เมษายน 19, 2024, 02:50:36 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สปอย: Aino Kishi : Our Captain is Our Maid  (อ่าน 26968 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2014, 09:36:31 PM »

สปอย: Aino Kishi : Our Captain is Our Maid

สวัสดีครับ เพื่อนๆ สมาชิก ชาว avc และบุคคลทั่วไปทุกท่าน กลับมา อีกครั้งกับ การสปอยหนังเอวี ฉบับตามใจผม หลังจากหายไปนาน ราว  3 สัปดาห์
ซึ่งจริงๆ ตอนแรกผมอัพเรื่องนึงค้างไว้แบบครึ่งๆกลางๆ ทำมากๆ แล้วตามันลายครับไม่ดีต่อสุขภาพตา เลยค่อยๆทำ พอว่างก็มาอัพต่อจนเสร็จ
แต่ปรากฎว่า เว๊บ temppic ที่ใช้ดันมีปัญหา ที่อัพไว้ครึ่งเรื่องแรก ภาพหายหมดเลย เห็นว่ากะลังกู้ภาพให้อยู่ ผมก็รอดู ไม่มาซ้ากที จะอัพใหม่ ก็ลังเล
ว่าจะรอดูอีกซักพักก่อน ถ้าไม่มาคงต้องอัพใหม่สถานเดียววันนี้จึงขอนำเสนอ Aino  Kishi ดาราเอวีสาวหน้าหวาน น่ารัก หุ่นบางน่าเอา แทนนะครับ
ซึ่งเรื่องนี้ ออกมานานมากแล้ว แต่ผมเห็นว่าเนื้อเรื่องมันน่ารักดี มีกุ๊กกิ๊กด้วย หายากนะครับ หนังเอวี แนวๆนี้ อยากให้ท่านดูกันครับ แถมเรื่องนี้ Aino น่ารักมากๆ

ปกครับกระผม

เรื่องนี้ นางเอกของเรา รับบท หัวหน้าห้อง หรือประธานนักเรียนไม่แน่ใจ เธอเป็นคนเคร่งครัดในกฎระเบียบโรงเรียนมากครับ
ดูท่าทางเคร่งครัดของเธอซะก่อน

ใครทำผิดระเบียบไม่ได้ ครับ เธอจะต่อว่าทันที

แต่ถ้าใครยังดื้อ คิดลองดี ล่ะก็ เจอครับ อย่างไอ้นี่ แต่งตัวไม่เรียบร้อยครับ เจอบีบไข่ซะ

แต่ถึงอย่างนั้น เธอก็เป็นแค่เด็กผู้หญิงธรรมดาครับ เฮี้ยบๆ อย่างนี้ มีความรักกะเค้าเหมือนกัน
ไอ้หน้าหล่อนี่ คือ ชายหนุ่มที่เธอแอบชอบอยู่ครับ ซึ่งจริงๆ ไอ้นี่ก็ชอบนางเอกเราเหมือนกัน แต่ยังไม่กล้าบอก ได้แต่มากะลิ้มกะเหลี่ย เป็นระยะๆ

เห็น นางเอกเราท่าทางเครียดๆ ก็มาชวนคุยด้วยครับ

ซึ่งน้อง aino ก็ชอบนะครับ มีเขินด้วย แต่ต้องวางฟอร์ม ทำเป็นขรึม เดี๋ยวเสียภาพลักษณ์ จะปกครองคนไม่ได้

พอเขินหนักๆเข้า ก็แก้เขินด้วยวิธีนี้

แต่เบื้องหลังความเฮี้ยบครับ แอบไปรับจ๊อบร้าน เมดคาเฟ่ ซึ่งผมเดาเอาเองว่า น่าจะผิดกฎโรงเรียน
เอาล่ะเว้ย คนรักษากฎทำผิดกฎซะเอง

วันนึง ความซวยมาเยือน

คิดว่าร้านที่ทำอยู่นี่ น่าจะอยู่ไกลจาก รร. พอสมควร จนเธอคิดว่าปลอดภัย
แต่ก็มีเพื่อนร่วมชั้น มาเจอจนได้

ตามไปขู่ถึง รร. ครับ ไอ้นี่เจอนางเอกเราขู่หน่อยก็ หงอ เชียว แต่รู้สึกมันจะมีเรื่องกลุ้มใจ ส่วนตัวอยู่ด้วย

น้อง aino เลยเปลี่ยนท่าทีกะทันหันครับ โม้คให้ เพื่อซื้อใจ

จนแตกไปครับ

แต่ยังมิวาย มีขู่

แต่ วิบากกรรม เธอยังไม่หยุดแค่นั้นครับ
คราวนี้เจอใครไม่เจอ ดันเจอไอ้คู่หูจอมป่วนประจำห้อง

ดูหน้าตาพวกมันก็รู้ครับว่า ไม่รอด แน่นอน

มันเลยได้โอกาส ขอค่าปิดปาก เป็นร่างกาย อันแสนหอม ของเธอ

HEE อันหวานฉ่ำ ถูกจับมาโลมเลีย

โดนไอ้คู่หู นรก ประเคนเข้าไปหลากหลายท่วงท่า

จนแตกกันไปครับ

ต่อมาครับ เจออีกราย ไอ้นี่มันพกหนังสือโป๊ มา รร. ครับ
กะลังนั่งฝันหวานนางเอกเราก็มาเห็นเข้า

เลยแย่งไปดูครับ

ซักพัก ตรงนี้ครับ เข้าใจว่า น่าจะมีการท้าทายอะไรบางอย่าง

นางเอกเราก็แสนจะห้าวครับ

ฮี่ๆๆ

อยู่ดีๆ โดนเลีย HEE ซะงั้น

ดูด ju....

