เมษายน 28, 2024, 07:53:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว : Akiho yoshizawa : Yakuza wife  (อ่าน 55611 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2013, 09:08:38 AM »

รีวิว : Akiho yoshizawa : Yakuza wife

ต้องบอกกันก่อนเลยว่า เรื่องนี้เป็นหนังเอวีที่ เข้มข้นเรื่องนึงเลยทีเดียว เนื่องจากมีการชิงไหวชิงพริบ หักเหลี่ยมเฉือนคม แถมยังมีดราม่าแบบที่ หนังเอวี ปกติทั่วไปมันไม่มีกัน สำหรับผมนะครับ ถ้าตัดฉากอย่างว่า ออกไปนี่ กลายเป็นละครสั้น ที่เค้าชอบฉายกันในวันหยุด เรื่องนึงได้เลย นี่ถ้าใครฟังภาษาญี่ปุ่นได้นี่จะได้รับอรรถรสในการชมไปเต็มๆเลยเชียว ตอนที่ดูทีแรกนี่ ปู๋ไม่แข็งเลยนะครับเพราะมัวแต่เสพย์เนื้อเรื่อง ถึงจะฟังไม่ออกแต่ก็พอเดาๆได้จากภาพ พอถึงฉากอย่างว่า ก็เร่งๆไป แบบว่าอยากรู้ว่าตอนต่อไปจะเป็นยังไง แล้วค่อยมาจัดไปซักน้ำ สองน้ำ หลังดูจนจบแล้ว รอบหลังนี่ ดูแต่ฉากล่อกันอย่างเดียว อิๆ

ปกครับ

เรื่องมันมีอยู่ว่า Akiho รับบทเป็น ภรรยาสาวสวยของ อาเฮีย หัวหน้าแก๊งยากูสุดซ่า ผู้ทรงอิทธิพล และคุณธรรม (มั้ง) คนหนึ่ง

อ่ะ เฮียให้ เก็บไว้ป้องกันตัวนะจ้ะ เป็นเมียยากูซ่า ต้อง ระวังตัว

ฉากเลิฟซีนระหว่างผัวเมีย เป็นฉากย้อนอดีตนะครับ เพราะต่อมา สามีเธอได้ตายจากไป
มันน่าจะมีบอกสาเหตุในเนื้อเรื่อง แต่มันไม่ได้ฉายภาพให้ดู คงขี้เกียจทำไม่ก็ต้องการประหยัดงบ
ผมเลยไม่รู้สาเหตุครับ

เอาเป็นว่าเพื่อรักษาฐานอำนาจของสามีไว้เธอจึงต้องขึ้นมาเป็น อาเจ๊ใหญ่ คุมแก๊งแทน
มีไอ้หนุ่มหน้าละอ่อน นาม ชินอิจิ เป็นเบ๊ ผู้ซื่อสัตย์

ต่อมาครับ เข้าใจว่า แก๊งของเธอน่าจะเป็นแก๊งเล็กๆ หรือเป็นสาขาในสังกัดแก๊งใหญ่อีกที
ซึ่งพอสามีเธอตาย หัวหน้าใหญ่ก็จะบีบให้เธอสละตำแหน่งหัวหน้า เพราะไม่อยากให้ผู้หญิงเป็นหัวหน้าอะไรทำนองนั้น

แน่นอนว่าเธอไม่ยอมครับ มันเลยหาเรื่อง บังคับให้โม้คจู๋ ลูกน้องมัน นัยว่าแสดงให้ดูถึงความอดทนอดกลั้น

เสียศักดิ์ศรีนิดหน่อย แต่เธอก็ยอมครับ เพื่อรักษาฐานอำนาจเดิมของสามี

แต่โม้คให้แบบหน้าตาย เย็นชาไร้อารมณ์ร่วม

มันเลยจัดหนักให้เธอโดนyet จนได้ ทำร้ายจิตใจทุกอย่าง เพื่อจะให้เธอยอมลงจากตำแหน่งให้ได้

ซึ่งเธอก็ อดทน ยอมให้ทำครับ

เมื่ิอเห็นว่าทำอะไรเธอไม่ได้  มันก็จำต้องปล่อยเลยตามเลยครับ
เฮียเห็นแก่ความอดทนของหนู ให้หนูเป็นหัวหน้าต่อไปก็ได้

แต่เรื่องมันไม่จบง่ายๆ ครับเพราะ ไอ้รองหัวหน้าแก๊งที่อยากขึ้นมาเป็นใหญ่แทน เห็นว่าแผนการใช้ไม่ได้ผล เลยยึดอำนาจเอาแบบดื้อๆ
หัวหน้าแก๊งยากูซ่า โดนข่มขืน รู้ถึงไหนอายถึงนั่น!!!

