เมษายน 24, 2024, 08:07:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สปอย : Shou Nishino : It has become a squirting sister when I wake up  (อ่าน 44731 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2014, 08:49:33 AM »

สปอย : Shou Nishino : It has become a squirting sister when I wake up

พอดีผมไปค้นกรุเก่าของผมก็ได้เรื่องนี้มาครับ เป็นแนวตลกๆ เบาสมอง ของน้อง shou nishino ดาวดังขวัญใจผมอีกหนึ่งคน เรื่องนี้ มารับบทขำๆ ดูบ้าง ดูน่ารักดีครับ
แล้วก็ พอดีเรื่องนี้เก่ามากแล้ว ผมแคปรูปเสร็จ แต่งภาพเสร็จเพิ่งมานึกได้ ว่า เอ๊ะ! เคยมีใครทำไปแล้วรึยังก็ไม่รู้ ถ้าซ้ำต้องขออภัยนะครับ

ปกครับ อีกคน ดูเหมือนจะเป็น saki tsuji แต่เรื่องนี้ไม่เด่นเท่าไหร่ เน้นที่น้อง shou

แนะนำตัวละคร

Shou nishino
นางเอกของเรื่อง สวย น่ารัก หุ่นดี น่าเอา รู้สึกจะเจ้าระเบียบซะหน่อย แถมชอบจุ้นกับชีวิตส่วนตัวของน้องชาย

Takeshi
น้องชายของนู๋shou หื่นกาม ชอบดูเว๊บโป๊ ไม่ถูกกะพี่สาว

เรื่องมันมีอยู่ว่า shou กะ Takeshi เป็นพี่น้องกัน แต่ไม่ถูกกันเท่าไหร่ สาเหตุมาจาก Takeshi หื่นกาม
ชอบดูแต่เว๊บโป๊ ขณะที่ shou ชอบยุ่งกับเรื่องส่วนตัวของน้องครับ ว่างไม่ได้ตีกันทุกที

วันนึง Takeshi นั่งชักว่าวกะรูปโป๊ ในห้องตัวเอง

นู๋shou เปิดประตูเข้ามา บ่นแบบ ถือวิสาสะ
ดูรูปโป๊อีกละ แกนี่น้าาาาา

แต่พอดูดีๆ

เฮ้ย นี่มันรูปชั้นนี่

ทำไมแกทำตัวแบบนี้ นี่แน่ะๆ
เครื่องคอมฯก็หล่นลงมาครับ

เกิดระเบิด และไฟช็อตขึ้น
ทำเอาทั้งคู่สลบไปครับ

Takeshi ฟื้นมาอีกที ในร่างของ โชจัง
เกิดไรขึ้นวะเนี่ย

อ้าว แล้วนั่นจู๋ใคร ทำไมไปอยู่ตรงนั้น

เฮ้ย แล้ว จู๋ กรูอยู่ไหนว้าาาา

ส่วน โชจัง ฟื้นมาในร่างทาเคชิ
เกิดอะไรขึ้นเนี่ย

เจ๊ ดูเหมือนเราจะสลับร่างกันแล้ว
อะไรนะ

ขำอะไรวะ นี่มันไม่ตลกนะ!!!
( แต่ ผมตลกครับ ทั้งคู่เลย )

อืมมมม ยุ่งล่ะสิทีนี้

แต่ คิดๆ ไป ก็ดีเหมือนกันน้า....  ฮิๆ มีหน่มน้มด้วย

โธ่ ไอ้หื่น ใช่เวลามั้ยเนี่ย

จากนี้ไป เราต้องใช้ชีวิตสลับกันไปก่อน แกเป็นพี่ พี่เป็นแก อย่าให้ใครรู้ล่ะ

อ้าววว แล้ว ไอ้ปู๋ ผมล่ะ จากนี้ไป จะชักว่าวไม่ได้อีกแล้วใช่มั้ย

Oh my god!!!!

