เมษายน 20, 2024, 01:15:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สปอย : miku ohashi : today I was raped by your boss  (อ่าน 49418 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: มกราคม 27, 2014, 10:12:18 PM »

สปอย : miku ohashi : today I was raped by your boss

ก่อนอื่นต้องขอแสดงความเสียใจกับแฟนคลับของน้อง miku ก่อนนะครับ ( 1ในนั้นคือผมเอง ) เนื่องจากมีข่าวว่า เธอได้ประกาศอำลาวงการเป็นที่เรียบร้อยแล้ว นับเป็นเรื่องที่น่าเสียดายอย่างยิ่ง แต่ถึงยังไงก็ขอให้เธอมีชีวิตที่ดีนะครับ เชื่อว่าพวกเราเคารพการตัดสินใจของพวกเธอเสมอ ดังนั้นจึงเป็นที่มาของการนำเรื่องนี้
มาสปอยครับ ดูแล้วเชื่อเหลือเกินว่า ทุกท่านจะเสียดายมากๆ เช่นกัลลล

เครดิตข่าวสารจากหัวข้อนี้ครับ โดยท่าน >> CrUsADeR <<
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=177818.0
ขอบคุณนะคร้าบบบบ

สำหรับเรื่องนี้ เนื้อหาก็แนวๆ ซีรี่ย์ raped in husband presence (โดนข่มขืนต่อหน้าสามี)
ของค่าย attackers ซึ่งจริงๆ น้องmiku ก็ผ่านงานจากค่ายนั้น มาแล้วเช่นกันครับ
ปกจ้า

แนะนำตัวละคร

Miku นางเอกของเรื่อง เป็นภรรยาสาวของ ชายสูงวัยคนหนึ่ง ทำหน้าที่ภรรยาและแม่บ้านได้อย่าง
ไม่ขาดตกบกพร่อง แต่มีเคราะห์กรรม ต้องเผชิญ

คุณสามี หรือที่ในเรื่อง ชื่อ โอฮาชิซัง
สามีสูงวัยของ miku ทำงานบริษัทมานาน ไม่ได้เลื่อนตำแหน่งซะที
มี miku เป็นที่พึ่งทางใจแต่เพียงหนึ่งเดียว

ท่านประธาน
ประธานบริษัทที่สามีน้อง miku ทำงานอยู่ หื่นกาม จอมวางแผน ชอบตีท้ายครัวลูกน้อง
หมายปองในตัว น้องmiku ตั้งแต่แรกเห็น

เรื่องราวในคราวนี้เริ่มต้นด้วยฉากเซอร์วิส น้องmiku กำลังอาบน้ำ

และฉายให้เห็นว่า เธอและสามี อยู่อย่างรักใคร่กันดี
สามีเธอเป็นพนักงานออฟฟิศ ขยันขันแข็ง หอบงานมาทำที่บ้านจนดึกดื่นครับ

และแล้ววันแห่งชะตากรรมก็มาถึงครับ
สามีเธอไปดื่มกับท่านประธาน จนเมามาย ท่านประธานก็อุตส่าห์ พามาส่งถึงบ้าน
ในใจคงคิด แมร่งเอ๊ย เป็นภาระ ku จริงๆ

แต่มาเจอน้อง miku เข้าครับ
อะเจ๊ย! สวย.....
ไม่นึกว่าจะมาเจอของดี
ก็นั่งคุย พักเหนื่อยกันซักครู่ครับ

ท่านประธานมองเธออย่างไม่ยอมละสายตา

น้องmiku ก็รู้สึกแปลกๆครับ ไม่กล้าสบตาด้วย

จังหวะที่เผลอครับ ท่านประธานอดใจไม่ไหว แต๊ะอั๋ง มือก่อนหนึ่งที
ถ้าคุณนายมีปัญหาอะไร ปรึกษาผมได้นะครับ ผมยินดีช่วย

