เมษายน 24, 2024, 01:03:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: -- บทเรียนรักสาวแรกรุ่น ใครเคยดูมั่งเอ่ยเรื่องนี้ --  (อ่าน 17309 ครั้ง)
Tithdasis
กรรมมาธิการเอวี
*

« เมื่อ: ธันวาคม 12, 2013, 11:53:34 AM »

ขอเล่าที่มาของกระทู้นี้หน่อยนะครับ คือเมื่อหลายปีมาแล้ว ผมไปโหลดหนังเรื่องนึงมา

เป็นหนังอีโรติกหรือเป็นหนังxxx ผมก็จำไม่ได้แล้ว แต่น่าจะเป็นหนังxxx เป็นหนังไทยนะครับ

แล้วที่นี้นางเอกของเรื่องก็สวยถูกใจผมมาก แต่เจ้าคอมเครื่องนั้นมันดันพัง

พอซื้อคอมเครื่องใหม่มาผมก็พยายามจะหาหนังเรื่องนั้นหรือหนังเรื่องที่เธอแสดง แต่ก็หาไม่ได้เลย

ผ่านมาหลายปีมากมากจนในสุดก็เจอเบาะแสเมื่อวานนี้เอง เป็นหนังเรื่องนี้ครับ "บทเรียนรักสาวแรกรุ่น"

มีเธอคนนั้นแสดงอยู่ด้วย แต่เป็นแค่หนังอาร์เฉยๆ คนละเรื่องกับที่ผมเคยดูเมื่อนานมาแล้วนะครับ

ความจำผมค่อนข้างเอนไปทางว่าตอนนั้นที่ผมดูเธอจะเล่นเป็นหนังxxx คือมันนานจนเรือนลาง

แต่ผมยังจำรูปร่างหน้าตาเธอได้ดี ร่ายมาซะยาว สรุปคือ ที่ผมเจอตอนนี้คือเรื่องนี้แหละครับ

"บทเรียนรักสาวแรกรุ่น" คนที่ผมตามหา ในเรื่องนี้ตอนต้นเรื่องเค้ามีเหมือนแนะนำตัวละคร

เธอชื่อ "ไดแอน"

ก็คืออยากจะถามเพื่อนๆในนี้ว่ามีใครรู้จักหรือมีหนังหรือของเธอคนนี้มั้ย >.<

อันนี้คือแหล่งที่มาที่ผมไปเจอมา จะลองโหลดมาดูก็ได้ครับ อิอิ >>
http://game.108teens.com/archives/824
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 12, 2013, 11:57:11 AM โดย Tithdasis » บันทึกการเข้า
pilotz
AV Dedicator (VIP)
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 13, 2014, 06:24:04 PM »

ผมเคยเจอเรื่องหนังบทเรียนรัก เป็นคนละฉากกับบทเรียนหนังสาวแรกรุ่น

แต่ชื่อคล้ายๆกัน แต่ก็เป็น R ไม่ใช่ x

ท่านเจอ x หรือยังครับ พอจะทราบไหม เพราะติดตามเหมือนกัน ขอบคุณครับ Smiley
spwan
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 13, 2014, 09:34:16 PM »

คนนี้เล่นไม่กี่เรื่อง มีรอยสักที่ต้นแขนซ้าย
ที่จำได้คือ 108ลีลาไทย

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
rume
ปลิงควาย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 16, 2014, 06:34:37 PM »

ถ้าเป็น X เลยของเธอคนนี้เท่าที่จำได้มีเรื่องเดียวเลยครับ ที่เหลือR ล้วน ๆ ที่เล่น X เลยก็เรื่อง 108ลีลาไทย ภาค 2 ครับ ซึ่งปัจจุบันตัวเต็มเรื่องมันสาบสูญไปแล้ว  ผมพยายามหาเท่าไหร่ก็ยังหาไม่เจอครับ  ที่พอหลงเหลือมาให้ดูคือเป็นช็อตของอีน้องคนนี้อยู่ช็อตเดียว  ซึ่งเป็นฉากที่อีน้องนี่โดนกินตับท่ามกลางแสงเทียน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 16, 2014, 06:45:17 PM โดย rume » บันทึกการเข้า

spwan
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 17, 2014, 08:39:26 PM »