ยกตำแหน่งหัวหน้าให้ชั้นซะดีๆ เรื่องจะได้จบๆ

ฝันไปเถอะ ถุย!!
อุ๊บ!!!

สัด เอ๊ย....ฤทธิ์เยอะนักนะมรึง

เอาตัวมันไป!!!
ไอ้พวกลูกน้องคนอื่น ก็พลอยหักหลังเธอไปด้วยครับ เหลือแต่ไอ้หนุ่มชินอิจิคนเดียว แต่เนื่องจาก
เป็นแค่เบ๊ เด็กรับใช้ในบ้าน เลยไม่มีสิทธิ์มีเสียงอะไร

ทุกอย่างเป็นของ ku แล้วโว้ย! 5555

โดนจับมาทรมานครับ

อืมมมม น่ารักดีนี่
ไอ้เชี้ยนี่มาดเข้มครับ

ถุย!
อุ๊บ!

พอถอดแว่นออก หน้ายังกะแรงงานต่างด้าว
Yet มันเลยได้มั้ยลูกพี่

ใจเย็น ทรมานมันก่อน ให้ HEE มันแฉะๆ จะได้เข้าง่ายๆ
จี้ นมก่อนครับแต่แค่นี้ทำไรนางเอกเราไม่ได้ครับ ยังนิ่งอยู่

มันเลยเล่นทั้งบนทั้งล่างจนนางเอกเราอ่อนระทวย

เรียบร้อย จิ๋ม มันแฉะได้ที่แล้ว จัดการเลย
ได้เลยลูกพี่
(สัด!!  หน้าแมร่งเหมือนกันเลย)

เดี๋ยวเราค่อยๆสนุกกันนะจ้ะน้อง

ป้าบเข้าให้ ผัวะ!!

นายหญิง ผมมาช่วยแล้วครับ

รอดกลับมาได้ เธอก็ตัดสินใจ ดับเครื่องชนครับ

ดูความจงรักภักดีของไอ้หนุ่ม ขนาดมีสาวสวยยืนแก้ผ้าอยู่ใกล้ๆ ยังไม่คิดหาเศษหาเลย

แต่ ช็อตนี้ จำเป็นต้องมอง ครับ เป็นหน้าที่ ช่วยแต่งตัว

แต่งองค์ทรงเครื่องกันเรียบร้อย ผมชอบฉากนั้มากครับ มันดูมีพิธีรีตอง ดูละเมียดละไม
เหมือนเวลาซามูไรจะออกรบ อ่ะครับกว่าจะใส่เกราะเสร็จ นั่นบ้างนี่บ้างดูขลัง

เรียบร้อย

ปิ่นปักผมครับนายหญิง

ฉึ่บ

พร้อมลุย

ไปกันเถอะ (ฉากนี้ เท่ มาก)

ไปถึงรังโจรครับ ก็...

ไม่ต้องตามมานะ

ลุยเดี่ยว

ข้างในครับ
ทำงานกันยังไงวะ ผู้หญิงคนเดียวปล่อยให้หนีไปได้ (บ้อง แมร่ง)

ลูกพี่!!! มันมาแล้ว อีนายหญิง

เฮ้ย!! อย่าเข้ามานะเว้ย ( แมร่งมีกันตั้งเยอะ กลัวผู้หญิงคนเดียว)

ชั้นมาเจรจา

นี่ใบลาออกอย่างเป็นทางการ จากนี้ไป นายเป็นหัวหน้าแล้ว

อีกอย่างชั้นยอมเป็นเมียนาย ตกลงมั้ย

เอาไงดีลูกพี่
แมร่ง น่าคิด เชื่อดีมั้ยวะ

เชื่อเถอะ นะ นะ

เพื่อแสดงความจริงใจ ถอดให้ดูก่อนหนึ่งชิ้น โอ้วววว

เฮ้ย พวกมรึง ออกไปก่อน (งานนี้มีได้เสีย)

ปิดให้นะคร้าบบบบ

ฮึๆ เริ่มเลยละกันนะ

บ๊วบ ปากก่อนเลยหนึ่งที

ตามด้วย

ดูดให้นะคะ

อืมมมม อร่อยคะ

เสียบเข้ามาสิคะ ผัวขาาาา...