เวลาผ่านไปครับ ทั้งคู่ต้องใช้ชีวิต สลับกัน วันนี้ โชจังในร่างทาเคชิต้องไปเรียน

สู้ๆ

ส่วนทาเคชิในร่างโชจังไม่ทำอะไร ใช้ชีวิตเป็นโชจัง อย่างสุขสบาย
สุโค่ยจริงๆเยย.....

จริงด้วย ว่างๆอย่างนี้ สำรวจร่างกายเจ๊ดีกว่า

โอ้ว พระเจ้า นมชัดๆ

อึ้บบบบ อยากดูดจัง แต่ดูดไม่ถึง

นี่แน่ะดูดยากนักใช่มั้ย
ตุ๊ย!!

คลึงเอาก็ได้วะ ฮี่ๆ

อู๊วววว นี่ก็ของแท้ จิ๋มจริงๆ

โอ้ว ว้าว สุดย๊อดดดด ปกติดูในเว๊บ ไม่เห็นชัดเท่านี้

ว่าก็มีอารมณ์ครับต้อง ช่วยตัวเอง

ซักพัก มีโทรศัพท์ดัง
ไรวะ....

แฟนเจ๊ เหรอวะเนี่ย ต้องออกไปหาสินะ
เฮ้อ เซ็งจริงจริ๊ง

พอไปถึงครับ
นี่แฟนเหรอวะเนี่ย หน้าเห๊ยเห่ย

ไอ้นี่ก็ไม่พูดพล่ามทำเพลง จะล่อ อย่างเดียว
โชจ๋า เค้า เงี่ยนจังเลยตัวเอง ล่อกันเหอะ
โอ้ววว ไม่ๆๆ ไม่ 3 times

เถอะนะ ๆ
อี๋..........ขยะแยงชมัด แต่ถ้าไม่ยอมมันจะดูผิดปกติมั้ยวะเนี่ย
ตรงนี้นะครับ ถ้าท่านอินไปกับเนื้อเรื่อง จะรู้สึกมัน จั๊กกะจี้ ไงไม่รู้ บางท่านอาจพะอืดพะอม

แต่ก็ต้องยอมครับ
โชจ๋า วันนี้ตัวเองดูเหนียมๆ ไงไม่รู้เค้าโคตรชอบเลย แมร่ง ได้ฟิลล์ ดี
(ไอ้นี่ ไม่รู้อะไร ฮึๆ)

แผล่บ ทาสีไปหนึ่งทีครับ
โอ้ววว สุดยอดดด รสชาติของการถูกเลีย HEE

เฮ้ย จะทำอะไรอ่ะ
ตัวเองโม้คให้เค้าบ้างสิ

อี๋...........หยะแหยง

จะดีเหรอ....
ดีดิ โม้คเลย ที่รัก

ก็ได้วะ....

อืมมมม รสชาติ บอกไม่ถูก

เค้าจะเสียบล่ะนะ ตัวเอง
เฮ้ย จะดีเหรอ!!

จึ่ก!!!
โอ้ววว เสียวค่อดๆ

โดนไปหลากหลายท่าครับ

จนแตกไป ปึ้ดๆ

เฮ้อ เต็มหน้าเลย ku รสชาติของการโดน yet เป็นอย่างนี้นี่เอง

ต่อมาครับ
โชจ๋า วันนี้ตัวเองสุดยอดอ่ะ อย่าเพิ่งกลับเลยนะ ค้างกะเค้าเลยละกัน

อึ๋ย!!!

ขืน อยู่ มีหวังโดน yet อีกแน่ ๆ

เอ่อ.....

พอดีนึกได้ว่ามีธุระ กลับเลยดีกว่า

โทษนะ ตัวเอง บ๊ายบาย

อ้าวววว อดเลย ku ว่าจะต่อ อีกซักรอบ สองรอบ

ระหว่าทางกลับครับก็เจอชายคนนึง ผมมั่วเอาเองนะครับ ว่าน่าจะเป็น อาจารย์ที่โรงเรียนของไอ้ทาเคชิมัน
นิชิโนะ โชคุงใช่มั้ย ผมเป็นอาจารย์ของทาเคชิ นะ คุยกันเรื่องทาเคชิหน่อยสิ
อ้าว อาจารย์ ku นี่หว่า

