เมษายน 19, 2024, 09:19:29 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 21 22 [23] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แชร์ประสบการณ์ด้านผู้หญิงที่ผ่านมาครับ ดราม่ายาวๆ ^ ^  (อ่าน 92140 ครั้ง)
Mongvish
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #220 เมื่อ: มีนาคม 13, 2015, 10:56:58 AM »

ขอบคุณสำหรับการติดตามนะครับ Cheesy

่เดี๋ยวเล่าเรื่อง นกป.ครั้งแรกนี้จบ จะลองมาสรุปข้อดีของงานนี้ให้ฟังอีกทีครับ
ผมว่ามันเติมเต็มชายไทยได้เป็นอย่างดีเลยล่ะ อิอิ เดี๋ยวมาเล่าต่อนะ

เอาภาพการบิ้วของน้องโยเกิดไปก่อนนะ อารมณ์เหมือนนอนกับกิ๊ก ใสๆ ง๊องแง้ง ไซร้เรายังกับเราเป็นแฟน
นี่สินะสเหน่ห์ของ นกป

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 13, 2015, 11:32:34 AM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #221 เมื่อ: มีนาคม 13, 2015, 01:15:59 PM »

มารอต่อครับ  Grin

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

Mongvish

« ตอบ #222 เมื่อ: มีนาคม 13, 2015, 03:12:41 PM »

Cheesy กลับมาต่อครับ

เล่าถึงตอนที่ผมเอากระปู๋นวดให้โยเกิตใช่ป่าวครับ ต่อล่ะนะ
ด้วยท่าทางที่มันเหมือนกับการซั่มกันจริงๆมากๆ เราก็กระเด้าไปแบบองศาเอียงๆ ในแบบอารมณ์ นกป.
ผมกระซิบถามน้องว่า เจ็บมั้ยเนี่ย เพราะด้วยการที่เราเอาส่วนท่อนเนื้อของเราไปถูไถตรงกลีบบริเวณด้านนอกของน้องแบบนั้นอยู่ซ้ำๆ ก็เลยเป็นห่วง กลัวน้องจะเจ็บแล้วอารมณ์ร่วมจะสะดุด น้องบอกว่าไม่เจ็บค่ะ พี่ทำไปเลยเต็มที่เลย  Cheesy

อืม... แบบนั้นก็ดี ผมก็เลยลองเร่งจังหวะ และก้มตัวลงไปดูดปาก โยเกิตก็อ้าปากรับการจูบปากอย่างดุดดื่ม แทบจะดึงวิญญานกันออกจากรา่งเพราะการจูบนั้น  Cheesy  อ้อ.. แต่ ผมก็ไม่ลืมที่จะหยิบกล้องมาถ่ายภาพนะ น้องเค้าก็ไม่ว่าไร เพราะคงเป็นธรรมดาแล้วล่ะมั้งที่ลูกค้าจะจับปลากรอบไปเขียนการบ้าน สไลด์ตัวในท่ามิชชั่นนารีไปซักพัก เกิดเมื่อยตัว เลยสลับให้โยเกิตลองขึ้นมาด้านบนบ้าง

ท่าแบบนี้ถ้าในวงการ นปก. อาจจะเรียกว่า B2B รึป่าวไม่แน่ใจ ใครรู้ก็ช่วยชี้แนะด้วยนะครับ
คือเอาน้ำมันชโลมตัวซะลื่น แล้วก็เอานมมาถูตัวเรา สไลด์ตัวขึ้นลง ขึ้นลง เสียวๆพิกล
ผมนอนเฉยๆ ให้น้องเค้าทำไป ทำให้นึกถึงหนัง AV ที่เราดูบ่อยๆ เลย ประเภทที่นวดน้ำมันบนแพยาง ทั้งในซี่รีย์ soap ของค่าย moodzdy หรือซี่รีย์เก้าอี้สีทองของค่ายพรีเมี่ยม (จำได้แต่ค่ายที่ดูบ่อยๆ )

ตักตวงความฟินจากท่านั้นได้ซักพัก ผมก็อยากถูกนวดกระปู๋อีกล่ะสิ ก็เลยถามโยเกิดว่า ถ้านู๋อยู่ข้างบนเนี่ย จะนวดท่าไหนได้บ้าง

