เมษายน 26, 2024, 03:21:34 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Potty Mag issue 8  (อ่าน 4924 ครั้ง)
seedz
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

XD อิอิ

« เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2013, 01:34:50 PM »

น่าหามาดูจริงๆ
แต่ผมไม่รู้จะหาซื้อได้ที่ไหน
ใครรู้แหล่งบอกด้วยนะครับ

Vice President AVC
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2013, 02:59:13 PM »

น่ารักดีนะ
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2013, 03:13:27 PM »

e-books ในแอป ais bookstore ครับ
Rubato
AV Dedicator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2013, 04:29:24 PM »

สงสัยจะเสียตังด้วยคน  Tongue

Tenga คืออะไร เป็นกระป๋องเพื่อช่วยตัวเอง สำหรับผู้ชายจากญี่ปุ่น อ่านข้อมูลเพิ่มเติมได้ครับ
Berserker
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2013, 01:55:37 AM »

ในรูปนี่น้องเพียวที่เต้นแน่นอกในYoutubeใช่มัียหว่า :Smiley

kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2013, 07:54:55 AM »

เมื่อก่อน นิตยสารค่ายนี้เค้าเคยออกมาเป็นเล่มวางแผง ซึ่งผมก็ซื้อทันเป็นบางเล่ม แต่เดี๋ยวนี้เหมือนกลัวจะโดนก๊อบปี้เอาไปลงตามเน็ตก็เลยทำออกมาแค่เป็น e-books ครับ
seedz
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

XD อิอิ

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2013, 02:56:00 PM »

เมื่อก่อน นิตยสารค่ายนี้เค้าเคยออกมาเป็นเล่มวางแผง ซึ่งผมก็ซื้อทันเป็นบางเล่ม แต่เดี๋ยวนี้เหมือนกลัวจะโดนก๊อบปี้เอาไปลงตามเน็ตก็เลยทำออกมาแค่เป็น e-books ครับ
เหมือนหนังสือจะแถม DVD เบื้องหลังนะครับ
แต่E-book นี่ไม่น่าจะมี อดเลย
huadoor2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 04:07:43 AM »

ผมก็อยากซื้อนิตยสารของเค้าเหมือนกัน แต่ก็ไม่มีวางขาย พอไปที่เว็ปไซด์ของทาง Potty Mag
ก็ไม่มีการขายทาง online ใดๆ ทั้งนั้น ผมยังงงอยู่ว่าบริษัทนี้ตกลงจะทำการค้าต่อไปรึเปล่า
เหมือนกับว่าเค้าแค่เปิดเว็ปไซด์เอาไว้เฉยๆ แต่ไม่มีการทำธุรกรรมซื้อขายใดๆ ทั้งสิ้น ใครรู้จัก
คนทำนิตรสาร Potty Mag ล่ะก็ ผมฝากถามหน่อยว่า "คุณจะเปิดเว็ปไซด์หาพระแสงอะไร
แม่งเปิดเว็ปไซด์เอาไว้ แต่ไม่มีการทำธุรกรรมการซื้อขายสินค้า มีลูกค้าเค้าอยากจะซื้อนิตยสาร
เต็มไปหมด แต่เว็ปแม่งดันทำธุรกรรมใดๆ ไม่ได้เลย ติดต่ออะไรไม่ได้ - ซื้อขายอะไรไม่ได้เลย
จะบ้าตายไปกับมัน"  Angry

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 08:56:56 AM »

เหมือนหนังสือจะแถม DVD เบื้องหลังนะครับ
แต่E-book นี่ไม่น่าจะมี อดเลย

e-books ก็มีครับแต่เป็นคลิปสั้นๆ 3 นาทีได้ ต่อคอนเซปนึง แต่สมัยก่อย มี DVD เบื้องหลังแถม ดูกันแบบยาวๆ ไม่มีตัด Grin Grin
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 08:57:34 AM »

ผมก็อยากซื้อนิตยสารของเค้าเหมือนกัน แต่ก็ไม่มีวางขาย พอไปที่เว็ปไซด์ของทาง Potty Mag
ก็ไม่มีการขายทาง online ใดๆ ทั้งนั้น ผมยังงงอยู่ว่าบริษัทนี้ตกลงจะทำการค้าต่อไปรึเปล่า
เหมือนกับว่าเค้าแค่เปิดเว็ปไซด์เอาไว้เฉยๆ แต่ไม่มีการทำธุรกรรมซื้อขายใดๆ ทั้งสิ้น ใครรู้จัก
คนทำนิตรสาร Potty Mag ล่ะก็ ผมฝากถามหน่อยว่า "คุณจะเปิดเว็ปไซด์หาพระแสงอะไร
แม่งเปิดเว็ปไซด์เอาไว้ แต่ไม่มีการทำธุรกรรมการซื้อขายสินค้า มีลูกค้าเค้าอยากจะซื้อนิตยสาร
เต็มไปหมด แต่เว็ปแม่งดันทำธุรกรรมใดๆ ไม่ได้เลย ติดต่ออะไรไม่ได้ - ซื้อขายอะไรไม่ได้เลย
จะบ้าตายไปกับมัน"  Angry

มันเปิดแค่ให้เสียตังดูคลิปสั้นๆที่เค้าตัดไว้ครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์