มีนาคม 28, 2024, 08:54:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยครับ แจก Premium Account เวบฝากไฟล์ชั้นนำ  (อ่าน 1737 ครั้ง)
vifa
AV Dedicator (VIP)
นักสะสมเอวี

« เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2013, 03:41:05 PM »

ขอบคุณท่านประธานที่นำคีย์มาแจกครับ และก็เปิดพรีเมี่ยมได้จริงครับ แต่ปัญหาอยู่ทีเวลาเปิดแล้วก็จะอยู่ในหน้าหลักของเวปฝากไฟล์นั้นๆ อยากจะได้เทคนิคการหาลิ้งค์เชื่อมโยงเพี่อไปสู่แคตตาล็อกในการโหลดสิ่งที่การครับ เช่น extabit.com/ ผมก็ไม่ทราบว่าจะหาลิ้งค์ที่เป็นแคตาล็อกให้เราเลือกว่าจะโหลดอะไรก็ได้ครับ และอีกหลายๆเวปที่ท่านประธานให้มาใช้ได้จริงแต่ไม่มีแคตาล็อกในการที่เราจะเลือกหนังที่จะโหลดครับเพราะไม่ทราบwww.ที่ทางเวปนั้นๆให้ดูเป็นตัวอย่างก่อนลูกค้าจะโหลดครับ ผมเขียนไปผมก็งงไปไม่แน่ใจว่าจะอธิบายอย่างไรครับ ขอบคุณครับ
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2013, 03:55:56 PM »

เรื่องแบบนี้อยู่ที่ว่าท่านจะท่องเวบไปเจอเวบไหนที่แจกหนังเป็นยี่ห้อตามที่ท่านมีพรีเมี่ยมน่ะครับ ผมเองก็ไม่ได้ทำลิสต์ไว้ เจอแล้วก็โหลดเอา จากการท้องเวบไปเรื่อยๆ ส่วนเวบ av ประจำที่โหลดจะเป็น ryushare (ซึ่งผมเป็นพรีเมี่ยมอยู่คือ http://moodyz.org/ )

อย่าง extabit ที่ผมเคยเจอผ่านตาก็มี http://coolsex.biz/home/host/extabit/

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
vifa
AV Dedicator (VIP)
นักสะสมเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2013, 04:15:31 PM »

ขอบคุณท่านประธานมากครับ กำลังเปิดextabit.พรีเมี่ยมครับ ส่วนryushareที่ผมซื้อคีย์มาลำบากครับ จะโหลดได้แต่เช้าๆแต่ก็ช้ามากครับ 70-200 KB/วินาที และหลังบ่าย2โมงจะ10-20KB/วินาทีและพยายามโหลดให้เสร็จสุดท้ายก็หลุดและถ้าหลุดก็ต้องเริ่มนับ1ใหม่ครับผมเคยรอจนถึงโหลด90%สุดท้ายก็หลุด และโปรแกรม IDMมีข้อเสียคือ90%ที่ไม่สามารถโหลดต่อได้แล้ว IDMก็ไม่คืน90%ให้ ทั้งๆที่เป็นไฟล์หนัง ขอบคุณครับ
หน้า: [1] พิมพ์