เมษายน 24, 2024, 12:51:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบความแตกต่างระหว่าง จิ๊มิ๊ แบบเทียมกับกระป๋อง  (อ่าน 2483 ครั้ง)
Rusties
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: เมษายน 03, 2014, 06:50:24 PM »

ก่อนอื่น ขอให้ข้อมูลเกี่ยวกับตัวผมก่อนครับ
1.ผมไม่เคยใช้สักอย่าง
2.ผมมีงบ 2000+-300 บาท

สำหรับจิ๊มิ๊เทียม ถ้าราคาถูก (2000บาท) สัมผัส คุณภาพจะด้อยจนน่าเกลียดรึเปล่าครับ
แล้วถ้าจิ๊มิ๊2000 กับ Tenga3D อันไหนดูมีภาษีกว่ากันครับผม
(ผมเลือกมองข้าม tenga flip นะครับ มันดูใหญ่ แอบยาก และเกินงบครับผม)

พอดีงบมีจำกัด เลยอยากได้ของที่คุ้มเงินที่สุดครับผม ขอบคุณมากครับ

ปล.ใจจริงอยากได้ จิ๊มิ๊เทียม แต่ยังอยากทราบอยู่ดีว่าแตกต่างกันยังไง
bluecat16
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 03, 2014, 08:05:40 PM »

กระป๋องสำหรับมันรู้แบบเหมือนโดนโม๊กอะคับ

แต่จิเทียมนี้ เคยซื้อที่โฆษณาในเว้บละคับ จำชื่อไม่ได้เว้บไร กับอีกอันเว้บลุงจืด ก้ เสียว ๆ ดีคับของเว้บลุงจืดอันละ 2500 กับอีกเว้บอันละ 2300 เป้นลุกการ์ตูนน่ากล่อง ผมชอบอันนี้มากกว่ามัน มันตอดกำลังดีไม่ลื่นไป โยกทีขาแทบชาเลยคับ ^^
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 03, 2014, 08:15:32 PM »

สำหรับผมไม่เคยใช้กระป๋องนะครับ แต่ราคานี้ผมแนะนำรุ่นเลียนแบบดาราAVเอริริกะของเฮียจืด รอเฮียโปรโมชั่นหน่อย2300น่าจะพอซื้อนะ ถ้าตอนนี้คงต้องเพิ่มอีกเป็น2500

แต่เจลที่แถมมาด้วยนี่ได้มาใช้คุ้มนะ ถ้าใช้ประหยัดๆ(แต่อย่าขี้เหนียว ไม่งั้นไม่ลื่นแล้วเจ็บไอ้นั่นแถมไม่เสียวด้วยนะครับ) อย่างผมใช้ได้ครึ่งปีกว่าๆ ถ้าไปซื้อข้างนอกนี่ก็เกิน200ไปเยอะนะ
Rusties
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 03, 2014, 11:52:24 PM »

แล้วรุ่นเอริกะมีความทนทานรึเปล่าครับผม
ถ้าใช้ นับจากนี้ทุกวัน ไปประมาณ 3 เดือน อยากทราบว่าพอถึง 3 เดือน สภาพจะเป็นยังไงหรอครับ
คือภายในจะหลุดออกมารึเปล่าครับ

ถ้า3เดือนสภาพแย่ tenga 3d จะคุ้มกว่ารึเปล่าครับ

ขอบคุณครับ
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 04, 2014, 12:35:13 AM »

แล้วรุ่นเอริกะมีความทนทานรึเปล่าครับผม
ถ้าใช้ นับจากนี้ทุกวัน ไปประมาณ 3 เดือน อยากทราบว่าพอถึง 3 เดือน สภาพจะเป็นยังไงหรอครับ
คือภายในจะหลุดออกมารึเปล่าครับ

ถ้า3เดือนสภาพแย่ tenga 3d จะคุ้มกว่ารึเปล่าครับ

ขอบคุณครับ

ผมใช้มา8เดือน หลักๆมีแค่หลวมขึ้นครับ เนื้อในแค่มีเป็นรอยบ้าง(เพราะชักแล้วซิลิโคนมันเสียดสีกับของเรานะครับ แต่น้อยมากครับและมันอยู่ในรูด้วยดังนั้นถ้าไม่สังเกตก็ไม่เห็น)ซึ่งผมไม่ได้รู้สึกเสียวน้อยลงเลยครับ

เป็นเพราะโครงสร้างมันเป็นแบบlayerชั้นเดียว ไม่ใช่dual layerคือมีเยื่อชมพูเคลือบข้างในรูอีกทีไว้เป็นตัวเพิ่มความเสียวแบบตัวopen my pussyหรือรุ่นเลียนแบบดาราAVบางรุ่น(เช่น ซาร่า)ครับ แบบlayerชั้นเดียวนี้มันทำออกมาเป็นซิลิโคนก้อนเดียวกันทั้งรูเลย มันก็เลยไม่ลอกออกมาเร็วเหมือนdual layer
หน้า: [1] พิมพ์