มีนาคม 29, 2024, 12:30:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 23 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แชร์ประสบการณ์ด้านผู้หญิงที่ผ่านมาครับ ดราม่ายาวๆ ^ ^  (อ่าน 91539 ครั้ง)
Mongvish
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2013, 06:29:22 PM »

ชีวิตหลังจากเรียนจบมหาลัย กลับมาทำงานที่จังหวัดบ้านเกิด
แล้วได้ตกหลุมรักสาว นศ. มหาลัย 1 ใน 2 ของจังหวัด
แต่การใช้ชีวิตประจำวันกับเธอค่อนข้างจะไม่ได้เหมือนคู่รักคนอื่นๆ ด้วยการที่แอนเป็น นศ.ที่ชอบแต่งตัว
มีค่าใช้จ่ายเยอะ เงินที่บ้านส่งให้ เงิน กยศ. หรือเงินเดือนผม ณ ขณะนั้น ก็ไม่พอเลี้ยงแอนได้ เพราะเงินเดือนแรกบรรจุตอนนั้น
ผมต้องส่งค่างวดรถ ค่าดื่มเที่ยว จิปาถะ ไม่พอห้ามให้แอนเลิกทำงานกลางคืนคับ

เมื่อมีครั้งแรก ก็ต้องมีครั้งที่ 2 -3 และเรื่อยๆไปครับ
หลังจากที่ผมได้แอนในคืนนั้น ด้วยสภาพที่แอนเมามาก มันเหมือนผมเอาเปรียบแอนข้างเดียว
เที่ยงวันต่อมา เพื่อไม่ให้ขาดช่วง เวลาพักทานข้าว แต่ผมปรี่ไปห้องแอน ไปกินข้าวต้มรอบเที่ยง
ผมโทรหาแอนตอน 11 โมงกว่าบอกว่า พี่เพลีย เดียวเที่ยงขอไปงีบ 1 ชม.นะ
แอนก็ยังไม่ตื่นหรอกคับ แอน บอกอืมๆ มาดิ เดี๋ยวประตูให้
ผมยืม มอไซด์พี่ที่ทำงานไปหอพักแอน ถึงห้องแอนแล้ว เห็นแอนอาบน้ำใส่ชุดนอนใหม่นอนด้วยความเมาแฮงค์และเพลียเพราะเสียน้ำไปบนเตียง
ด้วยความคุ้นเคยที่เพิ่งผ่านศึกไปไม่ถึงวัน ผมล้มตัวนอนข้างแอน แล้วกอดแอน
มือที่ซุกซนก็ล้วงใต้เสื้อนอนไปจับนม ถึงผมจะเพิ่งรีดน้ำออกไปตอนตี 4 ที่ผ่านมา
แต่เมื่อมือได้จับเต้าอันอล่างฉ่าง ทำให้น้องชายของผมนูนขึ้นมาเหนือกางเกงสแล๊ก
ถ้าเค้าเรียกการมีไรกันตอนตื่นนอนว่าล้างหน้าไก่ ของผมคงเป็นการเริ่มปฏิบัติการล้างหน้าเป็ด
เพราะแอนเพิ่งจะตื่น แต่ผมตื่นจนไปทำงานได้ครึ่งวันล่ะ

แอนถามผมว่าทำไร เอามือออกไป ผมไม่สนคำห้ามหรอก จับแอนหงาย (อีกแล้ว)
แล้วเอาหน้าซุกหน้าอกหน้าใจขนาด 37 นิ้ว ของแอน นอนที่นอนราบและมีเสื้อนอนผ้าแพรปกปิดไว้
มันทำให้ผมจิ้นไปได้เยอะ ยิ่งเป็นกลางวันมีแสงสว่างส่องมาสว่างในห้อง เลยเห็นทรวดทรงแอนชัดกว่าเมื่อคืน
ผมยังไม่แกะเสื้อนอนคับ แต่เลือกจะถอดกางเกงแพร ขาสามส่วนของแอน

ผมไม่ปล่อยให้แอนมีจังหวะได้พูดห้าม เพราะผมเอาปากประกบไว้ แลกลิ้นกันพัลวัน
จากประสบการณ์ ผญ.ของผม ทำให้ทราบภายหลังและฟันธงได้ 99 เปอร์เซ็นว่า
ถ้าลองได้แลกลิ้น ดูดปากแล้ว หญิงไหนเป็นเสร็จทุกราย Grin

