เมษายน 29, 2024, 01:25:11 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Suzuki Koharu สาวสวยน่ารักวัยใส ขาวเนียน หุ่นดี จิ๊มิ๊เกลี้ยงเกลา  (อ่าน 79444 ครั้ง)
teezombie
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: มกราคม 18, 2014, 08:39:52 PM »

Suzuki Koharu

หากถามว่าดาวรุ่งที่คุณชอบในปี 2013 คือใคร เชื่อว่าชื่อของสาวซูซูกิ โคฮารุ คงจะเป็นอีก 1 คนที่หลายๆคน
นึกถึงเป็นแน่แท้ ย้อนกลับไปเมื่อต้นปี 2013 ค่ายน้องใหม่อย่าง Candy ได้ค้นพบเพชรน้ำดี สาวน่ารักวัยใส
อายุ 18 ปี ซึ่งถือเป็นการค้นพบที่ไม่ทำให้ผิดหวังเลยครับ เพราะเป็นการแจ้งเกิดของ 1 ในดาวรุ่งพุ่งแรงของ
วงการ AV คนหนึ่งเลยทีเดียว ซึ่งหลังจาก Debut เรื่องแรกออกไป ทำให้เกิดแฟนๆติดตามกันมากมาย
หลายๆคนชื่นชอบถูกอกถูกใจในตัวเธอยิ่งนัก ไม่ว่าจะเป็นหน้าตาที่ดูใสๆ สระสวยสมวัย เรือนร่างที่สวยงามเข้าตา
มีส่วนเว้าส่วนโค้งที่ตรึงตราตรึงใจ หน้าอกหน้าใจที่สวยงาม ผิวพรรณเนียนขาว อีกทั้งจิ๊มิ๊ที่เนียนเรียบปราศจากขน
บังตาทำให้สามารถมองเห็นกลีบเนื้อสีชมพูที่อยู่ข้างในได้ชัดเจน (ถึงแม้จะมีโมเสกเซ็นเซอร์บังไว้ก็เถอะนะ)

สำหรับผลงานที่ออกกับค่าย Candy มีอยู่4 เรื่อง และเรื่องที่ 5 เป็นผลงานรวม หลังจากนั้นเธอได้ย้ายไปเล่นให้กับค่ายใหม่
ซึ่งเป็นค่ายจาก DMM เลยทีเดียว นั่นคือค่าย D ☆ Collection ซึ่งเธอได้ฝากผลงานไว้ที่ค่ายนี้ 12 เรื่อง สำหรับปัจจุบัน
เธอย้ายไปเล่นให้ค่าย Moodyz แล้วนะครับและยังคงมีผลงานออกมาเรื่อยๆ สำหรับสาวกแฟนๆของเธอก็สามารถติดตามกัน
ได้อย่างต่อเนื่องเลยครับ ส่วนใครที่ไม่เคยดูขอแนะนำว่าอย่าพลาดเลยทีเดียวเพราะคุณอาจเสียใจที่ไม่ได้ดูหนังของเธอ  Wink ...

ประวัติส่วนตัว

วันเดือนปีเกิด 1/12/1994
ส่วนสูง 160 cm
สัดส่วนเธอ B85 (F) - W58 - H85

blog ==> http://blog.livedoor.jp/suzuki_koharu/

twister ==> https://twitter.com/koharusuzuki

Facebook ==> http://www.facebook.com/koharu.suzuki.52

สรุปผลโหวต สาว AV คนไหนที่ชาว AVC ชื่นชอบมากที่สุดในเดือนมีนาคม นะครับ

ปล. อันนี้เป็นผลโหวตในกระทู้แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่งที่เคยลงไว้นานแล้ว เมื่อมีประวัติเธอก็ขอเอามาลงหน่อยนะครับ
การโหวตครั้งนั้น ยังไงก็ขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่เข้าร่วมกิจกรรมนะครับ

จากการผู้เข้าร่วมการโหวตทั้งสิ้น 52 เสียง
ผู้ชนะก็คือ น้องหนู Suzuki Koharu จากค่าย Candy นั่นเอง ได้ไปทั้งหมด 23 คะแนนโหวตครับ
ซึ่งขับเคี่ยวกับน้อง Yukimoto Mei จาก KMP ที่ได้ไป 21 คะแนนโหวต เพียง 2 คะแนนเท่านั้น เฉียดฉิวจริงๆครับ
(แต่ทั้งคู่นำห่างน้องหนู Mihono Sakaguchi แห่ง SOD ลิบลิ่วตั้งแต่แรกเริ่ม ซึ่งเธอได้ไป 8 คะแนนโหวต ก็ไม่เป็นไรนะครับ)
ตอนแรกที่แนะนำผมบอกว่าเธอน่าจะน่ารักที่สุดในค่าย ซึ่งเป็นมุมมองส่วนตัว มาถึงตอนนี้คงไม่ใช่ความเห็นส่วนตัวผมคนเดียวแล้ว
ล่ะครับซึ่งเพราะความน่ารัก ขาว เนียน และสัดส่วน 85 (E) - 58 -85 ของเธอนี่เองที่โดนใจของหลายๆท่าน แต่มีจุดหนึ่งที่ส่วน
ใหญ่จะไม่ชอบกันนั่นก็คือ .......................

น้องเค้าไม่ไว้ขนครับ เกลี้ยงเกลา แว็กซ์อย่างดีเลย  Cry  อยากจะให้น้อง Risa Tachibana แบ่งขนสักนิดนึงให้เธอจัง
(ขำๆนะครับ เอิ้กๆรายนั้นก็เยอะมาก ปกล่าสุดนึกว่าใส่ กกน. สีดำ) ยังไงก็ติดตามผลงานของเธอต่อไปนะครับ

----------------------------------------------------------------------------------------------

ผลงานกับค่าย CANDY

1. CND-017

2. CND-025

3. CND-031

4. CND-037

5. CNZ-002

----------------------------------------------------------------------------------------------

ผลงานนู้ดคั่นเวลาระหว่างรอ AV เรื่องใหม่

SHMO-027 กับค่าย Shadow Moon LABEL

ผลงานกับค่าย D ☆ Collection

6. DGL-008

7. DGL-018

8. DGL-028

9. DGL-041

10. DGL-052

11. DGL-064

12. DGL-071

13. DCOL-017 : 19/2/2014

14. DCOL-032 : 19/3/2014

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 11, 2014, 09:15:03 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 18, 2014, 08:40:29 PM »

GALLERY สวยๆ ของเธอ

kavana
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

The real world must be out there

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 18, 2014, 09:41:42 PM »

ขอบคุณมากครับ ตามเก็บตั้งแต่ Debut เลย
ไม่รู้ไปรู้จักน้องเขาจากกระทู้ไหน อิ อิ อิ  Grin
Killua123
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 18, 2014, 11:54:36 PM »

งามแท้ ><  Tongue
astro
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 19, 2014, 10:03:11 AM »

นางฟ้าชัดๆ Kiss ขอเป็นแฟนคลับจะติดตามผลงานน้อง koharu ทุกเรื่องเลย
okko
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 20, 2014, 12:43:35 AM »

ตามเก็บทุกเรื่องของน้องเค้าครับ  Cool
ma2be
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 22, 2014, 05:27:36 PM »

ตามเก็บๆ ชอบมากๆ
savethequeen
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 25, 2014, 08:05:36 PM »

ขวัญใจผมเลย
ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ
skylit
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2014, 04:01:28 AM »

ผมจะตามเก็บทุกเรื่องที่มีเลยยย
Redzerozz
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2014, 01:22:36 PM »

ตามเก็บหมด  Grin
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์