เมษายน 26, 2024, 07:32:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 20 21 [22] 23 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แชร์ประสบการณ์ด้านผู้หญิงที่ผ่านมาครับ ดราม่ายาวๆ ^ ^  (อ่าน 92265 ครั้ง)
Mongvish
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #210 เมื่อ: มีนาคม 12, 2015, 04:17:17 PM »

คนที่ผมเลือกให้มาสอนการ นกป.ให้ ครั้งนี้ ผมกำหนดเสป็กไว้ว่า จะต้องเอ็กส์ สวย หุ่นดี
ลองดูภาพที่ขอจับปลากรอบมาฝากนี้ดูนะครับ ว่าเอ็กส์มั้ย  Grin

Mongvish

« ตอบ #211 เมื่อ: มีนาคม 12, 2015, 04:20:08 PM »

เดี๋ยวมาเล่าประสบการณ์ครั้งแรกของการ นกป. ให้ฟังครับ
ปล. ที่จริงผมก็เคย นกป.มาก่อนนี่นา สมัยกับน้องดรีม นั่นเอง
คือเล่นเหมือนแฟนกันทุกอย่าง เพียงแต่ไม่ได้สอดใส่
ตอนนั้นเกิดขึ้นเมื่อ 5-6 ปีมาแล้ว ไม่นึกเลยว่า วันนี้จะได้มาทำแบบนั้นอีก
แต่ในวงการ นกป. อิอิ  Grin
Mongvish

« ตอบ #212 เมื่อ: มีนาคม 12, 2015, 04:25:23 PM »

ตั้งแต่พิมพ์กระทู้นี้มา เวลาสอดแทรกรูปภาพก็อาศัยหยิบยืมภาพปลากรอบในเน็ท
วันนี้วงการ นกป.แพร่หลาย การส่งการบ้าน การจับปรา มาเขียนส่ง ทำกันอย่างดาดดื่น
บางทีอ่านการบ้านคนอื่นไป ก็ชวนแข็งไป
แต่จังหวะคนมีครอบครัว เลิกการเที่ยวผู้หญิงมานานอย่างที่แจ้งตอนต้นๆ เลยทำให้ไม่มีโอกาสไปแบบนั้น
ก็ได้แต่รอจังหวะ จนสุดท้ายก็ได้ลอง นกป.ดู

พอได้่ลิ้มลองการ นปก. ก็เลยไม่ใช่เรื่องยากที่จะขอจับปามาบ้าง เม็มมือถือก็เต็มคิดดู
ภาพจริงเสียงจริง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 12, 2015, 04:27:06 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
Chieftheman
โอตาคุเอวี

« ตอบ #213 เมื่อ: มีนาคม 12, 2015, 06:31:20 PM »

ติดตามอ่านอยู่นะครับพี่
Mongvish

« ตอบ #214 เมื่อ: มีนาคม 13, 2015, 08:22:37 AM »

ผมอยากรู้เหมือนกันว่าเสน่ห์ของการ นกป.มันดีอย่างไร
ตอนเมื่อซัก 5-6 ปีก่อนที่เริ่มได้ยินศัพท์คำว่า นวดกระปู๋ มานั้น
ผมนึกว่าเป็นศัพท์ใหม่ของวงการอาบ อวบ นวด เสียอีก เข้าใจไปว่าการไป นกป.ก็จะจบด้วยการซั่มแต่เลี่ยงบาลี
เพื่อหลีกเลี่ยงปัญหากฎหมายในการเปิดสถานที่แบบนี้หรือเปล่า คือ ตอนนั้นก็ไม่ได้สนใจอะไร ด้วยเหตุเพราะภฺมิลำเนา
ที่ผมอยู่ไม่มีสถานที่แบบนี้ และพอเลิกเที่ยวกลางคืน เลิกกิ๊กเด็กๆ เรื่องผู้หญิง เรื่องการให้รางวัลชีวิต มันเลยไม่มีในหัวอีกเลย