กลับมาที่จังหวะติดพันต่อ ผมถอดกางเกงแอนออก แอนไม่ใส่ กกน.คับ ผมเอานิ้วแตะๆ ของแอนดู
ยิ่งดูดปาก แลกน้ำลายกัน น้ำของแอนยิ่งเยิ้มหนัก
ผมผละตัวออกมาขณะที่แอนหงี่สุดๆ บอกว่าพี่ถอดเชิตกับเกงแป๊บ
ผมรีบถอดอาภรณ์ของผมออกแบบรวดเร็ว
น้องชายผมโด่เด่รอแล้วหล่ะ ผมจับมือแอนมาจับรูด แล้วพรมไซร้ต่อ
กับแอนนี่ไม่รู้เป็นอะไร เธอชอบให้ผมพูดหยาบๆ หรือพูดแทนตัวว่าผมเป็นคนนั้นคนนี้ แล้วเธอจะมีอารมณ์สุดๆ
ผมไซร้ไป พลางกับบอกว่า K นี่ไงที่แทงไปใน H แอนเมื่อคืนน่ะ แอนเสร็จเพราะ K ดุ้นนี้นะ
แอนหงี่มากบอกให้ผมรีบสอดใส่ รอบนี้ผมบอกแอนว่าขอแทงสดได้มัีย แอนบอกว่าเอาเลยไม่ต้องกลัวโรค
ถึงตอนนั้นผมเลยแทงใส่พรวด โอย..มันอุ่น คับกว่าเมื่อคืนอีก
รีรันรอบนี้ ผมเริ่มรู้องศาที่น้องชายจะแทงไปใน H แล้ว (เริ่มเป็นงาน)  Cheesy
ระหว่างทำ ผมก็นึกไปว่า ท่าต่อไปเอาท่าไรดีหว่า ให้ตื่นเต้นๆ หน่อย
ลงเอยด้วยท่าสุนัข เลยจับแอนพลิกก้น แล้วผมจับเอวคอดของแอน เพื่อเล็งองศาจะสอดใส่จากด้านหลัง
เอิ่ม... เป็นว่า มันแทงไม่ได้ องศามันไม่เหมือนที่ดูในหนัง ผมเก้ๆ กังๆ เอาน้องชายถูๆ ไถๆ บริเวณง่่ามก้น
เพราะแยง K เข้าไปยังไม่ได้ จังหวะนั้นแก้เก้อด้วยการเอามือคลึงก้น ตบเบาๆ (อีกแล้ว)
แต่กลัวแอนจะรมณ์ค้าง ผมเลยบอกแอนว่าจับใส่หน่อย จะได้ฟีลลิ่งกว่าผมสอดใส่เอง
แอนเลยเอามือมาจับของผมแทงไป

สอดแทรกเกร็ดความรู้ -ท่านี้องศามันต้องจับกดนิดๆ แล้วผญ.แต่ละคนจะมุมไม่เหมือนกัน
แต่ถ้าคุ้นเคยแล้วจะเริ่มรู้งาน Grin แต่ท่านี้ไม่ค่อยเสียวเท่าไหร่ เน้นหวือหวาเท่านั้น เสียวม้ยผมว่าไม่เท่าไหร่นะคับ

ผมชักเข้า-ออก ประมาณ 5 นาที ก็ขอเปลี่ยนท่า เพราะมันไม่เสียวสมใจ
ท่าที่ 3 ก็เลยให้แอน ออนท็อป แอนขย่มอีกแล้ว รอบนี้ผมบอกให้แอนลองกระเด้งขึ้นลงให้เห็นโคนน้องชายเข้า-ออก
หนนี้เสียวกว่าเมื่อคืนครับ  ความเสียวจะเกิดขึ้นเมื่อมีการเข้าออก
ผมเลยให้แอนกระเด้าขึ้นลง แล้วบอกว่าถ้าอยากเสร็จก็ลงมือเลยนะ

แอนก็ช่วยผม3-4 นาที แล้วแกก็ลงมือถู คลึง บด จนเสร็จ
พร้อมกับผม  รอบนี้ผมแตกในคับ

แล้วก็เริ่มต้นศึกษาเวปคลีนิครัก เย็นวันนั้นเลยซื้อยาคุมฉุกเฉินมาให้แอนทานก่อนให้แอนไปทำงานครับ

เดี๋ยวมาต่อให้เรื่อยๆ ระหว่างคบแอน ผมก็แอบมีกิ๊ก นศ.คนอื่นอีก 3-4 คน
 ท่านใดมี ประสบการณ์แนวๆ นี้ ก็เล่าได้นะคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 28, 2013, 02:57:24 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
yaMataOO
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2013, 10:44:32 PM »

ตีกระหรี่กับเพื่อนเสร็จ กลับมาทะเลาะกับแฟน สุดท้ายโดนรอบ2 -..-
Dass
AV Devotor (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2013, 07:54:26 PM »

ท่านเล่าได้เสียวมาก
Mongvish

« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2013, 08:26:55 PM »

ระหว่างที่คบกับแอน ผมมีวีรกรรมสุดเพี้ยน
แล้วก็มีโอกาสได้เริ่มมีกิ๊ก ได้ลองกับกลิ่นใหม่ๆ

เดียวจะมาเล่าให้ฟังนะคับ ต้องอาศัยตอนภรรยาเผลอ  Grin
Mongvish

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2013, 05:14:46 PM »

ต่อครับ

ช่วงเริ่มต้นการทำงานของผมหลังจากเรียนจบมหาลัย  ผมได้ทำงานในองค์กรขนาดใหญ่พอสมควร ณ จังหวัดบ้านเกิดของผม ชีวิตจากที่ไม่เคยมีแฟนมาก่อนในช่วงเรียนมหาลัย  เคยเที่ยวผู้หญิงมาแล้วบ้างก็ที่อาบอบนวด เมื่อมาพบกับแอน นศ.มหาลัยปี 2 ซึ่งยังโสด และผมก็โสดเช่นกัน จึงทำให้เกิดบรรยากาศของความรักระหว่างหนุ่มสาวขึ้น

