มีนาคม 29, 2024, 01:10:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าด้วยเรื่องของ Graphis !!!  (อ่าน 2418 ครั้ง)
Spiritxxx
AV Devotor (VIP)
ปลิงควาย

« เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2013, 03:36:53 PM »

รบกวนสอบถามท่านสมาชิกชาว AVC ทุกท่าน

เกี่ยวกับรูปภาพจากเวป Graphis ที่นางแบบ AV ถ่ายกันอ่าคับบ
ไม่ทราบท่านใดมี เวปแจกไฟล์ หรือเวป ดาวน์โหลด แบบ ยก set บ้างมั้ยคับบบ
(ได้เวปแบบอัพเดทตลอดก็เยี่ยมไปเลยยคับ)
หรือถ้าภายในเวปเรามีห้อง หรือสมาคมนิยม Graphis ผมขอเข้าร่วมด้วยได้มั้ยคับ

รวบกวนพูดคุยแลกเปลี่ยนข้อมูล กันนะคับ
ขอบคุณล่วงหน้าคับผม

Albert Wesker
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2013, 04:47:18 PM »

ลองเวปนี้ดูครับ http://www.idolex.com/

อันสำหรับ Graphis http://www.idolex.com/nude-collections/graphis/

huadoor2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2013, 03:40:14 PM »

มีหลายเว็ปครับ เป็นพันๆ เว็ปเลยนะผมว่า แต่ปัจจุบันนี้มีเว็ปโหลดประจำอยู่ประมาณ 5-6 เว็ปอ่ะครับ
แต่ตอนนี้ลืมไปแล้วอ่ะ ว่าเซฟชื่อเว็ปเหล่านั้นเก็บไว้ไหน? Cry

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
sex appeal
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

Hello

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2013, 06:58:24 PM »

ปกติผมก็โหลดทีละรูปเอา 555 พยายามมาก

แมวเมี้ยวๆ
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2013, 10:54:41 AM »

ผมก็กำลังหาอยู่พอดีเลย เจ้าของกระทู้ใจตรงกับผมมากๆ  Grin
หน้า: [1] พิมพ์