ถ้าเป็น X เลยของเธอคนนี้เท่าที่จำได้มีเรื่องเดียวเลยครับ ที่เหลือR ล้วน ๆ ที่เล่น X เลยก็เรื่อง 108ลีลาไทย ภาค 2 ครับ ซึ่งปัจจุบันตัวเต็มเรื่องมันสาบสูญไปแล้ว  ผมพยายามหาเท่าไหร่ก็ยังหาไม่เจอครับ  ที่พอหลงเหลือมาให้ดูคือเป็นช็อตของอีน้องคนนี้อยู่ช็อตเดียว  ซึ่งเป็นฉากที่อีน้องนี่โดนกินตับท่ามกลางแสงเทียน

ช๊อตนั้นเสียบจริงหรอครับ ผมว่ามันหนังอาร์นะ เดี๋ยวต้องไปดูใหม่

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
Tithdasis
*

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 18, 2014, 12:56:34 AM »

ผมเคยดูอยู่เรื่องนึงที่เริ่มมานางเอกคนนี้ใส่ชุดนอนคุยกับผู้ชายบนเตียง แล้วก็ดื่มไวน์แดงกัน จากนั้นก็xxxกัน ไม่รู้ใส่กันจริงป่าว

พอตอนจบก็ตัดฉากไป เหมือนมีเสี่ยยืนคู่กับผู้หญิงมาพูดโปรโมตหรือแนะนำอะไรซักอย่างเนี่ยแหละ จำได้ลางๆ

อยากได้เรื่องนี้กลับคืนมา T_T
rume
ปลิงควาย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 18, 2014, 01:16:16 PM »

ผมเคยดูอยู่เรื่องนึงที่เริ่มมานางเอกคนนี้ใส่ชุดนอนคุยกับผู้ชายบนเตียง แล้วก็ดื่มไวน์แดงกัน จากนั้นก็xxxกัน ไม่รู้ใส่กันจริงป่าว

พอตอนจบก็ตัดฉากไป เหมือนมีเสี่ยยืนคู่กับผู้หญิงมาพูดโปรโมตหรือแนะนำอะไรซักอย่างเนี่ยแหละ จำได้ลางๆ

มันคือเรื่อง 108 ท่าลีลาไทย ภาค 2 ครับ เรื่องนี้ภาคแรกจะเล่นหลอก ๆ แต่ภาค 2 นี่ใส่กันจริง ๆ (ในเวอร์ชั่นส่งนอก)แต่ตัวหนังเต็ม ๆ หายสาบสูญไปแล้วครับ  เหลือแต่อีช็อตนี้แหละที่ยังพอหาได้ครับ

YUYUYUYU
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 24, 2014, 05:30:32 AM »

มันคือเรื่อง 108 ท่าลีลาไทย ภาค 2 ครับ เรื่องนี้ภาคแรกจะเล่นหลอก ๆ แต่ภาค 2 นี่ใส่กันจริง ๆ (ในเวอร์ชั่นส่งนอก)แต่ตัวหนังเต็ม ๆ หายสาบสูญไปแล้วครับ  เหลือแต่อีช็อตนี้แหละที่ยังพอหาได้ครับ

รบกวนท่าน แบ่งปันกันด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 09, 2015, 09:15:29 PM โดย YUYUYUYU » บันทึกการเข้า
pilotz
AV Dedicator (VIP)
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2014, 10:27:07 PM »

ได้ดูเว็บลายเซ็นท่าน ติดใจนางเอกเรื่อง 4 สาวแก้กษัย กับ อารมณ์ คนแรกของเรื่อง (แต่ไม่รู้จะหาผลงานอื่นของเธอได้อย่างไร หากทราบรบกวนท่านหน่อยนะครับ Smiley
Tithdasis
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2014, 07:42:27 AM »

เหลือแต่อีช็อตนี้แหละที่ยังพอหาได้ครับ

รบกวนท่าน แบ่งปันกันด้วยนะครับ

อันนี้แหละครับ ใครพอจะมีหรือโหลดได้ที่ไหน เปิดวาปที >.<
หน้า: [1] 2 พิมพ์