เมษายน 19, 2024, 07:58:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยใช้ TENGA FLIP LITE ไหมครับ แล้วดีหรือเปล่า ช่วยแนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 2577 ครั้ง)
toybig
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: ธันวาคม 08, 2013, 11:09:17 PM »

พอดีอยากได้ TENGA นะครับ แต่ไม่รู้จะซื้อรุ่นไหนดี พอดีมีงบน้อยนะครับ ช่วยแนะหน่อยนะครับ
T-fa
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2013, 12:01:04 AM »

ผมว่าเล่น Flip Hole ไปเลยดีกว่าคับ เพิ่มเงินไปนิดหน่อยเอง คุ้มกว่ากันเยอะ Wink
zapcondom
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2013, 12:07:00 AM »

ผมจะมาบอกความแตกต่างนะครับ

1.ขนาด Flip Lite จะเล็กกว่า Flip Hole นิดหน่อย
2.ปุ่มสูญญากาศ Flip Hole มี แต่ Flip Lite ไม่มี (ที่เห็น 1 ปุ่มของ Flip Lite เวลากดไป จะทำให้สอดใส่ได้ง่ายขึ้น)
3.คุณภาพศิลิโคน Flip Hole ดีกว่าทำให้อายุการใช้งานมากกว่า
4.มีให้เลือกใช้งานได้หลายแบบตอบสนองความต้องการได้ดีกว่า

** ที่เหลือก็ขึ้นอยู่กับการตัดสินใจ และความชอบของคุณลูกค้าเองแล้วครับ

จำหน่าย ถุงยางอนามัย กระป๋อง Tenga นำเข้าจากญี่ปุ่น
สามารถชมสินค้าได้ที่
www.zapcondom.com

ติดต่อสอบถามได้ที่ โทร.094-3300-876
EMAIL : [email protected]
toybig
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2013, 07:45:34 PM »

ตัดสินใจยากจังเลยครับ ....  Huh?
bluecat16
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2013, 09:13:07 PM »

ผมก้อยากได้อยู่ 55 ว่าง ๆจะเอามา โตกสะหน่อย ราคาก้แพงอยู่
หน้า: [1] พิมพ์