จากการอ่านๆ การบ้านมา กูรูหลายคนบอกว่าให้ใส่ถุงยางอนามัยเตรียมไว้ เพราะมันจะผลุบๆ โผล่ๆ เกิดมันผลุบเข้าไปจะได้สบายใจ ไม่เครียด ผมก็ไวเป็นกรด บอกว่าเดี๋ยวพี่ขอใส่ถุงยางได้มั้ย น้องเค้าก็พยักหน้า พอใส่ไปเสร็จ น้องก็ชโลมเจลลื่นๆ เพิ่มลงไปบนท่อนเนื้อที่สวมถุงยางอยู แล้วก็เล็งๆ จากนั้นก็เอากระปี๋ของน้องในส่วนด้านนอกที่เป็นกลีบแคมชมพูนั้นมาแปะบนเนื้อเอ็นของผม
พอทาบสนิทดีแล้ว ก็จัดการขยับตัวสไลด์ไปมา เอาปี๋คลึงถูปู๋เรา ความรู้สึกตอนนี้นะ ก็เหมือนกับซั่มกันจริงๆ เลยล่ะครับ เพราะมันถูกกดทับ นมเอย ริมฝีปากน้องโยเกิดเอย มันลอยเด่นอยู่ข้างหน้าเรา

ผมก็ดูดนม จูบปาก มือก็บีบเค้นก้น จับเอวสไลด์ถูไถเป็นจังหวะ   Cheesy
ฟีลลิ่งแบบนี้ ดีกว่าอาบอบนวด หรือไซด์ไลน์ที่ผมเคยใช้บริการซะอีก เพราะการเที่ยวสองอย่างที่ว่าในตอนนั้น มันไม่มีการจูบปากได้แบบนี้ แถมยังเร่งเราให้เสร็จๆ เร็วๆ เสียอีก
นี่เอง คือสเหน่ของ นกป.  มิน่า วงการ นกป.ปัจจุบันถึงฮิตติดลมบน

ยังครับ ผมยังไม่ยอมเสร็จหรอก เพราะอยากจะลองนวดหลายๆ ท่ากว่านี้
ผมจับโยเกิดโก้งโค้ง นวดท่าด็อกกี้ไป ท่านี้นะ ถ้าเราจะเสียบจริงน้องก็ไม่ทันตั้งตัวหรอก เพราะกลีบแคมลอยเด่น แถมน้องไม่เห็นว่าเราจะเข้าด้วยองศายังไงอีก  แต่ผมก็ปฏิบัติตามกฎของ นกป.ครับ คือเอาดุ้นเอ็นไปวางแปะทางกับร่องกระปี๋ แล้วก็ถูไถขึ้นลงลื่นปรึ๊ดๆ ด้วยเจลหล่อลื่น มันก็สนุกและเสียวไปอีกแบบนะ ผมว่า

Mongvish

« ตอบ #223 เมื่อ: มีนาคม 13, 2015, 03:22:24 PM »

นวดท่าด็อกกี้ได้ซักพักก็เมื่อยครับ เพราะองศามันใม่ใช่แทงแบบซั่ม แต่ต้องทะแยงสูงขึ้นร่องก้นเลยเมื่อยเร็ว

ก็เลยนอนลงแล้วถามโยเกิดว่า เอ่อ.... นวดกันเพลินเลย ลืมไปอีกอย่างนึง คืออะไรรู้มั้ย Grin

คือผมลืมให้น้องสโม๊คกี้ สเปร ให้ โยเกิดก็ใจดีแฮะบอกว่า งั้นพี่ถอดถุงยางออกสิ เดี๋ยวนู๋ใช้ปากให้
ผมบอกให้น้องเค้าถอดให้ เพราะผมชอบมองเวลาที่ผู้หญิงสวยๆ ทำอะไรให้เราแบบนั้น
พอถอดถุงยางออกไปพ้นท่อนเอ็นปุ๊บ น้องก็เอาผ้าเช็ดตัวมาเช็ดเจลที่ลื่นๆ ออกไปจนหมด เพื่อจะได้สะดวกต่อการใช้ปาก
แล้วผมก็ถูกโยเกิด ดูดสด อมสด อืม ใช้ปากได้เก่งทีเดียว แค่มองเห็นผู้หญิงสวยๆ เอ็กส์ๆ มาทำอะไรกับท่อนเนื้อของเราข้างหน้า แค่นี้ก็สุขสุดๆ ล่ะครับ มองเธออมไป ผมก็ลูบผม ลูบนมไป โครตสุขเลย

Mongvish

« ตอบ #224 เมื่อ: มีนาคม 13, 2015, 03:40:11 PM »

ผมปล่อยให้โยเกิดดุดอมไปซักพัก ก็เริ่มมองเวลา เฮ้ย ใกล้จะหมดเวลาแล้ว
คือ คอร์ส นกป. จะมีที่ประมาณ 75 นาที เหลืออีก 20 นาทีเองมั้งตอนนั้น
ไม่ได้การ มัวช้า กว่าจะเสร็จ อาบน้ำ  และตั้งใจจะขอถ่ายรูปเพิ่มอีกหน่อย เดียวจะไม่ทันเวลา