ตอนผมไปเรียนปริญญาตรีที่ ตจว.นั้น ห้องนอนของผมได้ถูกน้องสาวยึดครอง ที่บ้านบอกว่าเอาไว้เดี๋ยวถ้าผมทำงานมั่นคงอีกนิด ค่อยต่อเติมห้อง หรือไม่ก็สร้างห้องเล็กๆ เอาไว้ให้ผม นั่นเองทำให้เวลาผมเลิกงาน ผมมักจะเที่ยวเตร่ร้านเหล้า ซุ้มยาดอง ดึกหน่อยก็ต่อผับ เธค  กลับบ้านอีกทีก็ตี 1-ตี 2 นอนโซฟาห้องรับแขก เช้ามาก็ทำงาน ชีวิตเป็นแบบนี้ได้เดือนกว่าๆ จนได้เจอแอน  พอเริ่มคุ้นเคยกันเข้า ผมก็ขอแอนไปค้างที่หอพักด้วย แอนเธอเข้าใจสภาพของผม เธอก็ยอมให้ผมพักอาศัยด้วย

แอนจะทำงานที่ร้านอาหารทุกคืน ออกห้อง 5 โมงครึ่ง กลับมาอีกทีเที่ยงคืนครึ่ง เป็นแบบนี้ประจำทุกคืน บางวันผมขี้เกียจรอที่ห้อง ผมก็ออกไปเตร่กับเพื่อนตามประสา แหล่งที่ผมดื่มเที่ยวนั้น อยู่ใกล้มหาลัย จึงมีโอกาสพบเจอน้องๆเชียร์เบียร์ เด็กเสิร์ฟที่เป็นนักศึกษามากมาย แต่ช่วงนั้นผมไม่ได้สนใจหรือจะจีบใคร คงเพราะมีแอนอยู่แล้ว  ชีวิตดำเนินไปตามลำดับ เรื่องบนเตียงระหว่างผมกับแอนก็เติมเต็มกันได้อย่างดี จากไอ้หนุ่มมหาลัยจบใหม่ที่ช่วยตัวเองเป็นหลัก มามีแฟนวัยนักศึกษาสูงยาวหุ่นดี มันเลยทำให้ช่วงนั้นเต็มไปด้วยความสุข เรียกว่าเป็นข้าวใหม่ปลามัน เย็นมาเลิกงานผมไปห้องแอน เจอแอนในชุด นศ. ก็จัดการบรรเลงเสีย 1 ยก ตอนเลิกงานกลับมาพร้อมชุดเอ็กส์ๆ ก็จัดไปอีกยกบ้าง สองยกบ้าง

ผมเคยถามแอนว่า ก่อนมาคบกับพี่น่ะ เคยมีแฟนมาก่อนมั้ย แอนบอกว่าเคยมีแฟนมาแล้ว 1 คน ตอนนี้ยังเรียนอยู่แต่คนละมหาลัย และยังไม่ได้เลิกกันเป็นทางการ แอนบอกว่าในเมื่อตอนนี้อยู่กับผมแล้ว ก็คงจะหาทางบอกเลิกเจ้าหนุ่มนั่นจริงๆ จังๆ ล่ะ พอรู้ว่าแอนเคยมีแฟน ผมเลยถามว่าเรื่องบนเตียงใครดีกว่า แอนบอกว่าผมดีกว่าสิ เพราะช่วยแอนจนเสร็จทุกครั้ง แต่แฟนเก่านั้นนกกระจอกไม่กินน้ำ  แอนบอก

ระหว่างคบแอน ผมกํบแอนก็รักกันดี มีหึง หวง บ้าง แต่ก็เคลียร์กันได้ทุกครั้งไป แต่มีอยู่ครั้งนึงที่ทำให้ผมไม่ค่อยเชื่อมั่นกับอาชีพสาวนั่งดริงค์ของแอนแล้ว นั่นคือ
เย็นวันนึงแอนโทรมาบอกว่าเย็นนี้ยังไม่ต้องมาที่ห้องนะ เพราะไม่อยู่ แอนจะไปซื้อเสื้อผ้ากับกลุ่มเพื่อน ผมเป็นคนค่อนข้างไม่เรื่องมาก ก็เลยตกลงตามที่แอนบอก ก็เลย msn นัดเพื่อนไปหาร้านนั่งดื่ม ระหว่างเฮฮากับเพื่อนนั้น ก็ตามประสาคนมีแฟน ผมก็โทรหาแอน ตั้งใจจะถามว่าได้เสื้อผ้ารึยัง กี่ตัว  สวยมั้ย  ฯลฯ  แต่ปรากฏว่าแอน ไม่รับโทรศัพท์ ผมทิ้งช่วง 10 นาที แล้วโทรหาอีกครั้ง ก็ไม่รับ เลยเป็นห่วง ก็เลยกระหน่ำโทรหาทุกๆ ครั้งที่สายตัด แอนก็ไม่รับสายครับ  ใครอ่านถึงตอนนี้แล้วเดาออกมั้ยครับว่าเพราะอะไร....

