มีนาคม 29, 2024, 12:18:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: TU BO MI สาวน้อยช่างเสียว รีวิวให้ดู  (อ่าน 2701 ครั้ง)
jart
เหลนไฟใจสยิว
*

« เมื่อ: เมษายน 03, 2014, 12:31:48 PM »

Grin
ผมสั่งมาจากเว็บไซต์ของญี่ปุ่น เพราะเว็บในเมืองไทยไม่มีขาย
โดยผ่านนายหน้าอีกต่อหนึ่ง ราคาแปลงเป็นเงินไทย 2500 บาท รวมค่า Shipping แล้ว
ยังไม่รวมค่าเคลียร์ของ 1500 ไม่นั้นพัสดุจะโดนยึดที่ ศป. EMS โดยศุลกากร
เท่ากับว่าต้องจ่ายเงินถึง 4000 โคตรแพงไหมล่ะ จะเล่น sex toy สักตัว น่า พุด-โท่
พอได้ของมาแล้ว จัดส่งถึงบ้านแบบไม่โดนยึด ก็ได้ลองเปิดซิงสาวน้อยจากญี่ปุ่น
แต่เอาแล้วน่าผิดหวังมาก เพราะมันไม่ได้เจ๋งอย่างที่เราคิดไว้
มาดูรูปจริงๆกัน

เพื่อนๆลองดูรีวิวของผม
ผลิตภัณฑ์ตัวนี้ทำมาในกล่องสวยงามมาก อยู่ในห่ออนามัย 2 ชั้น มั่นใจในแพ็คเก็จว่าปลอดเชื้อโรค
แต่พอเปิดออกมา ตัวซิลิโคนมีกลิ่นเหม็น ไม่หอมเลย แถมเจลซองนิดเดียว ใช้ครั้งเดียวก็หมดแล้ว
รูปผลิตภัณฑ์ทำออกมาได้ดี สมจริง น่ารัก แต่ทำออกมาเหมือนของเด็กเกินไป ออกแนว Lolita
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์ตัวนี้คือ ภายในฉีกขาดง่าย ไม่ทนทาน นานๆหลวม ไม่กระชับ
โดยสรุป ไม่ค่อยดีอย่างที่ตั้งใจ
คะแนนที่ให้สำหรับผม ออกมาดังนี้
รูปลักษณ์โมเดลผลิตภัณฑ์       9/10 ถ้าทำฐานไม่แบนราบ ผมให้เต็ม
ความรู้สึกขณะร่วมเพศจริงๆ      4/10 เอาแล้วไม่ค่อยเสียวเท่าที่ควรจะเป็น
การทำความสะอาดดูแล          8/10 แค่น้ำไหลผ่าน ทำความสะอาดง่ายมาก
สภาพความคงทน                 3/10 ภายในขาดโคตรง่าย แต่สภาพภายนอกยังดูดี
รวมคะแนน                       24/40
แต่โดยรวมก็ถือว่าสอบผ่าน เกณฑ์ผ่าน คือ 20
ข้อสังเกต ตัวผลิตภัณฑ์ผลิดในจีน แต่นำเข้าจากญี่ปุ่น แบรนด์ผู้ผลิต EXE
สำหรับกลิ่นเหม็นยาง ผมใช้วิธีแป้งโรย หลังเช็ดทำความสะอาดจนแห้งแล้ว พบว่า ช่วยลดกลิ่นได้มาก
คำแนะนำ ควรซื้อเจลมาเพิ่มไม่นั้นหมดสนุก และท่านใดสนใจ หาซื้อมาลองได้
ดูวิดีโอได้ที่นี่ แบบลองกันให้เห็นๆ
http://www.youtube.com/watch?v=7rDlc48uLWc
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 29, 2014, 03:48:30 PM โดย edpc » บันทึกการเข้า
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 03, 2014, 08:19:41 PM »

ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ ส่วนตัวผมเคยสั่งพวกแนวตัวการ์ตูนมาตัวนึงคือopen my pussy ก็ดีนะครับ แต่ความทนทานไม่ดีอย่างท่านว่าเลย ขนาดผมซื้อรุ่นดาราAVเอริริกะมาก่อนตั้งนานมาก แต่Open my pussyหมดสภาพก่อนซะงั้น หมดสภาพในที่นี้คือหมดความเสียวอ่ะนะครับ เพราะเยื่อข้างในลอกไปเยอะมาก มันแบบดร็อปลงเยอะมากอ่ะ เล่นเอาเซ็งสุดๆ
Vice President AVC
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 04, 2014, 07:48:25 AM »

ใช้หรือยัง ถ้ายัง ส่งมาให้ผม อิอิ
หน้า: [1] พิมพ์