เมษายน 19, 2024, 07:11:29 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สปอย : Ichika Kuroki : Raped in husband presence  (อ่าน 29543 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2014, 11:25:57 AM »

Ichika Kuroki : Raped in husband presence

เรื่องนี้ ผมลองอัพโดยการเปลี่ยน เว๊บฝากไฟล์นะครับ ยังไงรบกวนเพื่อนๆสมาชิก ทุกท่านที่สามารถเม้นท์ได้ ช่วยเม้นท์หน่อยว่า ดูได้หรือไม่ได้บ้าง จะได้นำไปเป็นข้อมูลในการใช้งานต่อไปครับ
อีกประการนึง ลองทำแบบเปลี่ยนแนวนิดหน่อย ชอบไม่ชอบ บอกกล่าวได้ครับ
สำหรับเรื่องนี้ เราได้ ichika kuroki ที่เคยมีคนในเว๊บนี้ ให้นิยามไว้ว่า เป็น ดารา AV ที่ ร่าน kวย มากที่สุดคนหนึ่ง มารับบทนางเอกครับ ดูๆจากหน้าปก สำหรับผม ตอนแรกไม่ประทับใจเท่าไหร่ ซึ่งเข้าใจว่ามันเป็นสไตล์ของค่าย attackers อยู่แล้ว ที่ภาพปก จะดูไม่สวยแจ่ม ออกแนวคนอยู่บ้านไม่ได้แต่งหน้าอะไรมากมาย เหมือนจะออกแนว สาวใหญ่ด้วยซ้ำ เรื่องนี้
แต่พอรู้ว่า อ้าว ichika นี่หว่า เลยต้องรีบไปหามาดูทันที ซึ่งก็ไม่ผิดหวังครับ โดยเฉพาะครึ่งหลังนี่ เธอจะยิ่งแสดงความ ร่าน ออกมาอย่างชัดเจน
ซึ่งกระตุ้นอารมณ์ท่านได้เป็นอย่างดีแน่นอนครับ

ปกครับ

เริ่มมาที่ อิจิกะ อาศัยอยู่กับสามี อย่างมีความสุข จนถึงวันแห่งชะตากรรมครับ

ในช่วงแรกๆ จะมีการฉายให้ดูว่าเธอกลัวความมืดครับ แต่ผมข้ามไป พอวันนี้ ก็มีไฟดับอีก

เธอรวบรวมความกล้าออกมาหาสามีครับ แต่เจอสามีโดนมัดไว้

และไอ้หื่นที่โผล่มาจากไหนไม่รู้ บุกเข้าจู่โจมเธอทันที

ลงมือข่มขืนเธออย่างอำมหิต ต่อหน้าสามีที่โดนมัดอยู่ จนแตกในไปครับ

สามี พาไปตรวจร่างกายที่โรงพยาบาลครับ

แต่ไอ้หื่น ยังตามไปรังควานถึง โรง'บาล ครับ

ปากดีนัก อย่างนี้ต้อง จูบ....

ข่มขืนเธออีกรอบ คาโรง'บาล

แตกในอีกครั้ง

ยังไม่พอครับ พอ ออกจากโรง'บาล มันยังแวะเวียนมาหาถึงบ้านทุกครั้งที่ สามีเธอไม่อยู่

มายัดเยียด ความเป็นผัวให้เธออย่างต่อเนื่อง

จนเธอเริ่มชิน และมีความสุขไปกับ เซ็กแบบเถื่อนๆ ที่มันยัดเยียดให้

แลกลิ้น ดูดปากกันอย่างสุขสม

หลายเดือนผ่านไป ครับ จนวันหนึ่ง ขณะนั่งกินข้าวกับสามี

ถึงอย่างนั้น ไอ้หื่น ก็ยังแวะเวียนมาหา อยู่เรื่อยๆ

แต่ อิจิกะ กลับรู้สึกมีความสุขกับความป่าเถื่อน ของมัน ทุกครั้ง
จนแสดงความ ร่าน ออกมาอย่างเห็นได้ชัด

ขอมาก็จัดให้!!!!

เวลาผ่านไป

เธอได้แต่ถอนหายใจ เพราะรู้ดีว่าอะไรเป็นอะไร

ไอ้หื่น ยังคงแวะเวียน มามอบความสุขให้เธออย่างต่อเนื่อง ในเวลาที่สามีเธอไม่อยู่บ้าน

และมันจะเป็นเช่นไป ตลอดกาลลลล

จบครับ

เรื่องนี้ผมรีบอัพ เพราะอยากรู้ว่า เปลี่ยนเว๊บฝากไฟล์แล้ว จะเป็นยังไง ที่สำคัญ กลัวโดนลบ อ่ะครับ เห็นเป็นเว๊บของไทย
ยังไงรบกวน เม้นท์บอกกันด้วยนะครับ

ปล. ขอบคุณท่าน pecpws ที่แนะนำเว๊บฝากรูปให้

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
Hsentai

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2014, 01:26:50 PM »

อ่านรีวิวแล้วแข็งเลยครับ
Macky_C
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2014, 11:38:34 PM »

thank you
Tellmey
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2014, 07:12:21 AM »

thank you
Prof.SEX
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2014, 05:54:01 PM »

อ่านแล้วฮามากกว่าคับพี่  Grin Grin Grin
sito

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2014, 05:58:47 PM »

น่าติดตามเลยครับ Grin
Cyber x9
AV Dedicator (VIP)
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2014, 10:00:04 PM »

นางเอกคนนี้ผมก็ชอบครับ...หน้าเธอได้อารมร์มาก...
biggy69
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2014, 11:28:09 PM »

ขอบคุณครับ

China Matsuoka STAR-632
dekgang
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2014, 11:41:52 PM »

สุดยอดเลย ต้องหามาชมให้ได้

Grin Grin

Post By Sport Baboo OasisSBO)
Vice President AVC

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2014, 02:16:50 PM »

คาราวะ 3 จอก งาม ๆ
หน้า: [1] 2 พิมพ์