เมษายน 26, 2024, 04:28:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 23 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แชร์ประสบการณ์ด้านผู้หญิงที่ผ่านมาครับ ดราม่ายาวๆ ^ ^  (อ่าน 92264 ครั้ง)
Mongvish
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« เมื่อ: ธันวาคม 20, 2013, 09:19:50 PM »

Wink คือเมื่อวานเจอเพื่อนสมัยมหาลัย ในระหว่างวงเหล้า
เลยมานั่งเล่ารำลึกความหลัง
เพื่อนมันเริ่มหัวข้อ 18+ ว่า เฮ้ยวีรกรรมที่คิดว่าเด็ดสุด ของแต่ละคนมีอะไร
เลยทำให้ผมนึกถึงวีรกรรมสมัยยังรุ่งๆ

คือ ผมเคยมีไรกับสาวๆ 4 คน ใน 1 วัน (24 ชม.)

มานั่งนึกย้อนไป เฮ้ยตอนนั้นแบบโครตๆ เพลยบอยเลย
ตอนนี้แค่คิดจะนอกใจแฟนไปมีกิ๊กยังยากเลย  Grin

คร่าวๆ นะครับ ตอนนั้นมีแฟน สมมติว่า A ผมกับ  A อยู่ระหว่างทะเลาะกันอยู่
เค้าก็เลยห่างๆ ไม่นอนหอด้วยกัน ไม่โทรจิก โทรตาม ประมาณงอนกัน
เลยทำให้ผมมีเวลาไปลัลลาได้เยอะ
07.00 น.ตื่นเช้ามา ผมโทรหาน้อง นศ.B กิ๊กที่ผมซุกซ่อนไว้
บอกน้องว่า เดียวก่อนพี่จะเข้าไปออฟฟิศจะไปแวะหานะ
พอไปถึงห้องพัก ก็บรรเลงเลย 1 นัด เอาหอบแฮ่ก ก่อนเข้างานเลย

จากนั้นใกล้เที่ยง ก็เล่น msn แชทหาแฟนเก่า สมมติว่า C
แซวเล่นแบบไม่ได้หวังว่าจะได้อะไร ถามถึงแฟนปัจจบันว่าเป็นไง รัก ดูแลดีมั้ย
แล้วตอนพิมพ์คุยกัน มันคุยทะลึ่งได้ เลยถามเรื่องบนเตียงด้วย
 C บอกว่า แฟนที่คบกันน่ะ เสร็จเร็ว เธอเลยไม่ปลื้มเรื่องบนเตียงเท่าไหร่
ผมก็แหย่ว่า ช่วยมั้ยล่ะ C ก็บอกว่ามาดิ รออยู่
ผมก็พิมพ์ไปว่า ใส่ จีสตริงรอนะ แล้วเดี๋ยวเที่ยงไปหาที่ห้อง
พอไปถึง ก็เลยรื้อฟื้นให้ซะ 1 นัด หอบแฮ่ก อีกแล้ว

พอตกเย็นก็ชวนเพื่อนไปดื่มร้านประจำ
ไปเจอสาวที่ทำงานเดียวกัน สมมติว่า D ก็เลยชวนน้องเค้าดื่มด้วย
พอเริ่มเมาก็พากันไปเที่ยวเธคต่อ ยิ่งดึกยิ่งเมา
D เธอชอบแซวผมเล่นมาก่อน พอมีโอกาส สโลว์ซบ ก็เลยเตลิด
ผมจับกุมมือ แอบหอมแก้ม  ตี 1 คืนนั้นเลยพาเธอไปส่งบ้านพัก
แล้วก็มีไรกับเธอไป 1 รอบ ผมก็ถือโอกาสนอนที่ห้องพัก D นั้น แล้วตั้งปลุกตอนตี 5
เพื่อจะกลับบ้าน ประมาณ ตี 4 กว่า แฟนผมโทรมาหา แฟนก็ถามว่าทำไมทั้งวันไม่โทรหา
ผมก็เลยไปหาแฟนที่หอพัก แล้วก็มีไรกับแฟนเสีย 1
วันนั้นในรอบ 24 ชม. เลยได้นอนกับ ผญ. 4 คน
เรื่องจริงที่เกิดเมื่อ 4-5 ปีแล้ว เดียวมาเล่าละเอียดอีกทีครั้ง

