เมษายน 25, 2024, 01:56:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 12 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีเรื่องมาเล่าให้ฟัง  (อ่าน 70433 ครั้ง)
แมวเมี้ยวๆ
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 10, 2014, 02:48:44 PM »

แจ่มเลยท่านผู้หญิงอายุ 30+ ถ้าดูแลดีๆก็กำลังใช้ได้เลย แต่ระวังผัวแกจะรู้นะ เดี่ยวมันจะเป็นเรื่อง

เห็นเจ้าของกระทู้บอกว่า "ผัวเเกก็ไปมีเมียใหม่เเต่อยู่ด้วยกันเพราะลูก" นะครับ

แหม่ Grin
W4R10CK
**

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 10, 2014, 04:24:35 PM »

อ่านแล้วเสียวซ่านเลย ส่วนตัวไม่เคยลองสาวใหญ่  Grin
The_OH
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 10, 2014, 09:33:09 PM »

แจ่มเลยท่านผู้หญิงอายุ 30+ ถ้าดูแลดีๆก็กำลังใช้ได้เลย แต่ระวังผัวแกจะรู้นะ เดี่ยวมันจะเป็นเรื่อง

เห็นเจ้าของกระทู้บอกว่า "ผัวเเกก็ไปมีเมียใหม่เเต่อยู่ด้วยกันเพราะลูก" นะครับ

แหม่ Grin
ใช่เลยครับ
ต่างคนต่างรู้เเต่ไม่พูดครับ ส่วนผมก็เเค่ทำตัวปรกติไม่ไปวุ่นวายและให้เกียรติสามีเขาก่อนครับเพราะผมถือว่าผมเป็นคนนอก(แม้ตอนนี้จะเข้าข้างในบ่อยๆแล้วก็ตาม)
เดี๋ยวช่วงสงกรานต์มีทริป 3วัน2คืน ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดจะมาอัพเดตให้อีกครับ
ยินดีที่ทุกคนชอบเรื่องที่มาเล่าสู่กันฟังครับ
ใครมีแบบนี้ก็แบ่งๆมาเเชร์ให้ฟังกันได้ครับ
berzerk01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 15, 2014, 03:59:07 PM »

แหม่ Grin
ใช่เลยครับ
ต่างคนต่างรู้เเต่ไม่พูดครับ ส่วนผมก็เเค่ทำตัวปรกติไม่ไปวุ่นวายและให้เกียรติสามีเขาก่อนครับเพราะผมถือว่าผมเป็นคนนอก(แม้ตอนนี้จะเข้าข้างในบ่อยๆแล้วก็ตาม)
เดี๋ยวช่วงสงกรานต์มีทริป 3วัน2คืน ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดจะมาอัพเดตให้อีกครับ
ยินดีที่ทุกคนชอบเรื่องที่มาเล่าสู่กันฟังครับ
ใครมีแบบนี้ก็แบ่งๆมาเเชร์ให้ฟังกันได้ครับ

รออยู่นะครับ  Grin
Dass
AV Devotor (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 15, 2014, 04:13:15 PM »

สนุกๆครับ อ่านแล้วเสียวมากๆ
The_OH
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 16, 2014, 12:25:51 AM »

กลับมาเเล้วครับ ได้เวลามารายงานทริปสงกรานต์สักที(มีคนรออ่านไหมเนี่ย Grin)

