เมษายน 20, 2024, 08:10:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิวสั้น ๆ กับ Akiho Yoshizawa : Adopted Daughter who was violated  (อ่าน 57962 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 09:28:36 PM »

รีวิวสั้น ๆ กับ Akiho Yoshizawa : Adopted Daughter who was violated

Akiho yoshizawa หรือ acky ดาราเอวีผู้อยู่ยืนยงในวงการมานานนับสิบปี มีผลงานออกมามากมายหลากหลายเรื่องและหลากหลายแนว เป็นดารารุ่นเดียวกันกับ Mihiro และ kaede matsushima ถึงเพื่อนร่วมรุ่นของเธอจะอำลาวงการไปหลายคนแล้ว แต่เธอยังคง ยืนหยัดต่อไปแถมมีผลงานออกมาเรื่อยๆ แสดงว่าฐานแฟนคลับของต้องแน่นมากเลยทีเดียว
ส่วนตัวผมเองไม่ค่อยได้ตามติดผลงานเธอเท่าไหร่ ดูเฉพาะบางเรื่องที่ถูกใจเท่านั้น และเรื่องนี้คือ หนึ่งในนั้นครับ แต่ปกติแล้วผมไม่ค่อยชอบดูแนว incest เท่าไหร่ มันยังไงก็ไม่รู้ แต่เรื่องนี้ ต้องจัดครับ

ปกครับ

เรื่องนี้ akihoจัง รับบทเป็นลูกเลี้ยงสาว ที่ได้รับการอุปการะ จากครอบครัวของป๋าอ้วน

ไอ้นี่คือลูกชายคนเดียวของครอบครัวนี้ครับ ปกติพี่แกจะไม่ค่อยเอาอ่าวเท่าไหร่ แต่วันนี้มาเจอ Akihoจังเข้าถึงกับตะลึง
โ๊อ๊ะ!สาวสวยผู้นี้คือใครกันเหนอ

สวัสดีค่ะ พี่ชาย Akiho ค่ะ (ขอให้นึกถึงเสียงประมาณ เสียงพากย์ซีรี่ย์เกาหลีช่อง3)

ตามสบายนะครับ คุณน้อง ตะเกียบครับ ทำตัวเรียบร้อย ขึ้นมาทันที
ป๋าอ้วนถึงกับแซวลูกตัวเอง

เหะๆ ก็ผมหม้อนี่คร้าบบบบ ป๋า เหอๆ
ครอบครัวสุขสันต์ เต็มไปด้วยรอยยิ้มและเสียงหัวเราะครับ

ทว่า ความสุขอยู่ได้ไม่นานครับ วันนึง ป๋าอ้วน เกิดมีปัญหากับคุณเมีย

เมียออกจากบ้านไป ทิ้งไว้แต่ จดหมายฉบับเดียว

ป๋าอ้วนก็เลยเสียคน เอาแต่เมามาย
อุ้ย เหม็นเหล้าจัง ทำตัวดีๆสิคะป๋า

ป๋าอ้วนทั้งเมาทั้งเสี้ยน เพราะไม่ได้ yet เมียมาหลายวันเลยมาลงที่ อากิโฮะจัง
อากิโฮะ ขอป๋าเหอะ ป๋าไม่ไหวแล้ว
อย่าค่ะป๋า

แต่มีหรือ นางเอกของเราจะรอด ป๋าอ้วนหน้ามืดจนฉุดไม่อยู่ จับ อากิโฮะจัง yet ทั้งน้ำตา

สุดแสนจะชอกช้ำใจ

เมื่อมีครั้งที่หนึ่งก็ต้องมีครั้งที่สอง แต่ครั้งต่อๆไปครับ หลังจากได้อากิโฮะเป็นเมีย วันไหนป๋าอ้วนเกิดอารมณ์ขึ้นมา ก็จะมาลงที่อากิโฮะ อยู่เสมอ
อย่างภาพนี้ครับ โดนจับซีล เพื่อความสด

