พฤษภาคม 06, 2024, 12:31:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว Kaede Matsushima : erotic private teacher  (อ่าน 28107 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 08:42:41 PM »

รีวิว Kaede Matsushima : erotic private teacher

มาตามสัญญาครับ กับ kaede matsushima ดาราเอวีในดวงใจของผม และของใครต่อใครอีกหลายคน เรื่องนี้ถือเป็นแนวแปลก ของเธอ
เพราะปกติจะไม่ได้เห็นเธอแสดงความต๊อง + น่ารัก เท่าไหร่ จะออกแนวเซ็กซี่ เป็นส่วนใหญ่ พอมาทำอะไรแบบนี้แล้ว มันช่างน่ารัก ไอ้ที่ชอบอยู่แล้ว ยิ่งชอบเข้าไปใหญ่
เสียดายที่เธออำลาวงการไปก่อน ไม่งั้นเราคงได้ดู ผลงานเธอในแนวแบบนี้อีก หลายๆเรื่อง ว่าแล้วก็ ไปดูกันเลยครับ

ปก แอนด์เมนู ครับ

เปิดเรื่องมา ก็เห็นหน้า kaede แบบเต็มๆ จอ มาพูดอะไรไม่รู้ แต่ผมเดาว่า เธอกำลัง ขอพร เทพเจ้า ให้ลูกศิษย์ เอ็นฯ ติดอยู่ เจริญครับ

ท่านเทพเจ้า ช่วยดลบันดาลให้ลูกศิษย์หนูเอ็นฯ ติดหน่อยนะคะ
ทำตัวไร้สาระ แต่น่ารัก

เธอเป็นติวเตอร์สาว กวดวิชา ให้ไอ้หนุ่ม เตรียมเอ็นฯ ครับ

อาจารย์ ทำอย่างนี้มันจะเวิร์ค เหรอครับ
ไม่เป็นไร เชื่อ'จารย์เถอะ เดี๋ยวดีเอง

ว่าแล้วก็ตั้งหน้าตั้งตาขอพรต่อไป
ดูท่าขอพรแต่ละท่า
โอม....จงติด จงติด

เย้!!!

สราดดด กรู เครียด นะเนี่ย

ไม่เป็นไร อาจารย์ขอพรให้แล้ว เดี๋ยว god of war มาช่วย (เกี่ยวกันมั้ยเนี่ย)

อาจารย์อย่าเอาแต่เล่นสิครับ อีก 2 วันจะเอ็นฯ แล้วนะครับ

หา!!!!

อีก 2 วันนนนน!!!!
เพื่อนๆ เคยเห็นเธอทำหน้างี้มั้ยครับ ผมเห็นเรื่องนี้แหละครับ เรื่องแรก

เอาแต่เล่นมานาน คราวนี้ เริ่มลนลาน ครับ

เรียนจ้ะเรียน ไม่เล่นแล้ว

แล้วก็ ชะแว้บบบ ตัดโชะให้ดู title โชว์มาดเซ็กซี่ของ kaede ที่คุณจะไม่ได้เห็นในเรื่องนี้ครับ
เพราะเรื่องนี้ ติงต๊องทั้งเรื่อง

สร้างสรรค์ งานคุณภาพโดย idea pocket

อันนี้คงเผื่อใครที่ยังไม่รู้จักชื่อเธอ จะได้เก็บไป จิ้น ได้ถูก

กำกับโดย อาเฮีย takuan เจ้าเก่า

ตึ่ง ตะลึ่ง ตึ่ง ตึ่ง

กลับเข้าเรื่องอีกทีครับ อันนี้ฉายย้อนให้ดู ว่า kaede มาเจอกะ ไอ้หนุ่มนี่ได้ยังไง
คือ พี่ชายสองคน คาดหวังในตัวน้องชายคนเล็กมาก เลยว่าจ้างเธอมาครับ คงประมาณว่าชื่อเสียงดี
รบกวนอาจารย์เทรนน้องผมให้ทีนะครับ

ได๋ค่ะ เดี๋ยวอาจารย์ทุ่มให้เต็มร้อยเลยนะคะ

หิวน้ำจัง กินน้ำหน่อยนะคะ จ๊วบๆ

อืมมมมมม

ว่าแล้วก็แอบเนียนครับโอบเฉยย
พวกเรามาร่วมแรงร่วมใจกันนะครับอาจารย์ เย้....