เอาล่ะครับ ผมจะมาเล่าประสบการณ์ นกป. ครั้งแรกให้ฟังนะ ว่ามันเป็นยังไง
วันนั้น (ไม่กี่วันที่ผ่านมานี่เอง) ผมมีคำสั่งให้ไปอบรมที่ กทม. พอเห็นหัวข้อ และหน่วยงานผู้จัดแล้ว
ตาผมเริ่มลุกวาวทันที เพราะอบรมชี้แจงครั้งนี้ ครึ่งวันเสร็จ แล้วครึ่งบ่ายว่าง
ผมวางแผนบินเช้า กลับไฟล์เย็น เพื่อไม่ให้แฟนต้องสงสัยอะไร
โจทย์ต่อไปของผมคือ จะเลิกสปาร้านไหน น้องคนไหนดี
คือ ก่อนหน้านี้นอกจากผมจะเล่นเวปนี้ ผมเคยเข้าไปเล่น ไปอ่าน เวป นกป.ชื่อดังของบ้านเรา
เลยเห็นการส่งการบ้าน การโปรโมทน้องๆ สวยๆ มากมาย
ตรงนั้นเองทำให้เปิดวิสัยทัศน์ของผมว่า วงการสีเทาๆ แบบนี้ มันมีคนสวยๆ อยู่มาก
การบ้านบางคนถ่ายทอดมาได้ดี บวกกับฝีมือถ่ายภาพชั้นเซียน  ยิ่งทำให้เห็นชัดเลยว่าบรรดานางฟ้าที่เราเห็นเดินตามมหาลัย
ตามห้าง ตามงานมอเตอร์โชว์ ก็มาทำงานแบบนี้เยอะ   โอกาสที่จะได้นัวเนีย ใกล้ชิดแบบ 18+ มันง่ายมากๆ

Mongvish

« ตอบ #215 เมื่อ: มีนาคม 13, 2015, 08:44:17 AM »

ร้านสปายุคนี้ใช้สื่อโซเชียลในการโปรโมตร้านของตัวเอง และดันงานให้น้องๆ ผ่านไลน์ ผ่านเวป
การส่งภาพมาให้ลูกค้าชมประกอบการตัดสินใจนั้น จะมีการเบลอหน้า เซ็นเซอร์ใบหน้าไว้
หากสนใจคนไหนจริงๆ ก็ค่อยจองรอบ และไปลุ้นดูหน้าตาจริงๆได้ในวันขึ้นงาน
แต่หากไม่มั่นใจ ก็อาจจะวอล์คอินเข้าไปที่ร้าน  แล้วขอให้ทางร้านเรียกน้องๆมาให้ดูก็ได้
ผมว่าอย่างหลังนี้ได้ฟิลดี เพราะน้องๆ เป็น 10 เดินมาให้เลือกดู ถูกชะตาใครก็ค่อยเลือก
แต่ก็เสี่ยงกับการที่ไปวันที่ลูกค้าเยอะ น้องคนแจ่มๆ ถูกเลือกไปก่อนแล้ว

เอาล่ะ ผมเลยเลือกตัวนางแบบที่จะสอน นกป.ให้ผมตั้งแต่เนิ่นๆ โดยไลน์หา PR ร้าน บอกวา่ขอจองน้อง.....
รอบ 14.00 น. พีอาร์ร้านตอบโอเค นัดให้เรียบร้อย วันดีเดย์ ผมไปถึงร้านก่อนเวลา เพราะไม่เคยไปร้านสปานั้นมาก่อน
เลยต้องเผื่อเวลาไว้กลัวหลงทาง และอีกใจหนึ่ง คือตั้งใจไปดูน้องๆ คนอื่นด้วย

ถึงร้านปุ๊บ น่าเสียดาย วันนั้นน้องๆ ที่เข้างานจะมารอบ 17.00 กันซะส่วนใหญ่ ตอนผมไปรอเลยได้เจอน้องที่รับงานรอบ 13.00 น.เพียง 2 คน
แต่แม่เจ้า เป็นสองคนที่สวยมาก รูปที่ทางร้านโปรโมตน้องดรอปกว่าตัวจริงมากๆ คือ ตัวจริงสวยกว่ารูปที่ปิดหน้าเสียอีก
คนแรก ออกแนวขาวผมยาว ตัวเล็กๆ หน้าตารูปไข่ สวยเลยทีเดียว
คนที่ 2 คนนี้พริตตี้ MC ชัวร์ๆ เพราะสูง ขาเรียวยาว ตัดผมทรงน้องมุกกี้ เน็ทไอดอลเสียด้วย
กำ.... ผมนึกในใจถ้าไม่จองใครไว้ก่อนนะ ผมจะชี้เอาคนนี้แหล่ะ เพราะผมแพ้ทางสาวสูงยาว ขายาว มันชวนจิ้นไปถึง Nami itoshino ราวๆ นั้น

