มีนาคม 29, 2024, 01:48:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
โพลล์
คำถาม: มาลองโหวตว่าใครจะได้รางวัลนักแสดงหญิงยอดเยี่ยม 2014 กันครับ
Aimi Yoshikawa - 13 (9.4%)
Rin Sakuragi - 8 (5.8%)
Saki Hatsumi - 1 (0.7%)
Ai Uehara - 65 (46.8%)
Emi Asano - 3 (2.2%)
Yui Hatano - 49 (35.3%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 138

หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศรายชื่อผู้เข้าชิงรางวัล Sky PerfecTV! Adult Broadcasting Awards 2014  (อ่าน 37637 ครั้ง)
teezombie
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: ธันวาคม 01, 2013, 08:19:10 PM »

อัพเดทล่าสุด ประกาศผลแล้วนะครับ

ประกาศผลรางวัล Sky PerfecTV! Adult Broadcasting Awards 2014 >>>
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=180212.0

ใกล้เข้ามาแล้วนะครับ สำหรับงานประกาศผลรางวัลนักแสดง AV งานใหญ่ที่ทุกคนรอคอย
ซึ่งจัดโดยเจ้าเดิมครับ SKY PerfecTV! นั่นเอง ซึ่งปี 2014 ที่จะจัดงานขึ้นเป็นการครบรอบ
ปีที่ 10 ของการประกวดอีกด้วย งานนี้จะมีอะไรตื่นตาตื่นใจต้องรอติดตามกันครับ
(งานน่าจะจัดขึ้นช่วงปลายเดือนกุมภาพันธ์ 2014)

อนึ่งงานประกาศรางวัล Sky PerfecTV! Adult Broadcasting Awards เริ่มจัดตั้งเมื่อปี 2005 ครับ

ปล. กระทู้แต่ละกระทู้ผมทำด้วยใจและใช้เวลาว่าง แต่ช่วงนี้ไปเจอกระทู้ตัวเองในหลายๆเว็บบอร์ดเลย
ก็ไม่ได้หวงอะไรหรอกครับ ช่วยกันเผยแพร่ เพียงแต่ขอสักนิ้ด ใครเอาไปก็ขอให้เครดิตชื่อสักนิดนึงนะครับ
ขอบคุณครับ

ดูผลการประกวดปี 2013 ได้ที่ >>> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=169207.0

สำหรับรายชื่อผู้เข้าชิงทั้งหมดมีดังนี้ครับ

--- ผู้เข้าชิงสาขารางวัล Best Actress Award ---

Aimi Yoshikawa

ตัวแทนจาก SOD ที่ส่งเข้าชิงในสาขานี้ เธอเป็นสาวน้อยน่ารัก เธอเปิดตัวตอนอายุ 18 เมื่อวันที่ 10 มกราคม 2013
ในโปรเจค SOD Debut rush และมีผลงานต่อเนื่องเรื่อยมาจนปัจจุบัน จุดเด่นของเธออยู่ที่หน้าตาที่น่ารักใสๆ
แต่นมมหาลัยสุดๆ ผิวขาวทั่วเรือนร่าง ทำให้โดนใจหลายๆคนเลย ใครชอบเธอก็เป็นกำลังใจให้เธอด้วยนะครับ

ส่วนสูง 152cm
สัดส่วน B95 W58 H85

Rin Sakuragi

เธอนับว่าเป็นสาวสวยหุ่นดีที่มีผลงานมาหลายปีคนนึงของวงการ AV นะครับ เปิดตัวเมื่อปลายปี 2007 กับ Kuki
และมีผลงานเรื่อยมาจนปัจจุบัน ถ้าให้นับน่าจะประมาณ 100 กว่าเรื่องได้ครับ  Shocked ด้วยรูปร่างหน้าตาที่สวยเซ็กซี่
อีกทั้งลีลาและประสบการณ์ที่สะสมมา ทำให้ทุกคนไม่ผิดหวังในฝีมือของเธอแน่นอนครับ ปัจจุบันเล่นให้ค่าย BI
ใครเป็นแฟนพันธ์แท้ก็เชียร์เธอด้วยนะครับ