จะคุยอะไรล่ะว่ามา (อยากรู้เหมือนกัน จารย์จะนินทาอะไร ku)
ที่นี่ไม่สะดวก เราเปลี่ยนที่เถอะ

พาไปที่คลับลับแห่งนึงครับ
เปลี่ยนชุดก่อนสิแล้วค่อยคุยกันไอ้อาจารย์เริ่มโรคจิต

กล้าขอก็กล้าให้ กลัวซะที่ไหน

อ่ะ เปลี่ยนละ คุย มาดิ

โม้คให้อาจารย์ก่อนสิ แล้วค่อยคุยกัน
อี๋....โรคจิตชัดๆ

อึ๋ย.... เหม็น อาบน้ำบ้างป่ะเนี่ย

เอาวะ ให้ แมร่งจบๆ ไป

แผล่บๆ

ปึ้ดๆ

อึ๋ย.....

เต็มหน้าเต็มมือเลย ซกมกที่สุด!!!

โชคุง ยังมีเหลือติดหัวอยู่เลย ดูดให้เกลี้ยงเลยสิ จะได้คุยกันซะที
หา!!!!

ไม่เอาแล้วเว้ย ไม่คงไม่คุยแล้ว kuจะกลับบ้าน

เฮ้อ....โดนกระหน่ำเลยเรา นอนดีก่า....

ตอนนี้ ผมขอไปอย่างเร็วเลยนะครับ เนื่องจากหนังยาวมาก ประมาณ 3 ชม. นี่จริงๆ ยังไม่ถึงครึ่งเลยมั้ง
ต่อมา ทาเคชิ เริ่มชินกับร่างของโชจัง พอมีอารมณ์ ก้อจะช่วยตัวเองเรื่อยๆ ไม่เว้นแม้แต่ที่โรงเรียน

อาจารย์ สองหน่อ มาเห็นเข้า

โอ้วววว สุดติ่ง เด็กนักเรียนกำลังมีปัญหา เราต้องไปช่วย

อาจารย์เลยช่วย สนองให้ครับ แบบ 3p

จนน้ำกระฉูดไป สามรอบ

และถึงคราวอาจารย์น้ำแตกมั่ง

ทาเคชิยังไม่ยอมหยุดครับ ใช้ร่างของโชจังไป หาสุขกับสาวๆ ในแบบเลสเปี้ยนทั้งที่บ้าน

และ ที่โรงเรียน

จนเพื่อนชายมาแอบเห็นเข้า

เลยจับสองสาว สนองตัณหาให้อย่างถึงพริกถึงขิง

ทั้งโม้ค

ทั้งเครื่องมือ

4p

จนน้ำแตกใส่ปากน้องโช
ก้อเอาไปแบ่งเพื่อนครับ

คราวนี้แตกใส่ปากเพื่อนมั่ง

เอื้อก.....
สังเกตุสีหน้า กะลังรออยู่เลย

เข้าไปแย่งกินครับ
ฉากนี้ ใครดูแล้วไม่แข็ง แสดงว่าท่านมีปัญหาแล้วครับ โชจังใช้ลิ้นเก่งมากกก

หลายวันต่อมาครับ โชจังในร่างทาเคชิ รู้สึกร้อนรุ่ม
พี่รู้สึกแปลกๆ มันร้อนๆ อึดอัดไงไม่รู้

ผมรู้ละ ก็ร่างกายผม มันอยากปลดปล่อยอ่ะดิ เจ๊ มานี่เลย

อ่ะ ดูดนม ซะ

คราวนี้มา ดูดให้
( เทิร์นโปร แล้วตอนนี้ )

เลีย Tood

โชจังตัวจริง เหมือนจะไม่ค่อยประสีประสาเท่าไหร่ ทาเคชิ ในร่างโชจังเลยควบเองครับ จนน้ำพุ่ง

ต่ออีกนิด...

เป้าหมายในตอนนี้ คือ ทำให้ร่างกายของ ทาเคชิ ได้ปลดปล่อยครับ ดังนั้นจึง
ปิดท้ายด้วย การชักว่าว จนแตกคามือ
หลังจากนั้นทั้งคู่ก็หลับไปครับ

โชจังตื่นมาอีกที
อุ้ย!!

