เมษายน 25, 2024, 10:55:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สปอย : Yaya kouzuki : Raped in Husband presence  (อ่าน 33890 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: มีนาคม 24, 2014, 06:18:00 PM »

สปอย : Yaya kouzuki : Raped in Husband presence

สวัสดีครับ หลังจากหายไปนาน จากเรื่องที่แล้ว อะแฮ่ม!! มีเพื่อนสมาชิกมาเม้นให้แค่ท่านเดียวเท่านั้น คือ ท่านแมวเมี้ยวๆ ท่านอื่นๆ สงสัย จะไม่ค่อยถูกใจแนว กุ๊กกิ๊กกันเท่าไหร่ ก็ต้องขออำไพ ไว้ ณ ที่แห่งนี้ด้วยนะครับ
และด้วยยอดคอมเม้นต์ ที่ต่ำเตี้ยติดดิน ทำให้เสีย self ไปพอสมควรเหมือนกันนะครับ แต่ที่หายไปนานนี่ไม่ได้น้อยใจอะไร สารภาพว่ากะลังติดเกม เพิ่งลองเล่นครับ Toukiden ของ PSvita ใครยังไม่ได้เล่น ลองดูนะครับ
เข้าเรื่องต่อ ครับ กลับมาคราวนี้ เลยงัดเอาเรื่องโหดๆ ดิบๆ (รึเปล่า) มาให้ดูกันครับ หวังว่าจะชอบกัน
สำหรับเรื่องนี้เราได้ yaya kouzuki  ดาราเอวี รุ่นใหญ่มารับบทนางเอกครับ สำหรับเธอคนนี้ สมัยผมเริ่มหัดดูใหม่ๆ ก็เห็นหน้าตาม เว๊บรูปดาราเอวีต่างๆ หน้าตาพิมพ์นิยม แบบดาราญี่ปุ่นรุ่นก่อนๆ ไม่เหมือนเดี๋ยวนี้ที่ส่วนมากจะดูแบ๊วๆ ที่สำคัญหาหนังเธอไม่ค่อยได้ พอมาเจอเรื่องนี้ ก็ไม่พลาดที่จะเก็บไว้ในคอลเลคชั่น แต่ตามหายากมาก ตามเว๊บที่เค้าขายกันหาไม่ค่อยเจอ แต่ถ้าท่านโหลดเอาก็อีกเรื่องนึง ถือเป็น rare item ของผมเรื่องนึงเลยครับ และเธอคนนี้ ถ้าโปรไฟล์ที่ผมรู้มา ถูกต้อง เธออายุเกือบ 40 แล้ว ( ในโปรไฟล์ ลงไว้ว่า เกิดปี 1975 ) แต่ยังดูสวยแจ่มอยู่เลย แหม ดาราเอวีเนี่ย ดูแลตัวเองดีๆ เท่าไหร่ก็ยังแจ๋ว นะครับ ฮุๆ

สำหรับเนื้อหาของหนัง บอกเลยว่า นี่มันโฆษณาแฝงชัดๆ มีการเอาปกหนังเรื่องอื่นๆ มาเป็นประเด็นในการปฏิบัติการ เชื่อว่าต้องมีหลายคนล่ะครับ ดูเรื่องนี้แล้ว ต้องอยากดูเรื่องอื่นๆที่ในหนังเรื่องนี้มันเอามาแจมด้วย ค่ายหนังนี่มันก็เข้าใจทำนะครัช ถ้าเสพย์แผ่นแท้นี่ ขายกันกระจายได้อีกหลายเรื่อง แต่เราซื้อแผ่นไรท์  อิๆ

ปกจ้า

เมนู จิ

เรื่องมันเริ่มต้นที่ yaya นางเอกของเรา เป็น สปอร์ตเกิร์ล ชอบออกกำลังกายครับ

ไอ้เชี้ยนี่ เป็นน้องสามีเธอครับ ทำตัวเป็นพวกเนิร์ด ไม่ทำการทำงาน อยู่บ้านไปวันๆ
ปกติก็ทำตัวเจี๋ยมเจี่ยมครับ