ปล.เรื่องที่ถ่ายทอดเป็นเรื่องราวที่เกิดขึ้นจริงของผมครับ อาจจะดูเหมือนไม่น่าเชื่อ 
แต่คือเรื่องจริงครับ ถ้าผมไม่รีบเอาเมีย (ภรรยาคนปัจจุบัน) คงจะได้ได้ฟาดฟันสาวเยอะกว่านี้
เรื่องราวของผมนำมาถ่ายทอด ร้อยเรียงเป็นเรื่องเขียนแนวหนังสือปลุกเสือป่า
สำหรับรูปที่นำมาแปะ เป็นภาพที่หาจากเน็ท เพื่อประกอบความบันเทิงครับ

ปล.2 ช่วงสิ้นปี พอดีเมื่อกี้เพื่อนสมัยเด็กมาเยี่ยม ตอนนี้ต่างมีครอบครัวไปหมดแล้วล่ะ
เพื่อนมันอยู่สายอาชีวะ หน้าตาดี คุยเรื่องตอนหนุ่มๆ ก้อตลกครับ มันล่อสาวตั้งแต่อายุ 15 เหมือนเกรียนๆ ยุคนี้เลย
แต่ที่ผมมานึกปิ๊ง คือ มันเล่นคนน่ารักๆ สวยๆ ทั้งนั่น เพื่อนมัทยมผม มันก้อเคยเอา ตอนนั้นยังเคยอิจฉามันมาก
แต่มันบอกจุดเปลี่ยนคือ พอมีแฟนตอน ปวส ก้อถูกคุม. จนมาเจอผมอีกที มหาลัย กลายเป็นผมแซงมันไปแล้ว
55 ถึงไม่ได้ฟันสาวตั้งแต่วัยรุ่น แต่ตอนโตๆ มา เราเหนือกว่า อิอิ

ปล.3 เดี๋ยวถ้าปูเรื่องราวของผู้หญิงทั้ง 3 คน ข้างต้น (ไม่รวมแฟน) เสร็จ
ผมจะกลับมาเล่าแบบละเอียดถี่ยิบอีกที
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 02, 2014, 09:19:48 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
Mongvish

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2013, 10:00:56 PM »

จะพิมพ์เล่าอย่างละเอียดก้อลำบาก แฟนอยู่ใกลๆ เลยเอาย่อๆ ก่อนนะครับ
tanuki01
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2013, 04:15:06 AM »

แหล่ม Grin
JulianL
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2013, 02:48:48 PM »

1 คน

-----------------------------------------------------------
ยากูซ่าหน้าทะเล้น
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2013, 06:22:25 PM »

อิจฉา ปุดๆ

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
bluecat16
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2013, 07:37:21 PM »

2 คนคับ สลับกันกับเพื่อน  Kiss
Mongvish

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2013, 09:02:15 PM »

มีใครจะเชื่อว่าคนที่ไม่มีแฟนเลย สมัยเรียน มหาลัย
พอจบมาแล้วทำงาน จะมีแฟน มีกิ๊ก วันไนท์แสตนท์ นับแล้วเยอะ 20 up
คงเป็นจังหวะ แล้วแต่ช่วงเวลาด้วยนะคับ

สมัยเรียน มหาลัย ผมจีบสาวไม่เคยติดเลยอ่ะ เพราะหน้าตาธรรมดา
แล้วไว้ผมเผ้ายาวแบบพี่โต ซิลลี่ฟูล ชุดแรกๆ ดูเถื่อนๆ
แต่เป็นคนที่เพื่อนฝูง รุ่นพี่ รุ่นน้องติดง่าย เพราะอัธยาศรัยดี

จบมหาลัยแล้วได้ทำงานที่จังหวัดบ้านเกิด
ผ่อนรถเก๋งมือ 2 เก่าๆ มา 1 คัน
แฟนคนแรกคือสาวเสิร์ฟ (นั่งดริงค์) บริการเป็นเพื่อนคุยลูกค้าที่ร้านเหล้าชื่อดังของจังหวัด
ที่จริงตอนแรกกะจะไม่คบเป็นแฟนเป็นจริงเป็นจังคับ
เพราะด้วยงานของน้องเค้าต้องทำงานร้านอาหารทุกคืน เป็นแฟชั่นของ นศ. สมัยน้ันน่ะคับ
เงินดี ได้ดื่มฟรี บางทีเจอลูกค้าพาไปเที่ยวต่อ
แต่พวกเด็กนั่งดริงค์พวกนี้ไม่ได้ขายตัวนะคับ ฉลาดเป็นกรด  กว่าผมจะได้คบน้องคนนี้เป็นแฟนใช้เวลาและหมดเงินเยอะครับ