จึ่ก!!!

ป้าบๆ

เสร็จไปครับ ปึ้ดๆ

ฮึๆ สบายอารมณ์เว้ย ได้ทั้งตำแหน่งได้ทั้งเมีย (เมียสวยซะด้วย)

ฉึ่บ....

แกหลงกลชั้นแล้ว!! ตายซะเถอะไอ้คนทรยศ ฉึก!!!
อ๊ากกกก

ลูกพี่....

แส่ เข้ามาดีนัก ตายซะ
ปัง!!!

เรียบร้อย เหมือนจะจบลงด้วยดีครับ แต่....

ทิ้งปืนเว้ย ถ้าไม่อยากให้ไอ้หน้าอ่อนนี่ตาย

อย่าไปเชื่อมันนายหญิง

แน่จริง มรึงยิงกรูเลยสิวะ กรูไม่กลัวเว้ย! เป็นลูกผู้ชาย เกิดหนเดียว ตายหนเดียว มีนายคนเดียวเว้ย

ไอ้สัด!! ดราม่านะมรึง อย่าอยู่เลย!!

ปัง!! (อีกนัด)

สาดดด กรูไม่ยอมตายคนเดียวหรอก

นายหญิง ระวังครับ!!!

ปัง!!!
.
.
.
.

ชินอิจิ อย่าตายนะ

นายหญิงรักษาตัวด้วยครับ คร่อก

จบครับ

พิมพ์เนื่้อเรื่องไปก็น้ำเน่าไปเฮ้อ....
คะแนนครับ

ดารา 10/10
ให้เต็มไปเลยครับ กับ ความสามารถในการแสดงของเธอล้วนๆ เรื่องนี้นี่ ดราม่าเข้มข้นครับ

ระดับความหื่น 6/10
อย่างที่เคยบอกไว้ครับว่าเรื่องนี้ถ้าตัดฉากอย่างว่าออกไป ก็เป็นละครสั้นเรื่องนึงไปเลย ระดับความหื่นเลยค่อนข้างต่ำ

ระดับความขาว 8/10
โน คอมเม้นท์ ครับ

ระดับความผิด 5/5
สมควรหามาดูเป็นอย่างยิ่งครับ กับ หนังเอวี เนื้อหาเข้มข้น เคล้าดราม่าครับ

แถมครับ มาดเข้มๆ ของนางเอก

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
sito
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2013, 09:45:49 AM »

ถ้ามีฉากตอบแทนเบ๊ผู้ซื่อสัตย์จะครบสูตรนะ Grin
chobito
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2013, 05:14:06 PM »

รอยสัก(ปลอม)กับ ผิว acky ช่างเย้ายวนยิ่งนักครับ   Grin
แมวเมี้ยวๆ
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2013, 08:35:06 AM »

ผมชอบรอยสัก  Grin
taitaita
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2013, 12:00:47 PM »

สนุกมาก ขอบคุณ ครับ
totyy
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2013, 12:32:06 PM »

สนุกดีครับ ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ
 Grin Grin
oramzao
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2013, 05:10:12 PM »

แจ่มๆหน้าสร้างภาคต่อปูทางได้แหล่มคับ
killpop
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2013, 08:27:21 PM »

Acky เล่นหนังใหญ่ ได้เลยนะ ฝีมือการแสดงสุดยอด สงสัยจริงไอ้พวกดาราละครไทยที่เล่นแข็งเป็นสาก นี่มันแคสติ้งกันยังไงหว่า
KaiSangMa
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2013, 07:48:00 AM »

ดูแล้วขำ 555

อันกามกิเลศนั้นก็เหมือนกลุ่มตะกอนที่นอนก้นแก้ว
หากปล่อยวางเฉยก็สงบนิ่ง
แต่หากก่อกวน กลุ่มก้อนเหล้านั้นก็กระเจิงเหมือนจิตใจ
ที่ลุ่มหลงมัวเมาอยู่ในตัณหาราคะ ยากนักที่จะสงบ
greenaction
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2013, 08:59:18 AM »

ขอบคุณท่าน mhudom
สุดยอดดารา AV ที่ยังมีงานต่อเนื่อง ไม่ขาด 
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์