ผมเลยบอกโยเกิดว่า เอาล่ะ พี่จะนวดท่าสุดท้ายล่ะนะ พลันผมเอี้ยวตัวจะไปคว้าถุงยางซองใหม่มาสวม
เธอบอกว่า ไม่ต้องใส่ก็ได้พี่ ผมก็มองหน้าเธอ ส่งภาษาสายตาให้รู้ว่า ถ้าทำในลิมิต นกป.น่ะ ไม่จำเป็นต้องใช้มันก็เสร็จได้
ผมเข้าใจสิง่ที่เธอต้องการจะสื่อดีครับ ไม่ใส่ก็ไม่ใส่ เพราะแค่เอาดุ้นเอ็นตรงส่วนลำถูไถกระปี๋ด้านนอกเองนี่นา ไม่เสี่ยงโรคอะไรหรอก

ผมเลยบีบเจลมาชโลมดุ้นเอ็นจนลื่น เอาก็หาองศาที่จะเอาท่อนเนื้อนั้นเอาไปแปะกับกลีบชมพูตรงนั้น
พอแปะได้ ก็เริ่มสไลด์ตัว เหมือนท่าแรกที่ทำในตอนต้น แต่ตอนนี้มันต้องรีดพิษให้เสร็จให้ได้
ผมก็ทั้งสไลค์ตัว ทั้งกระเด้าตัวให้ท่อนลำเกิดการเสียดสีแบบลื่นๆ เพื่อให้เสร็จให้ได้

ถ้าลำพังแค่ทำอย่างที่ว่าอย่างเดียว ไม่เกิน 2 นาทีผมก็คงจะต้องแพ้แตกล่ะ
ระหว่างทำไปนั้น ก็เกิดความคิดแบบ AV ผุดขึ้นในหัวอีกล่ะ ลองถ่ายรูป และคลิปเล็กๆ น้อยๆ จากมุมนี้ดีกว่า
เหมือนซีรีย์ของค่าย  prestige ที่จะมีซีรีย์ชุดห้องสูท มีมุมกล้องจากนักแสดง  Grin เลยขอสวมบทบาทตากล้องแปร๊บ

สาวสวยๆ โดนแรงเรากระเด้าจนนมกระเพื่อมอยู่ข้างหน้าแบบนี้ อูยส์ เสียว
Mongvish

« ตอบ #225 เมื่อ: มีนาคม 13, 2015, 04:10:59 PM »

Grin เฉพาะผมเก็บภาพปลากรอบด้วยท่านี้ กินเวลาไปร่วม 5 นาที เพราะสมาธิย้ายจากด้านล่างไปอยู่ที่มือขวาที่ถือกล้องด้วย
สมาธิตรงบั้นเอวเลยมีไม่เต็ม 100 แต่ก็เพลินมากๆ เลยล่ะ ปกติที่ผ่านมาเวลาซั่มใคร แม้จะมีความคิดอยากจะถ่ายเก็บไว้ แต่ก้ไม่เคยทำได้ แต่กับตรงนั้น เวลานั้น มันทำให้หมดเลย ขอเพียงเราจริงใจกับน้อง ไม่เอาไปเผยแพรต่อให้เสียหาย น้องๆในวงการนี้ผมว่ารับได้

มาถึงจุดไคล์แม็กส์กันดีกว่า ท่านี้ต้องใช้วิทยายุทธอย่างสูง (มั้ง) เพราะจะต้องกดลำตัวตรงบั้นเอว ให้กระปุ๋โดนเสียดสีให้เกิดความเสียวจนพร้อมที่จะเสร็จ และการใช้มือขวาที่จับกล้องเล็งถ่ายคลิปไม่ให้ภาพสั่น (ปล. ไม่ต้องหลังไมค์มาขอนะครับ ผมขอเก็บไว้ดูเอง เพราะมือมันกึ่งเผลอกึ่งตั้งใจถ่ายทั้งหน้าตา และรูปร่างน้องโยเกิดหมดเลย  Grin)

อารมณ์ร่วมของโยเกิดเธอคงมาจริงๆ เพราะน้ำรักมันไหลแฉะออกมาหน้าปากถ้ำไปหมด ปากก็กัดริมฝีปากกรอดๆ ถ้าไม่ติดว่ามือต้องถือกล้องอยู่นะ ผมคงโน้มตัวไปจูบปาก เพราะมันจะเสียวมากๆ แต่เอาล่ะในเมื่อเลิกจะเก็บปลากรอบแบบนี ก็ต้องทนมองต่อไป

และแล้วก็ถึงจังหวะปลดปล่อยเสียที ผมเกร็งหน้าท้องเต็มที่ เพราะเขื่อนใกล้แตก ในหัวตอนนั้นคิดสองอย่าง จะแตกปล่อยด้านนอกให้น้ำขุ่นขาวฉีดบนกลีบแคม (แบบซีรีย์ semen บ้าง cum shot บ้าง) หรือจะถ่ายตอนน้ำมันพุ่งปรี๊ดไปบนเนินหน้าท้องแบบราบ (แบบนี้ฝั่ง av ไม่คอ่ยเจอแฮะ) หรือจะลุกไปปล่อยบนนม (แบบท่าจบไม้ตายทั่วไปของหนัง AV ) หรือจะจัดการจอดรถ (car park) ดี

