เมษายน 20, 2024, 09:32:11 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยลองประตูหลังของสาวๆ แล้วติดใจบ้างครับ  (อ่าน 6565 ครั้ง)
ball4u
เหลนไฟใจสยิว
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2013, 04:32:43 PM »

ใครเคยลอง (เฉพาะกับสาวนะครับ) แล้วชอบมั้ย ....ทำไมถึงชอบ เทียบกับประตูหน้าแล้ว ชอบแบบไหนมากกว่ากัน
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 02:02:57 PM »

คนละแบบครับ ชอบเพราะว่าคนละแบบนี่แหละ ทำไมไม่ลองเองละครับ

Guitar nA
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2013, 01:54:40 PM »

เคยคับ ผมชอบ ผมว่าแล้วแต่คนด้วยล่ะ
มันต้องลื่นเยอะๆ ถึงจะมันส์ เพราะมันเสียวกว่าข้างหน้าเยอะ
หูรูดมันจะแน่น ถ้าเกร็งมากจะไม่สนุก
ไม่ใช่ว่าจะสนุกทุกคนนะ ผมดูว่าอาวุธเราเข้าสุดออกสุดหรือเปล่าด้วย
เสียวมากๆ

แต่ชอบกับผญ เท่านั้น ไม่เคยเป็นเกย์เลย
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2013, 06:29:15 PM »

น่าสนเหมือนกันครับ ว่าแต่สาวๆเค้ารู้สึกเสียวเหมือนประตูหน้ามั้ยครับ

แล้วเค้าจะถึงจุดสุดยอดหรือเปล่าครับ  Cheesy
vifa
AV Dedicator (VIP)
นักสะสมเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 09:45:46 PM »

ขอโทษที แล้วทำประตูหลังผู้หญิงขี้ติดออกมาด้วยใหมครับ
PussySeeker
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2013, 11:06:40 PM »

555555555

Grin Grin Grin

AVFORFUN
zapcondom
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2013, 05:58:52 PM »

ยังไม่เคยเหมือนกัน กลัวติดเหลือง

จำหน่าย ถุงยางอนามัย กระป๋อง Tenga นำเข้าจากญี่ปุ่น
สามารถชมสินค้าได้ที่
www.zapcondom.com

ติดต่อสอบถามได้ที่ โทร.094-3300-876
EMAIL : [email protected]
JulianL
AV Distinctive (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2013, 01:55:47 AM »

ให้สาวๆขี้ออกก่อนก็ไม่มีปัญหาแล้วครับ ไม่มีอะไรติดออกมาแน่นอน

ผู้ชายเราอะเสียวแน่ มันจะตอดรัดแรงกว่ามากโดยเฉพาะตรงทางเข้า
ข้างในก็นุ่มๆอุ่นๆเหมือนรูหน้า

รูหน้าถึงจะบีบแรงไม่เท่า แต่ก็ตอดเราได้สม่ำเสมอทั่วทั้งลำ เสียวคนละแบบครับ

แต่ที่สำคัญจะเอาประตูหลังต้องคอยหล่อลื่นให้ดีตลอดเวลา ไม่งั้นเค้าเจ็บไม่ให้ทำต่อก็จบเลย

-----------------------------------------------------------
M-killswitch
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2013, 06:47:31 PM »

ไอเจ็บไม่ให้ทำต่อนี่เรื่องจริงเลยครับ ต้องมีน้ำหล่อลื่นตลอดครับ
ไม่มีครี้ติดหรอกท่าน (แต่ก็ไม่แน่  )
ball4u
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2013, 09:14:30 AM »

เคยถามผู้หญิงหลายคน บางคนก็ชอบ บางคนก็ไม่ชอบเลยแค่ใช้นิ้วไปโดนประตูหลังถึงกับสะดุ้ง รีบปฎิเสธทันที ก่อนลองก็คงต้องถามความยินยอมของสาวๆก่อนละครับ ที่สำคัญอย่าลืมเตรียมเจลหล่อลื่นให้พร้อมก่อนละกัน
หน้า: [1] 2 พิมพ์