เมษายน 24, 2024, 11:22:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามว่า ถ้าผมจะไปจีบน้องในออฟฟิต(ตึกเดียวกันจะดีไหมครับ)  (อ่าน 4735 ครั้ง)
Lumia
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 24, 2014, 08:49:48 PM »

สรุป แล้วครับผมคงไม่ไปจีบน้องเขาแล้วล่ะ

ผมไปจีบ พยาบาล แล้วล่ะครับ Grin
กำลังจีบอยู่เลย
โยนมาทางนี้ ก็ได้นะ  Grin
น้องเขาก็ไม่มีแฟนครับ
ถ้าไม่ติดว่าผม ทำในออฟฟิตเดียว คงจะเป็นแฟนกันไปแล้วล่ะ
ผมไปจีบ พยาบาลแล้วอยากมีคนดูแล เวลาป่วย
แต่มีแฟนเป็นพยาบาลต้องทำใจ เวลามีน้อยอยู่แต่เวร
แต่ผมมีเวลาดูแลเขาครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 24, 2014, 08:51:27 PM โดย Lumia » บันทึกการเข้า
Kiryu
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 01, 2014, 02:58:35 PM »

ผมว่าน้องออฟฟิศเดียวกัน ไม่ค่อยดีเท่าไร หนียาก แต่ถ้าพยาบาลก็ลองดูครับ เวลาอาจไม่ค่อยตรงกันแต่เอาใจใส่เธอเยอะๆ น่าจะทำคะแนนได้ดี
Lumia
*

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 02, 2014, 08:53:16 PM »

ผมว่าน้องออฟฟิศเดียวกัน ไม่ค่อยดีเท่าไร หนียาก แต่ถ้าพยาบาลก็ลองดูครับ เวลาอาจไม่ค่อยตรงกันแต่เอาใจใส่เธอเยอะๆ น่าจะทำคะแนนได้ดี
ตอนนี้ ผมได้พยาบาลเป็นแฟนแล้วครับ
ยอมรับครับเธอมีเวลาน้อย เพราะขึ้นแต่เวร เยอะมาก(แต่ก็ดีที่เธอไม่เที่ยวทำแต่งาน)
ส่วนตัวผมก็ไม่ชอบเที่ยว แต่ผมเลิกงานเป็นเวลา ก็จะลองคบกับเธอดู
เลยไม่อยากคบกับน้องที่ตึกครับ กลัวมีปัญหาที่หลัง
Kiryu
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 03, 2014, 01:05:50 AM »

ดีใจด้วยนะครับ ยังไงก็เข้าใจเธอเยอะๆครับ ผมก็ทำงานเป็นกะ ไม่ได้เข้า office time เลยต้องหาแฟนทำงานคล้ายๆกันเลยไม่ค่อยมีปัญหามากเรื่องเวลา
Lumia
*

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 03, 2014, 09:36:51 PM »

ดีใจด้วยนะครับ ยังไงก็เข้าใจเธอเยอะๆครับ ผมก็ทำงานเป็นกะ ไม่ได้เข้า office time เลยต้องหาแฟนทำงานคล้ายๆกันเลยไม่ค่อยมีปัญหามากเรื่องเวลา
ผมก็กลัวเรื่องนี้ครับ
ส่วนใหญ่ ผมเคยเจอแบบมีเวลาให้ ก็เลยลองเปลี่ยนบ้าง
แต่อาศัยว่าทำงานที่เดียวกัน
ผมทำงานกลางวัน เธอนอน ผมนอนเธอทำงาน
เป็นแบบนี้มาครึ่งเดือนละครับ
แต่อาศัย เจอตอนช่วงเย็นอ่ะครับ
เป็นแฟนพยาบาลต้องทำใจ แต่รายได้ดีจริงๆ เธอทำงานสองปีครึี่ง ออกรถได้แล้ว
ผมทำงานมาหกปี จะสามสิบละพึ่งได้ออกรถ
ช่างต่างกันจริงๆ Undecided
samfisher
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 13, 2014, 04:07:49 PM »

ที่อ๊อฟฟิตผมก็มีอยากจีบอยากฟันหลายคน แต่ด้วยที่อยู่ในอ๊อฟฟิตเดียวกัน ต้องเจอกันทุกวัน ลองมองให้ไกล ระยะยาวแล้ว ไม่คุ้มกับปัญหาที่จะตามมาแน่ๆ เลยได้แต่เก็บอารมณ์ไว้ เห้อออ
saraih
AV Distinctive (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 13, 2014, 09:45:52 PM »

ผมว่าอย่าเลยคับ

ระยะยาวอยู่ด้วยกัน เปนแฟนกัน

เห็นกันตลอด จะอึดอัดนะคับ

คหสต
euro2016
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 14, 2014, 01:34:37 PM »

จำหน้า  หรือ  ขอเค้า ถ่ายรูป

เก็บมา ชักธง  ดีกว่าครับ   น้ำไหลกระฉูด  เสียว  ตัวอ่อน

มีความสุขกว่า จีบเค้าเสียอีก
หน้า: 1 [2] พิมพ์