กระทั่งทำงานบ้านยังต้องใส่ชุดนี้

แล้วมีหรือจะรอดมือไอ้พี่ชายตัวแสบ
ขอพี่ด้วยเถอะนะ พี่ไม่ไหวแล้ว
อย่าค่ะพี่ชาย

น้องพี่ช่างน่ารักจริงๆ

โม้คให้พี่หน่อยนะจ๊ะ

ป๋าอ้วนตื่นมาเห็น
เฮ้ย!ทำไรกันวะ พี่น้องคู่นี้

ขอป๋าแจมด้วยคน(ซะงั้น)

ทั้งดูด ทั้งชัก สลับซ้ายขวา

จนสบายตัวกันไปทั้งคู่

จุดนี้แหละครับ เป็นจุดหักเห ของเรื่อง ที่เธอตัดสินใจเอาคืน

อากิโฮะ ชงชามาให้ป๋าหน่อย

ชาใช่มะ เดี๋ยวจัดให้

แหมะ...หนึ่งหยด

คนให้เข้ากัน อร่อยแน่ มรึง ฮึๆ

แล้วก็เอามาเสิร์ฟครับ
ซู้ดดดด

หือ รสชาติไม่คุ้นลิ้นแฮะ

ลองอีกที

อื้อ ก็อร่อยดี เอามาอีกแก้วซิลูก
อากิโฮะก็ทำหน้าประมาณ นี่ไม่รู้สึกอะไรเลยเหรอ

งี้ต้องสูตรเข้มข้น
หน้าตาโครตน่ากลัว

เริ่มจาก น้ำจากฟองน้ำล้างจานก่อน ฮึๆ

ตามด้วยน้ำจากผ้าขี้ริ้ว บีบสุดชีวิต รีดจนหยดสุดท้าย

คราวนี้ เอ้ย รสชาติแปลกกว่าเดิม

มองหน้าครับ จริงๆนะ เห็นทำหน้างี้ ก็ต้องรู้แล้วแหละว่าแมร่งต้องมีอะไร
แต่ป๋าอ้วนแมร่ง ดันไม่สนใจ แด๊ก จนหมด

นี่ก็สะใจไปครับ ฮึๆ หน้าตาเจ้าเล่ห์มากกกก

มาต่อกันที่ ไอ้พี่ชายตัวแสบครับ มันถ่ายรูปตอนที่เธอโดนล่อ ปะไว้ทั่วห้อง แถมเอาเสื้อผ้าเธอมาใส่
ประมาณว่าได้ใกล้ชิด แล้วก็ชักว่าวครับ แล้วอากิโฮะ ก็มาเห็นเข้า

อย่างนี้ต้องลงโทษ

จัดการล้างแค้น ตามแบบ นางเอกเอวี
เอ่อ ล้างแค้นแบบนี้ไม่รู้ใครได้ใครเสียนะครับ แต่ฉากนี้ รูปร่างเธอสุดยอด

เรียบร้อยครับ

จริงๆยังมีอีกนะครับแต่ผมขอข้ามไปเลยนะครับ เพราะมีบางฉากที่ผมดูแล้วไม่เข้าใจ คือมีไปล่อกับชายแปลกหน้าคนนึงซึ่งก็ไม่รู้ว่า
การล่อกะไอ้นี่ มันส่งผลอะไรกับครอบครัวนี้ ยังไงถ้าอยากดูเต็มๆ ก็ไปหากันนะครับ
นี่คือแผนภูมิการล้างแค้นของเธอครับ ใครอ่านออก ก็มาบอกกันหน่อยนะครับ

หลังจากนั้น ครอบครัวนี้ก็ค่อยๆ แตกแยก หายไปทีละคนครับ

จนเหลือแต่ ป๋าอ้วน คนเดียว

อากิโฮะ อย่าทิ้งป๋าไป ป๋าไม่เหลือใครแล้ว

สายตาอันเย็นชา
ฮึ

ป๋าคะ หนูต้องไปแล้วค่ะ ขอบคุณนะคะ ที่เอ็นดูหนูมาตลอด
ไม่รู้ว่าเธอมีเฉลยรึเปล่า ว่าทั้งหมดมันเป็นเพราะเธอเอง

