เมษายน 25, 2024, 09:26:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ต้อนรับ เดือนแห่งความรัก : สปอย : yui hatano : siege 4  (อ่าน 45642 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2014, 05:32:46 PM »

สปอย : yui hatano : siege 4

สวัสดีครับ กลับมาแล้วกับ yui  hatano ดาราเอวีขวัญใจมหาชน ผู้โ่ด่งดังไกลถึงแผ่นดินใหญ่
งานนี้เป็นงานกับค่าย attackers ค่ายถนัด  แนว ขืนใจ กับอารมณ์ดราม่านิดๆ ดูแล้วคุณจะรู้ว่าเหตุอันใด เธอจึงโด่งดังขนาดนี้ ฮี่ๆๆ

ภาพจากงาน adult debut ขอบคุณ เว๊บ clipmass ครับ
http://www.clipmass.com/story/78890

ปก จร้าาาา

แนะนำตัวละครกันนิด

Yui
ภรรยาสาว  นางเอกของเรื่อง ไม่ต้องบรรยายสรรพคุณให้มากความ เธอมา โรง'บาลเพื่อเยี่ยม และดูแลสามีที่ป่วย ผิวขาว หน้าสวย หุ่นดี จิตใจงาม คือ คุณสมบัติของเธอว

คุณสามี
สามีของ yui นอนอยู่ โรง'บาล ต่อสู้กับอาการป่วย มี yui เป็น ยาใจ

เฮียโล้น
ผู้ป่วย ใน โรง'บาลอีกคน เป็นโรครักษาไม่หายในระยะสุดท้าย นอนป่วยอย่างเดียวดายไม่มีญาติเหลียวแล คับแค้นใจในโชคชะตาตัวเอง
จึงต้องการใช้ชีวิตที่เหลืออันน้อยนิดอย่างสุดเหวี่ยง

คุณหมอ
แพทย์ประจำ โรง'บาล ดาราชายขาประจำของวงการหนังเอวี ปกติเล่นเป็นแต่ตัวโกง
แต่ในเรื่องนี้พลิกมารับบทคนดี แต่เป็นคนดีที่ตกอยู่ในสถานการณ์อันเลวร้าย
ตัวเลขข้างหลัง 3 ตัว ผมใบ้หวยนะครับ เอาไปแทงเลยรับรองถูก(กิน)

พยาบาลยูกะ ( yuka minase )
พยาบาลสาวในโรง'บาล ดูแลคนป่วยทุกคนอย่างดี มีน้ำจิตน้ำใจ แต่โชคไม่ดีต้องเจอสถานการณ์อันเลวร้ายเช่นกัลลล

จริงๆยังมีน้องพยาบาลอีกคน แต่ผมหารูปสวยๆแคปไม่ได้ และไม่ค่อยถูกสเปคเท่าไหร่ ขอข้ามละกันครับ

เริ่มเรื่องมา ที่โรงพยาบาล สามีของ yui ป่วยต้องมานอนรักษาตัวครับ คุณหมอกะคุณพยาบาลก็มาดูแลอย่างดี
พักผ่อนมากๆ นะครับเดี๋ยวก็หาย

เตียงข้างๆ เป็นคนไข้อีกคน ท่าทางล่อกแล่ก

เวลาผ่านไปไม่นานครับ คนไข้คนหนึ่ง ก็หายดี เตรียมตัวออกจากโรง'บาล ( พี่คนนี้เลยพลาดความมันส์)
คุณพยาบาลก็มาอวยพรให้ ครับ แสดงถึงความมีน้ำใจของคุณพยาบาล

ส่วนเฮียโล้น คุณหมอนัดไปคุยเรื่องอาการ
ผมจะตายมั้ยครับหมอ

ตายแหงแก๋ 100เปอร์เซ็น หมอขอแนะนำให้คุณใช้ชีวิตที่เหลือ ให้มีความสุขที่สุด ตายไปจะได้ไปที่ชอบๆ

ตกดึกเฮียโล้นก็นอนทุกข์ระทมอยู่คนเดียวครับ
ทำไมต้องเป็นชั้น ทำไม

วันรุ่งขึ้น yui มาเยี่ยมสามีตามปกติ

ส่วนเฮียโล้นยังไร้การเหลียวแลจากญาติ ก็มีคุณพยาบาลเข้ามาสอบถามอาการ
คุณลุงต้องการอะไรบอกหนูได้เลยนะคะ หนูจัดให้ทุกอย่าง

จริงเรอะ.....

