เมษายน 19, 2024, 06:47:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สปอย : [SOE-701] – Cocomi Sakura – Perfect Body – Young Wife Who Was Violated in  (อ่าน 29308 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: เมษายน 12, 2014, 07:52:16 AM »

สปอย : [SOE-701] – Cocomi Sakura – Perfect Body – Young Wife Who Was Violated in Front of Her Husband

สวัสดีครับ หลังจากหายหน้าหายตาไปพักนึง เพราะยุ่งกับการกอบกู้ราชวงศ์ฮั่น อยู่ ( เล่นเกม ) พอเล่นนานๆ ก็ต้องพักบ้าง เปลี่ยนไปทำอย่างอื่น
บ้างเช่นการ รีวิวหนัง เอวี ( อืมมมม ใจคอ จะไม่ทำประโชน์ อย่างอื่นเลย นะ ) ก็ นะครับ หลังจากเรื่องก่อน ออกแนวผิดศีลธรรม
ก็พอได้รับ เสียงตอบรับ เพิ่มขึ้นบ้าง ประกอบกับการชี้ทางสว่างโดย ท่าน badmofo เรื่องนี้เลยจัดไปครับ แหม ไอ้ ซีรี่ย์ raped In husband presence
( โดนข่มขืนต่อหน้าต่อตาสามี ) นี่มันแจ่มจริง ไม่ว่าจะออกจากค่ายไหน เมื่อก่อน โน้นนนนน ( นานมาแล้ว ) มีแต่ attackers ที่ทำ มาหลังๆนี่ ทั้ง s1 ทั้ง ideapocket ก็มี
ส่วนชื่อนี่ก็ตั้งให้ต่างกันไป แต่รวมๆแล้ว มันก็แตกแขนงมาจาก ซีรี่ย์ดั้งเดิมของ attacers ล่ะครับดูกันไม่หวาดไม่ไหวทีเดียว แต่ก็ชอบครับ แนวนี้ มันถึงอกถึงใจครับ

อย่างที่เกริ่นไว้ครับ คราวก่อน ออกแนวผิดศีลธรรม เสียงตอบรับค่อนข้างดี  ( เจอนางเอกสวยหน่อยไม่ได้ อยากผิดศีลกันตรึม ) มาเรื่องนี้เลยจัดเต็มครับ
ทั้ง หื่นกาม ทั้งผิดศีลธรรม แถมยังมีโรคจิตนิดๆ ปนโหดเหี้ยมหน่อยๆ บวก กดดันอีกนิ๊ดดดด ครบเครื่องกันเลย ก็หวังว่าจะถูกใจบรรดา ขาโหด คนฮาร์ดคอร์ กันนะครับ

ปกครับ

แนะนำตัวละครกันหน่อย

Sakura Cocomi
นางเอกของเรื่อง และของพวกเรา
เป็นสาวหน้าสวย หุ่นดี นัยน์ตาเซ็กซี่ แถมเรื่องนี้ออกแนวเรียบร้อย โดนใจผมเลยครับ
รับบทเป็นภรรยาสาว ของทายาทเศรษฐี แต่ถูกกดดันเรื่องมีลูก

คุณสามี
สามีของน้อง sakura เป็นทายาทมหาเศรษฐี ฐานะดี มีบ้านหลังโต แต่ร่างกายไม่ใคร่แข็งแรง
ถูกกดดันจากทางบ้านเรื่องมีบุตรเช่นกัล

หม่อมแม่
แม่สามี ของน้อง sakura เป็นผู้ดีเก่า ( เดาเอาจากการแต่งตัว ) อยากอุ้มหลาน กดดันทั้งลูกชายและลูกสะใภ้ ในเรื่องนี้อยู่เนืองๆ

หมอสูฯ
สูตินรีแพทย์ ประจำ โรง'บาล มีความหื่นกามสูง เวลาเจอคนไข้สาวสวย มักเกิดอาการสติแตก
แถมด้วยการแสดงอันทรงพลังของแก คุณจะกลัวการพาแฟน ไป โรง'บาล ไปอีกนานทีเดียวเจียว

อาจารย์หมอ
แพทย์ใหญ่ประจำ โรง'บาล มีประสบการณ์ทางการแพทย์มายาวนาน แม้จะอาการผิดปกติเพียงเล็กน้อยก็ไม่อาจรอดพ้นสายตาอันเฉียบคมของเขาไปได้
ช่างเก่งจริงๆ

เมนู ครับ

เรื่องเริ่มที่ สามีภรรยา อยากมีลูกครับ แต่ทำไงก็ไม่มีซักที เลยต้องมาตรวจที่โรงบาล

สามีน้อง Sakura ร่างกายไม่ค่อยแข็งแรง แถมเดินขากระเพรก

แถม หม่อมแม่ ที่บ้านก็กดดันเรื่องนี้อยู่ร่ำไป น้อง Sakura ยืนแอบฟังอยู่หลังประตูก็รับรู้ได้เป็นอย่างดี