นั่งรอประมาณ ชม.กว่า มีลูกค้าขาจรแวะมาร้าน ได้คุยแลกเปลี่ยนแนวคิดการเที่ยว นปก. ผมก็ไม่อายว่าครั้งแรกของผม
พี่คนแรกเลือกน้องคนแรกไป คงเพราะแพ้ความขาว สวย
พี่อีกคนยังเก้ๆ กังๆ อยากได้งานแรงๆ นอนอย่างเดียว ประเภทบู๊ล้างผลาญน้องจัดให้ แต่พีอาร์บอกว่าน้องคนนั้นเข้างานห้าโมงเย็น ตอนนี้เหลือแต่น้องมุ้กกี้ 2 เท่านั้น จะขึ้นมั้ย ว่าแล้วพีอาร์ก็เรียกน้องมาให้ดูอีกที
บร๊ะ ... สวยฉิบๆ ผมอุทานในใจ น้องมาไหว้ผมกับพี่คนนั้นแปร๊บๆ แล้วก็เข้าไปในห้อง
ผมยุเลยครับ พี่ขึ้นเถอะครับ ไม่บู๊ แต่ได้ยาว สวย เป็นผมผมขึ้นนะ พี่คนนั้นฟังผมพูดเพ้อซักพัก แกบอกว่า เอาก็เอาว่ะ นี่เชียร์ดีกว่าพีอาร์อีกนะน้อง Grin

คือ ผมไม่มีส่วนได้เสียอะไร แต่คือแบบว่ามันโดนใจมากๆ ไง ถ้าพกเงินไปเยอะนะ จะต่ออีกรอบกับมุ้กกี้2 เลย

Mongvish

« ตอบ #216 เมื่อ: มีนาคม 13, 2015, 09:03:05 AM »

เอาล่ะครับ ไม่ให้เสียเวลา มาที่น้องที่ผมเลือกจองไว้ดีกว่า
เธอมาถึงร้านช้ากว่ากำหนดไปซํก 10 นาที หน้าตากระหืดกระหอบ เปิดประตูเข้าร้านมาก็ยกมือไหว้แขกทุกคน
(ตอนนั้นมีผม กับพี่ที่เพิ่งมาใหม่อีก 2คน) เธอคงยังไม่รู้ว่าลูกค้าคนไหนที่จองเธอไว้
ในบรรดาสามคนนั้น ผมว่าผมดูหื่นน้อยกว่าทุกคน ต้องเก๊กๆ สำรวมไว้นิดนึง
ผมขอเรียกชื่อเธอว่า น้องโยเกิต ล่ะกันนะครับ
เธอเป็นคนสูง หน้าตาเฉี่ยว ขายาว แขนยาว เอวคอด สัดส่วนตามที่ประมาณด้วยสายตาคือ สูง 163 34 -24 -36
คือ ถ้าเดินตามห้าง หรือเป็นเอ็มซีตามงาน หรือเจอในผับเนี่ย จัดว่าสวยเอ็กส์เลยล่ะครับ
ไอ้เราก็เลิกจับเด็กจีบสาวในผับบาร์มานาน โอกาสจะได้ใกล้ชิดสาวหุ่นแจ่มๆแบบนี้ไม่มีทางเลย นอกจากใช้ทางลัดวงการ นกป.เท่านั้น
ผมบอกน้องโยเกิดไปว่า พี่ขอจับปลากรอบไปลงการบ้านในเวปให้นะ น้องยิ้มๆ บอกเอาเลยพี่ เซ็นหน้านู๋ให้ด้วยล่ะกัน
อืม.... คือวงการ นกป.นี่ ถึงผมจะเพิ่งเข้า แต่ก็เห็นได้ว่าวงการนี้ค่อยข้างเชื่อใจไว้ใจกันมาก ลูกค้าถ้าให้เกียรติน้อง
น้องก็จะฟีตแบ็คดีกลับมาด้วย เรื่องถ่ายรูประหวา่งการเที่ยวเนี่ย กลายเป็นเรื่องธรรมดาเกือบร้อยละ 80 ของวงการ น่าจะยอมให้พี่ๆ นักเที่ยวเก็บภาพได้
อ้อ... ผมถ่ายมาหมดทั้งแบบเห็นหน้า และไม่เห็นหน้า แต่ก็เป็นจรรยาบรรณของนักเที่ยว นกป.ครับว่าต้องเลือกรูปที่ปกปิดตัวตนของน้องด้วย การเล่าเรื่องครั้งนี้ เลยเลือกเอาลงเท่าที่ลงได้ ครับ
Mongvish