ตัดมาปัจจุบันครับ เหลือเวลา ก่อนเอ็นฯ ไม่กี่วัน kaede ก็เริ่มสอนอย่างจริงจังครับ
(หลังจากเอาแต่เล่นมานาน)
เริ่มเรียนกันเลยนะจ๊ะ

ตั้งใจเรียนกันหน่อย

แต่....ตา มันไม่ยอมมองหนังสือ

อ้าว เหม่ออะไรอยู่ ตั้งใจสิจ้ะ

ครับๆ

แล้วก็.....

หือ....มองอะไรอ่ะ

รู้ละ...แอบดู นม อาจารย์ใช่มั้ย

ฮึ!!

หยิบอุปกรณ์ก่อน

ดูครับ พกของอย่างนี้ มาสอนหนังสือ

ดูให้เต็มๆเลยนะจ้ะ จะได้ไม่ต้อง แอบ
สังเกตุว่า กุงเกงลิงเริ่มแฉะ แล้ว ขนาดยังไม่ได้ทำอะไร

อึ้บ...ถอดจ้ะ

ตั้งใจดูนะจ้ะ

อู้วววว....

เปลี่ยนมุมมอง ให้เห็นชัดขึ้น

และถี่ขึ้นเมื่อใกล้ถึงจุดไคลแม็ค

เสร็จจ้า

วันต่อมาครับ

เวลาที่น้อยลงเรื่อยๆทำให้ไอ้หนุ่มของเราตั้งใจเรียนอย่างหนัก

ฟึ่บ! เฮ้ย! อะไรแว๊บๆ

อาจารย์ kaede นั่นเอง นอนกินขนมบนเตียงสบายใจเฉิบ

อืมมมม

อาจารย์ สบายมั้ยครับ
ฮิๆ (ยิ้มแฉ่ง แสดงว่า สบายมาก)

คือ อย่างนี้นะจ้ะ หนุ่ม เราต้องไม่เครียด

สมัยอาจารย์ยังเรียนอยู่ ใกล้สอบก็แบบนี้แหละ เราต้องหาเรื่องทำแก้เครียด
(กินไปก็พูดไปนะครับ จริงๆมันก็ดูไม่เรียบร้อย แต่พอดีหน้าตาน่ารัก ทำอะไรก็เลยดูดีไปหมด)

จะเล่าให้ฟัง เรื่องมีอยู่ว่า.....
ว่าแล้วเธอก็รำลึกความหลังให้ฟังครับ

แล้วหนังก็ตัดไปตอนที่ kaede ยังเป็นนักเรียนอยู่ครับ
ไอ้เชี้ยนี่ เป็นอาจารย์ครับ
คาเอเดะคุง ใกล้สอบแล้วมีปัญหาอะไรก็ปรึกษาอาจารย์ได้ อาจารย์ยินดีช่วยเสมอ (เก๊กเสียงหล่อ)

ขอความกรุณาด้วยนะคะอาจารย์

ลำบากใจจัง แต่หนูขอพูดตรงๆ ไม่อ้อมค้อมนะคะ

หนูเงี่ยนอะค่ะ อาจารย์ yet กะหนูมั้ยคะ

อะเจ๊ย!!

