เมษายน 19, 2024, 01:14:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถามท่นประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี สมัครvip  (อ่าน 1493 ครั้ง)
vifa
AV Dedicator (VIP)
นักสะสมเอวี

« เมื่อ: ตุลาคม 17, 2013, 01:13:56 PM »

สวัสดีครับ กรุณาท่านช่วยตอบเป็นข้อๆครับ เกี่ยวกับการสมัครสมาชิกVIP
 1.การสมัครถ้าคนเบี้ยน้อยหอยน้อย เขาอยากจะเป็นVIPขั้นสูงสุด แต่ค่อยๆชำระเช่นเดือนนี้บริจาค150บาท และอีกกี่วันหรือกี่เดือนก็      แล้วแต่ตามที่เขาพอมีกำลังเขาบริจาคอีก150บาท เรียกว่าผ่อนส่งระยะยาวก็ว่าได้555 จนถึงครบ1,000บาท เขาสามารถเลื่อนชั้นเป็นVIPขั้นสูงสามารถจะเปิดห้องทุกๆห้องได้ใหมครับ

2.การบริจาคผ่านตู้ATM หรืออีกอย่างถ้าจำไม่ผิดเรียกว่า CDM ได้ใหมครับ และถ้าได้เก็บสลิบเพื่อบอกเวลาจำนวนเงินผ่านทางE-MALLใช่ใหมครับ
 3.ตอนนี้ผมยังไม่เป็นสมาชิกบริจาค แต่ผมเข้าตรงหน้าแรกDOWNLOADหนัง แต่ไฟล์ที่แจกเขาไปฝากกับRyushare.com ซึ่งเป็นเรื่องที่ยากมากสำหรับการโหลดครับ หรือว่าสมัครแล้วทางท่านประธานจะมีคีย์ในการโหลดกับเวปนี้ครับ รบกวนท่านช่วยอธิบายครับ
 4.เป็นคำถามที่น่าจะมีประโยชน์สำหรับคนอื่นๆที่บังเอิญคลิกเข้ามา เหมือนกับทางผมที่บังเอิญจริงๆ ถ้าท่านจะปักหมุด หรือเพื่อนๆช่วยดันขึ้นมาก็ดีครับ ผมว่าคำถามมีประโยชน์ระดับหนึ่งครับ
 5.รูปท่านประธาน เป็นตัวจริงใช่ใหมครับ ผมว่าเหมือนนักร้อง หรั่ง ร็อคเครสตร้าครับ ขอบคุณครับ
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2013, 01:27:06 PM »

1. ได้ครับ ยอดสะสมได้เรื่อยๆ บางท่านบริจาคเดือนละ 100 ไปเรื่อยๆจนครบ 1000 ก็มีครับ

2. ตู้ atm หรือ cmd ก็ได้ครับ เก็บสลิปไว้ แล้วแจ้ง วัน เวลา ยอดเงิน ธนาคาร เลขสลิปมาให้ผมทาง pm หรือทางเมล์ก้ได้

3. ryushare พาสพรีเมี่ยม มีแจกในห้องของผู้บริจาค 500 บาท แต่ต้องลุ้นหน่อย เพราะยี่ห้อนีมันมีจำกัดการโหลดต่อวันครับ พอเต็มโควต้าแล้วต้องรอใหม่อีกวันถัดไป ต้องไวกว่าสมาชิกท่านอื่นๆนิดนึงเพื่อแย่งชิงโควต้าครับ

4. จริงๆคำถามที่ท่านถามมา ผมก็เขียนไว้แล้วในหน้าบริจาคว่ายอดสะสมเพื่อเพิ่มยศได้

5. รูปเป็นรูปของ Morales ปธน โบลิเวีย ที่ผมชื่นชอบในอุดมการณ์ครับ

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
10นิ้วครึ่ง
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2013, 10:52:23 AM »

vip มีอะไรบ้างครับ มีบิท มีลิ้งตรงแบบไหนบ้าง แค็ปรูปมาให้ดูหน่อยได้ไหมครับ อยากสมัครเหมือนกัน เว็ปอื่นมันมีน้อย หรือไม่บางเว็ปก็มีแบบที่ไม่ค่อยชอบน่ะครับ
หน้า: [1] พิมพ์