เมษายน 27, 2024, 01:21:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีความฝันว่า อยากสวิงกิ้ง  (อ่าน 5220 ครั้ง)
helloezzo
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« เมื่อ: ธันวาคม 10, 2013, 06:50:12 PM »

ไม่รู้ว่าใครเป็นแบบเดียวกันไหม คืออยากมีเซ็กส์แบบสวิงกิ้ง

แบบชาย 3-4 คนกับหญิงแค่คนเดียว

แต่จริงๆ แล้วยังไม่เคยเอากับใครมาก่อนหน้านี้เลย แต่คิดว่าสิ่งแรกคืออยากหาเพื่อนรูปแบบนี้

ก็ไม่รู้เหมือนกันว่าใครอยากมีอารมณ์ร่วมแนวประมาณนี้บ้าง แล้วผู้หญิงแบบไหนที่พอจะยอมร่วมกับชาย 3-4 คน

เห้อ อยากจริงๆ นะ
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2013, 06:58:56 PM »

ก็ผู้หญิงบ้ากามไง กับพวกทำเป็นอาชีพ 

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
euro2016
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2013, 09:33:37 PM »

กรณี  ชาย 1 คน  เอากับ  สาวมากมาย  มีครับ

สามารถเข้าไป  ใช้บริการ  อาบอบนวด  ได้สบาย

เเต่เวลา  จริง  เเขกท่านอื่นๆ  จะ  มองคุณเเน่ๆ  เค้ามองว่า  เงินเยอะ

คนออฟ  สาวมากมาย  เท่ห์  สุขขีเเน่ๆ

ผมเคย  ออฟ  สองคน มาเเล้ว   ครับ

ซ่อง  ทาง  เหนือ  เเบบ  เหมาจ่าย ทั้งคืน สนุก

เเต่กรณีของ  จขกท.  ต้องการ หายากมากๆ
ไม่เจอกรณีนี้ครับ
Lot
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2013, 12:16:29 AM »

ถ้าจ่ายถึงก็ได้อยู่แล้นนน ก็เพื่อนหลายๆคนช่วยกันแชร์เลย
007
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2013, 02:12:00 AM »

ลงหม้อสุกี้ หาเพื่อนมาลง ตกลงกับหมอนวด หรือให้เชียร์หาให้ก็ได้ แต่เพื่อนชายมารุมหาเองนะ

เห็นบอกว่ายังซิง ไปขึ้นครูมาก่อนดีกว่ามั้ง จะข้ามขั้นไปเปล่า รสนิยมแบบนี้มีเงินก็จัดได้ไม่ยากหรอก
tanuki01
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2013, 05:53:46 PM »

แหมผิดกะเราอยากโดนสาวรุมซัก4คน -*-
ขุ่นแม่ยูกิริน
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2013, 07:23:17 PM »

เคยแต่เหมา 10 คนครับ ไอ้คนพาไปจะบวช เลยไปปล่อยผีกัน 55555 ฟ้าเหลืองอะ

เรียกมาเลย 10 คน เลือกไม่ได้ซะที เอามันทั้ง 10 คนนั่นแหละ

10นิ้วครึ่ง
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2013, 09:37:47 PM »

เคยแต่เหมา 10 คนครับ ไอ้คนพาไปจะบวช เลยไปปล่อยผีกัน 55555 ฟ้าเหลืองอะ

เรียกมาเลย 10 คน เลือกไม่ได้ซะที เอามันทั้ง 10 คนนั่นแหละ

เบียดก่อนบวช อิอิอิอิ
JulianL
AV Distinctive (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2013, 11:22:39 AM »

ผู้หญิงที่อยากลองสวิงกิ้งมีจริงแน่นอนครับ

แฟนผมก็สนใจเรื่องพวกนี้นะ เวลาคุยเรื่องนี้กันก็มีอารมณ์ด้วย
แต่จะให้ลองจริงๆคือยังไม่กล้า .. ทั้งผมทั้งแฟนนี่แหละที่ไม่กล้าทั้งคู่

แต่ถามว่าอยากลองมั้ย อยากทั้งคู่ครับ จินตนาการเรื่องนี้กันบ่อยเลยล่ะ
ปัญหาคือกลัวเรื่องการเก็บเป็นความลับ ความปลอดภัย และไม่รู้จะหาใครที่ไว้ใจได้สุดๆนี่ล่ะ

-----------------------------------------------------------
-illuminati-
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2013, 01:25:05 PM »

อยากให้หญิง3 ชาย หนึ่ง อยากโดนเพื่อนหญิงตัวเองรุม
 รักเพื่อนครับอยากให้อยู่ด้วยกัน 4 คนไปจนแก่เฒ่า 5555+
หน้า: [1] 2 พิมพ์