ผมเลยบอกเพื่อนว่า เฮ๊ย เป็นห่วงแฟนว่ะ ขอขี่มอไซด์ไปดูที่ห้องแป๊บนะ ไม่รู้มาถึงห้องรึยัง หรือว่าไปทำงานที่ร้านแล้วลืมมือถือก็ไม่รู้ ระหว่างที่ขี่ จยย.ไปที่หอพักนั้น ผมภาวนาว่าอย่าให้มีอะไรกับแอนนะ ในใจไม่ได้คิดถึงเรื่องอุบัติเหตุเลย  แต่มันคิดแค่ว่า กลัวจะมีใครแอบมาหาที่ห้องของเธอ
ผมจอดรถมอไซด์ไว้หน้าซอยแล้วค่อยๆ ย่องไปคับ ตอนนั้นในใจคิดว่าถ้าแอนนอกลู่นอกทางไปจริง จะทำไงดีว่าตรู ใจมันตุ้มๆ ต่อมๆ ไปหมด พอถึงประตูหอพัก มองไปที่ห้องเห็นไฟสลัวๆ คับ เลยค่อยๆ ย่องไปที่หน้าห้องแต่ไม่ได้ยินเสียง ทุกอย่างเงียบกริบ แต่ผ้าม่านปลิวเพราะลมที่พัดจากพัดลมติดฝา เลยรู้ว่าต้องมีคนอยู่ในห้อง ผมเงี่ยหูฟัง ทำตัวให้เงียบที่สุดเพื่อไม่ให้คนในห้องรู้ ในใจตั้งใจจะจับผิดแอนว่าแอบพาใครมาห้องหรือเปล่า แล้วก็เริ่มได้ยินคนพูดกันคับ เป็นเสียงแอน กับผู้ชายคนนึง ได้ยินชื่อว่า พี่ลพ พี่ลพ  คุยกันงืมงำๆ จบครับ ผมน้ำตาไหล ใจปวดร้าวไปหมด ถึงจะไม่รู้ว่าแอนทำไรกับเจ้าลพหรือเปล่า มันก็รับไม่ได้ อาจจะผิดวิสัยของคนโดนสวมเขา เพราะผมไม่ได้เคาะประตู หรือเรียกแอนให้มาพบ  หรือเคลียร์กับเจ้าลพแต่อย่างใด ผมเลือกที่จะใช้เหล้าเข้าปลอบ ผมกลับไปที่ร้านเหล้าที่เพื่อนยังอยุ่
ประมาณ 2 ทุ่มกว่า แอนโทรหาผม บอกว่าขอโทษ ลืมเปิดเสียงมือถือ โดยแอนไม่รู้ว่าผมแอบไปที่หอมาก่อนแล้วก่อนหน้านี้ แอนบอกว่าซื้อเสื้อกลับมาเข้าห้องก็รีบอาบน้ำแล้วไปร้านอาหารเลย เลยไม่ได้ดูมือถือว่าผมโทรมาตั้งหลายสาย  ตอนนั้นผมสั่นไปหมด เพราะแอนกำลังหลอกผม  ผมเลยบอกว่ารู้หมดแล้วนะเรื่องตะกี้น่ะ ไอ้ลพมันเป็นใคร  แอนได้ยินแบบนั้น เธอตกใจคับ ไม่นึกว่าผมจะรู้  (เธอไม่รอบคอบเองจึงทำให้ความแตก)  ผมบอกว่าคืนนี้เลิกงานแล้วค่อยเคลียร์กัน

ผมเช็คบิลแล้วไปอยู่ห้องแอนรอ โดยเวลาแอนไปทำงานเธอจะเอากุญแจซ่อนไว้ในรองเท้า
ผมเข้าห้องไป ก็สำรวจรอยยับผ้าปูที่นอน ถังขยะ ห้องน้ำ เพื่อดุว่าหัวค่ำที่ผ่านมาแอนได้ทำอะไรเกินเลยไปอย่างที่ผมคิดไปหรือไม่ แต่ยังไม่เจออะไรผิดปกติ ผมนอนหงายครุ่นคิดว่า นี่คือห้องที่ผมนอนกับแอนทุกคืน แล้ววันนึงมีคนอื่นมามีไรกับแฟนเรา บนเตียงของเรา ทำไมผมไม่โวยวาย  ผมเองก็ตอบตัวเองไม่ได้ แต่คิดว่าคงเพราะหนึ่งก็คือผมเตรียมใจไว้เหมือนกันว่าวันแบบนี้จะมาถึงซักวัน เพราะแอนทำงานกลางคืนได้พบเจอแขกหัวงูทุกคืนๆ นั่นเอง
เกือบตี 1 แอนกลับมาด้วยสภาพที่เมามาก น้องกระแต เพื่อนที่ทำงานด้วยกับแอนบอกว่าแอนมันเสียใจ เลยดื่มเหล้าเยอะมาก ไม่รู้ว่าทะเลาะกับผมรึป่าว  ยังไงดุแลแอนด้วยนะ  น้องกระแตบอกผม
ผมดูสภาพแอนตอนนั้นคือ ใส่ชุดสายเดี่ยว และโชว์เนินนม กางเกงขาสั้นจู๋ ผมคิดมากตลอดคืนระหว่างรอแอน จนลืมความโกรธไปหมด  เลยถามแอนว่า หัวค่ำนี้คนที่มาหาแอนที่ห้องเป็นใคร ทำไมถึงโกหกผม แอนบอกว่าเค้าเป็นลูกค้าที่มารู้จักแอนก่อนที่ผมจะมาพบแอน และก็เคยซื้อของมาเยี่ยมที่ห้องบ้าง (ประมาณว่ามันมาก่อนผม) แอนขอโทษผมใหญ่ว่า ไม่ได้ตั้งใจโกหก แต่ก็ไม่รู้จะปฏิเสธยังไง เพราะทำงานแบบนั้นมันต้องมีคนมาติดพัน ในหัวผมตอนนั้นไม่มีความโกรธนะ ออกจะปลงกับชะตาตัวเอง บวกกับมีอารมณ์อย่างว่ากับแอนขึ้นมา

