มีนาคม 29, 2024, 04:04:07 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นสมาชิกใหม่แล้วครับ ก็ดีนะ  (อ่าน 2026 ครั้ง)
vifa
AV Dedicator (VIP)
นักสะสมเอวี

« เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2013, 06:16:44 PM »

ได้สมัครสมาชิกแล้วครับ ตอนนี้ยังดูไม่ทั่วเพราะแยอะมาก แล้วก็ไม่เข้าใจในการโหลดด้วย แต่ท่านประธานก็ได้สอนและแนะนำก็เข้าใจเพิ่มขึ้นแล้วครับ เสียดายที่รู้จักกับที่นี่ช้าไปเพราะท่านประธานบอกว่าเปิดมากกว่า5ปีแล้วครับ ขอบคุณครับ
Harajuku
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2013, 07:53:50 PM »

หนังเยอะมากครับ  อิอิ

tingnood
AV DedicataR+ (VIP)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2013, 11:19:13 PM »

ถ้ารู้จักการโหลดบิท ชีวิตการโหลดหนังของท่านจะเปลี่ยนไป
specail one
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2013, 11:32:21 PM »

สมัคร vip 1000 บาท เว็ปนี้ การโหลดหนังของท่านจะเปลี่ยนไปตลอดกาล 

การโหลดบิท จะเป็นอะไรที่เสียเวลา และล้าหลังไปทันที  อภิสิทธิ์เหนือระดับยังกับใช้บัตร platinum 
PussySeeker
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2013, 11:38:27 PM »

ถ้ารู้จักการโหลดบิท ชีวิตการโหลดหนังของท่านจะเปลี่ยนไป

ก็ไม่รู้ว่าใครเป็นกบในกะลากันแน่ อิอิ  Grin

AVFORFUN
vifa
นักสะสมเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2013, 06:19:53 AM »

ผมครับ ผมเคยเป็นกบในกะลา555 เมื่อก่อนผมไม่มีคอมพิวเตอร์ ผมไปซื้อหนังที่บ้านหม้อหรือคลองถม ตั้งแต่ยุคdvdแผ่นละ100+
ถึงสมัย2แผ่นร้อยครับ บางทีซื้อไปหลายแผ่นเจอแผ่นเสีย60%แผ่นเสียเวลาไปเปลี่ยน และเมื่อเปลี่ยนแล้วบางทีก็เสียอีก555 ผมเข้าใจอย่างหนึ่งว่าแผ่นเสียที่ลูกค้านำไปเปลี่ยนเขาก็จับกองรวมกันแล้วขายต่อ
    ผมเล่าให้ฟังเวลานี้ผมยังเดินในตลาดvipไม่หมดเลยครับแล้วก็ยากที่จะหมด การบริจาคเพื่อเป็น vip มีข้อเสียสำหรับผมคือ
1.ต้องซือ ฮาร์ดดิสก์เพิ่มเพราะผมไม่อยากลบทิ้งภาพชัดเจนดี
2.มีมาก บางทีผมไม่รู้ว่าจะโหลดอันใหนก่อนดี555 เพราะเน็ทผมใช้แค่10m. เวลาโหลดลงมาจริงๆก็ไม่เกิน1m.กว่าๆ
    ส่วนซื้อแผ่นdvd ตามที่ต่างๆ มันมีข้อดีนะเออ.. ยกตัวอย่างแผ่นDVD ขาย2แผ้น100บาท เรามีเงินซื้อ1,000บาท ข้อดีคือ
1.บางทีเราจะได้แผ่นมากกว่า 20แผ่น เพราะแผ่นเสียเราจึงนำไปเปลี่ยนมันก็มากกว่า20แผ่นจริงใหม555 คุ้มสุดๆ
2.เราแค่เดินเฉียดร้านขายแผ่น เราก็ได้เลื่อนขึ้นยศถาบรรดาศักดิ์แล้ว (ป๋าๆ เสี่ยๆ เจ้านายๆ ลูกพี่ๆ สนใจหนังใหมครับสวยๆทั้งนั้น)
2.1 บางทีเราเดินผ่านร้านไปเฉยๆก็ร้านเดิมข้อ2นี่ละ เราจะถูกลดยศถาบรรดาศักดิ์ลงทันที(ไอ้ห่า ไอ้เวร ไอ้เีย มันไม่สนใจหนังเลย)
   เคยเดินกับเพื่อนแถวขายหนังเถื่อน ร้านติดกันเป็นแถวสุดลูกหูลูกตา เพื่อนผมเขาคิดทำอะไรขำๆ ตื่นเต้น เร้าใจ เพื่อนผมบอกว่า
ให้ผมร่วมมือกัน แล้วทำหน้าตาตื่นๆ แล้วกระซิบบอกคนขายทุกๆร้านอย่างรวดเร็วว่า เฮ้ยๆ..นายบอกให้รีบเก็บร้านเร็วๆ
huadoor2

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2013, 03:20:41 PM »

นี่ท่านก็เป็น VIP ขั้นสูงสุดเหมือนผมนี่นา จะกลัวอะไรล่ะครับ เพราะยังไงก็ซื้อฮาร์ดดิสลูกใหม่
เป็นว่าเล่นอยู่แล้ว (หนังโป๊มันเต็มไวเกิ๊นนนนน) ค่อยๆ ศึกษาเรียนรู้กันไปครับ วิธีแฮ็กค์-วิธีเจาะ
ใหม่ๆ ก็มาให้พวกเราเรียนรู้กันอย่างต่อเนื่องเลยทีเดียว ตอนนี้ผมกำลังฝึกทำ Premium Account
ในการโหลดเว็ปฝากไฟล์ต่างๆ อยู่ครับ ใกล้จะเก่งแล้วล่ะ? Cheesy

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
หน้า: [1] พิมพ์