มีนาคม 28, 2024, 07:18:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอวิธีแก้ใขโหลด ryushare ช้าครับ  (อ่าน 2140 ครั้ง)
vifa
AV Dedicator (VIP)
นักสะสมเอวี

« เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2013, 08:09:05 PM »

ผมใช้เน็ททรูตามโปรของเขา10m. โหลดหนังธรรมดาก็สปีดเต็มบ้างไม่เต็มบ้างขึ้นอยู่กับช่วงเวลา แต่ผมซื้อRyushare คีย์พรีเมี่ยมแท้ราคา300กว่าบาท30วัน แต่โหลดเวลาใหนก็ช้า ความเร็วอ้างจากโปรแกรมidm ปัจจุบันความเร็วในการโหลด
10.0 - 20.0 K/วินาที และสุดท้ายก็หลุด ผมสมัคร3วันแล้วครับ ยังไม่ได้ซัก1เรื่องเลยครับ ปัญหานี้ไม่ทราบว่าสามารถแก้ได้อย่างไรครับช่วยเหลือหน่อยครับ ขอบคุณครับ (ถ้าท่านใดจะซื้อคิดให้ดีครับ ผมว่าเป็นส่วนหนึ่งที่เขาลดราคา)
KeneMoko
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2013, 08:20:06 PM »

ไม่ได้ซื้อพรีเมียมนะ .. ได้สปีดประมานนี้ตลอด  300 - 400
เอาลิ้งค์ที่ จขกท. โหลดมาดูซิ  ถ้าเราโหลดได้ปกติ  ก็คงเป็นกับเนตหรือเครื่อง จขกท. น่ะ

Mayu Okamoto    NNPJ-318
vifa
นักสะสมเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2013, 08:25:41 PM »

http://ryushare.com/63kf9u4jw9o0/topvoyeur.info_730.AVI
ขอบคุณครับ
KeneMoko

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2013, 08:30:09 PM »

ซอรี่ ๆ ไฟล์เกิน 500 เมก
ยูสธรรมดาโหลดไม่ได้เน้อ

รอท่านอื่นมาตอบ  หรือลองโหลดไฟล์เล็ก ๆ ดูมั้ย

Mayu Okamoto    NNPJ-318
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2013, 09:27:44 PM »

เน็ตทรูมันบลอคความเร็ว ryushare ครับ ยี่ห้อนี้มันเคี่ยวชอบจำกัดความเร็วในการโหลดโน่นนี่เยอะครับ

ผมใช้ TOT + ryushare พรีเมี่ยมวิ่งเต็มสปีดตลอดครับ

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
vifa
นักสะสมเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2013, 09:39:32 PM »

ไม่ทราบว่ามีวิธีแก้ใขโดนบลอคความเร็วบ้างใหมครับ ขอบคุณครับ
หน้า: [1] พิมพ์