ส่วนสูง 158cm
สัดส่วน B83 W58 H83

Saki Hatsumi

แจ้งเกิดเมื่อต้นปี 2012 เดือนกุมภาพันธ์ กับผลงานเคาะประตูบ้านหนุ่มไปจัดให้ถึงที่ จากนั้นก็ได้ร่วมเล่น
ซีรีย์ขอบคุณแฟนๆ ของ Moodyz ซึ่งก็คือ Moodyz bus tour 2012 นั่นเอง ปัจจุบันมีผลงานออกมาเพียบ
กว่า 200 เรื่อง (ส่วนมากเป็นผลงานรวม) ซึ่งเล่นหลากหลายค่ายหลากหลายแนวมากเลยครับ เชื่อว่าคงเคยผ่านตา
หลายๆคนมาบ้างแล้วแน่ๆ ใครเป็นแฟนเธอบ้างเอ่ย เชียร์เธอด้วยนะครับ

ส่วนสูง 158cm
สัดส่วน B86 W58 H86

Ai Uehara

อีก 1 สาวนางเอก AV ที่สาวกรักและชอบเธอมากมาย ด้วยความน่ารักมีเสน่ห์รูปร่างหน้าตา
ผิวพรรณและเสียงร้อง ทำให้เธอสามารถครองใจหนุ่มๆหลายๆคนเอาไว้ได้ การันตีจากผลงานกว่า
200 เรื่องจนถึงปัจจุบัน เธอเข้าสู่วงการเมื่อปลายปี 2011 ผลงานแจ้งเกิด คือแนว"โลกสวยด้วยมือเธอ"
โดยเธอเล่นเป็นสาว OL ช่วยหนุ่มๆด้วยมือจนเสร็จ ด้วยความน่ารักของเธอเลยเกิดตั้งแต่ตอนนั้นครับ
ปีนี้เข้าชิงรายการนี้ซะด้วย ใครเป็นแฟนหนูไอ ส่งกำลังใจไปเลยครับ  Cheesy

ส่วนสูง 155cm
สัดส่วน B83 W57 H82

Emi Asano

เรียกได้ว่าเป็นพนักงานดีเด่นเลยก็ว่าได้นะครับ ทั้งเป็น PR ประชาสัมพันธ์ อัพบล็อค ออกงานโปรโมทหนัง
และเล่นหนังเอง  Shocked นับว่าเธอทำงานเก่งมากเลยนะครับ เธอเปิดตัวผลงานเอวีเมื่อเดือนกุมภาพันธ์ 2013
ที่ผ่านมา มีผลงานเอวีทั้งหมด 7 เรื่อง และผลงานนู๊ด 1 เรื่อง ใครชอบสาว PR OL น่ารักๆ จาก SOD คนนี้
เอาใจช่วยเธอด้วยนะครับ

ส่วนสูงและสัดส่วนไม่เปิดเผย ...

Yui Hatano

ปิดท้ายผู้เข้าชิงสาขานี้กับสาวคนนี้ละกันครับ เชื่อว่าทุกคนต้องรู้จักเธอแน่นอนครับ สาวหุ่นดีเซ็กซี่สุดๆคนนี้
มีชื่อว่า Yui Hatano นั่นเองครับ ขวัญใจชายหนุ่มทั่วสารทิศ ด้วยรูปร่างหน้าตาที่จัดว่าลงตัวสุดๆ สเป็คของชาย
หลายคนเลยก็ว่าได้ อีกสิ่งหนึ่งที่ทำให้เธอครองใจหนุ่มๆก็คือ เธอเล่นทั้งเซ็นและอันเซ็นครับ  Cool
เธอปรากฏตัวครั้งแรกปลายปี 2008 และปัจจุบันมีผลงานกว่า 400 เรื่องครับ และคงจะ 500 เรื่องเร็วๆนี้
ติดตามผลงานและให้กำลังใจเธอกันต่อไปนะครับ ...

