เมษายน 20, 2024, 11:08:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Review meiki sarah ไม่ลำเอียง ไม่มีใครจ้าง แต่ถ้ามีก็เอา  (อ่าน 5826 ครั้ง)
medusakung
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« เมื่อ: มีนาคม 31, 2014, 10:28:18 AM »

สินค้า meiki sarah ครับ ........... 5500 จะใช้ได้กี่เดือนว้าาาา
     ผมไม่มี iphone ไม่มีกล้อง ไว้วันหลังจะเอารูปลงให้นะครับ
   เริ่มเลยละกาน
   ........... กล่อง      สินค้าค่อนข้างหนักครับ ครึ่งโลน่าจะได้  ตอนแรกรับของนึกว่าเฮียแกส่งผงขาวมาให้ (ยังไม่ได้ทิ้งกล่องครับ เดววันหลังเอารูปลงให้ดู สวยดี

..........  สินค้าอยู่ในถุงพลาสติกใส บาง  มั่นใจได้ว่ายังไม่ได้แกะแน่นอน    (หรือถ้าเฮียจืดแกจะแอบเปิดซิงน้องเค้าแล้วห่อใหม่ เราจะรู้ไหมเนี่ย  เอิ๊กๆ)

..........  ขนาด      ใหญ่ครับ ใครที่ชอบกระแทกคง like น่าดู   ลองสังเกตุดูพวกของแพงมักจะใหญ่  แต่ความเสียไม่เกี่ยวกับขนาดนะ   อันนี้ยืนยัน

....... กลิ่น   อยากจะบอกว่ากลิ่นแรงมากกก   ฉุนด้วย  ที่บอกว่าซิลิโคนเนื้อดี  ผมเถียงเลย ดมใกล้ๆเกือบอ้วกแตก  กลิ่นยางชัดๆ วางไว้ใกล้ๆหัวนอนไม่ได้เลย   ตรงข้ามกับอันเดิมที่มีอยู่( virtual อาริสะจัง)  กลิ่นหอมเหมือนสบู่ก๊กเลี้ยง  ฟินสุดยิด  แต่ขนาดเล็กจิงๆ  ....     สรุปข้อนี้   ไม่ผ่าาาานนนนน     จิ๋มน้องsarah มีกลิ่นนนค่าาาา     (หรือเฮียจืดแอบเปิดซิงน้องเค้า แล้วกลิ่นไอ้จู๋ติดมาด้วยหว่า  555)

......  หลวม    บอกตามตรงว่าหลวม  ทั้งๆที่ของผมไม่เล็กนะ   บางทีไม่ต้องใช้ตัวหล่อลื่นเลย น้ำเปล่าถูๆ ใส่ได้เลย   สรุป  ดูรูปบนกล่อง น้อง sarah อายุไม่น่าจะเกิน 27    แต่อายุจิ๋มเหมือน 40  ผัว4 ลูก4 ค่าาาา

สรุปแล้ว  ส่วนตัวผมชอบแนวเด็กๆ มากก่านะ  ตัวนี้แพงครับ แถมหลวม โคตรเซ็งบอกตามตรง    ซีรีย์ meiki ตัวนี้ผมให้   8/10  ครับ  ราคาขนาดนี้ แถม dual layer มักพังง่ายข้อเสียมากกว่าข้อดีครับ      ของแพงไม่ได้ดีเสมอไป ลองพวก loli ดูดีก่า เอิ๊กๆ

ปล. เป็นความคิดและความชอบของกาจู๋ส่วนตัว  อย่าเชื่อซะทีเดวค่ะ
   ผมไม่ได้ dis credit สินค้าของเค้านะครับ ผมซื้อของจากเว็ปนี้หลายชิ้นแล้ว  เพียงแต่อยากสร้างทางเลือก เพราะสินค้าพวกนี้ราคาแพง  แถมลองไม่ได้   อยากให้ข้อมูลให้มากที่สุด    ความยาว ความลึกของรู   พวกนี้สำคัญครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 31, 2014, 11:37:34 PM โดย medusakung » บันทึกการเข้า

medusakung

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 01, 2014, 11:54:18 AM »