ฮิๆ (ทำหน้าแบ๊ว ให้เหยื่อตายใจ)

Kวย หวานๆ ของอาจารย์ เสร็จ กรูแน่

เริ่มกันเลยนะคะอาจารย์ หนูต้องรีบกลับบ้านไปอ่านหนังสือสอบ
เปิดเกม รุกเข้าใส่อาจารย์ก่อน

โม้คให้นะคะ

ฮี่ๆ หัวถอกที่แหละที่ต้องการ

ขออาจารย์จัดท่า 69 หน่อยนะจ๊ะ

เงี่ยนนักอย่างนี้ต้องจับเสียบซะ เอาท่าเบสิคไปก่อน

ต่อด้วยท่า doggy

ความสามารถพิเศษครับ เอาตีนเขี่ยหัวนม ขณะโดนyet

ปึ้ดๆ แลบลิ้นรับน้ำเงี่ยนอุ่นๆ

สุดยอดเลยค่ะอาจารย์ อาริกาโต้ นะคะ จะได้กลับบ้านไปอ่านหนังสือซะที

ฟึ่บ ตัดกลับมาปัจจุบันครับ
เรื่องก็เป็นอย่างนี้แหละจ้ะ
แมร่ง แข็ง รออยู่แล้วนี่หว่า

เพราะฉะนั้น อาจารย์จะขจัดความเครียดให้นะจ้ะ

ว่าแล้วก็ ดูดรัวๆ จนแตกครับ

แต่ ผลจากการถูกโม้คส่งผลต่อถึงกลางคืนครับ

ฝันเห็นนางฟ้ากะเทยมาพูดจาหว่านล้อมให้ทำแต่ความดีครับ

ซักพัก นางมารkaede ปรากฎตัว

ไม่ต้องไปสนใจ อยากทำไรทำเลย ชีวิตเป็นของเราใช้ซะ!!!

เข้าใจมั้ยยยยย
อย่าไปฟังนางมารร้ายนะตัวเอง

นี่แน่ะ เสือกเหรอ!!!

นางฟ้ากะเทย พ่ายแพ้ให้กับ นางมารร้ายkaede

อยู่นิ่งๆเป็นมั้ย ขยับเดี๋ยวมีต่อย เฉยๆนะ เดี๋ยวเจ๊ เขี่ยหัวนมให้

บด ju ด้วย jim

จับควงสว่านซะ

จนแตกคามือครับ

ฮึๆ สูญสิ้นความเป็นตุ๊ดเลยสิเมิง

เช้าวันรุ่งขึ้น ก็มีสภาพเป็นแบบนี้แหละครับ
ไหวมั้ยเนี่ย

สู้ๆน้าาาา

วันประกาศผล (มั้ง)

ลุ้นระทึก

ตก จ้าาาา

พระเจ้า......โอ้ มายก็อดดดด

ด้านพี่ชาย 2 หน่อ ยังไม่รู้ผล ก็เตรียมจัดงานฉลองเต็มที่

น้องเรามันต้องไม่ทำให้เราผิดหวังแน่ๆ นับ 1 2 3 แล้วหันไปดูพร้อมกัน
นึง ส่อง ซั่ม

ควับ!

สราดดด เอ๊ย....

ว่าแล้ว kaede ก็รับว่าเป็นความผิดตัวเอง (ก็เอาแต่เล่น) เลย ขอไถ่โทษครับ ด้วยการ...

โดนจับ เลียHEE

และ yes ต่อเนื่อง จนเสร็จกันไป

ต่อมาครับ ไอ้หนุ่มพระเอกของเรายังคงซึม เก็บตัวอยู่แต่ในบ้าน จนวันหนึ่ง

อะไรวะเนี่ย

ม.คาเอเดะ (อยู่ไหนวะ จะไปเรียนมั่ง)

เปิดเข้าไปครับ ชะแว้บ ยืนจังก้า รอยู่กลางห้อง

มหา'ลัยคาเอเดะ ยินดีต้อนรับค่ะ!!