ส่วนสูง 163cm
สัดส่วน B88 W59 H85

การประกวดน่าจะมีขึ้นในเดือนกุมภาพันธ์ 2014 ซึ่งกว่าจะรู้ผลคงอีกหลายเดือนครับ ดังนั้นเรามาลองโหวตกันก่อน
ดีมั้ยครับ ว่าขวัญใจของสมาชิก AVC ในสาขานี้จะเป็นใคร มาร่วมสนุกกันครับ
 Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 05, 2014, 09:12:00 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2013, 08:20:51 PM »

--- ผู้เข้าชิงสาขารางวัล Best New Actress Award ---

เข้าชิงสาขานี้กัน 4 สาวด้วยกันนะครับ มาดูกันเลยมีใครบ้าง

Marina Shiraishi

การที่เธอผ่านการแต่งงานและมีลูกน้อยไม่ได้เป็นอุปสรรคในการเปิดตัวเข้าสู่วงการเอวีของเธอเลย
สำหรับสาวสวยอกตู้มคนนี้สังกัดค่าย SOD เธอเพิ่งเปิดตัวเมื่อกลางปี 2013 เดือนมิถุนายน ปัจจุบันมี
ผลงาน 7 เรื่อง จุดเด่นอย่างแรกเลยคือนมครับ ตู้มได้ใจอีกทั้งบริเวณจุกยังเป็นวง แสดงให้เห็นว่าของแท้
แน่นอน(มั้ง 555+) ของปลอมคงทำสวยกว่านี้ อย่างที่สองคือหน้าตาที่สวย ดวงตาสวยมีเสน่ห์
เป็นยังไงบ้างครับผู้เข้าชิงสาขานี้คนแรก มาเอาใจช่วยเธอกันนะครับ

ส่วนสูง 154cm
สัดส่วน B90 W60 H90

Mei Hayama

สาวตัวเล็กน่ารักจาก HMP ส่งเข้าประกวดในสาขานี้ เธอเป็นน้องใหม่วัย 18 ปี มีลุคแบบสาวมัธยมไร้เดียงสา
บริสุทธิ์ผุดผ่องดั่งเจ้าหญิงตัวน้อย เสียงร้องก็โอเคเลยครับ เธอเปิดตัวเมื่อเดือน กรกฏาคม 2013 มีผลงาน
เอวี 6 เรื่อง และผลงานนู๊ดอีก 2 เรื่อง ใครชอบสาวน่ารักตัวเล็กออกแนวโลลินิดๆก็ อย่าพลาดนะครับ
เธอมีดีกว่าที่คิดเยอะ อิอิ

ส่วนสูง 145cm
สัดส่วน B85 W58 H86

Nono Mizusawa

สาวสวยหุ่นดีคนนี้ Maxing ส่งเข้าประกวดครับ ด้วยรูปร่างหน้าตาระดับนางแบบขนาดนี้ หลายๆคน
ไม่น่าจะพลาดเธอไปได้หรอกนะครับ เรียกว่าระดับเพอร์เฟ็คเลยละกันเพราะเธอครบเครื่องมากเลยครับ
เธอเปิดตัวเดือนกันยายน 2013 ผลงานในปัจจุบันมี 4 เรื่อง และกำลังจะมีเรื่องที่ 5 เร็วๆนี้ครับ
และนี่คือ 1 ในดาวรุ่งที่น่าติดตามครับ

165cm
B86 W60 H83

Yuki Itano

ปิดท้ายกับสาวสวยหน้าเก๋ ที่มาแรงจากปลายปี 2012 เธออกแนวเด็กมัธยมน่ารักๆ หน้าตาสวย จมูกคนสัน
ฟันมีเขี้ยว และมาพร้อมกับผมสีดำยาวสลวยสวยเก๋ รูปร่างที่เพรียวบางดูมีเสน่ห์ยิ่งนัก นมอาจจะเล็กสักหน่อย
แต่ไม่เป็นปัญหาต่อลีลาและฝีมือของเธอครับ ถ้าให้พูดตามตรงผมว่าเธอคือคู่แข่งที่น่ากลัวที่สุดในสาขานี้เลย
ทีเดียวครับ การที่เธอไม่สังกัดค่ายใดค่ายหนึ่ง ทำให้ผลงานหลากหลายและมีมากมาย ปัจจุบันเธอมีผลงานกว่า
90 เรื่อง และเข้าใกล้หลัก 100 เข้าไปทุกทีแล้ว นี่คือความได้เปรียบอย่างเห็นได้ชัดครับ ต้องรอลุ้นผลกันต่อไป