พี่น้องจะไม่วิจารณ์อะไรผมหน่อยเหรอคะ  อย่างเช่น  เมิงreview มั่วแล้ว  เจี๊ยวเมิงเล็กป่าว     อะไรเเบบเนี้ย - -a  แบบว่าคนอ่านก้อเยอะ แต่ไม่มีคนตอบอ้ะ

tingnood
AV DedicataR+ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 01, 2014, 01:47:24 PM »

รีวิวแล้วไม่เห็นรูปก็พูดยากครับ
Kiryu
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 01, 2014, 02:54:21 PM »

ถ้ามีรูปจะดีมากเลยครับ จะได้วิจารณ์ง่ายขึ้น
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 01, 2014, 07:04:35 PM »

ขนาดคงสำคัญจริงแฮะ เพราะผมไปดูเว็บฝรั่งส่วนมากรีวิวตัวนี้ไว้ดีมากทั้งนั้นเลย อย่างมากก็แค่บ่นเรื่องความทนทาน แต่ส่วนตัวผมใช้dual layerอยู่นะแต่เป็นรุ่นzhang xiaoyu ผมว่าเสียวกว่าตัว2-3พันแบบคนละชั้นเลยนะ โดยเฉพาะไอ้เรื่องที่กระแทกมันส์อย่างคุณบอกนี่แหละสุดๆ เพราะตัวนี้มันทำก้นออกมาแบบเป็นก้นกลมๆเลย ซาร่ามีเปล่าครับแบบนั้น

แต่เรื่องความทนทานdual layerนี่ไม่แน่ใจเหมือนกันแหละ เพราะตอนนี้ใช้ไป2เดือน เยื่อด้านในลอกมา10%แล้ว แต่ด้านความรู้สึกก็ไม่ได้แย่ลงนะ

เรื่องกลิ่นนี่แล้วแต่คนและแล้วแต่รุ่นด้วยมั้ง ของผมzhang xiaoyuผมว่ากลิ่นตอนแรกๆมันฉุนๆแปลกๆเหมือนกันนะ แต่ตอนนี้ใช้ไปๆรู้สึกกลิ่นดีขึ้นเยอะ ก็เอาไปดมได้แหละ แต่ตัวมิยาบิที่เพิ่งซื้อใหม่นี่สิกลิ่นแรงดมแล้วรู้สึกว่าเป็นกลิ่นยางเหมือนกันเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 05, 2014, 01:43:05 PM โดย medehan » บันทึกการเข้า
THE Secret
ปลิงน้อย

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 03, 2014, 12:38:51 PM »

หลวมด้วยคนคับ ตอนนี้ข้างในลอกหมด(กระแทกไม่ยั้ง) เลือกไม่ถูกว่าตอนนี้จะเอารุ่นไหนดี ผมซื้อร้านเฮียจืดเหมือนกันครับมีรุ่นไหนแนะน้ำมั่งสิครับ
nana319
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2014, 03:04:20 PM »

ง่าาา เฮียไม่ได้เปิดมาใช้ก่อนนะ เออ 55

ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ

มารับส่วนลดพิเศษกับเฮียเล้ยย
ปล.เรื่องจริงเน้อ หลังไมค์ได้เลยครับผม :-)

จิ๋มเทียม จิ๋มกระป๋อง เซ็กทอย ต้องลอง www.jimijung365.com
medusakung

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2014, 11:47:25 PM »

ส่วนลดอาไรหว่า งงๆ   อิอิ     ตอนนี้ปฏิวัติละนา เดว สอรฉ  ยึดจิ๋มเทียมทั่วไทย  เอิ๊กๆ
 ช่วงนี้งบไม่มี(ไม่ถูกหวย) ไม่งั้นจะสอยอีก 
 ปล .   จิงๆ ไม่ได้มาสักพัก เพราะไม่มีเวลาส่วนตัวเล้ย  น้ำยาหล่อลื่นเหลือบาน

หน้า: [1] พิมพ์