เมษายน 20, 2024, 09:29:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ประชาสัมพันธ์ครับ จิมิเทียม จิ๋มกระป๋อง ของเล่นผู้ใหญ่ ลด 15% ทั้งเว็บครับ  (อ่าน 14037 ครั้ง)
nana319
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« เมื่อ: ธันวาคม 30, 2013, 01:26:19 AM »

สวัสดีครับ ทุกท่าน
เฮียจืด ขอพื้นที่ในการประชาสัมพันธ์ ข่าวสารเว็บไซต์หน่อยนะครับผม
เพื่อให้เป็นสีสัน ของปีใหม่
สำหรับท่านที่ สั่งซื้อสินค้า และ โอนเงินภายในวันที่ 31/12/2013 นี้

เฮียจืด มีส่วนลดสินค้าให้ทั้งเว็บ 15% ทั้งเว็บครับผม

ลด15% ทั้งเว็บ ถึงสิ้นปีนี้เท่านั้นคร้าบบ

ทีนี้มาดูดาราแต่ละคนมั่งว่า มีใครถูกเอามาจำลองจิ๋มกันครับ

ส่วนอีก 2 รายนี้ ไม่ได้ถูกขึ้นทำเนียบ เป็นซีรีย์ ก็เหมือนกับตัวละครลับอ่ะครับ

มาดูรายละเอียด ของสาว AV แต่ละราย
1. MARIA OZAWA ดารายอดนิยมตลอดกาล ผู้เปิดตลาด ดาราเอวีสาวสวยคนอื่นให้เข้าวงการ
สนนราคาเพียง 4200 บาท เฉพาะที่นี่เท่านั้นครับ

2. NAO YOSHIZAWA ถูกออกแบบ มาทั้งจิมิ และประตูหลัง ซิลิโคนเนื้อแน่นกระชับรัดมากมายครับ
โดยเฉพาะช่องหลัง ตัวนี้หนักประมาณกิโลกว่า ราคาที่ 7900 บาท

3. SAKI OTSUKA ดาราคนนี้ไม่ค่อยดังอ่ะครับ แต่ออกมาเป็นแพ็คคู่ พร้อม RUI เลยครับ
ราคาที่ 4200 บาท ถ้วนครับ

4. RUI SAOTOME  คนนี้รู้จักดีเลยครับ ดูหนังบ่อย หุหุ ชอบสาวอ๊อฟฟิซ :-)
ราคาพิเศษ เช่นกัน 4200 บาทถ้วนครับ

5. ZHANG XIAO YU สาวจีน คนแรกที่ถูกนำมาจำลอง ตอนแรกผมไม่ชอบอ่ะ พออ่านรีวิวคนใช้ เลยเอามาลอง
อู้หูๆๆ DUAL LAYER มันดีอย่างนี้นี่เอง เป็น รุ่นแรกที่ใช้เทคโนโลยีแบบใหม่ เพิ่มความเหมือนจริง
โดยจิ๋มข้างในจะเป็นเยื่อบางๆ นิ่มยุ่ย ซึมซับเจลได้ดีมากครับ
ราคาพิเศษ 5000 บาท

6. YEN JU YI  ดาราสาวไต้หวันครับ บ้านเราคงไม่ค่อยมีใครรู้จักกันอ่ะนะครับ รวมทั้งผมด้วย แต่หล่อนถูกเอามาทำแบบ
DUAL LAYER เช่นกันครับ
เสนอราคาเพียง 5000 บาท เท่าสาวจีนเลยจ้า

7. SARAH  มาถึงสาวคนนี้ นี่ไคลแม็กซ์ของงานเลยครับ จำลองเหมือนจริงแบบ DUAL LAYER ช่องจิมิข้างใน ชุ่มน้ำ
เจ๋งครับ ต้องลอง หากให้ดี รับเจลไปด้วยจะเวิร์คครับ เพราะใช้เจลจะช่วยเพิ่มความเสียวนานครับ
ราคา  5500 บาท

แถมรูปภายใน

8. HIBIKI OTSUKI  รุ่นนี้กลับมาใช้ แบบ LAYER เดียวครับ แต่พัฒนาความเป็น 3D มากขึ้นครับ
ราคาเพียง 5000 บาท

9. ROLA TAKIZAWA  ตัวทีเด็ดอีกตัวที่พึ่งออกมาได้ เพียง 2เดือนเท่านั้น แต่ทำให้ทางญี่ปุ่นหมดสต็อกกันเลยครับ
T.T ทำให้ผมสั่งของไปแล้วไม่ได้ของด้วยอ่ะครับ ฮือๆ ลูกค้าสั่งก็ไม่มีของให้ แต่ตอนนี้ล็อตใหม่มาถึงที่นี่แล้ววคร้าบบ
ราคาพิเศษครับ  5500 บาท