วันนี้ก็มาหา หมอสูฯ ตรวจร่างกายตามปกติ

ให้ยาสลบครับ มีการบันทึกภาพไว้ด้วย อันนี้ผม งงๆ นะไม่มีความรู้ด้านนี้ เลยไม่รู้ว่า จริงๆ เค้ามีถ่ายเก็บไว้อย่างนี้รึเปล่า ประมาณไว้เป็นหลักฐาน
เวลาหมอจะทำอะไร หรือ มีคนเอาไปแอบติดเอง

เรียบร้อยนางเอกเราก็หลับไปครับ พอ พยาบาลออกไปเท่านั้น

ไอ้หมอสูฯ ทนเสน่ห์ นางเอกเราไม่ไหว ครับ ทั้งสวยทั้งเอ็กซ์ ขนาดนี้

จึงเริ่มลงมือปฏิบัติกาม ทันที

แหย่ จิ๊มิ นางเอก

แยงเข้าแยงออก อยู่ซักพัก

จน จิ๊มิ แฉะ ทั้งๆ ที่ยังหลับอยู่ครับ

แล้วเอาเครื่องมือตรวจภายในมาสอดครับ
อืมมมม เครื่องมือแพทย์นี่มันน่ากลัวจริงๆ

นางเอกเราก็หลับไม่รู้เรื่องครับ แต่เหมือนมีกระตุกเล็กน้อย

ยังครับยังไม่พอ พี่แกชักว่าว ใส่ถาดเก็บไว้ครับ

ก่อนเอาเข็มฉีดยา มาดูดเก็บกลับไป
เฮ้ย! นี่ เมิงทำอะไรเนี่ย!!!

แล้วเอามาฉีดใส่ นางเอกครับ สาดดดด แมร่ง โรคจิตมั้ยล่ะ

จนไหลเยิ้ม ออกจากรู จิ๊มิ

อืมมมมม

สุดแสนจะภาคภูมิใจในผลงาน

ซึ่งทั้งหมดทั้งปวงนี้โดนถ่ายเก็บไว้หมดครับ

แต่ทั้ง sakura และสามีต่างก็ไม่รู้เรื่องอะไรเลย

ต่อมาครับ พอกลับบ้านได้ คืนนึง สามีเธอเอายา ปลุกเซ็กมากิน ( วันนี้กินเม็ดเดียวก่อน )
ที่แท้สามีเธอ เซ็กเสื่อมครับ ปู๋ไม่แข็ง

ได้ยาเข้าไปครับ ก็เริ่มมา เล้าโลม เมียสาวคนสวย
โอ้วววว ช่างเอ็กซ์ อะไรขนาดนี้

แล้วก็พาขึ้นเตียงครับ

คุณสามี พยายามเต็มที่ แต่ทำยังไงก็เสียบไม่เข้า ครับ

น้อง Sakura ก็ลุกขึ้นมาทำหน้าที่ ภรรยาที่แสนดีครับ ควบเอง ปลุกอารมณ์กันเต็มที่

โม้คให้อีก ดูจากรูปเหมือนจะตั้งขึ้นมาหน่อย

จับใส่เองแบบพี่ไม่ต้อง น้องทำเอง แต่จนแล้วจนรอดก็ใส่ไม่เข้าครับ
คือเข้าใจว่า ตามบท ปู๋มันต้องไม่แข็งอ่ะ

คุณสามีลุกขึ้นมา พยายามอีกครั้งครับ แต่ก็ไม่สำเร็จ

เฮ้อ....
เล่นเอาเซ็งจิต

ต่อมาครับ กลับไปตรวจที่ รพ.  อีกครั้ง

พอพยาบาลออกไปเท่านั้น พี่แกควักเครื่องมือออกมาใช้เต็มที่

ใช้เครื่องมือเล่นอย่างเมามันส์

รอบนี้เริ่มได้ใจครับ ครั้งที่แล้วแค่ชักว่าว คราวนี้จับให้โม้คทั้งๆที่ยังหลับอยู่ รูล่างก็โดนแหย่ไปด้วย

แตกคาปากไปครับ

เอาเข็มฉีดยามาดูดกลับไปอีก

แล้วเอามาฉีดใส่ จิ๊มิ อีกครั้งครับ ดูแล้วก็รู้สึกครับว่า
นี่เมิงเป็นอะไรมากมั้ยเนี่ย เล่นเชี้ยไรเนี่ย

ไหลเยิ้ม ออกมาอีกเช่นเคย

ยังไม่พอครับ คราวนี้พี่แก แอบใส่เครื่องดักฟัง ลงไปในกระเป๋า ของ เธอครับ
เอ่อ....นี่  เป็น หมอ หรือสายลับ ครับเนี่ย

พอออกจากห้องตรวจมา เธอก็อ่อนเพลียอย่างเห็นได้ชัดครับ
อาจารย์หมอก็สงสัยว่ามันตรวจยังไงกัน