แต่เผลอเป็นไม่ได้ครับ

นางเอกเราจะอาบน้ำ ถอดเสื้อผ้าไว้หน้าห้องน้ำ

ฉึ่บ.....
หนังไม่ได้ฉายนะครับ ว่ามือใคร ละไว้ในฐานที่เข้าใจ

ตกเย็นพี่แว่น สามี yaya ก็กลับมาครับ นั่งกินข้าวกันอยู่ พี่แว่น ก็ต่อว่าน้องครับ ที่ทำตัวเป็นชาวเกาะไปวันๆ

ว่านิดว่าหน่อยไม่ได้ครับ มันลุกหนีทันที

ไรว้า.....
พี่แว่นถึงกับเซ็ง

Yaya ก็ปลอบใจครับว่าเป็นไร คนมันเนิร์ด ต้องให้เวลา หน่อยนะคะ

วันต่อมาครับ มีพี่อ้วนช่างคอมฯ มาซ่อมคอมฯให้ไอ้เนิร์ดมัน

กะลังเช็คนั่นเช็คนี่อยู่ดีๆ

มีแผ่นโป๊ เด้งออกมาครับ ไอ้สัดนี่ ดู miku ohashi ซะด้วย รสนิยมดีนะเมิง
แผ่นนี้ ผมมีครับ มันส์มากขอบอก น้อง miku ขาวไปหมดทั้งตัว ตกหลุมรักก็เรื่องนี้แหละ

พี่อ้วนแก ก็ ไม่ว่าไรครับ ขำๆ เพราะรสนิยมเดียวกัน เหมือนใครว้า...อ๋อ เหมือนพวกเรานี่เอง อ้าว!!

เรียบร้อย ก็ ให้นามบัตรไว้ครับ เผื่อเรียก เวลามีอะไร

ตกเย็นครับ คราวนี้ สามีภรรยาก็นั่งกินข้าวกันตามลำพัง ไม่มีไอ้เนิร์ดมากวนใจ เข้าใจว่ายังงอนไม่หาย

แต่ ไม่ใช่เลยครับ มันกะลัง enjoy กับหนังแผ่นใหม่ครับ
ดูหน้ามันซะก่อนครับ หื่น ออกนอกหน้า

เปิดมาครับ เจอฉากนางเอกโดน ข่มขืน ตอนสามีไม่อยู่บ้าน

ว่าแล้ว จัดการ install ลงสมองครับ

รุ่งขึ้น yaya กลับจาก จ็อกกิ้ง ออกกำลังกายครับ

มันก็เข้ามาประชิดตัวทันที

อืมมมม hee ที่กำลังชุ่มฉ่ำไปด้วยเหงื่อ ช่าง สุดยอดจริงๆ

จับทะลวงอย่างเมามันส์ ตามโปรแกรม ที่ install มาเป๊ะๆ

จนแตกไปครับ

คราวนี้ได้เรื่องใหม่มาอีก aya koizumi ที่ตอนนี้ กลายเป็น yuria satomi ไปแล้ว
เรื่องนี้เคยมีท่านนึง ทำรีวิวไว้ ในนี้ แต่รู้สึกภาพจะไม่ขึ้นแล้วมั้งครับ aya โคตรขาว

เจอฉากนี้ครับ เอาตีนเขี่ย จิ๊มินางเอก กลางโต๊ะอาหาร

สามีก็ไม่รู้เรื่องอะไร

นางเอก น้อง aya ก็ตะขิดตะขวง แต่ทำไรไม่ได้ แน่นอนครับว่า.....

เย็นนั้น

ปฏิบัติการตามแบบที่ได้ ร่ำเรียนมาครับ

!!!!

นางเอกเราก็ ตามบทเป๊ะๆครับ ขัดขืนไรมากไม่ได้

อันนี้ไม่รู้ว่ามันเก่งขนาด ใช้นิ้วเท้ายังทำนางเอกเราแฉะได้ หรือนางเอกเรา เงี่ยน กันแน่ ฉ่ำเชียวครับ

คราวนี้กลับมาดู น้องmiku อีกรอบครับ

เจอฉากนี้ครับ บังคับให้โม้คตอนกะลังซักผ้าอยู่

แน่นอนว่าไม่พลาดครับ เจอจังหวะเหมาะๆ จับยัดเข้าปากซะ

ซอยหนักๆ จนแตกคาปากไปครับ

ต่อมาเรื่องนี้ครับ yuuna mizumoto เรื่องนี้ก็มันส์ครับ ผมเคยทำไว้แล้ว ไปหาดูกันได้