ผมมีเวลาตัดสินใจไม่ถึง 30 วินาที เพราะตอนนั้นรู้สึกเลยว่า น้ำจะพุ่งแล้ว
ผมเลยเลือกที่จะตัดสินใจซักอย่าง แบบไหนก็เอาเหอะ เง่ง เงีี่ยนน้ำจะแตกแล้ว
สุดท้ายผมเลือกที่จะเล็งกล้องไปบริเวณเนินหน้าท้องแบนราบของโยเกิด
เพราะรู้ดีว่าอีกไม่กี่วินาทีข้างหน้าจะมีน้ำขาวๆ พวกพุ่งออกมาจากมุมมืดๆ ตรงด้านล่างที่เสียดสีกันอยู่

นั่นล่ะฮะ ท่านผู้อ่าน
ผมไม่ไหวแล้วววว ผมฉีดน้ำพุ่งปรี๊ดออกมา แบบไม่ต้องมีการกลั้นอะไรทั้งนั้น น้ำเชื้อพุ่ง 3- 4 ปรี๊ด
ส่วนที่พุ่งไกลที่สุดก็ไปจนถึงเนินนม ผมมองการปลดปล่อยของตัวเองที่เกิดขึ้นแล้ว พลันนึกในใจ นี่กูเซ็กส์จัดไปมั้ยวะ
ผมยังคงถ่ายคลิปไปที่หน้าท้องที่มีน้ำรักของผมเปรอะเต็มหน้าท้อง ได้อารมณ์หื่นดีมากๆ ซักพัก ผมก็ปิดกล้อง
แล้วก็หยิบทิชชู่มาเช็ดให้โยเกิด

Mongvish

« ตอบ #226 เมื่อ: มีนาคม 13, 2015, 04:22:42 PM »

เอาล่ะครับ จบ สำหรับการนวดกระปู๋ครั้งแรกของผม

ผมมองเห็นข้อดีของ วงการนี้ ดังนี้
1. มีการแข่งขันกันสูง แต่ละร้านหาน้องสวย ๆ โปรไฟล์ดีๆ ออกมาแย่งลูกค้ากันเยอะแยะ ทำให้ตลาด นปก.คึกคัก
2. มุมมองความคิดของน้องๆ ในวงการที่มองต่องานนี้ คือ ไม่ได้เสียหายอะไรมากนัก ไม่ได้ถึงขั้น XXX กับลูกค้า แม้ว่าถ้ามองเนื้องานจะเฉียดมากก็ตาม เมื่อน้องๆ มองวงการแบบนี้ จึงมีน้องๆ สาวสวยทุกสาขาอาชีพเข้ามาสู่วงการนี้ไม่ขาดสาย นักเที่ยวก็สามารถเลือกคนสวยๆ ที่ในชีวิตประจำวันอย่าหวังว่าจะได้เฉียดใกล้เลย แต่ถ้ามาในลักษณะลูกค้า นกป. เราจะกลายเป็นแฟนเธอทันที
3.การสุภาพ ให้เกียรติกันในวงการนี้เยอะกว่าวงการ อาบ อบ นวด หรือไซด์ไลน์ทั่วไป อะไรที่เราทำได้ยากในชีวิตจริง ก็สามารถทำได้โดยง่าย เช่นจะขอถ่ายภาพสาวสวยๆ ในมุมมองแบบเอ็กไปจนถึง 18+ ก็ทำได้ง่าย ถ้าน้องคนไหนคุยง่ายแบบโยเกิด ก็ถ่ายทำยังกับหนังโป้เลยก็ยังได้

เอ... คิดไม่ออกล่ะ ถ้านึกออกเพิ่มจะมาเติมนะครับ
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #227 เมื่อ: มีนาคม 14, 2015, 08:39:43 AM »

เจ็บหนักมััยครับ อยากทราบราคา รบกวน pm มาหน่อยครับ

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

Chieftheman
โอตาคุเอวี

« ตอบ #228 เมื่อ: มีนาคม 17, 2015, 05:25:54 PM »

เจ็บหนักมััยครับ อยากทราบราคา รบกวน pm มาหน่อยครับ

หลายๆที่ ก็สามารถสอดใส่ได้นะครับ แล้วแต่ว่าน้องเค้าถูกใจเราหรือเปล่า อันนี้ไม่นับพวกMoney talkนะครับ   
หน้า: 1 ... 21 22 [23] พิมพ์