เมษายน 18, 2024, 11:08:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: คิดยังไงกัยข่าว paul walker เสียชีวิตครับ  (อ่าน 3547 ครั้ง)
LEGACY
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2013, 12:34:15 AM »

รู้สึกแปล๊บๆนะคับ ตอนรู้ข่าว ผมว่าที่ตายนี่เพราะเพื่อนเป็นคนขับ
ถ้าพี่แกขับเอง คงไม่เกิดเหตุการณ์แบบนี้นะ Grin
เคยได้ยินมั้ยครับ สี่ตีนยังรู้พลาด นักปราชญ์ยังรู้พลั้ง อุบัติเหตุครับถ้ามันจะเกิดไม่มีใครรู้ ชีวิตจริงกับในหนังไม่เหมือนกันครับ เพื่อน Paul เท่าที่ผมรู้เป็นนักแข่ง GT มืออาชีพ 
http://www.youtube.com/watch?v=-JP77J_NkFo
ความจริงตอนรถชน Paul ยังไม่ตายครับ Paul กำลังจะปีนออกจากรถแต่ถูกไฟคลอกตายช่วงเวลา 0:20 จะเห็นว่าคนจะออกจากรถ ผมสันนิษฐานเอานะครับว่าเป้น paul เพราะรถบ้านเค้าคนขับอยู่ด้านซ้าย ผ่านมา 5 วันแล้วผมเองยังไม่อยากเชื่อเลยว่าเค้าตายจริงอยากให้มันเป้นแค่การจัดฉากโปรโมทหนังเท่านั้น  Cry
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 05, 2013, 12:36:38 AM โดย MrLEGOz » บันทึกการเข้า
หลั่ง อสุจิ
....ฝันให้ไกล ไปให้ถึง....
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

จะเอาอะไรกับผู้ชายลัลล๊า....

« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2013, 01:38:05 AM »

ไม่ค่อยได้ดูหนังแนวนี้เท่าไร แต่ก็พอรู้และจำได้

เห็นข่าวงี้ก็ใจหาย ขอให้ไปสู่สุขติ ครับ....

ว่าแต่งั้นภาคใหม่นี้ก็โปรโมทดันพี่ โทนี่ จา เลยน่าจะเวิร์ค

Vice President AVC
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2013, 07:41:47 AM »

ผมก็คิดไว้ว่า มันอาจจะจัดฉากเท่านั้น เพราะไม่อยากให้ Paul ตายเลยครับ
SpecialOne

« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2013, 10:15:46 PM »

รู้สึกตกใจครับ เพราะติดตามฟาสทุกภาค
PussySeeker

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2013, 10:56:59 PM »

ผมเฉยๆนะครับ

แต่เซงตรงที่  เดอะรอค แม่งจะเปนคู่หู ดอมแทนนี่แหละ 

เซง มักๆ

AVFORFUN
แมวเมี้ยวๆ
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2013, 10:56:29 AM »

ผมเฉยๆนะครับ

แต่เซงตรงที่  เดอะรอค แม่งจะเปนคู่หู ดอมแทนนี่แหละ 

เซง มักๆ

พี่บึกทั้งคู่เลยทีนี้
หน้า: 1 [2] พิมพ์