เมษายน 25, 2024, 01:00:21 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ประชาสัมพันธ์ครับ จิมิเทียม จิ๋มกระป๋อง ของเล่นผู้ใหญ่ ลด 15% ทั้งเว็บครับ  (อ่าน 14067 ครั้ง)
Bang
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #30 เมื่อ: มกราคม 30, 2014, 04:24:52 PM »

ของดาราหนังแต่ละคน บริษัทที่ทำมันไปทำให้เหมือนจิ๋มของดาราจริงๆเลยเหรอครับเห็นมีหลายแบบ แต่ราคาสักพันกว่าบาทมีไหม คนงบน้อย 555
nana319
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #31 เมื่อ: มกราคม 30, 2014, 05:57:20 PM »

อันที่เค้า คอนเฟิร์มมาว่า ซื้อสิทธิการจำลองจิ๋มจะมีแต่พวก series meiki น่ะครับผม แต่ขนาดและความละเอียดจะสัมพันธ์กะราคาเสมอน่ะครับผม:-)

ลองดูเป็นรุ่นเล็กตัวอื่นได้นะครับผม
ขอบคุณคร้าบบ

จิ๋มเทียม จิ๋มกระป๋อง เซ็กทอย ต้องลอง www.jimijung365.com
nana319
*

« ตอบ #32 เมื่อ: มกราคม 30, 2014, 06:13:11 PM »

ถุงยางอนามัยจากญี่ปุ่น แท้ๆครับ
เฮียจืดเจ้าเก่าครับ มาทำตลาดขายส่งถุงยางด้วยครับ สำหรับท่านที่จะนำไปจำหน่ายต่อ ติดต่อได้เลยครับ

1.ถุงยาง BM custom 1กล่อง 144อัน ราคา 2200 บาท
**แบ่งขาย ชิ้นละ 30บาท สั่งขั้นต่อ 4อันครับ**

2.ยี่ห้อเดียวกัน รุ่น Cleopattra condom 1กล่อง 144อัน ราคา 2200บาท
**แบ่งขาย ชิ้นละ 30บาท สั่งขั้นต่อ 4อันครับ**

3. ZERO-O black กล่องละ 16 ชิ้น 890บาท และ sagami original 0.02 กล่องละ 20 ชิ้น 1000 บาท
รับประกันถูกที่สุดในประเทศ

4.ถุงยางหมีน้ำผึ้ง Rilakuma 10ชิ้น 530 บาท และ เคนชิโร่ อึดแบบหมัดเทพเจ้า เอาทน 12ชิ้น 650 บาท

5.ถุงยางกลิ่นผลไม้ และหลายกลิ่น 150 บาท ต่อกล่อง(มี3ชิ้น) หรือ 400บาท ต่อ3กล่อง
รับประกันถูกที่สุดในประเทศเช่นกัน

6.ถุงยางเรืองแสง 6ชิ้นต่อกล่อง 230 บาท และ Sagami Love 250บาทต่อกล่อง

มีของพร้อมส่งครับ
ค่าส่งทั่วประเทศ 50 บาท เท่านั้น สั่งเยอะสั่งน้อย 50 บาทครับ

5000 บาท ส่งฟรีครับ
ขอบคุณครับ
เฮียจืด 080-287-4820
mail : [email protected]
หรือ PM ได้ครับผม

จิ๋มเทียม จิ๋มกระป๋อง เซ็กทอย ต้องลอง www.jimijung365.com
euro2016
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2014, 07:00:04 PM »

เเจกฟรี  ครับ ดีที่สุด  สาธารณสุข  ต.  อ.  จ.  ทั่วประเทศ
nana319
*

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2014, 02:34:31 AM »

เเจกฟรี  ครับ ดีที่สุด  สาธารณสุข  ต.  อ.  จ.  ทั่วประเทศ

นั่นสิครับ กำลัง คิดจะแจกฟรีอยู่ครับ ดูได้ในกระทู้ถัดไปเลยครับ หุหุ

nana319
*

« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2014, 02:49:03 AM »

