เมษายน 19, 2024, 05:19:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆใคร มีเพื่อนผู้หญิงที่ซี้กันระดับมี Free Sex บ้างไหมครับ  (อ่าน 6946 ครั้ง)
FSDX
เหลนไฟใจสยิว
*

« เมื่อ: ธันวาคม 05, 2013, 03:18:15 PM »

เพื่อนๆใคร มีเพื่อนผู้หญิงที่ซี้กันระดับมี Free Sex บ้างไหมครับ
แบบ เพื่อนผู้หญิง อยาก เราก็จัดให้
ไม่มีความผูกพันธุ์อะไรต่อ
เพื่อนเก่าผม มีอยู่คน ที่เคยมีเพื่อนผู้หญิงแบบนี้ จนตอนนี้ มีสามีไปแล้ว

ทีนี้ อีกไม่กี่วัน ก็จะมีเหตุให้มาเจอกัน จะทำยังไงดี ที่จะบรรลุเป้าหมายได้ครับ
ปล. ต้องมีความสมัครใจทางฝ่ายเขาด้วย ไม่อยากขึ้นชื่อว่าไปหลอกครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 05, 2013, 03:30:07 PM โดย FSDX » บันทึกการเข้า
tingnood
AV DedicataR+ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2013, 08:24:56 PM »

ผู้หญิงมีผัวแล้ว อย่าไปยุ่งกับเขาเลยครับ
FSDX
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2013, 08:57:15 PM »

ยังไม่มีครับ

ผมหมายถึง เพื่อนผู้ชายผม มันก็เล่าให้ฟังในวงเหล้าว่า มันก็มีเพื่อนซี้สาวแบบนี้แหละ ซี้กันแบบ นอนกันได้ ถ้าผู้หญิงต้องการหนะนะ ทีนี้ ที่มันเล่าคือ พอเพื่อนผู้หญิงมีแฟนใหม่ ก็เลิกมีไรกัน ทิ้งระยะห่าง จน ผญ แต่งงานไปแล้ว แต่ก็ไม่ได้โกรธ ไม่ได้อะไร

ก็เลยเปิดหูเปิดตาผม ว่าถ้าเพื่อนผู้หญิงด้วยกันมัน Want เราก็สนอง Need ก็ไม่น่ามีปัญหาอะไรใช่ไหมครับ แค่ตอนเขาไม่มีแฟน
Busty Master

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2013, 09:41:58 PM »

ผมเคยมีครับ เป็นรุ่นน้อง แนวหาคนสนอง ไม่ผูกพันธ์ และเธอก็ไม่มีแฟน

แต่ผมก็ไม่เคยทำไรเธอนะครับ ไม่ใช่เพราะเป็นมีคุณธรรมไรหรอก แต่เธอนมเล็กไป
Lumia
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2013, 09:51:51 PM »

ผมเคยมีครับ เป็นรุ่นน้อง แนวหาคนสนอง ไม่ผูกพันธ์ และเธอก็ไม่มีแฟน

แต่ผมก็ไม่เคยทำไรเธอนะครับ ไม่ใช่เพราะเป็นมีคุณธรรมไรหรอก แต่เธอนมเล็กไป
ขอที่อยู่รุ่นน้องด้วยครับ  Wink
คุยหลังไมค์ครับ ช่วยนี้โสดนานมากแล้ว
Bang
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2013, 11:20:25 AM »

ผมก็เคยมีสนิทมากเป็นผู้หญิง มาคุยเรื่องทำไมชอบดูหนังโป๊ ผมก็บอกไปตามปกติบลาๆๆ

ผมก็บอกอมให้หน่อยสิ มันก็บอกได้แล้วก็จัดการซะน้ำแตก 
PussySeeker
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2013, 12:36:43 PM »

ขอที่อยู่รุ่นน้องด้วยครับ  Wink
คุยหลังไมค์ครับ ช่วยนี้โสดนานมากแล้ว

หื่นมาแต่ไกลเลยนะ
5555 

AVFORFUN
KeneMoko

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2013, 02:57:26 PM »

ถ้าถึงขนาดมีฟรีเซกส์ไม่เคยมีแฮะ ..

