มีนาคม 28, 2024, 07:42:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่อยากเที่ยวแบบแค่ให้ด๊วบด้วยปาก  (อ่าน 2900 ครั้ง)
micromice
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2014, 06:09:54 PM »

ขอคำแนะนำหน่อยครับ
ถ้าอยากเที่ยวน้องๆแบบไม่สอดใส่
แค่ให้ สด๊วบด้วยปาก(ใส่ถุง)จนแตก
อย่างนี้ควรไปอ่าง หรือ
 ไปพวกนวดกะปู๋แล้วเพิ่มออฟชั่น
อย่างไหนดีกว่ากัน ถูกกว่ากัน
และ
อยู่แถวฝั่งธน มีที่ไหนแนะนำไม๊ครับ

มือใหม่(เรื่องเที่ยว)สุดๆ

ถ้าไปแล้วก็บอกคนเชียร์ตรงๆเลยใช่มั๊ยครับ
Legendary
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2014, 10:27:53 AM »

ผมว่าอ่างถูกกว่านะครับ ยิ่งไม่แทงด้วย น่าจะได้ 2 น้ำ อยู่แล้ว
แถวฝั่งธนไม่เคยไปลุยครับ ถ้าเอาถูกๆที่ผมเคยไปก็เพชรบุรีอ่ะครับ เดินทางง่าย นั่งรถเมล์ฟรีไป Grin
ส่วนนกป ไปมานับหลายสิบครั้ง หลายที่ เคยได้บ๊วบสดแค่ 3 ครั้ง (แบบไม่ต้องขอ) ครั้งนึงได้คาปากนี่ประทับใจมาก
ถ้าอยากได้อารมณ์เสียวนี่ ได้จากนกปจะตื่นเต้นกว่า เพราะไม่คิดว่าจะทำให้ บิ๊วๆไป เลียตามตัว เฉี่ยวกระปู๋ไปมา อ่าว โดนบ๊วบซะแล้ว
ส่วนอ่างนี่ยังไงน้องก็บ๊วบให้เลยไม่ตื่นเต้นครับ
จะคาปากยังไงก็ถามน้องก่อนนะครับ บ๊วบสดไม่ได้แปลว่าจะยอมคาปากทุกคน
euro2016
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2014, 07:03:08 PM »

ส. โบตั๋น  ครับ

ค่าตัวน้อง 600 บาท

ค่าห้อง 300  บาท

ค่าเเม่บ้านล้างอ่าง 20 บาท

ค่าเด็กเสริฟ  20 บาท

น้ำดื่ม 2 เเก้ว  + น้ำเเข็ง  +  โพราลิตร  1 ขวด 60 บาท

สรุปเสียค่า   1000 บาท  ครับ

krissadapong1
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2014, 09:16:14 PM »

ข้างบน

น่าสนแฮะ Grin
หน้า: [1] พิมพ์