น้องคนนี้ผมคบอยู่ปีกว่าครับ สำหรับเรื่องห่วงมั้ยว่าแฟนจะแอบไปกับแขกคนอื่น
ผมก็เกรงๆ เหมือนกัน ช่วงที่คบกันผมย้ายไปอยู่หอเค้าเลย จะรู้เวลางานที่เค้าเลิก ก็รออยู่ห้อง
ตอนแฟนกลับมา ผมก็นอนแล้วบ้าง ตื่นรอบ้าง
ได้กลิ่นบุหรี่ หรือเหล้าติดคลุ้งมา ทำให้ผมเกิดอารมณ์พิลึก
คือหวง ก็หวงนะคับ แต่ใหม่ๆ คิดว่าวันไนท์ ฯ แต่พอ 2-3 ไนท์ไปเรื่อยๆ มันติดใจ
เลยคบหากันเป็นปี ผมกำชับว่า นั่งคุยแขก ก็อย่าให้เค้าแต๊ะอั๋ง ให้รู้จักเอาตัวรอดเป็นพอ

ผมก็ไม่เชื่ออย่างสนิทใจนะคับว่า ระหวางคบผม น้องเค้าจะไม่มีคนอื่น
แต่ช่วงนั้นผมก็ยังไม่มีคนใหม่ ก็เลยคบกันมาแบบระมัดระวังไป อย่าให้จับได้พอ

น้องคนนี้มีดีตรงที่หน้าอก ใหญ่คับ หน้าตาเหมือนน้องภีค สายลับจับบ้านเล็ก
หน้าอกหน้าใจเต็มมือคับ เรื่องบนเตียง เธอเก่ง-เสร็จยาก
ท่าที่เสร็จคือน้องต้องขึ้นเท่านั้น ผมต้องรอเธอเสร็จก่อน ถึงจะเสร็จตาม
เพราะเกิดผมไม่ทันเกมส์ ก็กลัวเธอจะวอกแวกคับ
ระหว่างคบกันชีวิตเซ็กส์ เติมเต็มกันได้ดี
อย่างที่บอกตอนต้น ด้วยงานแบบนี้มันทำให้เราไม่สามารถบอกครอบครัวได้เต็มปาก
จนหลังๆ มาผมเริ่มมีคนคุยด้วยใหม่ เลยทำให้ระหองระแหง กัน เธอก็ไปมีแขกคนหนึ่งทุ่มให้
ผมเจ็บมาก แต่ก็ต้องเข้าใจความจริงครับ จนต้องเลิกกัน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 03, 2014, 10:00:37 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
berzerk01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2013, 11:23:57 PM »

เล่าต่อเถอะครับ กำลังเพลินๆเลย
Mongvish

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2013, 03:18:52 PM »

ขอเอากระทู้นี้สอดแทรกพิมพ์เล่า ประสบการณ์ และเป็นกระทู้อ้างอิงประสบการณ์ในวันวานของผมละกันนะคับ
มานอนนั่งนึกถึงความเสเพล เรื่อง ผญ.ที่่ผ่านมาของผมนี่สวนทางกับอาชีพการงานเลยล่ะ
(ขอสงวนประวัติในส่วนนี้ Grin) ตอนนี้ผมอยู่กับภรรยาคนเดียว โอกาสไปแสวงหา ผญ.คู่นอนคนใหม่ๆ  โอกาสเป็น 0  Cry

กลับมาที่น้องคนแรกครับ
เม้นนี้เล่าละเอียดนิดนะคับ
แม้ว่าตอนเรียนมหาลัย ผมจะเคยเที่ยวอาบอบนวดมาบ้าง
แต่ตอนที่มีไรกับน้อง สมมติว่าชื่อแอน มันเป็นอะไรที่ประหม่า ทำไม่เป็น กว่าจะได้เผด็จศึกนี่ทำเอาเหนื่อย
คืนวันนึง ฤดูหนาว ผมโทรหาแอนตอนตี 1 ซึ่งเป็นเวลาเลิกงานน้องเค้า กะจะถามสารทุกข์สุกดิบตามประสาหนุ่มป้อสาว
น้องเค้าบอกว่าคืนนี้มีลูกค้าจาก กทม.ชวนไปเที่ยวเธคต่อ ผมเลยบอกว่าหึงนะ
แอนบอกว่าไม่ต้องกลัวหรอก เอาตัวรอดได้ แล้วเธอก็ไปเที่ยวต่อกับบรรดาเพื่อนสาวที่ทำงานด้วยกันและลูกค้าที่ว่า

