มีนาคม 28, 2024, 10:49:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยทีครับเว็บ gojav ผมดูไม่ได้เลย  (อ่าน 1847 ครั้ง)
opumpo
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 04:02:39 PM »

คือปกติผมก็เข้าไปดูได้อยู่นะครับแต่พักหลังๆดูไม่ได้เลยครับ

พอกดดูแล้วมันชอบขึ้น Server not found อะครับ

มันขึ้นแบบนี้อะครับ
leonheart2
นักล่าขาอ่อน
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

คนหน้าหัก น่ารักบ่คือ

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 12, 2014, 03:04:52 PM »

ผมดูได้คับ เรื่องที่คุณดูไม่ได้อะคับ

อย่าอ้อนขอ จงไขว่คว้ามา ไม่งั้นก็ไม่มีทางสำเร็จ
opumpo
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 13, 2014, 10:01:01 AM »

เรื่องนี้ตะกี้ตอนผมเข้าไปดู ดูได้แล้วครับแต่พอผมลองออกแล้วเข้าใหม่อีกทีกลับดูไม่ได้แล้วสะงั้น

เรื่องใหม่ๆที่เอาลงผมก็ดูไม่ได้เลยครับ เป็นแบบเดียวกับ ผมใช้ firefox อะครับ
leonheart2
นักล่าขาอ่อน
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

คนหน้าหัก น่ารักบ่คือ

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 13, 2014, 12:28:53 PM »

เรื่องนี้ตะกี้ตอนผมเข้าไปดู ดูได้แล้วครับแต่พอผมลองออกแล้วเข้าใหม่อีกทีกลับดูไม่ได้แล้วสะงั้น

เรื่องใหม่ๆที่เอาลงผมก็ดูไม่ได้เลยครับ เป็นแบบเดียวกับ ผมใช้ firefox อะครับ

ผมใช้ Chrome  น่าจะลองเปลี่ยนไปใช้ Chrome น่าจะดูได้

อย่าอ้อนขอ จงไขว่คว้ามา ไม่งั้นก็ไม่มีทางสำเร็จ
หน้า: [1] พิมพ์