« ตอบ #217 เมื่อ: มีนาคม 13, 2015, 09:51:16 AM »

เข้าสู่โหมด 18+ ล่ะนะครับ
เล่าในแบบฉบับของผม แบบที่เคยเล่ามาในหน้าแรกๆ

เริ่มต้นเราทั้งสองคนก็ไปอาบน้ำก่อนครับ น้องถามว่าจะให้นวดนัวเนียในห้องน้ำเลยมั้ย
ผมไม่เน้นเรื่องนั้นครับ อาบเองได้อยู่ เพราะต้องการเก็บภาพอิริยาบทตอนโยเกิดอาบน้ำ ผมเลยปล่อยให้น้องเค้าไปชำระร่างกาย
ระหว่างนั้นผมก็รัวชัตเตอร์ไม่ยั้ง ยังดีหน่อยนะครับว่าผมไม่ประหม่าเวลาเจอสาวๆ เปลือยอยู่ด้านหน้า ไม่งั้นคงเงอะงะ ทำไรไม่ถูกแน่ๆ
เพราะสาวหุ่นดี มาเปลือยให้เห็นต่อหน้า  พิมพ์มาถึงตรงนี้ ทำให้เห็นการเปลี่ยนแปลงทางสังคมเราจังนะครับ คืออะไรมันจะง่ายขนาดนี้กับการได้เจอผู้หญิงสวยๆ การได้ถา่ยภาพแนวนี้ มันช่างง่ายเลยเกิน

พอน้องใกล้จะอาบเสร็จ ผมวางกล้อง และถอดเสื้อผ้าเข้าไปอาบบ้าง ไม่อยากให้เสียเวลาบนเตียง
ถือเป็นหน้าที่ของเด็ก นปก.เลยครับว่าจะต้องช่วยเราอาบน้ำ ผมก็อาบของผมไป น้องก็ช่วยมาถูมาล้างให้เราด้วย

ตัดมาที่บนเตียง ไม่ต้องอะไรมากแล้วล่ะ กลิ่นสาวแปลกใหม่ ที่ผมไม่เคยสัมผัสมาเลย น่าจะ 5-6 ปีก็ว่าได้
ตอนนี้เธอนั่งขอบเตียงพันผ้าเช็ดตัวอยู่ใกล้ๆ ผมเริ่มต้นด้วยการสัมผัสรสจูบอย่างแผ่วเบา น้องยังเกร็งริมฝีปาก ไม่ยอมให้แลกลิ้น
(เอ.... อันนี้ไม่เห็นเหมือนการบ้านที่คนอื่นส่งกันเลยว่าโยเกิดจูบมัน เสียวสุดซอย)
ผมก็ไม่รีบครับ ยังไม่เผยอปากก็ไม่เป็นไร  ขอย้ายจากริมฝีปากมาที่เนินนมซิ
นั่นล่ะฮะ ทุกอย่างก็ตามสเตป ดูดชิมนม ระรัวลิ้นบนยอดถันบ้าง เนินนมบ้าง สลับไปมา ซักพักก็ดันตัวน้องให้นอนลงไปแผ่กับเตียง
ทีนี้ล่ะครับ ผมเองหงี่ไม่ไหวล่ะ ขอดูสาวหุ่นเอ็กส์ ที่นอนอยูข้างหน้าน่อยซิ
บร๊ะ มันอล้าอร่ามมากๆ ผิวเนียน หน้าอกสวย เอว สะโพก ได้หมด

