เมษายน 25, 2024, 06:03:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครในบอร์ดนี้เป็นผู้หญิงหรือมีแฟนเป็นผู้หญิงที่ดูหนังเอวีบ้างไหมคะ  (อ่าน 4389 ครั้ง)
mint38-24-38
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: เมษายน 06, 2014, 05:35:37 PM »

Lips Sealed  อยากรู้อ่ะค่ะ คือตอนแรกมิ้นก็ไม่ได้ดูหรอก หรือเคยดูแวบๆ นิดเดียว
แล้วรู้สึกว่าน่าเกลียดตามประสาผู้หญิงอ่ะ แบบตอนมัธยมเพื่อนๆ เปิดให้ดูแบบตลกๆ ขำๆ
แต่คือพอเข้ามหาลัยพอปีก่อนเรียนปีหนึ่งมิ้นเพิ่งมีแฟนคนแรก

แฟนค่อนข้างอายุห่างกันเยอะ คบกันสักพักก็มีอะไรกับเขา เขาเป็นคนแรกของมิ้น
ก็ยอมรับตรงๆ ว่าพอรู้รสชาติของเซ็กซ์แล้วชอบ เราก็ทดลองนู่นนี่ แบบเขาก็เปิดเอวีให้มิ้นดู
แล้วสอนให้ทำตามอย่างนั้นอย่างนี้

คบกันเกือบปีแต่ตอนนี้เลิกกันไปแล้ว แต่ปัญหาคือมิ้นก็แบบดูหนังเอวีจนติดเหมือนกัน
ชอบเปิดดูแล้วช่วยตัวเองอะไรแบบนี้อ่ะค่ะ (ส่วนมากใช้สายฉีดห้องน้ำฉีดกระตุ้นให้เสียวจนถึง)
แต่ก็ไม่ได้มีแฟนหรือมีอะไรกับใครอีกนะคะ กะว่าจะโสดไปเลยจนเรียนจบแบบเข็ดแล้ว

ตอนนี้เลยชอบดูหนังเอวีและจินตนาการว่าตัวเองได้มีเซ็กซ์ แต่ก็ไม่ได้บอกคนอื่นหรอก เเพื่อนๆ มองก็
คงเห็นเราเป็นเด็กเรียบร้อยปกติ และคิดว่าสำหรับผู้หญิงด้วยกันเขาคงไม่ค่อยดูกันเท่าไหร่
เลยรู้สึกแปลกๆ เคยสมัครสมาชิกที่นี่ไว้นานแล้วตั้งแต่เพิ่งคบกับแฟนเก่า วันนี้มาเล่นอีกครั้ง
เลยอยากถามอ่ะค่ะ ตามหัวข้อ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 06, 2014, 05:37:21 PM โดย mint38-24-38 » บันทึกการเข้า
nuonja
เหลือบไร
*

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 07, 2014, 02:08:59 AM »

Cheesy หุ่นดีจัง
spwan
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 07, 2014, 02:23:08 AM »

หาผู้หญิงดูแบบจิงจังยากนะ

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 07, 2014, 03:38:02 AM »

ถ้าดูไว้บิ้วอารมย์ไม่แปลกครับ
ถ้าเกิดว่าแบบหลงรักนางเอกอันนี้ค่อนข้างแปลก

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
mint38-24-38
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 07, 2014, 08:06:37 AM »

ฮ่าๆ เราไว้ดูแล้วแบบจินตนาการว่าตัวเองเป็นนางเอกน่ะค่ะ เพิ่มอารมณ์ได้
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 07, 2014, 10:52:05 AM »

ฮ่าๆ เราไว้ดูแล้วแบบจินตนาการว่าตัวเองเป็นนางเอกน่ะค่ะ เพิ่มอารมณ์ได้

ลองพวกของเล่นมั้ยครับ ทำคนเดียวไม่น่าเกลียดอะไร สบายใจอีกด้วย เป็นอีกทางเลือกนึงนะครับ Grin Grin Grin
Kaiser
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 07, 2014, 03:00:09 PM »

มีอะไรคล้ายๆผม อยู่อย่างน่ะ คือ ด้านหน้าเป็นคนเรียบร้อย ขยันเรียน เหมือนคนทั่วไป เเต่เบื้องหลังถ้าไม่ใช้เพื่อนจะไม่รู้เลยว่าดูหนัง AV เด็กมหาลัยกากๆ คนนึงเหมือนกัน 555+  Grin
แมวเมี้ยวๆ
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 07, 2014, 10:10:33 PM »

ผมว่าผู้หญิงหื่นกว่าผู้ชายอีกนะครับ แต่หื่นแบบเงียบๆ Grin (บางคนนะครับ)
Bakuno
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 08, 2014, 01:24:59 AM »

ดีแล้วครับ มีแฟนมีแต่เสียกับเสีย เรียนให้จบค่อยมียังไม่สายครับ
KeneMoko
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 08, 2014, 09:46:44 AM »

Mayu Okamoto    NNPJ-318
หน้า: [1] 2 พิมพ์