งั้นขอเฮีย ปี้ ทีนึง เฮียจะตายอยู่แล้ว ขอซักครั้งจะได้เป็นสุขๆ
เฮียโล้นเริ่มหื่นใส่คุณพยาบาลครับ

คุณพี่เตียงตรงข้ามเห็นเข้า
เฮ้ย อะไรวะเนี่ย

ช่วยด้วยครับ ช่วยด้วย มีคนหื่นครับ
วิ่งไปตามคนมาช่วยครับ พลาดความมันส์ไปอีกหนึ่ง

ส่วนเฮียโล้นก็เกิดคลั่งขึ้นมาครับ คว้ามีดจากไหนไม่รู้มาขู่

ข้างนอกก็เอะอะโวยวายกันครับ จะเข้ามาช่วยก็ไม่ได้

เพราะ.....

แย่ล่ะสิทีนี้

พอไม่มีใครเข้ามาช่วยได้ เฮียโล้นก็ได้ใจครับ และเริ่มเบนเข็มมาที่เป้าหมายแรก
คือ พยาบาลสาว yuka นั่นเอง

บังคับให้แก้ผ้าออกทีละชิ้นครับ

ดูกันให้ดีๆ นะเว้ย

จับไซร้ทั่วตัว

บังคับให้โม้คให้

โอ้ววว มันส์จริงๆ ให้ดิ้นตาย เสียวโคตรๆ เฮ้ย หันมาดูกันสิวะ
ปรากฎว่าไม่มีใครกล้าสบตาด้วย

เสร็จแล้วก็จับ yet โชว์ครับ

ไม่มีใครกล้ามองครับ เฮียแกก็เมามันส์ของแกต่อไป

จนแตกใน คารูไปหนึ่งดอก

น้องพยาบาลyuka โดน yet จนหมดสภาพต้องไปนั่งอยู่ข้างเตียง

ส่วนเฮียโล้นยังไม่สาแก่ใจครับ กลับมาหาเหยื่อต่อ
ข้ารู้นะเว้ย ว่าพวกเอ็งมีอารมณ์

บังคับคุณพยาบาลโม้คให้สามีyui ต่อหน้าต่อตา
แถมจับ yui ไว้เป็นตัวประกัน

คุณพยาบาลก็จำใจครับ
โม้คให้แบบเต็มๆ

ต่อหน้าต่อตา yui

พอแล้วใช่มั้ยคะ

ยังโว้ยยยย เอาอีก

ขึ้นไปโม้คถึงบนเตียง แถมโดนแยงรูจนแฉะ

เอ้า ทีนี้ yet กันให้ดูหน่อย

เร็วสิวะ!! อยากโดนรึไง

Yui ก็พยายาม ยื้อสามีตัวเองเอาไว้ ครับ แต่...

เฮียโล้นเข้ามาขู่อีกรอบ
ไม่ทำ อีนี่ ตาย

จำใจต้องทำครับ ป้าปๆ กันไป

เฮียโล้นก็เข้ามาซ้ำเติม จิตใจ yui ครับ
ผัวเอ็งนี่มันหื่นจริงจริ๊ง เมียสวยขนาดนี้ยังทำกันได้ ว่ามะ

ดูซะให้เต็มตา!!!

สนุกกันใหญ่เลยนะ เหอะๆๆ นี่ขนาดต่อหน้าเมียนะเนี่ย มรึงนี่ร้ายจริงๆ

ในที่สุด ก็น้ำเยิ้ม ครับ

โอ๊ะ!! อาการกำเริบ แหมทำมาตั้งนาน เพิ่งมาเป็น

เลยต้องให้คุณหมอเข้ามาดูครับ คุณหมอก็พยายามจะต่อรองให้พาตัวออกไปครับ
แต่เฮียโล้น ไม่ยอม (แมร่ง ชั่วได้ใจ)

แถมเฮียโล้นเกิด เงี่ยนขึ้นมาอีกรอบ ครับ
คราวนี้ถึงคิวนางเอกคนสวยของเรา

จับมาลวนลามต่อหน้าสามี

โม้คเดี๋ยวนี้!!!  นังหนู
Yui ตีบทแตกกระจุยครับ ยิ่งถ้าคุณได้ดูเรื่องที่ ผมรีวิวผ่านๆ มา
บทไม่ซ้ำกันเลย แต่เล่นได้ดีทุกบท

จับ kra door ยัดเข้าปาก

จับ yet. อย่างเมามันส์

หลากหลายท่า

จนแตกในไปครับ

ยังไม่พอครับ ครางนี้พี่แก บังคับคุณหมอให้มาร่วมวงด้วย
เอ้า! ตาคุณหมอแล้ว ไปจัดการซะ

คุณหมอตกอยู่ในสถานการณ์ กลืนไม่เข้าคายไม่ออกครับ
เอ่อ...ยอมๆ มันไปก่อนนะครับคุณนาย ไม่งั้นมันเอาเราตายแน่