อุ๊ย!! อะไรกันคะ
รีบชักมือกลับทันที

บรรยากาศ ชักไม่ค่อยดี

เมื่อเห็นว่า บรรยากาศ ไม่เป็นใจ และกลัวไก่ตื่น ( จริงๆ ก็ตื่นไปแล้วล่ะ )
ท่านประธานจึงขอตัวกลับก่อน

เฮ้อ.....รอดตัวไปเรา
วันนี้ยังไม่โดนครับ แต่วันพระไม่ได้มีหนเดียว

หลายวันต่อมาครับ miku ก็เล่นโยคะ เพื่อฟิตแอนด์เฟิร์มหุ่น

จนเหงื่อ ออกมากมาย

เสร็จแล้ว ก็ต้องไปอาบน้ำ

พออาบเสร็จครับ ช่วงที่เนื้อตัว กะลังหอมกรุ่น ก็มีคนมากดกริ่ง
มาแล้วคร้าาาาา

ท่านประธานนั่นเองครับ แหม! มาได้จังหวะเหมาะ เหมือนรู้เวลา
คุณนาย เปิดประตูหน่อยสิครับ ผมมีเรื่องจะคุยด้วย

ไม่อยากเปิดเลยอ่ะ แต่ไม่เปิดคงไม่ดี

จำใจต้องเปิดครับ

ท่านประธานเข้ามาถึงก็เริ่มแหล
เอ่อ...คือ...พอดีตอนนี้ บริษัทเรามีมติ เลย์ออฟ พนักงานส่วนนึงออก
สามีของคุณนายก็เป็นหนึ่งในนั้น น่ะครับ

ไม่นะคะท่านประธาน สามีหนูอุทิศกายใจให้บริษัทนะคะ

ผมก็อยากจะช่วย แต่คณะผู้บริหาร ลงมติแล้ว

แต่จริงๆ ก็ยังพอมีทางอยู่ อั่นแน่ะ เริ่ม ขยับเข้าไปใกล้ๆ
ถ้าคุณนายอยากให้อะไรๆมันดีขึ้นล่ะก็....

ขอ ล่อ ทีนึง!!!!! แล้วทุกอย่างจะดีขึ้นนนน

จับแก้ผ้า ออกอย่างรวดเร็ว

จนเหลือแค่นี้ครับ ไม่อยากถอดหมด มันไม่เซ็กซี่

อย่าค่ะ ท่านประธาน หนูมีสามีแล้วนะคะ

แต่ท่านประธาน กะลังหน้ามืดครับไม่ฟังอะไรทั้งนั้น จับเลียก่อนหนึ่งที
อืมมมม หอมชื่นใจ

Miku ยังไม่ละความพยายามครับ ส่งสายตา วิงวอนขอความเห็นใจ
แต่ กลับเป็นการกระตุ้นอารมณ์ท่านประธานหนักเข้าไปอีก ก็เลยโดน...

สอดใส่อย่างหื่นกาม

อันนี้ครับ กระทุ้งไป ก้อเลียไปครับ หอมหวานไปหมดทั้งตัว
Miku เล่นโคตรดี

แต่คงลืมว่าข้ามขั้นตอนไปครับ ต้องงัด ออกมาให้โม้คก่อนตามตำรา

จับเปลี่ยนท่าอีกทีครับ น้องท่าทางเสียวมากกกก

รอบนี้ฐานกรุณาครับ แตกข้างนอกก่อน

อิ่มหนำแล้วก็ขอตัวกลับครับ ทิ้งน้องmiku ให้ว้าวุ่นใจอยู่คนเดียว

ตกเย็นสามีเธอกลับมาครับ
น้องmiku ก็พยายามทำตัวร่าเริง เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น

Miku เฮียมีอะไรจะบอก เฮียได้เลื่อนตำแหน่งแล้วนะ วันนี้เลย สดๆร้อนๆ
ท่านประธานบอกเฮียทุ่มเทมานาน สมควรได้รับรางวัล

เฮื้อกกก....สะดุ้งเล็กน้อย

เอ่อ....ยินดีด้วยนะคะเฮีย

ต่อมาครับ ขณะที่เธอกำลังว้าวุ่นใจ

เพราะเราเสียตัวให้ท่านประธาน เลยทำให้เฮียได้เลื่อนตำแหน่งรึเปล่าน้าาาา

กิ๊งก่องงงงง

มาอีกแล้ว

ที่รักเปิดประตูหน่อยสิจ้ะ
ท่านประธานมาถึงก็ขี้ตู่ทันที

อดทนไว้ miku ขืนเปิด เป็นโดน yet แน่ๆ

ตื้ออยู่นาน แต่ miku ก็ไม่เปิดครับ
เลยกลับไปก่อน

เฮ้อ....รอดตัวไป แต่.....

