มีนาคม 29, 2024, 09:11:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: จะสมัครพรีเมี่ยม ryushare กะเว็ป javhot.org เสียตังค์ทางไหนคับ  (อ่าน 3183 ครั้ง)
tanuki01
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« เมื่อ: ธันวาคม 04, 2013, 04:28:54 AM »

ทำไมหนังบางเรื่องต้องโหลดผ่านพรีเมี่ยมเท่านั้นคับ
หลั่ง อสุจิ
....ฝันให้ไกล ไปให้ถึง....
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

จะเอาอะไรกับผู้ชายลัลล๊า....

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2013, 01:34:17 AM »

เขาหวังรายได้จากการเราไปซื้อพรีเมี่ยมพวกนี้ไงฮับ....

แต่เราต้องไปหาซื้อพรี่เมี่ยมนี่เอง ตามเว็บ ที่ขาย ลองหาดู ไม่ยากครับ

opai
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2013, 08:40:30 AM »

ต้องซื้อของทางเวปเค้าอย่างเดียวนะครับ ไม่งั้นloginไม่ได้ครับ ของผมมีพรีเมี่ยมแต่ซื้อจากเวปอื่นแล้วloginไม่ได้ สอบถามทางเวปดูแล้วได้คำตอบอย่างนี้นะครับ
I DO NOT ACCEPT PREMIUM KEYS FROM OTHER RESELLERS,PLEASE DO NOT USE ITor contact [email protected] if you want to buy premium key ! come back and request!Please give me proofs of payment for your premium account.  send me screen shot.
I know you feel annoyed because of my bussiness, but I need money to maintain this website. Hope you understand and sympathize with us. Just register following my link, and then upgrade to payment-account. You will be our V.I.P member.You can also download from other sites. You are welcome.Following
tanuki01

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2013, 09:48:48 AM »

ต้องซื้อของทางเวปเค้าอย่างเดียวนะครับ ไม่งั้นloginไม่ได้ครับ ของผมมีพรีเมี่ยมแต่ซื้อจากเวปอื่นแล้วloginไม่ได้ สอบถามทางเวปดูแล้วได้คำตอบอย่างนี้นะครับ
I DO NOT ACCEPT PREMIUM KEYS FROM OTHER RESELLERS,PLEASE DO NOT USE ITor contact [email protected] if you want to buy premium key ! come back and request!Please give me proofs of payment for your premium account.  send me screen shot.
I know you feel annoyed because of my bussiness, but I need money to maintain this website. Hope you understand and sympathize with us. Just register following my link, and then upgrade to payment-account. You will be our V.I.P member.You can also download from other sites. You are welcome.Following
แล้วถ้าไม่มีมาสเตอร์การ์ด แล้วจะซื้ออย่างไรได้มั่งคับ
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2013, 12:20:21 PM »

ผมเองก็โหลดพรีเมี่ยม Ryushare จากเวบนี้ประจำ ผมซื้อเองไม่ได้เกี่ยวกับเวบมันก็โหลดได้ปกตินะครับ  ผมว่ามันเป็นการตลาดของเวบมากกว่าครับ เขาเลยบอกอย่างงั้น

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
opai
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2013, 02:05:35 PM »

ผมเองก็โหลดพรีเมี่ยม Ryushare จากเวบนี้ประจำ ผมซื้อเองไม่ได้เกี่ยวกับเวบมันก็โหลดได้ปกตินะครับ  ผมว่ามันเป็นการตลาดของเวบมากกว่าครับ เขาเลยบอกอย่างงั้น
มันแล้วแต่เรื่องนะครับ มันจะไม่ได้ทุกเรื่อง ไม่เชื่อลองดูได้
opai
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2013, 02:07:46 PM »

ต้องซื้อตามช่องทางของเวปเท่านั้น
tanuki01

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2013, 04:27:52 AM »

มันแล้วแต่เรื่องนะครับ มันจะไม่ได้ทุกเรื่อง ไม่เชื่อลองดูได้
ใช่เลยครับ มันแล้วแต่เรื่อง เรื่องที่มันเหมือนกะเวปอื่นจะสามารถโหลดได้ แต่บางเรื่องที่แหล่มๆดันให้ไปโหลดพรีเมี่ยมแบบในรูปอ่าคับ งง แท้หลาว 
ASUKIRA
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2013, 05:56:42 PM »

แล้วสรุปว่าถ้าเราสมัครพรีเมียมโดยตรงจากเว็ปของ ryushare เองเลย เราจะโหลดได้ทุกเรื่องทุกลิงค์ของ ryushare มั้ยครับเนี้ย

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
opai
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2013, 07:36:37 PM »

แล้วสรุปว่าถ้าเราสมัครพรีเมียมโดยตรงจากเว็ปของ ryushare เองเลย เราจะโหลดได้ทุกเรื่องทุกลิงค์ของ ryushare มั้ยครับเนี้ย
ไม่ครับ มันจะแล้วแต่บางเวป บางเวปก็ได้ บางเวปไม่ได้ แต่ส่วนใหญ่จะได้ ทางที่ดีคุณหาเวปที่คุณถูกใจหนังเค้าแล้วค่อยสมัครเข้าไปจะดีกว่า
หน้า: [1] 2 พิมพ์