เมษายน 23, 2024, 10:47:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สปอย : kaede matsushima : ninjaken the naked word ; murasame  (อ่าน 23690 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2014, 07:51:19 AM »

สปอย : kaede matsushima : ninjaken the naked word ; murasame

เรื่องนี้ ผมซื้อมาดูโดยไม่รู้ครับ ว่าจริงๆ มันไม่ใช่หนังเอวี แต่เป็นหนังอาร์ แนวๆ sex and zen อะไรประมาณนั้นแหละครับ ( แต่ซื้อจากเว๊บขายหนังเอวี )
ไม่มีการสอดใส่ให้เห็นๆ ไม่มีการโม้ค ให้ดูตำตา ทุกอย่างล้วนเป็นมุมกล้อง เห็นแค่นมเท่านั้น ไม่มีแม้แต่ฉากน้ำแตก คงไม่ค่อยสาแก่ใจ เพื่อนๆ สมาชิกที่เป็นคอหนังเอวีเท่าไหร่
แต่ที่ผมเอามารีวิวนี่ เพราะนางเอกคือ kaede matsushima เท่านั้นเอง

ปกจิ.....

เรื่องนี้ kaede รับบทเป็น KUNOICHI สาว นามว่า murasame ทำงานเป็นนักฆ่า รับใบสั่งจากโชกุนตระกูลTokugawa ให้ตามล้างบาง ไดเมียวคนหนึ่ง ที่วางแผนก่อกบฎครับ

เมนู

เริ่มเรื่องมา ไอ้ไดเมียวนี่ ก็หนีตายหัวซุกหัวซุนครับ โดยมี นินจาชุดแดงแปร๊ด ให้ความคุ้มครอง

ไอ้นี่มันเก่งครับ หันซ้ายหันขวา ก็รู้ทันทีว่า นางเอกเราแอบอยู่ตรงไหน

ปาเคียวไปโดนครับ ได้ไปหนึ่งแผล ฝีมือมันไม่ธรรมดา

อย่างนี้ต้องชักดาบ

ชิ้ง!!!!
ประดาบกันอีกทีครับ

นางเอกเราได้ไปอีกแผล

โดนจับได้ตามฟอร์ม

มันก็บังคับให้นางเอกเรา บอกความลับครับ

วิชานินจา จับนม

วิชานินจา จับจิ๋ม

วิชานินจา เลียจิ๋ม

ปล่อยไว้อย่างนี้ไม่ดีแน่
ว่าแล้วก็เริ่มท่อง  คาถา ครับ

ฉึ่บ!!

ยังมีอาวุธลับซ่อนอยู่ครับ

ตัดเชือก ก่อนปาระเบิด

แมร่งเอ๊ย!! หนีไปได้ สาดดดด

นางเอกเราก็ปลอมเป็นสาวชาวบ้านธรรมดาครับ หนีกระเซอะกระเซิงไปเจอ อาเจ๊คนนึง

อาเจ๊คนนี้แกเป็นเด็กวัดครับ เลยพามารักษาตัวที่วัด

เจอแม่ชีผู้เคร่งครัด

จริงๆ ไม่ได้ชื่อนี้หรอกครับ ผมมั่ว อยากได้ชื่อที่มันฟังดู ฮาๆ

ต่อมาครับ ระหว่างที่รักษาตัวอยู่ คืนนึง kaedeก็ได้ยินเสียงแปลกๆ เลยออกมาดูครับ

แม่ชีมาเจอเข้าก็มาถาม

ต่อมาครับ อันนี้เป็นการเผยความลับของอารามแห่งนี้ให้คนดูอย่างเรารู้ก่อน นางเอก

ที่มาของเสียงประหลาดที่ kaede ได้ยินในยามค่ำคืน แต่ตอนนี้ นางเอกเรายังไม่รู้ครับ

แลกลิ้นอย่างดูดดื่ม

สนุกสนานกับการตีฉิ่ง

เวลาผ่านไปครับ สองสาวก็สนิทสนมกันเหมือนพี่น้อง จนนางเอกเรา เริ่มอยากใช้ชีวิตอย่างคนธรรมดาทั่วไป

วันนึงพากันไปเก็บฟืนครับ

ไอ้นินจาแดง ตามมารังควานอีกครั้ง

แต่นางเอกเราเก่งครับคราวนี้ หนีรอดไปได้

พกระเบิดควัน ติดตัวไปตลอดเวลา

แต่ถึงกระนั้น

ณ ปราสาท ไดเมียวโฉด

ไอ้ไดเมียวเห็นว่านางเอกเราหน้าตาสวย ถูกใจ เลยวางแผนการชั่วร้าย
หน้าตาอย่างหื่น

ส่วนนางเอกเราครับ หลังจากรู้ตัวว่ายังโดนตามล่าอยู่ ก็ไม่อยากให้คนอื่นเดือดร้อนไปด้วยเลยตั้งใจกลับไปเป็นนักฆ่าอีกครั้ง โดยจะออกจากวัดไปไม่ให้ใครรู้
แต่วันนึงก่อนไปได้ยินเสียงประหลาดอีกครั้ง เลยต้องสืบดูให้แน่ใจ

ใช้วิชานินจา แอบขึ้นไปดูบนเพดาน ก็พบว่า....