สวัสดีครับ
ขอใช้พื้นที่กระทู้นี้ เป็นกระทู้สุดท้าย เอาไว้แจ้งโปรโมชั่นนะครับ ได้โปรดติดตามผ่านทางกระทู้นี้เลยนะครับ
www.jimijung.com ครับ เฮียจืดเจ้าเก่า ขายปลีก-ขายส่ง ต้องการผู้ร่วมพันธมิตร ที่ทำกิจการด้านนี้ครับ

มาเริ่ม โปรโมชั่นวาเลนไทน์นี้กันดีฝ่า

เชื่อว่า หลายๆท่าน คงออกไปโลดแล่นในยุทธภพกัน อย่าลืมป้องกัน นะฮ้าฟ

เพื่อเป็นการสนับสนุนการออกกำลังกาย(บนเตียง)โดยปราศจากโรคภัย ไข่เจ็บ

สั่งซื้อของอะไรก็ได้ในเว็บ ตั้งแต่ 500 บาท ขึ้นไปครับ
เอาไปเลยฟรีๆ ถุงยาง 0.03 จำนวน 10 อัน ไม่ได้โม้ ครับ

ยังไม่พอครับ  ลดทั้งเว็บ 10% จนถึง 28 ก.พ. 2014 นี้ครับ

อ่าว ท่านที่ซื้อไปแล้วภายในเดือนนี้ทำไงดี ไม่พิเศษให้ต้องด่าเฮียจืดแน่เลย งั้น..

สั่งอีกตัว ลด 10% แล้ว ลดเพิ่มไปอีก 5% ไม่พอ แถมถุงยาง จาก 10 อัน ให้เป็น 15อันไปเลย
(เฉพาะท่านที่สั่งในเดือน ก.พ. เท่านั้นจ้า)

เอาไปฟาดกันให้หมดแม็กซ์ ช่วงวาเลนไทน์นี้กันเลยครับ
ติดต่อเฮียจืดได้ ทาง PM
หรือโทร 0802874820 ใครขี้เกียจทำรายการผ่านเว็บ โทรมาก็ได้นะครับ
เมล์มาก็สะดวก จะได้ส่งภาพถ่ายยืนยัน ของ ให้ดูที่ [email protected] ครับ
เข้าชมเว็บได้เลยครับที่ www.jimijung.com

ขอบคุณคร้าบบ

yes_iwant
ปลิงกิติมศักดิ์
*

https://www.facebook.com/artsdee

« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2014, 09:37:38 PM »

ตัวไหนเด็ดๆ คุ้ม ใช้ได้นานบ้างฮะ
Kunoichi
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2014, 06:01:14 PM »

ได้รับของไวครับ เพิ่งเคยลองสั่งไม่ผิดหวัง  Grin

ไว้สิ้นเดือนเด๋วว่าจะลองตัวถัดๆไปอยากลองขนาดกลางๆก่อน

ความรู้สึกที่ได้ลอง รู้สึกแตกต่างจาก Tenga น่ะครับ
ส่วนตัวใช้ Flip Hole สีแดงรุ่นแพงสุด 4000+ (ตอนนั้้นซื้อมาราคาประมาณเนี้ย)
ตอนนี้รู้สึกมันหลวมๆพิลึก ละเบื่อๆ (คงเพราะใช้มานาน)
เลยมาลองของร้านเฮียจืด

ใช้จิมิเทียมดู รู้สึกมันแตกต่าง อาจจะเพราะของใหม่รึเปล่าไม่แน่ใจ
แต่รู้สึกมันได้ความรู้สึกแปลกใหม่
ผมเริ่มจากตัวถูกๆก่อนอยากลองดู 900 กว่าบาท
มาลองดู มันก็ไม่ได้น่าเกลียดเลย ได้ความรู้สึกดีครับไม่ด้อยกว่า Flip hole 4000+ มากนัก
เพียงแต่มันเล็กกว่า (เล็กกว่ามาก)