ป๋าอ้วนถึงกับโกรธ แต่ทำไรไม่ได้
ฮึ่ยยย นังนี่

ไปล่ะคะ
โค้งงามๆหนึ่งที ให้กับความ ฉิบหาย

ก่อนเปิดประตูออกสู่โลกกว้างไปพบชีวิตใหม่

จบจ้าาาา

คะแนนครับ

ดารา 10/10
ไม่ต้องคิดมากครับ เลือกมาเองก็ต้องให้อยู่แล้ว แถมเรื่องนี้บางอารมณ์ดูเธอโรคจิตได้ใจ

ระดับความหื่น 7/10
แรกๆก็หื่นอยู่ครับ แต่หลังๆ มันไม่ใช่แนวที่นางเอกถูกกระทำอยู่ฝ่ายเดียว เลยลดลงหน่อย

ระดับความขาว 8/10
แม้จะไม่ขาวโบ๊ะ แต่รูปร่างหน้าตาได้อยู่ โดยเฉพาะรูปตอน yet กะไอ้พี่ชาย เห็นหุ่นแล้วมันน่า...

ระดับความผิด 4/5
แต่ถ้าคุณไม่ใช่แฟนพันธุ์แท้อากิโฮะจัง ให้หักได้ 1

จริงๆ แล้วหนังของ อากิโฮะ เนี่ยมีเรื่องนึงอยากรีวิวมาก ออกมานานแล้วล่ะ คือนี่

แต่เห็นว่า Yuma asami ไม่สบายอยู่ ก็คงต้องให้เกียรติคนป่วยหน่อย ยังไงใครสนใจไปหามาดูนะครับ เด็ดจริง ไรจริง

อีกประการครับ ยังคงมีเพื่อนๆ หลายท่านมาถาม ลิ้งค์โหลด อยู่ ก็ขอบอกอีกทีนะครับ ว่าผมไม่มีครับ เป็นพวก ซื้อเอา มากกว่าโหลด บางคนถามมา ไอ้เราจะไม่ตอบ ก็ยังไงอยู่ ก็ตอบเรื่องเดิมๆซ้ำๆกัน เอาเป็นว่าใครสน ก็ไปดูตามนี้นะครับ ชี้โพรงให้กระปู๋แล้วนะ

วาย โอ ยู อาร์ เอส เอ วี ดอท คอม   หน้า 8 รหัส A791

บี เค เค ดี วี ดี เอ๊กซ์ ดอท คอม  รหัส Jav5693

ไป  Search ในอากู๋ แล้วค่อยเข้านะครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
sito

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 09:38:57 PM »

thank jaaaaaaaaaaa
Lure
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2013, 12:27:25 PM »

ขอบคุณครับ
PussySeeker
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2013, 01:19:47 PM »

akiho ดาวค้างฟ้า av เลยนะครับ

ตอนแรกผมเฉยๆ พอดูไป ดูมา น่ารักมาก ลีลาก็สุดยอด

AVFORFUN
Goppy
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2013, 02:30:20 PM »

ขอบคุณครับ
nocoke
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2013, 04:57:13 PM »

ขอบคุณมากๆครับ มารีวิวบ่อยๆนะครับ ชอบๆๆๆ
dolly_dollar
ปลิงควาย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2013, 04:54:10 PM »

ขอบคุณครับ ชอบ akiho มานานมากสะสมเกือบครบทุกชุด
kamabkk
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2013, 08:12:49 PM »

ขอบคุณครับ
somboons
i hope some day you join us.... get duck
AV Donator (VIP)

born to be army of the avc

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2014, 03:22:18 AM »

ประทับใจครับ   ประทับใจ

someboons.... sameboons.
mormor1973

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2014, 10:44:57 AM »

สวยสุดยอด

เชิญชม รวมลิงค์ โพสภาพเซ็กซี่ ชอบกดไลค์ให้ด้วย
http://www.facebook.com/pages/Mormor-1973CMX/139564422777496?sk=wall

ลงทะเบียนผู้โฆษณากับลาซาด้า ลองดูนะครับ
https://s.lazada.co.th/s.ici64

สนใจ อาวุธลับ สำหรับท่านชาย สมุนไพร
อึดทนนาน คลิ๊กเลือกสินค้าเลยครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์