แต่มีพวกก๋ากั่นไม่เรียบร้อยคนนึง สนิทกันเพราะเป็นคู่แลปผูกปีกัน ตั้งแต่ปี 1-4
แต่งตัวเก่ง ชอบใส่ทรงเอ บางวันใส่ส้นสูง ถุงน่องน้ำตาลมาเรียน

เคยไปทักเธอว่าหวอออกนะเฮ้ย .. เธอก็ยิ้ม ๆ แล้วแง้มให้ดู
หลัง ๆ ไปทักหล่อนบ่อยเข้า  เธอจับทางได้ ชีบอกว่า
"อยากดูลิงเค้าก็บอกมาเถอะ  เห็นกันขนาดนี้แล้วจะมาทำมารยาทดีอะไร"

เออ .. ดี
หน้าตาก็ดีทำไมมันไม่หวงตัวได้ขนาดนี้เนี่ย

Mayu Okamoto    NNPJ-318
t-ababy
Cry Cry
AV Donator (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2013, 03:36:17 PM »

ผมก็เคยมีสนิทมากเป็นผู้หญิง มาคุยเรื่องทำไมชอบดูหนังโป๊ ผมก็บอกไปตามปกติบลาๆๆ

ผมก็บอกอมให้หน่อยสิ มันก็บอกได้แล้วก็จัดการซะน้ำแตก 

ฮร่าๆชอบประโยคนี้ อมให้หน่อยดิ ชัดเจนท่าน

lefthander
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2013, 02:46:02 PM »

มีแต่สนิทขนาดที่เมาอ้วกแตกอ้วกแตน ไม่ได้สติ จับมาล้างตัวอาบน้ำให้ ที่ไม่ทำเกินนั้นเพราะหล่อนเป็นดี้ ที่สำคัญหุ่นท้วมผิวคล้ำ ไม่สวยอ่ะ 555+

พวกดี้นี่ส่วนมาก ง้องแง้งงี่เง่า งอนทอมก็มาเลี้ยงเหล้าผู้ชายประชด แล้วก็สิ้นสติเอง 555+ ที่สำคัญมาเมาห้องเราไง จะนอนทั้งกลิ่นอ้วกก็ไม่ได้ ต้องลากไปอาบน้ำให้

ตอนรับน้องมหาวิทยาลัยอาศัยยายคนนี้แหละเป็นคู่เมท ถึงเนื้อถึงตัวได้ อย่างรุ่นพี่ให้ผู้ชายนุ่งผ้ากันเปื้อนกลับด้าน+กางเกงใน

ทีนี้ผ้ากันเปื้อนผูกต่ำไงกระเป๋าอยู่ตรงกระปู๋พอดี แล้วใส่เห็ดโคนญี่ปุ่นไว้ บางคนก็แตงกวา แครอท ให้เมทมาล้วงหา

โหย ยังไงก็ไม่รอด โดนแน่ๆอยู่แล้ว มันจับไม่เกรงใจเลย  Embarrassed (มาวิจารณ์ตอนหลังว่าเจี๊ยวไม่ใหญ่แต่ไข่บวมฉึ่ง 555+)

บางทีชอบมาขอหนัง AV ไปดู ผมชอบสายเลสเบี้ยนพอดีเข้าทางมันอีก ก็มาแซวๆว่าทำเปื้อนไว่มั่งป่าวเดี๋ยวหัวอ่านพัง 555+

ทุกวันนี้แยกย้ายทำงาน แต่ชอบมาแซวในเฟซว่าผมชอบทำร้ายตัวเอง (เวลาเมาๆ คุยทะลึ่งกันจนรู้ไซส์ รู้พุงหมดแล้ว)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 07, 2013, 03:44:30 PM โดย lefthander » บันทึกการเข้า
หน้า: [1] 2 พิมพ์