ผมปิดไฟทุกดวงในห้อง กระชากตัวแอนมาจูบปาก แลกลิ้น บีบคลึงนม เลีย ดูดนม ซุกไซร้ทุกอย่าง

แล้วถามแอนอย่างสุภาพว่าพี่ลพที่แอนรู้จักก่อนพี่น่ะเคยทำแบบนี้กับแอนมั้ย  แอนบอกว่าไม่เคยหรอก ใครจะยอม ผมไม่เชื่อครับ หรือว่าที่แอนบอกจะจริงผมก็ไม่รู้ แต่ผมต้องการสร้างอารมณ์ให้กับแอนและตัวผมเอง  ผมเพิ่มดีกรีการซุกไซร้ ล้วงคลึงมากขึ้น ผมถามอีกว่าเจ้าลพเคยทำมั้ย ห๊า... ผมทำเสียงดังขึ้น แอนเธอเมามาก เลยบอกว่าเคย เคย.... พอได้ยินแบบนั้น ผมยิ่งมีอารมณ์ เลยฉีกเสื้อสายเดี่ยวแอน ถอดบราเกาะอกโยนทิ้งปลายเตียง แล้วบอกแอนว่าพี่ลพไม่ไหวแล้ว ขอ....แอนนะ จะทันก่อนแฟนแอนมาห้องมั้ยนะ บลาๆ ๆ (คือผมสวมบทบาทเป็นเจ้าลพ เพราะมันช่วยทำให้ผมมีอารณ์ขึ้นไม่รู้เพราะอะไร และจะสังเกตอากับอาการของแอนด้วย)  แอนบอกว่า อือ.... เอาสิ พี่ลพ โดนไซร้ขนาดนี้แล้วไม่ไหวเหมือนกัน  (ไม่รู้ว่าที่แอนพูดมาเพราะความเมา หรือเคลิ้ม หรือร่วมเล่นกับการสวมบทบาทของผมก็ไม่ทราบ) พี่ลพรีบๆ แทงนะ เดียวแฟนนู๋มา  แอนครางกระเส่า ในขณะที่ผมซุกไซร้หว่างขาอยู่ ยิ่งแอนเข้าใจว่าผมเป็นเจ้าลพ ผมยิ่งมีอารมณ์หนักขึ้น

ผมผละออกมา บอกแอนว่า พี่ลพขอแทงสดๆ นะ จะได้ดูว่าของแอนตอดแค่ไหน  แอนคราง น้ำหงี่เต็มเตียงแล้วครับ บอกว่าแทงเลย อย่าช้า โอยยยยย

ระหว่างที่มีไรกันผมก็จะพูดพร่ำสวมบทบาทเป็นคนอื่น และแอนก็เหมือนจะมีอารมณ์มาก ยิ่งพูดหยาบๆ คาย ๆ และอ้างอิงไปถึงผม เช่น แฟนแอนเคยแทงสุดลงสุดแบบนี้มั้ย  ของพี่สู้ของแฟนแอนได้มั้ย แล้วแอนเออ ออ ตอบเหมือนกับผมเป็นเจ้าลพจริงๆ มันทำให้ผมมีอารมณ์พีคสุดๆ สลับให้แอนขึ้นบนบ้าง

โก้งโค้งบ้าง

ขอบเตียงบ้าง ผมงัดท่าใหม่ๆ มาใช้กับแอนเพิ่มขึ้น จนสุดท้ายผมไม่ไหวเสียเอง ผมพลิกแอนลงนอนหงาย แล้วผมเสือกตัวเองเข้าแทงด้วยท่าเบสิค มิชชันนารี ยิ่งตอนทำอะไรแต่ละท่าด้วยการปิดไฟมืดหมด มันก็ยิ่งทำให้ผมกับแอนจิ้นไปได้เยอะ แอนอาจจะเห็นผมเป็นแฟนเก่า หรือเป็นเจ้าลพ   ผมก็ซอยไป เอาหน้าอกผมทาบกับนมของแอนไม่ให้กระเพิ่อมไปไหน ปากก็ดูดปากแลกลิ้นไป โดยผมก็มีบ้างที่คิดว่าผมกำลังมีอะไรกับคนอื่น  มันช่วยทำให้อารมณ์มันเตลิดมาก

จนเขื่อนในทำนบเริ่มกลั้นไม่ไหว ผมบอกว่าพี่จะหลั่งละนะ ไม่รอแอนล่ะ ของแอนเดี๋ยวให้แฟนแอนมา....ต่อนะ พี่ขอเสร็จก่อนนะจะได้รีบกลับไป เดี๋ยวแฟนแอนมาเจอ  แอนบอกว่า เอาเลยๆ ๆ หลั่งมาเลยนะ