จับแลกลิ้นให้สมบทบาทซักที

ดูดนม

คราวนี้เฮียออกคำสั่งครับให้ yui โม้คให้คุณหมอมั่ง

ไม่มีทางเลือกครับ ต้องทำ

ลีลาการโม้คของ yui เล่นเอาคุณหมอ มันส์มากต้องขึ้น เตียงกันเลย

เราต้องทำให้สมบทบาทนะครับ มันคอยจับผิดเราอยู่

จับจูบซะ

แล้วก็ต้องมี เสียบ ครับ

แต่สงสัยว่า คุณหมอคงจะ ลีลาเด็ดมาก เล่นเอา yui ถึงกับออกอาการเคลิ้ม

ซักพัก คุณหมอ ก็เร่งสปีดครับ

จนแตกใน คารู

สามีเธอรับไม่ได้กับภาพที่เห็น ทำเอาอาการทรุดหนัก

คุณครับ ทำใจดีๆไว้ครับ เมื่อกี้มันแค่ละคร
(โถ แตกคารูซะขนาดนั้น)

โอ๊ะโอ๋....

ที่รัก.....ไม่นะ
( ผมยุ่ง น่ารัก )

สุดท้ายไม่ยอมฉายให้ดูครับ ว่าเกิดอะไรขึ้น แต่ดูจาก yui แล้วก็พอจะเดาๆ ได้

จบครับ

ขอขอบคุณ สำหรับกำลังใจ ที่ ส่งมาให้นะครับ ขอบคุณครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
M555
ปลิงควาย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2014, 06:19:51 PM »

ดูรูปไม่ได้ครับ เพราะอะไร ใครทราบบ้าง
kongav
AV Distributor

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2014, 06:22:47 PM »

ยอดมากคับ
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2014, 08:05:23 PM »

ดูรูปไม่ได้ครับ เพราะอะไร ใครทราบบ้าง
ผมเองก็ไม่เห็นครับ ท่าน mhudom ลองใช้เว๊บฝากรูปอันนี้นะครับ http://www.oopzeed.com/ รับรองเเจ่ม Grin Grin
kinji
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2014, 09:45:55 PM »

ขอบคุณครับ  Wink

mhudom
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2014, 10:40:45 PM »

เอ่อ...ท่านใด มองไม่เห็นภาพ ต้องขออภัยนะครับ ผมใช้เว๊บ ที่ท่านประธาน ให้ไว้ในหัวข้อ pic post น่ะครับ ถ้าไม่เห็นกันเยอะๆ สงสัยต้องเปลี่ยน ล่ะครับ ขอบคุณท่าน pecpws ครับ และท่านM555 ที่แจ้งมานะครับ เซ็งเยย อุตส่าห์ อัพไว้ ดันดูกันได้ไม่ทุกคน ซะงั้น....

ปล. มีท่านใดดูไม่ได้ อีกมั่ยครับ รบกวนแจ้ง หน่อย แล้วเรื่องที่ผ่านๆ มามีดูกันไม่ได้บ้างมั้ยครับ เพราะผมดูได้ตลอด เลยไม่รู้ ขอบคุณอีกทีนะครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
kongav
AV Distributor

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2014, 03:36:05 AM »

เอ่อ...ท่านใด มองไม่เห็นภาพ ต้องขออภัยนะครับ ผมใช้เว๊บ ที่ท่านประธาน ให้ไว้ในหัวข้อ pic post น่ะครับ ถ้าไม่เห็นกันเยอะๆ สงสัยต้องเปลี่ยน ล่ะครับ ขอบคุณท่าน pecpws ครับ และท่านM555 ที่แจ้งมานะครับ เซ็งเยย อุตส่าห์ อัพไว้ ดันดูกันได้ไม่ทุกคน ซะงั้น....

ปล. มีท่านใดดูไม่ได้ อีกมั่ยครับ รบกวนแจ้ง หน่อย แล้วเรื่องที่ผ่านๆ มามีดูกันไม่ได้บ้างมั้ยครับ เพราะผมดูได้ตลอด เลยไม่รู้ ขอบคุณอีกทีนะครับ
ผมก็ดูได้ปกติคับ
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2014, 06:16:07 AM »

ผมก็ดูได้ปกติคับ
ผมเดาคงบล๊อคที่ผู้ให้บริการ internet มั๊ง ผมใช้ true ตอนนี้ยังไม่เห็นรูปครับ
mhudom
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2014, 07:47:09 AM »

อ้างถึง
ผมเดาคงบล๊อคที่ผู้ให้บริการ internet มั๊ง ผมใช้ true ตอนนี้ยังไม่เห็นรูปครับ

ผมใช้ 3bb อ่ะครับ ยังดูได้ ยกเว้นพวกกระทู้เก่าๆ ที่ภาพขึ้นเป็นเครื่องหมายคำถาม และอื่นๆ เข้าใจว่า คงโดนลบไปแล้ว กับกระทู้ในหน้า exclusive ของท่านzino บางอัน ไม่ขึ้นเลยเช่นกัลลล

Prof.SEX
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2014, 05:58:01 PM »

น้อง Yui รับเยอะเหลือเกินนะคับช่วงนี้
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์