ระหว่างที่เธอไปเที่ยวนั้น ผมนอนไม่หลับจริงๆ กลัวว่าแอนจะถูกไอ้หนุ่มพาไป รร.
ความหึง ความห่วงทั้งที่ไม่ได้เป็นแฟนกันมันจี๊ดๆ
ผมโทรหา แต่แอนไม่รับสาย ยิ่งคิดเตลิด ทนไม่ไหวเลยขับรถออกบ้านกลางดึก ตี 2 ตรงไปที่สถานบันเทิงที่คาดว่าแอนจะไป
พอเข้าไปในเธคผมก็เจอแอนกับก๊วนเพื่อนสาวในสภาพเมา เต้นตามจังหวะเพลงอย่างเมามันส์
มีชายอายุน่าจะ 40 อยู่ร่วมโต๊ะ
ผมเลยสั่งเบียร์มาดื่ม ยืนมองห่างๆ อ้อ..สาเหตุที่โทรหาแล้วแอนไม่รับ คงเพราะแอนเอามือถือใส่กระเป๋า แล้วแขวนได้โต๊ะ

จนถึงเวลาเปิดไฟ เธคปิด เธอยกมือไหว้ลูกค้า แล้วก็รีบเดินออกมากับเพื่อนสาว3-4 คน
ผมเลยปรี่ไปขนาบ แอนตกใจว่ามาได้ไง นั่งโต๊ะไหน
ผมบอกว่าอยากรู้ ตามไปที่รถนะ แล้วลากแขนแอนไป  แอนบอกเพื่อนว่า เดี๋ยวกลับกับพี่ชาย
ผมรอให้เธอเข้าห้องน้ำ แล้วก็เดินจูงมือแอนไปที่รถ พอขึ้นรถผมก็ถามแอนสารพัด ว่าลูกค้าแตะเนื้อต้องตัวไรมั้ย
แอนบอกว่าแค่โอบเอวด้านหลังตอนเต้นๆ เท่านั้น ได้ยินแบบนั้นความหึง และความต้องการมันแล่นปรี๊ดขึ้นมา
ผมบอกแอนว่าไม่ชอบนะ มีคนมาแต๊ะอั๋งแบบนี้ แล้วบอกแอนว่าเดี๋ยวพี่จะสำรวจความสึกหรอหน่อย จะไปส่งถึงห้อง
แอนก็เมามาก บอกว่าไปสิ ไม่มีอะไรสึกหรอหรอก อาจจะมีรอยดูดต้นคอ เพราะลูกค้าแอบไซร้ตอนเต้นเธอพูดท้าแกมยั่ว
ยิ่งฟัง ยิ่งอารมณ์ขึ้นครับ
ตัดมาที่ห้องแอน เธออยู่หอพักสตรี (หอ นศ.) ที่จริงผู้ชายห้ามเข้า แต่แอนเคยเล่าว่า ห้องอื่นๆ ก็เห็น นศ.อยู่กันเป็นคู่ๆ แหล่ะ
แอนเดินเซเข้าห้อง ผมเปิดไฟและผลักแอนลงกับที่นอน แอนนอนแผ่หรา ชุดของแอนเป็นเกาะอก ยีนส์ขาสั้น
ผมบอกแอนว่าถ้าจะนอนก็นอนเลย เมามากแล้วนี่ เดี๋ยวพี่จะสำรวจต้นคอหน่อยว่ามีรอยแบบที่แอนบอกมั้ย