อย่างว่าแหละครับสเกลขนาดมันต่างกัน ความมันส์ก็ต้องต่างกันแต่ผมว่าราคาไม่เกินพันยังได้ขนาดนี้นับว่าดีระดับนึงแล้ว
ผมว่าถ้ารุ่นท็อปนี่ดีแน่นอนเผลอๆดีกว่าอีก

ส่วนเรื่องการทำความสะอาด จะต่างจาก Flip hole Tenga นะครับ
อันนั้นเค้าล้างง่ายจริงยอมรับ
แต่จิมิเทียมนี่ สำหรับผมก็มีวิธีล้างง่ายอยู่นะ แต่ต้องทำใจก่อนหน่อยนึง
สำหรับผมก่อนอื่น ต้องตัดเล็บเลยห้ามไว้เล็บ เพราะเวลา " พลิก "
เอาไส้ในออกมาไว้นอกมันจะฉีกขาดเอา

ของผมล้างน้ำปกติ ล้างนอกล้างใน ละก็พลิกเอาด้านในออกมาข้างนอกมาล้างอีกที
ละก็เช็ดให้แห้ง อาจจะผึ่งไว้ ผึ่งเสร็จโรยแป้งเก็บ
ประมาณนี้แหละครับ

สิ้นเดือนว่าจะลองต่อถ้างบไม่หมดซะก่อนนะ  Grin

medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2014, 11:10:35 PM »

ได้รับของไวครับ เพิ่งเคยลองสั่งไม่ผิดหวัง  Grin

ไว้สิ้นเดือนเด๋วว่าจะลองตัวถัดๆไปอยากลองขนาดกลางๆก่อน

ความรู้สึกที่ได้ลอง รู้สึกแตกต่างจาก Tenga น่ะครับ
ส่วนตัวใช้ Flip Hole สีแดงรุ่นแพงสุด 4000+ (ตอนนั้้นซื้อมาราคาประมาณเนี้ย)
ตอนนี้รู้สึกมันหลวมๆพิลึก ละเบื่อๆ (คงเพราะใช้มานาน)
เลยมาลองของร้านเฮียจืด

ใช้จิมิเทียมดู รู้สึกมันแตกต่าง อาจจะเพราะของใหม่รึเปล่าไม่แน่ใจ
แต่รู้สึกมันได้ความรู้สึกแปลกใหม่
ผมเริ่มจากตัวถูกๆก่อนอยากลองดู 900 กว่าบาท
มาลองดู มันก็ไม่ได้น่าเกลียดเลย ได้ความรู้สึกดีครับไม่ด้อยกว่า Flip hole 4000+ มากนัก
เพียงแต่มันเล็กกว่า (เล็กกว่ามาก)

อย่างว่าแหละครับสเกลขนาดมันต่างกัน ความมันส์ก็ต้องต่างกันแต่ผมว่าราคาไม่เกินพันยังได้ขนาดนี้นับว่าดีระดับนึงแล้ว
ผมว่าถ้ารุ่นท็อปนี่ดีแน่นอนเผลอๆดีกว่าอีก

ส่วนเรื่องการทำความสะอาด จะต่างจาก Flip hole Tenga นะครับ
อันนั้นเค้าล้างง่ายจริงยอมรับ
แต่จิมิเทียมนี่ สำหรับผมก็มีวิธีล้างง่ายอยู่นะ แต่ต้องทำใจก่อนหน่อยนึง
สำหรับผมก่อนอื่น ต้องตัดเล็บเลยห้ามไว้เล็บ เพราะเวลา " พลิก "
เอาไส้ในออกมาไว้นอกมันจะฉีกขาดเอา

ของผมล้างน้ำปกติ ล้างนอกล้างใน ละก็พลิกเอาด้านในออกมาข้างนอกมาล้างอีกที
ละก็เช็ดให้แห้ง อาจจะผึ่งไว้ ผึ่งเสร็จโรยแป้งเก็บ
ประมาณนี้แหละครับ