ปรึ๊ด ๆ ๆ ผมหลั่งใน น้ำของผมคาใน H แอน ผมปล่อยให้มันเลอะคาแบบนั้น
ไม่สนใจที่จะเช็ดให้เหมือนเช่นครั้งที่ผ่านมา

แล้วผมก็ฟุบลงข้างแอน 
ผมได้ลงโทษแอนด้วยการให้แอนปลดปล่อยอารมณ์โกรธและอารมณ์งุ่นง่านให้

หลังเหตุการณ์นั้นแอนสารภาพกับผมว่าก่อนหน้าที่แอนจะรู้จักผม เจ้าลพซึ่งเป็นแขกที่ร้านก็เคยเทียวจีบ เทียวซื้อของมาเยี่ยมได้ระยะหนึ่งแล้ว และก็เผลอมีไรด้วยกับแอนมาแล้ว 1 หน แต่หลังจากมีผมแล้วแอนบอกว่าก็ปฏิเสธเจ้าลพทุกครั้ง และบอกไปว่ามีแฟนแล้ว ขอให้ลืมเรื่องอดีตซะ แอนบอกว่าวันที่เจ้าลพมาที่ห้อง แค่คุยกันเฉยๆ  ซึ่งทุกวันนี้ผมก็ไม่รู้ว่าจริงหรือเปล่า เหตุการณ์นั้นผ่านไป ผมได้อภัยแอน เพื่อนผมมันถาม มึงเจอขนาดนี้มึงทนได้ไงวะ เป็นกูเลิกไปนานแล้ว  ผมตอบเพื่อนไม่ได้  ผมบอกไปว่ากูรักของกู และทำให้ผมรุ้ว่าผมเองมีรสนิยมแปลกๆ  ที่ชอบสวมบทบาทเป็นคนอื่น แล้วยิ่งแอนเออ ออ ร่วมเล่นด้วย ก็จะยิ่งพีคสุดๆ นั่นเอง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 28, 2013, 08:18:37 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
Mongvish

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2013, 05:16:49 PM »

ประสบการณ์นอกใจแอนครั้งแรกของผม

เกิดขึ้นจากการที่ผมเองก็ไม่มั่นใจแน่ใจกับแอนว่ามีผมคนเดียวหรือเปล่า แล้วอนาคตต่อๆ ไป แอนจะซื่อสัตย์กับผมได้หรือไม่ ผมในขณะนั้นยังเป็นหนุ่มออฟฟิศรุ่นใหม่ เวลาไปเที่ยวเตร่ไหน ก็มีบ้างที่จะจีบสาว ขอเบอร์โทรโต๊ะหญิงข้างๆ ซึ่งผมสามารถทำได้อย่างอิสระเพราะกลางคืนแอนต้องทำงานนั่นเอง ผมก็ใช้ชีวิตกลางคืน ณ ร้านเหล้าบ้าง เช่าหนังมาดุที่ห้องแอนบ้าง สลับไปมา

วันนึงขณะที่นอนดูทีวีอยู่มีโทรศัพท์เบอร์ที่ไม่ได้เม็มไว้โทรเข้ามา ผมก็ฮัลโหลหวัดดีคร้าบบบ ทำเสียงเฟรนด์ลี่ เผื่อเป็นเพื่อนคนไหนชวนไปดริ้งที่ไหน  เสียงปลายสายบอกว่านี่เบอร์พี่...(ชื่อเล่นผม) ใช่ไหมคะ ผมบอกว่าใช่ครับ ใครคับเนี่ย  ปลายสายบอกว่านู๋ชื่อน้ำหวานค่ะ อยากรู้จักพี่ ผมก็งงกึ่งสงสัย เฮ๊ยใครมาเอาตรูว๊ะ แต่สายตาก็มีร่องรอยเจ้าเล่ห์นิดๆ เผื่อเป็นสาวมาปิ๊งจริง ผมก็สนทนากับน้ำหวานไป ได้ความว่าเธอเรียนมหาลัยเดียวกับแอน อยู่ปี 2 เหมือนกันแต่คนละสาขา และรู้จักแอนด้วย

Grin คืองี้คับ นศ.สมัยนั้น ถ้าใครมีแฟนเป็นคนวัยทำงาน มีเก๋งขับ แต่งตัวภูมิฐานหน่อยๆ นี่ พวก นศ.ผู้หญิงมักจะเอาไปอวดเพื่อนๆ ผมก็ถามน้ำหวานว่า แล้วเอาเบอร์ผมมาจากไหน หวานบอกว่าได้มาจากรุ่นพี่ที่สนิทกันชื่อไอ้โน้ต ผมก็ถึงบางอ้อ เพราะไอ้โน้ตมันเป็นเด็ก นศ.ปี 4 นิเทศศาสตร์ แถวบ้านผม ชอบมานั่งคุยกับผมเวลาเจอกันตามสถานบันเทิงกลางคืนบ้าง 
ผมก็ชวนหวานคุยไปเรื่อยเลยล่ะคืนนั้น  แต่ทว่า ผมยังไม่เคยเห็นน้ำหวาน แต่หวานเคยเห็นผมแล้ว เลยไม่กล้าจะออกตัวแซวคุยแบบกิ๊ก เลยหยั่งเชิงแบบทั่วไปก่อน น้ำหวานบอกผมว่าชอบคนสไตล์ผม บอกว่าผมเฮฮา กล้าแสดงออกดี