แล้วก็โดน yet ตามฟอร์มครับ

ซีนนี้เห็นแล้วโคตร เสี้ยน

ต่อมาครับ ขณะเธอกำลังทำงาน เสิร์ฟอาหาร ในเมดคาเฟ่ อยู่
ลูกค้าก็ชอบให้ทำท่าสารพัดครับ

ทันใดนั้น!!!

ไอ้หน้าหล่อ พระเอกเรามาเจอเข้าครับ

อายก็อาย เขินก็เขินครับ แต่จำต้องเข้าไปทักทาย ในฐานะลูกค้า

ทว่า....

เล่นเอานางเอกเราเสีย self

ต่อมา อาเฮีย ผู้จัดการร้าน อยากกระตุ้นยอดขาย เลยจัดโปรพิเศษ ให้นางเอกเราทำครับ

นางเอกเราก็ทุ่มเทให้กับงานน่าดูครับ อืมมมม นางเอกเราเปลืองตัวน่าดูครับเรื่องนี้

แต่ผลจากการทุ่มเทให้งาน กลายเป็นผลเสียครับ ผลการเรียนตก ไปเป็นที่สอง

คราวนี้ พระเอกเข้ามาปลอบครับ เหมือนเธอจะดีใจขึ้นมานิดๆ

แต่ยังเก๊ก ไม่สนใจอยู่

พระเอกเราเลย งัดไม้ตาย

พอเลิกงานครับ

ฉึ่บ....

ไม่พูดพล่ามอะไรมากครับ เข้าประเด็นทันที แต่เหมือนนางเอกเรายังไม่เชื่อ เลย.....

จับจูบซะ....

แต่ นางเอกเรายังไม่เชื่อครับ

คราวนี้เลยกอดซะ

ส่งสายตา ปิ๊งๆ

ก่อนเริ่มปฏิบัติการครับ
บอกรักอย่างเดียวไม่ได้ ต้องทำรักด้วย ( make love )

เสร็จกันไปครับ

ทีนี้นางเอกเรายิ้มออกครับ ได้ผัวเป็นตัวเป็นตน หลังจากโดน yet ไปหลายหน

ต่อมาครับ พระเอกเลยมารับจ๊อบ ที่เดียวกัน เป็นพ่อครัว

เหล่.....

จบครับ
หลังจากดูจบไป มันก็อิ่มอกอิ่มใจครับ คือมันดูน่ารักๆ กุ๊กกิ๊ก ดีอ่ะครับ แถม happy ending ด้วย
ใครไม่เคยดูก็ไปหามาดูซะนะครับ แนวๆนี้มันหาไม่ค่อยมี

อ้อ...เรื่องนี้ผมใช้ เว๊บ http://upload.sodazaa.com ครับ ใครดูไม่ได้ก็บอกทีนะครับ จะได้เปลี่ยนเว๊บกันต่อไป

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
แมวเมี้ยวๆ
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2014, 02:14:07 AM »

นางเอกทำตัวน่ารักเชียว
mormor1973
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 27, 2014, 01:54:15 PM »

นางเอกน่ารักสู้ชีวิตดีจัง 555
ชอบซีนจับหนังสือโป้มากครับ
ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 27, 2014, 01:59:32 PM โดย mormor1973 » บันทึกการเข้า

เชิญชม รวมลิงค์ โพสภาพเซ็กซี่ ชอบกดไลค์ให้ด้วย
http://www.facebook.com/pages/Mormor-1973CMX/139564422777496?sk=wall

ลงทะเบียนผู้โฆษณากับลาซาด้า ลองดูนะครับ
https://s.lazada.co.th/s.ici64

สนใจ อาวุธลับ สำหรับท่านชาย สมุนไพร
อึดทนนาน คลิ๊กเลือกสินค้าเลยครับ
earagon
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 29, 2014, 07:57:39 AM »

แหล่มเลย ขอบคุณครบ
kamabkk
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 07, 2014, 07:31:44 PM »

ขอบคุณครับ
def1
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 08:54:38 AM »

thank you
boyfm1111
AV Devotor (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 12:47:31 PM »

ขอบคุณมากครับ
killpop
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 21, 2014, 03:38:04 PM »

ทำหน้าตาน่าหยิกมากน้องAino
labrado
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 22, 2014, 09:46:55 AM »

ขอบคุณครับ
raulreal
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2014, 10:32:08 PM »

sudyod thank krab
หน้า: [1] พิมพ์