ไม่ไหวล่ะครับ ผมบอกให้น้องนอนเฉยๆ นะเดี๋ยวพี่จะนวดให้เอง
ว่าแล้วผมก็ระดมเลีย ดูด ไซร้ตั้งแต่ซอกคอ ผ่านนมลงมาด้านล่าง จับน้องแหวกขา ใช้ลิ้นเลียตวัดตรงนั้นไปมา
เริ่มได้ยินเสียงครางของเธอเบาๆ มาบ้างล่ะ เรียกได้ว่าผมง่วนกับการทำแบบนี้เกือบ 10 นาที จนลิ้นตอนที่ชิมน้ำตรงนั้นอยู่
รับรู้ว่าตอนนี้น้ำตรงนั้นนองไปหมดล่ะ เอาเอาหน้าที่ตอนนั้นมอมไปด้วยน้ำรักของเธอเข้าไปประกอบปากทันที
โช่ครับ..... เธอไม่ปัดป้อง เปิดปากรอรับการจูบ แลกลิ้น และตอนนี้เองก็เป็นจังหวะที่เคลิ้มตัวลอยเลยล่ะ
เพราะการได้จูบ แลกลิ้น บดจูบกันอย่างกับเป็นแฟนกันแบบนี้มันทำให้ของผมชี้เด่ ไปหมด ผมเอามือแตะๆตรงนั้นของเธอ ก็รู้เลยว่าน้ำเจิ่งนองเยอะขึ้น

มาถึงตอนนี้ ถ้าเป็นการซั่มกันจริงๆ ก็คงฉีกถุงยางแล้วแทงใช่มั้ยครับ แต่พอมันเป็น นกป. จะทำยังไงดีล่ะเนี่ย ผมก็ไม่รุ้นะ
แต่ก็อาศัยประสบการณ์เก่าๆ กับการอ่านการบ้านที่ส่วนใหญ่จะไม่อธิบายลึกว่าต้องทำยังไง มาวันนี้ล่ะผมจะเล่าอย่างละเอียด

ผมก็เลยหันไปคว้าเจลมาบีบลงมือ แล้วก็จัดการถูชโลมไปที่จรวดจนลื่นปรึ์ด แล้วก็บีบให้หยดไปที่บริเวณนั้นของน้องเค้าด้วย
เรียกว่าตอนนั้นน้ำรัก หรือเจล อันไหนลื่น ดูไม่ออกล่ะ เพราะมันผสมกันไปหมดแล้ว

ผมเริ่มต้นท่าแรกด้วยการเอาท่อนเอ็นบริเวณลำโคนถูๆ กับกลีบตรงนั้นของน้องโยเกิด ถูสไลค์ขึ้นลง ช้าบ้าง เร็วบ้าง
ระหว่างทำก็ทำความเข้าใจกับตรงนั้นได้ว่า  อืม... มันก็เสียวๆ ดีนะ น้องเค้าก็จะยกตัวให้ได้องศาที่เหมาะสมต่อการที่เราจะถูตัวโยกขึ้นลง

เกร็ดความรู้ตรงจุดนี้คือ ถ้าเราจะทะลึ่งจับยัดพรวดเข้าไปนะ ก็ย่อมทำได้ เพราะมันลื่น และปากเนินสวรรค์ของน้องที่ถูกเราถูคลึงสไลค์ไปแบบนั้นนะมันพร้อมจะถูกดันพรวดเข้าไปได้อยู่แล้วล่ะ แต่สเหน่ห์ของ นกป.ก็คือ การแค่เฉียดๆ ทำทุกอย่างเสมือนจริง แต่ไม่ได้แทง 

sazz
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #218 เมื่อ: มีนาคม 13, 2015, 10:23:02 AM »

รอลุ้นตอนต่อไปครับ  Grin Grin Grin
berzerk01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #219 เมื่อ: มีนาคม 13, 2015, 10:42:15 AM »

มารอครับ Grin
หน้า: 1 ... 20 21 [22] 23 พิมพ์