จองที่พักไว้วันอาทิตย์-วันอังคาร
วันเเรกก่อนเช็คอินเราออกไปขับรถมอไซด์ตระเวณเล่นน้ำกันก่อนครับ กว่าจะถึงที่พักก็ประมาณ 4 โมงเย็น
ด้วยความเหนื่อยจากการเล่นน้ำ เลยหลับกันทั้งคู่เลย แป่วววววววววว....................
ผมมารู้สึกว่าเจ็บเยี่ยวก็ตอนเกือบๆ 4 ทุ่มได้มั้ง เลยถอดผ้าเปลี่ยนเป็นผ้าขนหนู เเล้วก็เดินไปที่ห้องน้ำได้ยินเสียงน้ำไหล (ไม่ได้เล่าเรื่องสยองนะ ไม่มีผีเเน่นอน)
เปิดเข้าไปก็เห็นพี่เขากำลังอาบน้ำอยู่ ผิวเเกเวลาโดนน้ำนี่เหมือนมีเเสงออกมาจากตัวเลยเพราะขาวมาก+กับหุ่นเป๊ะๆอีก
ไม่ต้องเดาครับ ไอ้หนูลุกขึ้นตั้งชันแทบจะทะลุผ้าออกมาเลย
พี่เค้าเห็นเเล้วเลยชวนผมมาอาบน้ำด้วยกัน ไม่ต้องรอให้สิ้นเสียงชวนเลย ผมเดินเข้าไปถอดผ้าออกเหลือเเต่ตัวล่อนจ้อนกับไอ้หนูที่โด่ผงกหัวหงึกๆไม่หยุดเลยสักนิด
พอเข้าไปเเกก็เอาสบู่มาถูให้ที่หลังเเล้วเข้ามาสวมกอดผมจากด้านหลัง จากนั้นค่อยๆถูจากหน้าอกไล่จนมาถึงน้องชายที่กำลังผงกหัวอยู่ พี่เค้าค่อยๆเอามือถอกหัวปลิ้นออกมา เเล้วก็ใช้มืออีกข้างคลึงตรงไข่เบาๆ ค่อยๆใช้มือกำรูดขึ้นรูดลงพร้อมๆกับใช้มืออีกข้างคลึงที่ไข่ จนผมครางออกมาด้วยความเสียวสุดๆ เเต่ก่อนที่จะเตลิดไปกว่านี้.................
ผมเลยบอกว่าให้ผมถูให้พี่มั่งดิ เเล้วผมก็จับเเกมายืนหันหลังให้ผมตรงหน้ามั่ง
ผมเทครีมอาบน้ำใส่ฝ่ามือข้างนึง(จะทำแบบนี้อย่าใช้สบู่โรงเเรมนะครับ ไม่งั้นเเสบตายห่าเลย ควรพกครีมอาบน้ำไปเองนะครับ)
ค่อยๆไล้ไปตามแผ่นหลังที่เนียนนุ่มของเเก พร้อมๆกับใช้ใบหน้าถูไปบนเเผ่นหลัง ไล้ลงมาจนถึงขาเลยทีเดียว
จากนั้นค่อยๆเอื้อมมือมาถูบริเวณหน้าอกที่เต่งตึงของเเก คลึงอยู่พักนึงก็ไล่นิ้วไปที่หัวนม(แข็งเป็นหินเชียว อิอิ) ผมคลึงจนเเกร้องครางออกมา เเล้วผมก็ใช้นิ้วมืออีกข้างไล่ลงมาที่ร่องเสียวของเเก บี้ไปตรงติ่งเสียวได้นิดเดียวแกก็ครางออกมาอีก ผมไม่หยุดเเค่นั้น ค่อยๆลากนิ้วผ่านร่องเสียวจนมาถึงปากรู เเล้วก็ใช้นิ้วเเหย่เข้าไปในร่อง รู้สึกได้เลยว่าน้ำเเกออกมาเยอะจนเยิ้มออกมาปากรูเลยทีเดียว หงี่มาขนาดนี้เเล้ว ผมเลยละเลงนิ้วที่ร่องพร้อมๆกับใช้นิ้วของมืออีกข้างบี้ที่หัวนมไปเรื่อยๆ สุดท้ายแกก็ตัวสั่นสะท้านไปทั้งตัวเพราะความเสียว เเล้วบอกผมด้วยเสียงสั่นเครือๆว่า "พี่เสร็จเเล้วนะ"
ผมเลยจับเเกหันหน้ามา ไม่ต้องบอกครับ เเกย่อตัวลงมาที่น้องชายผม ใช้มือกำรูดอยู่ 2-3 ที เเล้วค่อยๆใช้ลิ้นตวัดลงไปที่รู ลากลิ้นผ่านท่อนเอ็นลงมาถึงรังไข่ เลียที่ไข่อยู่แป๊บนึง เเล้วก็ค่อยๆไล่มาตรงท่อนเอ็นจนมาถึงหัวหยัก ไม่ต้องให้บอกครับ แกใช้ปากค่อยๆอมเข้าไปจนมิด โม๊คขึ้นลงเรื่อยๆ เเละหว่างที่โม๊คนั้น ภายในปากแกก็ใช้ลิ้นไปด้วย ผมตัวโก่งด้วยความเสียวสุดๆ
แกคงเห็นว่าผมใกล้เสร็จเเล้ว เลยเร่งจังหวะขึ้นมาเรื่อยๆ เรื่อยๆ .................... ผมกดหัวพี่เค้าไว้เเน่น เเล้วก็ปล่อยน้ำใส่ในปากแก กดเเช่จนเเน่ใจว่าออกหมดเเล้ว ผมเลยคลายมืออก เเล้วเเกก็ค่อยๆกลืนน้ำลงไปจนหมด ถึงค่อยเอาปากออกมาจากน้องชายผม
เเล้วเราก็มาอาบน้ำ(อาบน้ำจริงๆนะ)จนเสร็จเรียบร้อย

ยก 2 เดี๋ยวมาต่อให้นะครับ ตอนนี้ไม่ค่อยสะดวกเท่าไหร่ .........................
10นิ้วครึ่ง
**

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 16, 2014, 11:35:10 AM »

อย่างแจ่ม พี่น้อง
DEAW_1980
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 16, 2014, 12:07:49 PM »

อ่านแล้วเสียวตามเลย ลุ้นๆต่อ
xsundark
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 16, 2014, 09:48:18 PM »

ต่อเลยคร้าบบ ยาวไป ยาวไป
shared
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 16, 2014, 11:14:38 PM »

อื้อหือ เอาซะเห็นภาพเลย  Grin

หน้า: 1 [2] 3 4 ... 12 พิมพ์