เมษายน 24, 2024, 01:53:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: คิดยังไงกัยข่าว paul walker เสียชีวิตครับ  (อ่าน 3550 ครั้ง)
LEGACY
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: ธันวาคม 04, 2013, 02:08:42 AM »

รู้สึกสะเทือนใจมากครับผมเองก็ดูหนังเค้ามาตั้งแต่เด็กๆจนปัจจุบันก็ยังดูอยู่ตอนแรกที่เห็นข่าวไม่อยากเชื่อเลยครับ ผมเองไม่ใช้พวกบ้าดาราแต่สำหรับ พอล รู้สึกเสียใจมากๆๆๆทั้งที่ไม่ได้เป็นญาติอะไรกับเค้าก็เถอะ เหมือนว่าเค้ายังเล่นหนังให้แฟนๆดูยังไม่เต็มอิ่มอ่ะครับ เค้ายังมีแรงมีกำลังที่จะทำอะไรได้อีกหลายอย่าง มันยังไม่ใช้เวลาที่เค้าควรจะตาย Cry

แมวเมี้ยวๆ
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2013, 09:56:03 AM »

ผมพึ่งจะดู Fast ทั้ง 6 ภาคจบก่อน Paul เสียชีวิตแค่ 2-3 วันเองครับ

คือแบบ..พอรู้ข่าวก็ "ห้ะ..จริงหรอ?" ประมาณนี้
gugugu1016
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2013, 12:43:21 PM »

รู้สึกแย่อย่างแรงครับ เพราะ สำหรับผม the fast เป็นหนังที่ผมชอบที่สุดในชิวิต

ขาดเขาไป the fast 8 คงไม่เหมือนเดิม เสียใจครับ r i p

berzerk01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2013, 02:20:05 PM »

สำหรับผม เฉยๆนะ เพราะไม่เคยดูหนังซักตอนเลย เลยไม่ผูกพันธ์
Mero
ปลิงควาย

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2013, 04:04:50 PM »

หลังจากข่าวว่าตายจริงแท้แน่นอนทำเอาผมพาลไม่อยากดูหนังเกี่ยวกับรถเลย
Kiboom7
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

I love Bukkake

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2013, 04:18:57 PM »

รู้สึกไม่ดีเลยครับ เห็นเค้าบอกว่าถ่ายใกล้เสร็จละด้วย เสียใจแบบลึกๆครับ ไม่มี PAUL แล้วใครจะเป็นคู่หูดอม และใครจะอยู่กะมีอาร์  Cry
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 04, 2013, 04:21:35 PM โดย Kiboom7 » บันทึกการเข้า
jorakay
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2013, 08:46:13 PM »

รู้สึกแปล๊บๆนะคับ ตอนรู้ข่าว ผมว่าที่ตายนี่เพราะเพื่อนเป็นคนขับ
ถ้าพี่แกขับเอง คงไม่เกิดเหตุการณ์แบบนี้นะ Grin
badmofo
Blonde Girls, you are my addiction.
AV Columnist
กรรมมาธิการเอวี

BDSM Lover

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2013, 09:19:12 PM »

รู้สึกแปล๊บๆนะคับ ตอนรู้ข่าว ผมว่าที่ตายนี่เพราะเพื่อนเป็นคนขับ
ถ้าพี่แกขับเอง คงไม่เกิดเหตุการณ์แบบนี้นะ Grin

จากข่าวที่ผมเห็นมานี่เขาว่ากำลังเทสต์รถกันอยู่ แล้วเกิดมีปัญหาอะไรสักอย่างกับตัวเครื่อง พี่คนที่ขับแกเลยจะลองเอารถออกไปวิ่งเทสต์ดู พี่พอลแกเลยอาสาออกไปด้วย ขับไปแล้วเครื่องดันมีปัญหา แล้วรถเกิดเสียหลักมากกว่านะครับ เลยพุ่งไปชนต้นไม้ พี่แกที่เป็นคนขับก็เป็นถึงนักแข่งรถ คงไม่ได้ประมาทซิ่งไปชนเองหรอกนะผมว่า ทางที่ดีอย่าไปโทษใครเลยดีกว่าครับท่าน เราก็ไม่รู้ว่าเหตุการณ์จริงๆมันเป็นยังไง ให้เขาไปสบายสองคนน่ะดีแล้ว

ตอนได้ยินข่าวก็ช๊อคครับ ไม่คิดว่าจะไปเร็วซะขนาดนี้ ไปแล้วไปแบบกระทันหันและน่ากลัวซะด้วย เสียดายครับ เพิ่ง40 ชีวิตยังทำอะไรได้อีกเยอะแยะมากมาย รีบด่วนจากไปซะแล้ว สงสารลูกสาวแกครับ เพิ่งอายุ15 เอง ชีวิตคนเราไม่แน่ไม่นอนจริงๆ Cry

heen
AV Devotor (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2013, 10:23:52 PM »

รู้สึกใจหาย

หนังเค้าผมก็ดูหลายเรื่องอยู่ ส่วนตัวไม่ค่อยชอบในการแสดงเค้าเท่าไร

แต่ที่ใจหายก็คือ เค้าดาราที่ทำงานเกี่ยวกับการกุศลมาก คนนึงเลยทีเดียว แถมแทบจะไม่เคยได้ยินข่าวเค้าแบบเสีย ๆ หาย ๆ ซักที
ASUKIRA
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2013, 10:51:56 PM »

ไม่ได้เป็นแฟนคลับเหนียวแน่นอะไรทั้งพอลและฟาสต์ฟิเรียส แต่ก็ดูมาตลอดตั้งแต่ภาคแรก ตอนเห็นข่าวก็ไม่อยากจะเชื่อเหมือนกันครับ ตกใจมากๆ

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
หน้า: [1] 2 พิมพ์