ไม่ได้ด้วยเล่ห์ ต้องเอาด้วยกลครับ
เย็นนั้น สามีเธอกลับมา ขณะกำลังแช่น้ำกันอย่างมีความสุข (โคตรน่าอิจฉาคุณสามี)
สามีเธอก็บอกเรื่องที่ท่านประธาน ขอรบกวนมาค้างที่บ้าน คืนนึงครับ

ตะลึงครับ
จริงเหรอคะเฮีย
จริงจ้ะ พอดีบ้านท่านประธานส้วมแตก เลยจะมาขอรบกวนเราวันนึง เฮียเห็นว่าเพิ่งได้เลื่อนตำแหน่ง
เลยไม่อยากขัดท่านนะจ้ะ ไม่เป็นไรนะจ้ะ

เฮ้อ......

และแล้ว วันนั้นก็มาถึงครับ
แต่ท่านประธานรู้ว่า คุณสามี คออ่อน ไม่เป็นไร ของอย่างนี้ รอได้

และแล้วก็เป็นไปตามคาดครับ หลับสนิทด้วยฤทธิ์เหล้า
แต่ทว่า....

นางเอกของเรา ตื่นขึ้นมากลางดึก ครับ ก็สัมผัสได้ถึง พลังงานบางอย่าง

!!!!
ท่านประธานมายืนมอง พร้อมส่งซิกครับ ( แม่งโคตรน่ากลัว )

จำเป็นต้องออกมาครับ
เอ่อ....ท่านประธาน มีอะไรเหรอคะ
ฮึ! ดึกๆดื่นๆ แบบนี้.....

ก็เรียกมา เลีย hee ไงล่ะจ้ะ

อ่ะ เอาไปโม้ค แก้หิว หนึ่งดอก

ต่อด้วยท่านี้ครับ โคตรชอบ กวางเหลียวหลัง

เปลี่ยนซักท่า

ก่อนแตก คา นม

ล้างหัวให้เล็กน้อย

เยิ้มคาปาก เอ๊กซ์มากๆ

เสร็จแล้วก็พาไปส่งที่ห้องครับ แต่ไม่วายขอของแถม หนึ่งจ๊วบ

หลายวันต่อมาครับ เข้าใจว่า สามีเธอถูกใช้ไปดูงานต่างจังหวัด ไม่รู้ว่า miku โดนท่านประธาน
Yet บ่อยไปรึเปล่า พออยู่คนเดียว ก็เริ่มมีอาการ เงี่ยนๆ ต้องช่วยตัวเอง

ต่อมาครับ ระหว่างที่สามีเธอยังไม่กลับ ท่านประธานก็แวะเวียนมาหาอีก

Miku ทำใจแข็งไม่ยอมเปิด

แต่คราวนี้ท่านประธานเอาจริงครับ ( เอ่อ...ที่ผ่านมายังเอาไม่จริงหรือครับ )
ดูหน้าพี่แกซะก่อน ซีเรียสนะเนี่ย เข้าใจว่า คงมีขู่ อะไรซักอย่าง

จำใจต้องเปิดครับ
คราวนี้ท่านประธานมาพร้อมของเล่นใหม่ กล้องวีดีโอ

แล้วก็ให้ ค่อยๆ เปลื้องออกทีละชิ้น ครับ ท่านประธานก็ ตามเก็บทุกเม็ด ไม่ยอมให้พลาดซักซีน