นักบวชในอาราม กะลัง ปฏิบัติกาม อย่างเมามันส์
เบื้องหลังที่แท้จริง เปิดเผย

ชิ้ง.....
โดนลูกดอกเข้าไปครับ

สลบ.......

พอฟื้นขึ้นมาครับ เธอก็พบว่า มีเด็กสาวชาวบ้านถูกลักพาตัวมาด้วย

เจอ ยายชี จับทรมานก่อนครับ

จนน้ำหยดแหมะๆ

มารูโกะ มาเห็นเข้า แต่ช่วยอะไรไม่ได้

ตามติดมาด้วย ไอ้โล้นจอมหื่น

ถ่างขา ออกมาสิยะ

ความจริงที่น่าตกใจยิ่งกว่าเปิดเผยอีกครับ นักบวชที่นี่ไม่ได้แค่ผิดศีลเท่านั้น แต่ที่นี่ ยังเป็นแหล่งค้าเนื้อสดอีกด้วย โดยการเอาหญิงสาวที่ถูกลักพาตัวมา
เปิดประมูลให้ลูกค้าจอมหื่น

ผมไม่แน่ใจว่าไม่มีใครเอาอ๊ะป่าวคนนี้ ไอ้โล้นเลยจับ โชว์สด เซอร์วิสลูกค้ากระตุ้นอารมณ์กันก่อน

ต่อไปจะเป็นการเปิดประมูล สินค้าใหม่

ซึ่งก็คือ kaede นั่นเองครับ โดยการให้มาตีฉิ่งโชว์

พวกลูกค้าก็มาประมูลไปครับ พวกนี้คือพวกไฮโซ คนใหญ่คนโตทั้งนั้น แต่ปิดหน้าไว้กลัวคนอื่นจะรู้เดี๋ยวเสียภาพพจน์ทางสังคมครับ

ระหว่างนั้น มารูโกะ แอบส่งซิก บางอย่างให้ kaede ครับ

และแล้วคืนนั้น....

ผู้ชนะการประมูลได้เธอไปก็คือไอ้ไดเมียวจอมโฉดนั่นเองนั่นเองครับ

มันเริ่มลิ้มรส เธออย่างหื่นกระหาย

ฉากนี้นี่ ตอน kaede หัวเราะนี่โคตรน่ากลัวเลยครับ เหมือนหนังผีอ่ะครับ ดูอยู่คนเดียว
พอเสียงหัวเราะดังนี่ ขนลุก เลยครับ

เตรียมพร้อม

ที่แท้ ดาบนี่ได้ พี่มารูโกะ แอบให้ไว้นั่นเองครับ เพื่อนแท้ย่อมไม่ทิ้งกัน

Round 1
Fight!!!!

ชิ้ง.....

ต่อไป ตามชำระความกับ คู่หูคู่หื่น ครับ
อีแม่ชีก็ ท่องคาถาครับ

ทว่า....

ตามด้วยไอ้โล้น

สุดท้ายครับ ตามมาเจอไอ้ไดเมียวโฉด
แต่มันจับตัวประกันไว้ครับ

ด้วยความใจอ่อน นางเอกเรายอมวางอาวุธ

ทว่า อาเจ๊เข้ามาขวางครับ
ฉับ!!!!

ภารกิจเสร็จสิ้น

แต่ต้องแลกด้วยชีวิตของอาเจ๊ครับ

ต่อมาครับ

และนางเอกของเราก็ออกเดินทางต่อไป
จบครับ

จบไปอีกเรื่องนะครับ หวังว่าจะถูกใจกัน มีอะไรไม่ถูกใจ บอกกันได้นะครับ

ดู ออนไลน์ได้ที่นี่ครับ บังเอิญไปเจอขณะหารูปปก
ดูฟรีครับ อันนี้ดีอย่าง มีซับอังกฤษด้วย แผ่นผมไม่มี เดามั่วเองล้วนๆ
ดูตรงที่เป็น server google นะครับ ผมลองดูใน ipad ยังดูได้อยู่
http://watch32.com/movies-online/ninjaken-the-naked-sword-3202

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
Hsentai

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2014, 08:42:04 AM »

สนุกดีครับ ขอบคุณท่านผู้ทำรีวิว
Vice President AVC

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2014, 03:24:35 PM »

ขอบคุณครับ
YaClub
AV Dedicator (VIP)
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2014, 07:26:59 PM »

ขอบคุณครับ
Eternity
AV Dedicator (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

'You will never LOAD alone'

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2014, 12:46:22 AM »

สนุกมั่กมาก อ่านเพลินเลยครับ 
poomkhung
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2014, 12:53:28 PM »

เทอไม่เล่นแล้วเห็นแค่นมก็ ok
glovet69
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2014, 08:49:45 AM »

ขอบคุณครับ
หน้า: [1] พิมพ์