มีนาคม 29, 2024, 12:59:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ...เว็บ Ryushare มีปัญหาหรือเปล่า  (อ่าน 2026 ครั้ง)
danya
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2014, 09:39:56 PM »

โหลดอะไรไม่ได้ ค้างนานมาก เป็นมาหลายวันแล้ว

ผมเน็ตทรูครับ

เสียดายเงินสมัคร Premium มากๆ
tamarat
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2014, 10:38:06 PM »

ผมแนะนำให้สมัตร vip http://www.avcollectors.com คุ้มจริงๆครับ
หากท่านสงสัยอะไร ก็ลองถามคนที่สมัคร vip ดูก็ได้ครับ

AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2014, 10:50:40 PM »

เป็นที่เน็ตทรูมันชอบบลอคความเร็วการโหลดจากนอกครับ

ผมใช้พรีเมี่ยม ryushare จากเน็ต TOT ก็โหลดไวปกติดีครับ

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
leonheart2
นักล่าขาอ่อน
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

คนหน้าหัก น่ารักบ่คือ

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2014, 07:25:16 PM »

ผม แอร์เน็ต โหลดได้ปกติตับ

อย่าอ้อนขอ จงไขว่คว้ามา ไม่งั้นก็ไม่มีทางสำเร็จ
koboi
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2014, 10:10:26 PM »

แก้ไขยังไงได้บ้างครับ ผมใช้ net true อยู่ โหลดอะไรไม่ได้เลย  ขอบคุณครับ
danya
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2014, 12:47:37 AM »

รู้สึกแย่จริงๆครับ

ตอนนี้ เว็บประจำก็เข้าไม่ได้

งงกับทรูจริงๆ

เพิ่งมาเป็น 5-7 วันนี้เอง

ก่อนหน้านี้โหลดเต็ม Speed ตลอด

พรุ่งนี้ผมจะลองโทรไปให้ศูนย์ Reset สัญญานดูครับ
หน้า: [1] พิมพ์