ถึงตอนนั้นผมคิดในใจว่า ยั่วตรูขนาดนี้ พูดให้ตรูอารมณ์ขึ้นแบบนี้ ต้องเจอ
ผมซุกหน้าไปที่คอแอน ได้กลิ่นน้ำหอมอ่อน และกลิ่นเหล้าโชยมาจากลมหายใจ
ผมไซร้คอแอนคับ มือก็จับล้วงไปใต้เกาะอก โอว หน้าอกแอนใหญ่เต็มมือมาก ทราบภายหลังว่า 37 นิ้ว
จังหวะไซร้บวกกับพูดปลอบให้แอนนิ่งกินเวลาไป 20 นาที
ผมเริ่มทนไม่ไหว กระชากเกาะอกลงแล้วก็เอาหน้าซุกนม ปากกัด เม้ม เลีย ดูด สลับไปมา
แอนก็ครางในลำคอเบาๆ บอกอย่าๆ เราไม่ได้เป็นแฟนกัน ทำแบบนี้ไม่ได้นะ
ผมก็ไม่สนล่ะ งั้นก็เป็นคืนนี้เลยนะ ผมบอกแอน
ด้วยความใหม่ของผม ไม่เคยมีไรกับ ผญ.มาก่อน ยกเว้น อาบอบนวด ที่เราแทบไม่ต้องทำไร น้องนางในอ่างจับแหย่ใส่ให้เบ็ดเสร็จ ผมถอดเกงยีนส์สั้นแอนได้แล้ว แล้วก็ขึ้นเอาตัวทาบให้แอนอ้าขา ระหว่างนั้นมือ ขา แขน ผมป่ายเปะหมด
ถุงยางอนามัยที่แอบหยิบวางหัวเตียงก็ต้องแกะฉีก หน้าก็ซุกบนหน้าอกแอน มิให้ขาดช่วง กลัวแอนจะไม่ยอมนั่นเอง
พอใส่ถุงให้น้องชายแล้ว ปรากฎว่าแหย่ไม่ตรงร่องอีก  Cry เฮ้อ แบบว่าใหม่เรื่องนี้จริงๆ
เลยแก้เขิน เอาถูๆ ไถๆ แล้วปากก็ไซร้ จูบปาก แลกลิ้นไปก่อน
จนแอนทนไม่ไหวมั้ง เธอหลุดปากมาว่าไม่ไหวแล้ว รีบๆ สอดไปสิ
ผมทำเป็นบอกว่ายังๆ ๆ โทษฐานชอบยั่วให้หึงดีนัก ยังไม่แทงหรอก จะไซร้แอนให้หงี่สุดๆไปเลย
(ที่จริง แทงไม่เข้า )
จนแอนจับน้องชายผมใส่เข้าไปในหว่างขาเองเลย  พรวด...

โอ๊ว มันอุ่นๆ ตอดๆ ความรู้สึกต่างจากเที่ยวอ่างมาก
พอน้องชายผมสอดใส่ได้แล้ว หลังจากนั้นก็เป็นไปจังหวะ
ผมกระเด้า พร้อมกับพรมจูบ ดูดปากแอน สลับกับดูดนม ในใจคิดว่าจะเสร็จโดยไม่สนใจแอนดีมั้ย
แต่แว๊บนึงคิดได้ว่า ต้องให้ ผญ.เสร็จด้วยดิวะ เผื่อแอนติดใจ จะได้รีรันได้เรื่อยๆ
ผมเลยจับแอนพลิกตัวให้อยู่บน ด้วยความที่แอนเธอหงี่สุดๆ จากที่ผมไซร้อย่างยาวนาน

เธอเลยจัดการบดๆถูไถน้องชายผม ตอนนั้นในหัวนึกขึ้นมาได้เลยว่า ไม่เห็นเหมือนในหนัง หรือตอนไปอ่าง
ที่เวลา ญ. อยู่บน ญ.จะรูดขึ้นลง เพราะที่ผมเจอในตอนนั้นคือ แอนเธอถูๆ บดๆ น้องชายผม
แทนที่จะเสียว ผมเจ็บครับ แต่ก็ทน เพื่อให้แอนเสร็จ แอนคลึงๆ บดๆ ผมผงกตัวเอาหน้าช่วยดูดนมให้แอน เพื่อความเสียว
จน 5-7 นาทีผ่านไป แอนจิกผมบนหัวผมจนผมน้ำตาเล็ด แล้วก็กระตุกแรงๆ แล้วก็ฟุบลง ผมเลยถามแอนว่า เสร็จเหรอ
แอนตอบ อื้ม... แล้วก็ฟุบลงหน้าอกผม
ผมเลยจับแอนพลิกตัวลงล่างบ้าง จากนั้นก็ถึงเวลาผมล่ะ ผมเดินเครื่องซอยเข้า-ออก ไม่ถึง 5 นาที ผมก็พุ่งปรี๊ด
แตกเต็มถุงยางอนามัยกลิ่นสตอเบอร์รี่ ผมถอนน้องชายมา รูดถุงออกแล้วโยนข้างเตียง
แล้วบอกแอนว่า คืนนี้เราเป็นแฟนกันแล้วนะ ....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 03, 2014, 10:01:19 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2013, 04:11:37 PM »

สุดยอด  Grin

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

หน้า: [1] 2 3 ... 23 พิมพ์