สิ้นเดือนว่าจะลองต่อถ้างบไม่หมดซะก่อนนะ  Grin

โอ้ ถ้ารุ่น1000บาทท่านว่าดีแล้ว แบบนี้ยิ่งต้องสั่งรุ่นท็อปเลยครับ ผมเคยลองสั่งรุ่น1000ก็ไม่ได้แย่ครับ แต่มีปัญหาที่มันเล็กมาก ใส่ไปแล้วหลุึดวุ่นวายตลอดเล่นเอาเซ็งครับ

เลยสั่งใหม่เลย เอารุ่นเอริริกะราคาราวๆ2500 ต้องบอกเลยว่าคนละชั้นจริงๆครับ เทียบกันไม่ได้เลยแหละ ทั้งใหญ่กะทัดรัดแถมด้วยความที่มันใหญ่มีน้ำหนัก ไอ้ตรงเนินนั่นมันทำมาโหนกนูนกว่าด้วย ก็เลยให้ความรู้สึกตอนกระแทกนี่ยิ่งกว่าของจริงอีกครับ มันส์มากๆแบบว่ารู้สึกเหมือนเนื้อแนบเนื้อจริงๆครับ

ยิ่งไม่นานนี้ผมสั่งตัว4000รุ่นนางแบบ zhang xiaoyuมาปรากฏว่า เอริริกะ ก็ว่าดีแล้วนะครับ แต่อันนี้มันแบบว่า เสียวเอี้ยๆๆๆ เจ๋งขึ้นไปอีกระดับอ่ะครับ ข้างในก็นุ่มกว่า ข้างนอกก็มีทั้งเนินโหนกนูนแล้วยังทำส่วนก้นมาให้ด้วย กระแทกสองต่อเลย โคตรรรรซี้ดครับ

และจากที่ลองไปอ่านเว็บรีวิวเมืองนอกมา ที่เค้ารีวิวว่าสุดยอดก็มีรุ่น zhang xiaoyu, maria ozawa แล้วก็ sarah ครับ ผมซื้อมาลองตัวนึงคือ zxy เรียกว่าสมราคาครับ สุดยอดมาก เดี๋ยวถ้าเก็บเงินอีกหน่อยน่าจะสั่งมิยาบิมาลองต่อครับ

แต่รุ่นแพงๆนี่จะมีข้อจำกัดอย่างนึง คือเรื่องทำความสะอาดครับทำยากนิดหน่อย ถ้าเป็นรุ่นเอริริกะผมเคยล้างด้วยการพลิกข้างนอกมาข้างในแล้วล้างๆๆสบายเลย เสร็จแล้วเอาผ้าเช็ดตัวเช็ดๆซับๆๆจบครับสบายสุดๆ แต่พอเป็นรุ่น zhang xiaoyuที่แพงขึ้นไม่ได้ละครับ ตอนแรกผมพยายามจะทำนะครับ แต่พอทำไปครั้ง2ครั้ง เริ่มสังเกตว่าตรงปากรูมันฉีกนิดๆกลัวจะมีปัญหาทีหลังครับ (ของเอริริกะผมล้างด้วยวิธีพลิกแบบนี้มาเป็น100ครั้งยังไม่เคยมีปัญหาแบบนี้) ตอนนี้ก็เลยหันมาล้างแบบเปิดก๊อกน้ำให้น้ำไหลผ่านเข้าไปในรูเยอะๆไปล้างเจลกับน้ำอสุจิออกครับแล้วเอานิ้วคว้านๆให้สะอาด แล้วเอาผ้าเช็ดตัวพันนิ้วจากนั้นค่อยเอานิ้วสอดเข้าไปข้างใน ซับๆน้ำให้แห้งครับ ถ้ายังชื้นอยู่ก็เอาพัดลมเป่า10-15นาที ยุ่งยากหน่อยแต่ก็โอเคครับถ้าเทียบกับความเสียวที่ได้ 555+
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 13, 2014, 11:17:45 PM โดย medehan » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 3 [4] พิมพ์