ส่วนสูง 152cm
สัดส่วน B74 W56 H80

มาลุ้นกันว่าสาวหน้าใหม่คนไหนที่ตรงใจท่านกันครับ นอกจากนี้ยังมีสาวหน้าใหม่อีกหลายคนที่อยากให้เข้าชิง
อย่างหนู Mei Yukimoto , Mihono Sakaguchi , Suzuki Koharu หรือแม้แต่น้อง Utsunomiya Shion
แต่ไม่เป็นไรครับ ยังไงก็เป็นกำลังใจให้กับสาวๆ ในรูปแบบอื่นก็ได้ครับ ส่วนสาวๆที่เข้าชิงก็เป็นกำลังใจให้ทุกคนนะครับ
  Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 01, 2013, 10:57:20 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
kavana
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

The real world must be out there

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2013, 08:56:50 PM »

ขอบคุณมากครับ teezombie  Grin
รอลุ้นด้วย (สงสัยกำลังแปลอยู่เลย ต้องรอโหลด)
PussySeeker
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2013, 09:10:47 PM »

ขอบคุณครัับ รอต่อครับ 

AVFORFUN
Kiboom7
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

I love Bukkake

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2013, 10:05:16 PM »

รอลุ้นๆๆ  Grin Grin
starlightbreaker999
Paipan Paizuri Bukkake Lover
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

Paipan Paizuri Bukkake Lover

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2013, 10:38:33 PM »

เชียร์หนู Ai uehara

>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2013, 10:43:59 PM »

ถ้าดูจากทรงปีที่ผ่านๆมา    Best Actress Award

ปีนี้ ผมว่า ไม่  Ai uehara  ก็   Yui hatano              ฟันธง

ส่วนรางวัลสาวใหญ่ ผมว่าเสร็จ  Reiko Kobayakawa

ส่วนรางวัลดาราหน้าใหม่ อันนี้ดูยาก

เด้วประกาศแล้วมาดูกันว่าผมจะหน้าแหกไหม??? 

ปล. พอจะทราบไหมคับว่าเค้าคัดเลือกคนที่เข้ารอบมาแต่ละคนอย่างไร ทำไมแต่ละปีถึงไม่ซ้ำกันเลย สงสัยมาก???
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 01, 2013, 11:30:33 PM โดย >> CrUsADeR << » บันทึกการเข้า

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2013, 11:01:37 PM »

ถ้าดูจากทรงปีที่ผ่านๆมา    Best Actress Award

ปีนี้ ผมว่า ไม่  Ai uehara  ก็   Yui hatano              ฟันธง

เด้วประกาศแล้วมาดูกันว่าผมจะหน้าแหกไหม??? 

ผมก็คิดเหมือนท่าน CrUsADeR เลยครับ

ประกาศมาถ้าไม่ใช่จะได้หน้าแหกด้วยกัน 555+

ปล. พอจะทราบไหมคับว่าเค้าคัดเลือกคนที่เข้ารอบมาแต่ละคนอย่างไร ทำไมแต่ละถึงไม่ซ้ำกันเลย สงสัยมาก???

สารภาพตามตรงผมก็ไม่ทราบเหมือนกันครับ ข้อนี้ต้องสอบถามท่าน k_taro ซะแล้ว
ท่าน k_taro เห็นแล้วมาตอบด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ อิอิ  Grin Grin Grin

ปล. ต้องขอความช่วยเหลือซะแล้ว ^^

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 01, 2013, 11:16:09 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2013, 11:07:31 PM »

อัพไปแล้ว 2 สาขาเข้าชิงนะครับ

ส่วนสาขาที่ 3 Best Mature Actress Award สารภาพตามตรงผมไม่ถนัดแนวนี้เลยครับ
เลยตั้งใจจะไม่อัพนะครับ ขอข้ามไป ต้องขอโทษสาวกแนวสาวใหญ่ล่วงหน้าด้วย

ส่วนสาขาที่ 4 หากมีเวลาจะมาอัพเพิ่มนะครับ

chobito
โอตาคุเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2013, 11:37:49 PM »

เชียร์หนู Ai uehara

เชียร์เธอด้วยครับ  ชอบหน้าอกเธอมากๆ Grin
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์