เมษายน 26, 2024, 10:06:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหน่อยครับ web www.sexshop64.com เชื่อถือได้ไม๊ครับ  (อ่าน 2371 ครั้ง)
tuumz
เหลือบไร
*

« เมื่อ: มกราคม 24, 2014, 02:44:12 PM »

พอดีผมอยากจะสั่ง

Heps Kinsey

แต่มันมีขายที่นี่ที่เดียว และก็ไม่ค่อยมั่นใจว่าชัวร์หรือเปล่า ไม่รู้ว่ามีใครเคยสั่งของที่นี่บ้างหรือเปล่าครับ

www.sexshop64.com <== เนี่ย...

medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 24, 2014, 03:44:46 PM »

ผมเคยสั่ง เว็บนี้ส่งจริงครับ แต่มีปัญหาคือติดต่อยาก ไอ้ตอนสั่งน่ะไม่เป็นไรหรอก ตอบเร็วมาก แต่พอโอนเงินแล้วพี่แกชอบไม่ค่อยตอบเมล์ครับบางทีก็ไม่รับสายโทรศัพท์ ครั้งแรกที่ผมสั่ง พอโอนเงินแล้วผมเมล์ไปแจ้งโอนไม่ตอบ เลยโทรไปเกือบ10สายไม่รับนึกว่าโดนโกงแล้ว แต่พอดีพนักงานโทรกลับมา ก็ได้รับของกันไป

อีกอย่างคือคุณภาพของอันนี้ผมก็ไม่แน่ใจนะครับ แต่ครั้งล่าสุดนี่ผมสั่งkinseyเหมือนคุณเลย คราวนี้ผมโทรไปแจ้งโอนเลยก็ไม่มีปัญหาอะไร แต่พอรับของนี่สิผมรู้สึกของมันดูเก่าๆไงไม่รู้ กล่องใส่ก็ไม่มีมาให้ ล่าสุดไอ้ตัวแม่เหล็กที่ดูดซึ่งเป็นส่วนประกอบในkinseyก็หลุดออกมา ผมเพิ่งซ่อมด้วยกาวลาเท้กซ์+เอาสก็อตเทปแปะเนี่ยแหละไม่รู้เหมือนกันว่าจะเป็นไงบ้าง อีกอย่างคือผมลองเช็กรูปกับเว็บต่างชาติแล้ว kinseyในเว็บนั้นเป็นรุ่นเก่า ผมว่าลองของเว็บนี้อาจจะดีกว่าเพราะเป็นรุ่นที่ใหม่กว่า http://www.a-dido.com/jim801.html แต่ก็แพงกว่าราวๆ500

เว็บข้างบนนี่ผมเคยสั่งหลายปีแล้วสมัยเพิ่งเริ่มใช้ของเทียมใหม่ๆ ตอนนั้นส่งจริง เรื่องคุณภาพของที่ได้ก็ดี ใหม่แกะกล่อง แต่ตอนนี้ผมไม่รู้เหมือนกันว่าแกยังส่งจริงอยู่มั้ยหรือกลายเป็นเว็บหลอกไปแล้วอะนะ (ก็เคยส่งเมล์ไปถามเรื่องของอยู่ครั้งนึงไม่นานนี้ ร้านก็ยังตอบ แต่สุดท้ายไม่ได้สั่งเลยไม่รู้ว่าตอนนี้เป็นยังไง) แต่อย่างน้อยถ้าของมันเป็นตามในรูปแล้วเค้ายังส่งจริงเหมือนเดิม มันก็น่าจะดีกว่า sexshop64 ที่ไม่มีกล่องใส่มาให้ด้วยซ้ำ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 24, 2014, 03:48:58 PM โดย medehan » บันทึกการเข้า
tuumz
เหลือบไร
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 25, 2014, 09:30:27 AM »

ขอบคุณมากคร๊าบบบ ระเอียดยิบกันเลยทีเดียว  แต่ผมถามทาง sexshop64 ของบอกว่าของเค้าเป็นของฮ่องกง แต่ผมเดาว่าจีนแหงๆเลย งานถึงไม่ดีแบบนี้
หน้า: [1] พิมพ์