จนไม่มีอะไรให้ถอด ก็ให้ช่วยตัวเองให้ดู

ถ่ายไปถ่ายมา ทั้งน้อง miku ทั้งท่านประธานชักเริ่ม เงี่ยน

ถก ปู๋ ออกมาให้ชักครับ น้องmiku ก็เอื้อมมือไปหยิบเองเลย

ต่อด้วยการโม้ค ถึงตอนนี้ น้องmiku เริ่มเงี่ยนมากขึ้น เขี่ยจิ๊มิ ตัวเองยิกๆ

ว่าแล้ว ก็ต้องมีจับ yet ครับ
น้องmiku จับใส่เอง

เมามันส์ในทุกท่วงท่า

บังเอิญ คุณสามีกลับมาครับ

เสียงอะไรวะ เหมือนคนโดนเอา

ห่ะ!!!!

นี่มันอะไรกัน
คุณสามีตกใจมากกับภาพที่เห็น ถึงกับทรุด

เฮียคะ อย่าเข้าใจผิด

แต่ท่านประธาน นอกจากจะหน้ามืดแล้ว ยังหน้าด้านอีกครับ ผัวเค้ามายืนหัวโด่ ยัง yet เมียเค้าต่อ
แถมให้มาถ่าย วีดีโอ ให้อีก
ถ่ายให้หน่อยดิ ku ล่อเมียมรึงไม่ถนัด

ถ่ายเข้าไป

เปลี่ยนท่า ก็ต้องถ่าย

ท่าทาง miku เหมือนจะเคลิ้ม ดูเสียวมาก

ถึงขั้น จับมือท่านประธานไว้แน่น

จนเสร็จครับ แตกใส่นมอีกแล้ว

อย่าให้เสียของ ที่รัก

น่าน อย่างนั้น ดูดให้หมด

ดูดให้เกลี้ยง

เสร็จกิจแล้วก็ปล่อย ทิ้งไว้อย่างนั้นครับ

เฮียคะ...

เฮียอย่าเข้าใจผิดนะคะ

มันไม่ได้เป็นอย่างที่ เฮียเห็นนะคะ หนูไม่ได้ตั้งใจ

เหรอ......

หลังจากนั้น ผมไม่แน่ใจว่าเกิดไรขึ้นนะครับ แต่คิดว่า คุณสามีน่าจะรับไม่ได้เลยขอเลิก
จะเห็นว่า ที่นิ้วเธอไม่มีแหวนอยู่แล้ว

Mikuที่ไร้ทางเลือก จำต้องไปหาท่านประธานครับ
ท่านประธานก็รับปากจะดูแลเธออย่างดี แต่ก่อนอื่นต้อง...

กลายเป็นของเล่น สนองตัณหาท่านประธานก่อนครับ
จับใส่ปลอกคอก่อนเลย

พาเดินเล่นรอบห้อง

ให้อาหาร

เล่นกับของเทียม

แลกลิ้น

เธอกลายเป็น mikuผู้ช่ำชองในการใช้ปากและลิ้น

โดนจับyet

แตกใส่หน้า เป็นอันปิดฉากครับ

ในที่สุดเธอก็เป็นของชั้น ฮึๆๆ
จบครับ

จบกันไปนะครับ เรื่องนี้ผมเห็นในเว๊บของ moodyz ปุ๊ปก็อยากได้ทันที กว่าจะได้มา รออัพเดทจนแทบเหี่ยว แล้วก็ไม่ผิดหวังครับ mikuยังคงเล่นได้ดี
ไม่เปลี่ยนแปลง สมแล้วที่เป็นนางเอกอันดับหนึ่งของค่าย moodyz เห็นแล้วเสียดายจริงๆ ที่เธอกำลังจะรีไทร์
แต่ถึงยังไงเชื่อว่า พวกเราจะอวยพรให้เธอโชคดี และมีความสุขกับชีวิตใหม่ที่เธอเลือกนะครับ

ข้อความต่อไปนี้ผมก็อปมาจากเว๊บแห่งหนึ่ง เผื่อ miku บังเอิญมาเปิดเจอหน้าเว๊บนี้ เธอจะได้รู้ครับว่า
เราชาว avc ชื่นชอบเธอแค่ไหน (เป็นเอามาก)

