เมษายน 20, 2024, 08:52:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รอบนี้ เว็ปที๋โดนict เล่นงาน เหมือนโดนปิดไปเลย ?  (อ่าน 3718 ครั้ง)
medusakung
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« เมื่อ: เมษายน 05, 2014, 09:26:27 AM »

รอบนี้  เว็ปที๋โดนict เล่นงาน เหมือนโดนปิดไปเลย ?
   ไม่ว่าจะ latesjav  javakiba(เว็บนี้ผมโคตรเสียดาย) meowiso  รูปแบบมันเปลี่ยนอ้ะนะผมว่า  ปรกติมันจะโดนบล็อค  แต่รอบนี้เหมือนโดนปิดไปเลยนะผมว่า เวลาเข้ามันขื้น erroe 503 อะไรไม่รู้    ถ้าโดนปิดจริงแปลว่าเว็บพวกนี้ต้องอยู่ในไทยใช่ไหมครับ  ict สามารถสั่งปิดเว็บ ตปท ผมคิดว่าไม่น่าจะทำได้
     ถ้ายังไม่โดนปิด พอจะมีวิธีแก้ไหมครับ  javakiba หนังเยอะโคตรๆ

shared
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 05, 2014, 09:37:41 PM »

javakiba ก็เข้าได้หนิครับ

AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 05, 2014, 09:40:39 PM »

javakiba ก็เข้าได้หนิครับ

จขกท หมายถึง javakiba.com ครับ ไม่ใช่ javakiba.org

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
spwan
AV Distributor

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 05, 2014, 10:32:36 PM »

เว็บมันเสียมากกว่า ict มันทำได้แค่บล๊อก แล้วเว็บ av ส่วนมากอยู่เมืองนอกทั้งนอก
ส่วนไทยแม่งก๊อปลิ้งชาวบ้านมาใส่เว็บอีกทีปิดๆไปเหอะ

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
007

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 05, 2014, 10:37:38 PM »

รอบนี้เวปประจำโดนไปเยอะ siambit ยังโดน
xsundark

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 05, 2014, 11:55:11 PM »

เว็บบิทไทยที่ผมเล่นประจำก็โดน
BenzVam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 06, 2014, 01:28:27 AM »

ช่วงนี้โดนกันเพียบเลย
ใกล้เทศกาล ทำผลงานครับ
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 06, 2014, 10:46:04 AM »

502 bad gateaway คือ เวบมันเดี้ยงในตัวมันเองครับ ict ไทยไม่เกี่ยว

วิธีดูง่ายๆว่าเวบถูกบลอคหรือว่าเดี้ยงเองจริงๆคือ ลองเข้าเวบพรอกซี่ที่ใช้เข้าเวบที่โดนบลอคเช่น http://ninjacloak.com/

แล้วถ้าเวบมันโดนบลอค ก็จะเข้าผ่านเวบพรอกซี่พวกนี้ได้ แต่ถ้าไม่ได้ขึ้นอาการเดียวกัน แสดงว่าเวบมันเดี้ยงเองครับ

ในกรณีนี้เวบมันเดี้ยงเองครับ

กรณี ryushare ก็เป็นที่เวบมันเดี้ยงเองครับ ไมเกี่ยวกับ ict

แค่มันมาเดี้ยงในจังหวะเดียวกัน หลายคนเลยเข้าใจผิด

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
xsundark

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 07, 2014, 11:57:54 PM »

502 bad gateaway คือ เวบมันเดี้ยงในตัวมันเองครับ ict ไทยไม่เกี่ยว

วิธีดูง่ายๆว่าเวบถูกบลอคหรือว่าเดี้ยงเองจริงๆคือ ลองเข้าเวบพรอกซี่ที่ใช้เข้าเวบที่โดนบลอคเช่น http://ninjacloak.com/

แล้วถ้าเวบมันโดนบลอค ก็จะเข้าผ่านเวบพรอกซี่พวกนี้ได้ แต่ถ้าไม่ได้ขึ้นอาการเดียวกัน แสดงว่าเวบมันเดี้ยงเองครับ

ในกรณีนี้เวบมันเดี้ยงเองครับ

กรณี ryushare ก็เป็นที่เวบมันเดี้ยงเองครับ ไมเกี่ยวกับ ict

แค่มันมาเดี้ยงในจังหวะเดียวกัน หลายคนเลยเข้าใจผิด

ryushare เหมือนได้ข่าวว่าเจ้าของจะโดนจับไปแล้วครับ = ="
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 08, 2014, 12:06:48 PM »

ผมเห็นบางเวบมันโดนปิดวันสองวัน มันเปลี่ยนชื่อนิดๆหน่อยๆก็กลับมาได้เเล้ว

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
หน้า: [1] 2 พิมพ์