ผมก็ถามว่าไปเห็นพี่ที่ไหนมาล่ะ ร้านเหล้าเหรอ หวานบอกว่าใช่เคยเห็นครั้งนึงแต่ยังไม่ปลื้มหรอก มาปลื้มอาจริงๆ ตอนเจอผมนั่งดีดกีต้าร์ร้องเพลงตั้งวงตรงหน้าฟุตบาทวันงานลอยกระทงของมหาลัย  แล้วหวานพักอยู่ชั่น 2 มองลงมาเห็นผมดีดกีต้าร์ ร้องเพลงแบบอินดี้หน่อยๆ ที่สมัยนั้นไม่มีคนรู้จัก  แต่หวานซึ่งเป็นเด็กนิเทศน์ จะชอบแนวๆ นี้ เอาเป็นว่าเพลงหยุด กรุ๊ฟไรเดอร์ ครับ ตอนนั้นไม่ดังแบบทุกวันนี้ ผมก็เล่นไปร้องไปคนเดียว  จนเพื่อนมันถามเฮ๊ย มึงเอาเพลงตลาดๆ แบบโซคูล กะลา หน่อยซิ ผมก็บอกเพื่อนว่ารอฟังไปก่อนเดี๋ยวก็ถึงคิว หวานบอกว่าได้ยินที่ผมคุยกับเพื่อนแล้วก็ปลื้ม ชอบความฮาเฮแบบนี้แล้วถามผมว่าพี่จบนิเทศน์ศาสตร์หรือเปล่า เพราะบุคลิกผมน่าจะจบนิเทศฯ  ผมบอกหวานว่า โอววว ไม่ใช่หรอกจ๊ะ คนละศาสตร์เลย เอาเป็นว่าพี่เป็นคนสันทนาการ ถ้าหวานคุยด้วยจะสนุกล่ะกัน นั่นผมทิ้งท้าย เมื่อมีการเมมเบอร์กันไว้ และทำความรู้จักกันไว้บ้างแล้ว ผมเลยอยากนัดเจอน้ำหวานตัวจริงบ้างล่ะ

2 วันต่อมา ผมนัดเจอน้ำหวานที่ร้านเหล้าปั่น ร้านที่นี่พวกเด็กนิเทศฯชอบไป  หวานคงจะประหม่า อายผมเลยชวนก๊วนเพื่อนมาอยู่รอก่อนแล้ว 3-4 คน ผู้หญิงล้วน พอผมไปถึงร้านผมเห็นเด็ก นศ.ใส่ชุดช็อปของสาขานิเทศน์นั่งอยู่  ผมภาวนาให้หวานคือน้องคนที่สูง ผมยาว นัยน์ตาคมทีเถอะ  แต่ปรากฏว่าคนที่รับสายเป็นอีกคนนึง โอ๊ววว แต่ไม่ได้ขี้เหล่กว่าคนที่ผมคาดเดาไว้ น้ำหวานเป็นคนรูปร่างดีทีเดียว ถึงจะไม่สูงหุ่นนางแบบอย่างน้องคนแรกที่ผมเห็น  คือหวานสูงพอดีๆ น่าจะ 155  ขาว ตัดผมสอยสั้น หน้าตาน่ารัก  เป็นสาวมั่นประสาเด็กนิเทศ

ผมอุธานในใจ ตรูคงจะหัดมีกิ๊กกับเค้าคราวนี้แหล่ะเว๊ย  ผมตรงไปที่โต๊ะที่น้องๆ นั่งอยู่ แล้วก็ทักทายแนะนำตัวกันไป อ้อ..น้องคนที่สวยและหุ่นดีคนแรกชื่อน้องต่ายคับ
วงเสวนากลางหล้าปั่นคืนนั้นมันทำให้ผมระริกระลี้ พิกล ด้วยเหตุที่อยู่ในโต๊ะที่มีสาวๆ เอ๊าะๆ แวดล้อม เด็ก นศ.พวกนี้พูดคุยถูกคอ แลกเปลี่ยนเรื่องคุยกันไป สัพเพเหระ แต่ผมก็ยังตะหนักถึงแอนตลอด แล้วคืนนั้นสี่ทุ่มผมก็เช็คบิลกลับคับ  ยังไม่มีอะไรให้หวือหวา
ปล.เสริมข้อมูลเล็กน้อย ณ ตอนนั้น มือถือยังเป็นยุคจอขาวดำ ไม่มีกล้อง โซเชี่ยลเน็ทเวิร์คที่มีมีเพียง msn เท่านั้น ครับ
จนเที่ยงวันนึง ผมทำทีเป็น msn หาน้ำหวาน ซึ่งกำลังนอนเล่นที่หอว่า อยากไปดูห้องสาวนิเทศฯ จังว่า จัดห้องน่าอยู่มั้ย (มุขเสี่ยวมาก) หวานบอกว่าจะมาก็มาได้นะ แต่เร็วๆ ด้วย เพราะบ่ายครึ่งมีเรียน  ผมเลยตรงดิ่งไปที่หอ ซึ่งเป็นหอพักสตรี (อีกแล้ว) แต่เป็นหอพักสตรีสามีเข้าได้ ..... เดี๋ยวยังไงจะมาต่อนะคับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 28, 2013, 08:24:22 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
berzerk01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2013, 09:24:46 PM »