นี่เราคืนร่างเดิมแล้วนี่

ว่าแล้วก็ต้องลองเองบ้างครับ

จ๊วบๆ จน ทาเคชิ ตื่นขึ้นมาครับ
เฮ้ย เจ๊ ทำอะไรอ่ะ

เฉยไว้หน่า เดี๋ยวดีเอง เชื่อเจ๊ ความรู้สึกมันบอก

ฟึ่บๆๆ
โอ้ววว สุดยอดจริงๆเลยเจ๊

สุดยอดเลยคร้าบบบบ เจ๊......
จบครับ

แถมนิดนึง
โชจัง ซีเรียส

โชจัง กวนTEEN

เบื้องหลัง ฉากหลุดเล็กๆน้อยๆ
ผมลองเปลี่ยนแนวนิดหน่อยกับโปรแกรม photo scape หนุกดีเหมือนกัลลลล แต่ยุ่งกว่าเดิมพิลึก
ท่านที่ทำรีวิวมาแบบแนวการ์ตูนนี่ นับถือเลยครับ

จบไปนะครับ หวังว่าจะถูกใจกัน  ที่ได้เห็น shou nishino ในบทแปลกๆมั่ง น่ารักเลยทีเดียว

มีเรื่องฝากถึงเพื่อนๆสมาชิกหน่อย พอดีเรื่องที่แล้วอัพไป มีบางท่านดูไม่ได้รูปไม่ขึ้น เรื่องต่อไปตอนนี้เพิ่งทำรูปเสร็จ ลองเปลี่ยนเว๊บฝากไฟล์ดู
แต่เรื่องนี้ ยังใช้ของเดิมอยู่ ใครเข้ามาดูแล้วฝากเม้นท์ทีนะครับว่าดูได้หรือไม่ได้อย่างไร จะได้รับรู้ไว้ครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
Hsentai

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2014, 01:22:22 PM »

เรื่องนี้ผมก็ดูแล้วมันส์มากๆ นานๆทีเอาออกมาดูก็เสียวแตกตลอด ชอบตอนที่เลสกับ Saki Tsuji และ 4Pกับเพื่อนชายครับ
Macky_C
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2014, 11:36:27 PM »

Thank you สนุกมากเลย

ไม่ทราบว่ามีลายแทงแบบ direct download บ้างไหมอ่ะ
badmofo
Blonde Girls, you are my addiction.
AV Columnist
กรรมมาธิการเอวี

BDSM Lover

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2014, 04:11:22 PM »

เรื่องนี้ยังดูสาวๆใสๆอยู่เลยนะครับ รีวิวสนุกดีครับ ชอบๆ Cheesy

killpop
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2014, 08:57:44 PM »

เวรแท้ๆ เห็นปกมองผ่านไม่นึกว่า เป็นน้องShou นึกว่า สาวดุ้น โอ้ยอยากจะบ้า มองข้ามของดีๆไปได้ไงแว้รรรรรรรรรรร
แมวเมี้ยวๆ
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 03:13:36 AM »

รีวิวได้แจ่มมากครับ
1198R
AV Donator (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2014, 02:52:40 PM »

ขอบคุณมากครับ สนุกดี อ่านแล้วเพลินเลย เหมือนอ่านการ์ตูนญี่ปุ่นเลยครับ ฮ่าๆ

ปล. เว๊ปฝากไฟล์เว๊ปนี้ดีแล้วครับ ที่ Office ไม่บล๊อค ผมดูรูปได้ แฮ่ๆ
sito

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2014, 06:08:22 PM »

ขอบคุณมากครับ
earagon
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2014, 07:39:41 PM »

แจ่มเลย ขอบคุณครับ  Grin
Cyber x9
AV Dedicator (VIP)
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2014, 10:04:40 PM »

เรื่องนี้ก็เป็นหนึ่งในหนังแนว...ที่ผมชอบเลยครับ...ขอบคุณครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์