幸せになりますように ขอให้โชคดี

おだいじに  ดูแลตัวเองด้วย

ラッキ~  ลัคกี้

ขอบคุณที่ให้ความสุขกับพวกเรามานาน
โชคดีนะครับ miku

แต่!!!
เดี๋ยวก่อน ถ้าท่านคิดว่า นี่จะเป็นรีวิวสุดท้ายของmikuละก็ ไม่ใช่เลยครับ อิๆ ผมยังมีหนังของเธออีกหลายเรื่อง อย่างเช่นเรื่องนี้ ที่เป็นเรื่องแรกที่ผมได้รู้จักเธอ
Raped in husband presence ของค่าย attackers

แรกๆ ยังมีไฝ ที่คิ้วอยู่ หลังๆนี่ไม่มีแล้ว เข้าใจว่าไปเอาออก แถม หน้าเรียวขึ้น
สังเกตุว่า แรกๆ ก็น่ารักดีอยู่แล้ว หลังๆ มานี่ยิ่งน่ารักมากขึ้นไปอีก

เป็นเรื่องแรกที่เธอเล่นรึเปล่าผมไม่รู้ แต่ที่แน่ๆ เป็นเรื่องแรกของเธอที่ผมได้ดูครับ
เรื่องแรก ก็โดนแตกในซะแล้ว ฮี่ๆ อย่างนี้แหละ ผมถึงได้ชอบเธอ ฮู่วๆ

ความขาวที่ไม่เปลี่ยนแปลง

หรือ ที่เล่นกับพวกพี่มืดเรื่องนี้
ไว้ว่างๆ จะเอามาลงให้ดูครับ

แถมอีกนิ๊ดดดด
งานเก่าๆ ของ miku ที่ผมทำไว้ครับ

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=177257.0

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=175539.0

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=175310.0

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
dea709
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 29, 2014, 10:20:59 PM »

สุดยอดครับ
คนที่ยังไม่มีดูแบบผมจะได้ตัดสินใจได้ซะทีว่าควรโหลดหรือไม่ควรครับ  Grin
kunmo
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

+หื่น เป็นอาจิน +

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 30, 2014, 08:05:47 AM »

ขอบคุณมากเลยครับสนองอารมณ์ได้ดีที่เดียวคนนี้

ขอบคุณทุกท่านที่ตั้งกระทู้มาให้อุดหนุดนะครับ
kavana
กรรมมาธิการเอวี

The real world must be out there

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 30, 2014, 11:43:18 AM »

ขอบคุณครับ Miku ยังสื่ออารมณ์ของตัวละครได้ดีเหมือนเดิม
สมกับเป็นตัว Top ของ Moodyz มาอย่างยาวนาน  Grin
ท่านประธานในเรื่องนี่ แนวนี้เจอแกตลอด หน้าแกให้มากครับ แสดงดีด้วย
โดยรวมนี่นักแสดงเล่นได้ดีทุกคน
คนรีวิวก็แคปภาพได้ดีเหมือนเดิมนะครับ   
dekgang
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 30, 2014, 01:42:20 PM »

น่าเสียได้จัง แต่รีวิวได้มันเหมือนเดิมเลยนะครับ  Grin Grin

Post By Sport Baboo OasisSBO)
sito
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 30, 2014, 06:14:32 PM »

ขอบคุณมากเลยครับ
shinjangja
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 30, 2014, 07:30:56 PM »

รีวิวได้ยอดเยี่ยมมากครับ จนต้องไปโหลดมาดู
biggy69
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2014, 01:33:41 AM »

ขอบคุณครับ ชอบๆ Grin

China Matsuoka STAR-632
kinji
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2014, 09:48:06 PM »

ขอบคุณครับ

แมวเมี้ยวๆ
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 03:31:01 AM »

อยากจะบอกว่านางเอกสุดยอดมาก ขอบคุณครับที่นำมารีวิวให้รับชม
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์