ส่วนสองสาวนี้ที่เป็นตัวละครลับครับ

1. CHIKA EIRO  เสนอราคา 5500 บาท

2. AKIRA ELLY  ราคาพิเศษที่ 6900 บาท

สนใจตัวไหนสามารถ PM ถามได้ครับผม
หรือส่งเมล์มาได้ที่ [email protected] ครับ
โทรมาก็ได้นะครับ 0802874820
ชอบสินค้าตัวไหน เขียนรีวิว ฟีดแบ็ค ให้ผมได้นะครับที่ www.jimijung.com
หรือดูสินค้าราคาประหยัดตัวอื่นได้เลยครับ สั่งซื้อและแจ้งผ่านทางเว็บว่าเป็นสมาชิกที่นี่ลดพิเศษครับผม
ขอบคุณคร้าบบ
ปล.ลูกค้าท่านเดิม อาจส่งเมล์มาที่ [email protected] ได้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 30, 2013, 01:30:12 AM โดย nana319 » บันทึกการเข้า

จิ๋มเทียม จิ๋มกระป๋อง เซ็กทอย ต้องลอง www.jimijung365.com
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2013, 10:16:44 AM »

บางตัวมันหมดไปแล้วนิคับ เขียนไม่มีสินค้าในสต๊อก เสียดายเบย
LEGACY
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2013, 01:33:47 PM »

Shocked มันจะสู้ tenga flip hole  ได้มั้ยนี้เจอราคาแล้ว ต้อแต้ ต้วมเตี้ยม ตุ๋มติ๋ม ตุ๊กตุ้ย เลยรอสอย ps4 ก่อนแล้วกัน  Grin
medehan
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2013, 02:28:52 PM »

แล้ว dual layer นี่ใช้ไปนานๆผิวชั้นนอกมันจะหลุดป่ะคับ ผมเคยซื้อตัวopen my pussy2000กว่าบาทอ่ะ มีผิวนอกเยื่อชมพูนุ่มๆด้านในเป็น2ชั้น แต่ใช้ไป3เดือนผิวนอกมันหลุดหมดเลยงะ เหลือผิวชั้นเดียวเหมือนเดิมซะนี่
nana319
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2013, 08:24:53 AM »

แล้ว dual layer นี่ใช้ไปนานๆผิวชั้นนอกมันจะหลุดป่ะคับ ผมเคยซื้อตัวopen my pussy2000กว่าบาทอ่ะ มีผิวนอกเยื่อชมพูนุ่มๆด้านในเป็น2ชั้น แต่ใช้ไป3เดือนผิวนอกมันหลุดหมดเลยงะ เหลือผิวชั้นเดียวเหมือนเดิมซะนี่

ไม่หลุดจ้า ซิลิโคนมันผสมจนจะเป็นเนื้อเดียวกันน่ะครับผม

จิ๋มเทียม จิ๋มกระป๋อง เซ็กทอย ต้องลอง www.jimijung365.com
nana319
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2013, 08:26:15 AM »

บางตัวมันหมดไปแล้วนิคับ เขียนไม่มีสินค้าในสต๊อก เสียดายเบย
ขออภัยครับ พอเริ่มจัดโปรนี้ ก็ทยอย หมดกันเยยอ่ะครับ
ถ้ามีโปรจัดหนักรอบหน้า เฮียจืด จะเอามาแจ้งแต่เนิ่นๆ แน่นอนคร้าบบ

nana319
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2013, 08:29:01 AM »

Shocked มันจะสู้ tenga flip hole  ได้มั้ยนี้เจอราคาแล้ว ต้อแต้ ต้วมเตี้ยม ตุ๋มติ๋ม ตุ๊กตุ้ย เลยรอสอย ps4 ก่อนแล้วกัน  Grin
แหะๆ เรื่องการเปรียบเทียบต้องขอละ เอาไว้เน้อ แต่ซิลิโคนมันมีความยืดหยุ่นดีเหมือนผิวมนุษย์อ่ะนะครับ
และตุ๊กตายาง ที่เหมือนคนจริงๆของญี่ปุ่นตัวละหลายแสนก็ ใช้ซิลิโคนแบบเดียวกันครับผม Grin

Kunoichi
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2013, 09:41:34 AM »

แหล่มเลยครับเฮียจืด แต่โปรโมรชั่นหมดไวไปตอนนี้ไม่มีตังค์ (ฮ่าๆใช้หมดก่อนปีใหม่ซะอีก)
คงต้องรอสิ้นๆเดือนมกราคม ซะมั้งนะ ส่วนตัวมีแต่ flip hole สีแดง
ใช้มานาน อยากลองเปลี่ยนบรรยากาศบ้าง ไว้มีตังค์จะมาอุดหนุนร้านเฮียจืดนะครับ  Wink
Kaiser
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2013, 10:07:11 AM »

ไว้มีเงินก่อนเเล้วกันค่อยมาจัด ราคา Shocked เหมือนกัน ตกใจเลย
medehan
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2013, 01:44:54 PM »

เสียดายจุง สงกรานต์จะมีโปรมั้ยนิ เผื่อผมเก็บเงิน ถ้าเริ่มตั้งกะตอนนี้คงได้ซัก5-6พัน พอดีซื้อตอนนั้นโลด  Grin
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์