เจอฉากนางเอกตื่นมากลางดึก ต้องลงไปให้ไอ้หื่นมันล่อที่ห้องครัว

Yaya ก็ตามบทเป๊ะๆ ครับตื่นมากลางดึก  ดวงคนมันจะโดนล่อ

ไอ้นี่ก็มาส่งซิกครับ

จำใจต้องลงไปให้ล่อในห้องครัว ตามสูตรครับ

จัดหนักไปอย่างเมามันส์

จนคราวนี้ แตกในจนไหลเยิ้ม

คราวนี้ได้เรื่องใหม่มาอีกครับ

เรื่องนี้ คุณสามีโดนจับมัดไว้ให้ดูภรรยาคนสวย โดนกระหน่ำซัมเมอร์เซลล์ต่อหน้าต่อตา

ไม่รอช้าครับคราวนี้ จับพี่แว่นมัดไว้ ให้ดูเมียคนสวยโดน รุมyet ต่อหน้าต่อตา

มีพี่อ้วนช่างคอมฯ มาร่วมแจมครับ

น้ำเยิ้มคารู จิ๊มิ

สร้างความช้ำใจให้พี่แว่น

สุดท้ายครับเรื่องนี้แม่งจบโหดครับ

นางเอกโดน yet ตั้งแต่ค่ำยันเช้าจนโทรม อย่างที่เห็นครับ

ส่วนไอ้หื่นในเรื่อง  กะลังเติมพลังครับ

คุณสามีในหนัง โดนรัดคอ จนแน่นิ่ง

มันมองดูทุกรายละเอียด

ก่อนกลับขึ้นไปข้างบน ปฏิบัติการบางอย่าง

จบครับ.....

จบไปนะครับ โหดพอควรเรื่องนี้ หวังว่าจะถูกใจกันนะครับ หลังจากที่ อัพเรื่องแนวใสๆ กุ๊กกิ๊กกันไป แต่เหมือนไม่ค่อยมีเสียงตอบรับ เรื่องนี้ ถือว่า แก้ตัว ครับ ติชมกันได้ ครับ ส่วนผม ขอตัวกลับไปเล่น Toukiden ต่อเดี๋ยววันที่ 25 มีนา นี้ dynasty warrior 8 extreme legend complete edition ก็ออกอีก คงหายไปนานหน่อยนะครับ ต้องไปกอบกู้ราชวงศ์ฮั่น อีก ( ว่าไปนั่น )

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 24, 2014, 06:41:01 PM »

รหัสอะไรคับผมชักอยากดูเเระ ฮาดี  มีโคสะนาเเฝงด้วย

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 24, 2014, 07:14:44 PM »

รหัส จากหน้าเว๊บไซต์ของ attackers ครับ

SHKD-400

http://www.attackers.net/works/-/detail/=/cid=shkd400/

ในเว๊บ agogo น่าจะมีให้โหลดนะครับ แต่ผมซื้อเอา

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
nungning
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 24, 2014, 08:10:15 PM »

ขอบคุณครับ บรรยายสนุกดีครับ
badmofo
Blonde Girls, you are my addiction.
AV Columnist
กรรมมาธิการเอวี

BDSM Lover

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 24, 2014, 08:43:47 PM »

สงสัยท่านต้องรีวิวแนวโหดๆอย่างงี้บ่อยๆล่ะครับ แนวใสๆหนุ่มกลัดมันทั้งหลายเขาไม่ค่อยชอบกัน รวมถึงผมด้วย Cheesy รีวิวสนุกดีครับ คอมเม้นท์น้อยไม่ต้องคิดมากครับท่าน มีความสุขก็ทำไป รีวิวสนองneedตัวเอง 555

piazzo4
AV Dedicator (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 24, 2014, 10:04:48 PM »

ดีครับ
KMS0339
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 24, 2014, 11:49:56 PM »

นี่หนังหรือโฆษณาครับนี่ 555
BL@CK
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 25, 2014, 11:14:39 AM »

รีวิวได้เจ๋งมากครับ

ขอบคุณมากๆครับผม  _/\_

^ ^
labrado
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 25, 2014, 11:43:52 AM »

ขอบคุณครับ สู้ๆครับ
zekert24
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 25, 2014, 12:03:33 PM »

รีวิวได้เจ๋งมากๆเลยครับ ใช้ภาพประกอบการบรรยายได้ดี

ชอบมากครับ  Grin Grin
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์