เรามาเรียนคอร์สพิเศษกันเถอะ
ช้าไปมั้ยครับ สอบตกไปแล้ว

ไม่ช้าหรอกจ้ะ จ๊วบก่อนหนึ่งทีนึง

ตามด้วยดูดหู ใครเคยโดนจะรู้ว่าตัวอ่อนระทวยแต่ kวยแข็งโป้ก

แข็งแล้วก็ต้องดูด

ถ่างJimให้เลีย ส่วนมือนั้นไซร้เอาไว้ชักว่าว

ชะแว้บ โชว์ความขาวแอนด์เนียน

ก่อนขึ้นเอง ขย่มเอง อย่างมันส์

ซอยแรงๆเลยจ้ะ อาจารย์เสียว

ป้าบๆ สุดยอดแห่งความ คิมูจิ๊

หลั่งน้ำแห่งความปิติ ออกมาเป็นอันจบครับ

หายเครียดแล้วเนอะ ไว้เราค่อยมาเริ่มต้นกันใหม่นะ คราวนี้ อาจารย์เอาจริงละ

หลังจากนั้น ทั้งอาจารย์และลูกศิษย์ ต่างหันมาตั้งใจสอนตั้งใจเรียนครับ
เป้าหมายคือเอ็นฯติดให้ได้ เราก็ขอเอาใจช่วยกันต่อไป สู้ๆ
จบคร้าบบบ

เฮ้อ...ก็จบกันไปนะครับ ตอนแรกว่าจะทำแบบสั้นๆ แต่แคปรูปไปๆมาๆได้ภาพมาเยอะมาก บางรูปก็น่ารักมากๆ จนไม่อยากตัดทิ้งไปเลยยืดยาวมาอย่างที่เห็นนี่แหละครับ
ก็หวังว่าจะถูกใจกัน และทำให้ใครที่ยังไม่ได้ดู ดิ้นรนไปหามาเสพย์กันนะครับ

คะแนนครับ
ดารา 10/10
เหนือคำบรรยายครับ ยิ่งเรื่องนี้ น่าจะเป็นเรื่องเดียวด้วยที่ kaede ทำตัวต๊องๆน่ารักๆให้เราเห็นกัน เห็นแล้วอยากดู kaede fuyutsuki ทำตัวแบบนี้ด้วยอีกคน เลยครับ

ระดับความหื่น 7/10
จริงๆแล้วมันไม่ค่อยหื่นนะครับ ออกแนวต๊องๆน่ารักๆมากกว่า แต่ที่ให้ถึง 7 เนี่ยเป็นเพราะลีลา และความหื่นของนางเอกโดยเฉพาะเลยครับ

ระดับความขาว 8/10

ระดับความผิด 5/5
ต้องดูนะครับต้องดู บอกได้แค่นี้จริงๆครับท่านผู้ชม

รีวิวเก่าๆของผม เข้าไปดูกันได้ที่นี่ครับ ยังอยู่หน้าแรกกันครบ
http://www.avcollectors.com/board/index.php?board=4.0;sort=first_post;desc

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
sito
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 08:54:44 PM »

น่ารักดีครับ มี link โหลดมั้ยครับ Grin
olol
AV Donator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 09:30:46 PM »

Cheesy Cheesy Cheesy
pnokeox
ปลิงควาย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 11:22:12 PM »

ภาพสวย
snowbelt
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2013, 10:13:13 AM »

เธอน่ารักจัง ขี้เล่นด้วย
totyy
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2013, 12:11:12 PM »

ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ น่าดูมากครับ  Grin
taitaita
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2013, 03:07:51 PM »

ชอบมากครับ ขอบคุณครับ
oh_my_goddess
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2013, 04:28:49 PM »

ขอบคุณครับ คนนี้นี่ขวัญใจสมัยยังละอ่อนเลย
elkung
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2013, 05:56:21 AM »

ชอบ Kaede มากๆเลยน่ารักเสมอ
Goppy
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2013, 02:26:34 PM »

ขอบคุณครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์