เมษายน 25, 2024, 08:41:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 21 22 [23] 24 25 ... 57 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: บอกลา สาวกราเวียร์  (อ่าน 640659 ครั้ง)
Kiboom7
AV Moderator
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

I love Bukkake

« ตอบ #220 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2014, 04:07:11 PM »

โอ้ว ดูผลงานของเธอแล้วไปเรื่องนึง หน้าตา หุ่นใช้ได้ แต่แอคติ้งยังไม่เท่าไหร่ครับ ยังยั่วความหื่นไม่พอ หวังว่าเรื่อง 3P นี่จะแอคติ้งดีกว่านี้  Grin Grin
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #221 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2014, 08:57:14 AM »

โอ้ว ดูผลงานของเธอแล้วไปเรื่องนึง หน้าตา หุ่นใช้ได้ แต่แอคติ้งยังไม่เท่าไหร่ครับ ยังยั่วความหื่นไม่พอ หวังว่าเรื่อง 3P นี่จะแอคติ้งดีกว่านี้  Grin Grin

Smiley

สัมภาษณ์กันอย่างนี้เลย แจ๋ว..

yukimurazaba
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #222 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2014, 11:05:55 PM »

เมื่อไรคนนี้จะมาเล่น AV ซักที ชอบปากเธอมากกกกกกก
jakkajee
*

« ตอบ #223 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2014, 08:41:54 PM »

สาวกราเวียร์คนล่าสุดที่ลงมาวงการน้ำกาม ผมเห็นมาหลายวันแล้ว แต่ตาดันเบลอ ไปคิดว่าเธอเป็นสาว AV เก่า ซึ่งจริงๆแล้วไม่ใช่ เป็นสาวกราเวียร์ (อันนี้ต้องขอบคุณๆ teezombie ด้วยที่เอาข้อมูลมาลง)

ผลงานกราเวียร์เธอ จากค่าย GASO

ผลงาน AV เธอ ของค่าย E-Body

กระทู้เธอที่คุณ teezombie ตั้งให้ในห้อง AV
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=189452.0

ค่าย GASO ค่ายนี้ สาวๆมักลงมาเล่น AV เสมอ มีน้องผมคนนี้คนเดียว

ที่ยังไม่ยอมหลวมตัวลงมากับเขา รอนานแล้วนะ Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 14, 2014, 08:54:26 PM โดย jakkajee » บันทึกการเข้า

Kiboom7
AV Moderator
*

I love Bukkake

« ตอบ #224 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2014, 12:56:27 PM »

โอ้ว โฮว ฟ้าเหลืองชัวร์ๆ
swstc1
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #225 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2014, 09:30:26 PM »

สาวกราเวียร์คนล่าสุดที่ลงมาวงการน้ำกาม ผมเห็นมาหลายวันแล้ว แต่ตาดันเบลอ ไปคิดว่าเธอเป็นสาว AV เก่า ซึ่งจริงๆแล้วไม่ใช่ เป็นสาวกราเวียร์ (อันนี้ต้องขอบคุณๆ teezombie ด้วยที่เอาข้อมูลมาลง)

ผลงานกราเวียร์เธอ จากค่าย GASO

ผลงาน AV เธอ ของค่าย E-Body

กระทู้เธอที่คุณ teezombie ตั้งให้ในห้อง AV
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=189452.0

ค่าย GASO ค่ายนี้ สาวๆมักลงมาเล่น AV เสมอ มีน้องผมคนนี้คนเดียว

ที่ยังไม่ยอมหลวมตัวลงมากับเขา รอนานแล้วนะ Smiley

ทำไมผมหาไม่เจอเลยอ่าครับ มีเวปมั้ยอ่าครับผลงานกราเวียร์ของน้องสองคนนี้แบบBitจะดีมากเลยครับ ขอบคุณมากครับผม
jakkajee
*

« ตอบ #226 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2014, 12:41:51 PM »

ทำไมผมหาไม่เจอเลยอ่าครับ มีเวปมั้ยอ่าครับผลงานกราเวียร์ของน้องสองคนนี้แบบBitจะดีมากเลยครับ ขอบคุณมากครับผม

ยังไม่ออกทั้งคู่ครับ

ตั้งแต่เดือนแรกของปีใหม่ SOD ก็จะจับเด็กสาวกราเวียร์หน้าใส ชื่อ Riri Fukutaki มาปั้นเป็นสาวเอวีหน้าใหม่ เท่าที่ดูจากปกผลงานทั้งหมด ยังไม่เห็นเรื่องไหนนู้ดเลย SOD จะพาไปเปิดซิงซะแล้ว  Grin

ผลงานกราเวียร์ (มีหลายเรื่องพอควร)

ส่วนหน้าปก AV ยังไม่ออกครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 17, 2014, 01:30:25 PM โดย jakkajee » บันทึกการเข้า

jakkajee
*

« ตอบ #227 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2014, 05:24:12 PM »

ยังไม่ออกทั้งคู่ครับ

ตั้งแต่เดือนแรกของปีใหม่ SOD ก็จะจับเด็กสาวกราเวียร์หน้าใส ชื่อ Riri Fukutaki มาปั้นเป็นสาวเอวีหน้าใหม่ เท่าที่ดูจากปกผลงานทั้งหมด ยังไม่เห็นเรื่องไหนนู้ดเลย SOD จะพาไปเปิดซิงซะแล้ว  Grin

ผลงานกราเวียร์ (มีหลายเรื่องพอควร)

ส่วนหน้าปก AV ยังไม่ออกครับ

เป็นไปได้ว่าเธอจะเป็นคนขวามือในหน้าปก แต่เหมือนจะเปลี่ยนชื่อไปแล้ว

Gravure
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #228 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2014, 10:46:49 PM »

^
^

ข้างบนผมว่าไม่น่าใช่นะนั่น จากที่เคยดูวีดีโอ gravure ของน้องเขามานี่ หน้าตาน่ารักตรงปกมากอะครับ
ไม่น่าจะเปลี่ยนไปได้ขนาดนั้น

ยังไงก็จะรอดูละกัน  หายไปซะนานเลย มาโผล่เอวีซะงั้น
jakkajee
*

« ตอบ #229 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2014, 08:27:54 AM »

^
^

ข้างบนผมว่าไม่น่าใช่นะนั่น จากที่เคยดูวีดีโอ gravure ของน้องเขามานี่ หน้าตาน่ารักตรงปกมากอะครับ
ไม่น่าจะเปลี่ยนไปได้ขนาดนั้น

นั่นสิครับ ผมว่าถ้ามาจริง น่าจะเล่นเดี่ยวนะ ไม่น่ามาเล่นแบบนี้

แต่น้องเธอก็ยืนยันในทวิตเตอร์ของตัวเองว่ามีงานกับ SOD จริงนะ

หน้า: 1 ... 21 22 [23] 24 25 ... 57 พิมพ์