เหมือน คุณ Mongvish เลย ตอนนี้เรียนอยู่ยังไม่เคยมีแฟนเลย ไม่รู้เรียนจบแล้วจะมีโอกาสบ้างหรือเปล่า
Mongvish

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2013, 10:42:50 PM »

เหมือน คุณ Mongvish เลย ตอนนี้เรียนอยู่ยังไม่เคยมีแฟนเลย ไม่รู้เรียนจบแล้วจะมีโอกาสบ้างหรือเปล่า
Wink ครองโสดไว้นานๆ เดียวมาเอง ครับ
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2013, 01:20:11 PM »

รออ่านต่อครับ อยากรู้ว่าเรื่องของแอนจะจบลงยังไง

Wink

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

Mongvish

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2013, 01:19:37 PM »

ต่อครับ เรื่องของน้ำหวาน

ผมยืมมอไซด์พี่ที่ทำงานตรงไปที่หอพักของหวาน ผมโทรบอกให้หวานลงมารับด้านล่างชั้น 1 ด้วย เพราะไม่กล้าสุ่มสี่สุ่มห้าเดินขึ้นหอหญิง พอไปถึงน้ำหวานลงมารออยู่แล้ว ผมเดินตามน้ำหวานขึ้นไปชั้น 2 พอเปิดห้องเข้าไปผมเอ่ยปากชม โหวห้องเด็กนิเทศนึกว่าจะติสต์ๆ ที่ไหนได้เรียบร้อยเนอะ น้ำหวานยิ้มให้แล้วถามผมว่าไม่นึกว่ากล้ามาที่ห้อง จังหวะนั้นผมนึกในใจว่าด้านได้อายอดล่ะ หวานรู้อยู่แล้วว่าผมคบแอนอยู่ เธอก็ยังออกตัวมาว่าแอบมองผมอยู่ เที่ยงวันนี้ผมคิดในใจว่าวันนี้อย่างน้อยต้องขอหอมแก้มล่ะ

ผมนั่งบนเตียงขนาด 3.5 ฟุต ที่มีหวานนั่งข้างๆ ผมรวมตัวน้ำหวานมาแล้วหอมหน้าผากเบาๆ น้ำหวานไม่ขัดขืนครับ

ผมเลยดึงตัวนอนแล้วกอดคับ  แต่ตอนนั้นในห้องสว่างมาก ผมกลัวหวานจะอาย เลยดึงผ้าห่มโตโต้ มาคลุมโปง แล้วจัดการจูบปากหวานคับ เหมือนรู้งานคับผมได้กลิ่นลิสเตอรืนบางๆ จากปากหวาน ผมเลยแลกลิ้นกันพัลวันคับ  อารมณ์ตอนแลกลิ้นกับหวานนั้น มันเหมือนล่องลอยคับ  ข้างล่างผมแข็งโป๊ก ผมจับมือหวานมาคลำ เพื่อสำรวจท่าทีว่าจะมีโอกาสเกินเลยกว่านี้มั้ย น้ำหวานผงะตัวออกคับ หวานบอกว่ายังไม่เอาดีกว่า หวานบอกว่าไม่อยากผิดต่อแอน  เอ๊า ผมก็งง ในใจก็คิดว่าอืม... ยังไม่รีบร้อนก็ได้ เดี๋ยววันอื่นคงจะได้มากกว่านี้ ผมเลยพูดอ้อนเบาๆ ว่าแล้วให้พี่ทำไงไปทำงานล่ะเนี่ย แข็งโป๊กแบบเนี้ย  หวานบอกให้ผมชักเอา เดี๋ยวจะช่วย  เอาก็เอาวะ  อารมณ์ตอนนั้นคือคิดซะว่าช่วยตัวเองแบบมีตัวช่วย ก็ดีไปอย่าง ผมเลยให้หวานไซร้นมผม ผมค่อนข้างมีอารมณ์ง่ายเวลาถูกไซร้หน้าอกคับ

ระหว่างที่หวานช่วยนั้น ผมบอกให้หวานเตรียมทิชชู่ไว้ ผมสาวสโตรกประมาณ 5 นาที น้ำก็พุ่งปรึ๊ด

ผมโน้มตัวหวานมาหอมแก้ม แล้วบอกว่าหนหน้าจะมาขอนอนงีบกลางวันใหม่  หวานยิ้มอายๆ บอกว่าถ้าสะดวกก็มาได้ตลอด  ผมกลับไปทำงานพร้อมกับนั่งนึกว่าเห้ย นี่กรูกำลังจะเข้าสู่วังวนการมีกิ๊กเหรอ ในหัวก็นึกวางแผนว่าจะทำยังไงไม่ให้แอนรู้ด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 28, 2013, 09:01:01 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 23 พิมพ์