หลายวันผ่านไป ครับ แม่สามี ก็ตาม กดดัน

คราวนี้ คุณสามีเปลี่ยนยาขนานใหม่ครับ ล่อทีเดียว 2 เม็ด กะโด่เต็มที่

ลงมือ ปฏิบัติการอีกรอบครับ

แต่จนแล้วจนรอด ก็ ใส่ไม่เข้าครับ

สามีภรรยาเริ่มมีปากเสียงกัน แหม ชีวิตคู่นี่ เรื่องเซ็กมันสำคัญ นะครับ

คุณสามีเลยบังคับน้อง Sakura ช่วยตัวเองให้ดู ครับ กะบิ้วเต็มที่
น้อง Sakura ก็ต้องทำครับ ตามประสา ภรรยาที่แสนดี แต่ทำทั้งน้ำตา

ยังไม่ได้ผลครับ เริ่มหงุดหงิด น้องsakura ก็ร้องไห้ แต่ยังบังคับให้ โม้คให้ครับ
( สังเกตุว่า ปู๋ไม่ตั้งนะครับ แม่ง ไม่รู้ทนได้ไง )

โม้คให้ทั้งน้ำตา

แต่สุดท้ายก็ไม่ตั้งครับ เฮ้อ น่าสงสารคนเซ็กเซื่อม

และทั้งหมดนี้ ไอ้หมอสูฯ มันรับรู้ผ่านเครื่องดักฟังครับ

ต่อมาครับ ยังต้องกลับไปหาหมออีกครั้ง จริงๆ เราเห็นกันแล้วว่าปัญหามันไม่ได้อยู่ที่นางเอก
แต่ถ้าไม่มาหาหมอ มันก็ไม่เป็นเรื่องอ่ะนะครับ

พอหลับก็เริ่มโดนลวนลามครับ

แต่คราวนี้ สงสัยไอ้หมอสูฯ รีบไปหน่อย ให้ยาน้อยไป นางเอกเราเลยรู้สึกตัวครับ

เอายามาบังคับให้ดมอีกครั้งครับ แต่นางเอกเราดิ้นสู้ พยายามจะหนีครับ

ไหนๆ ก็รู้ตัวแล้ว มันเลยจัดการซะ ตามไปซ้ำที่พื้น

บังคับให้โม้ค

ก่อนจับเสียบ

จนแตกไปครับ ทว่า.....

อาจารย์หมอที่คอยสังเกตุการณ์อยู่มาเจอเข้าครับ แหม น่าจะมาให้เร็วกว่านี้

มาถึงก็ถอดเสื้อนอกห่มนางเอกเราไว้ และตรงไปต่อว่าไอ้หมอสูฯ ครับ
รอดตัวไปครับ นางเอกเรา เฮ้อ ขอบคุณอาจารย์หมอ

ผมเดาว่า แกคงสั่งพักงานไอ้หมอสูฯ ไป แล้วโอนนางเอกเรามาเป็นคนไข้แกแทนอ่ะครับ

หลายวันต่อมาครับ อาจารย์หมอก็นัดนางเอกเรามาครับ แต่คาดว่า คงนัดมานอกเวลาทำการ

คุณพยาบาลก็ งงๆ แบบ มาหาหมอเวลานี้เนี่ยนะ อะไรทำนองนั้น

พอเปิดเข้าห้องไปครับ

อาจารย์หมอดูอะไรอยู่หว่า.....

อ๋อ ดูหนังเอวี เอ้ย....ดูคลิปน้อง Sakura ที่ถูกถ่ายไว้น่ะครับ

น้อง Sakura เห็นเข้าก็จะเข้ามาปิดครับ แต่โดน อาจารย์หมอขู่

อาจารย์หมอ ขู่จะเผยแพร่คลิปครับ แหม... คนเลวในคราบคนดี นี่มันน่ากลัวจริงๆนะครับ

จำต้องยอมครับ เพื่อรักษาชื่อเสียงวงศ์ตระกูลของสามี

โดนแยงรูเข้าไปก่อน

ตามด้วยการดูดปู๋

ก่อนถูกจับเสียบตามประเพณี

หลากหลายท่วงท่า

จนอาจารย์หมอแตกไป

หลายเดือนผ่านไป ครับ ช่วงเวลาเลวร้ายผ่านไป สามีภรรยาก็ปรับความเข้าใจกันได้

คุณสามีก็ ขอโทษแบบเขินๆ

ไม่เป็นไรค่ะพี่ หนูเข้าใจ
แหม เรื่องเหมือนจะจบลงด้วยดีครับ ทว่า....

ไวน์หมด คุณสามีลุกไปเอาไวน์ครับ

ขณะเดียวกันครับ ไอ้หมอสูฯ ที่ถูกพักงานไป มันยังไม่ลืม ความหอมหวานของนางเอกเรา
ถึงขนาดอัดรูปเก็บไว้เชยชม ไว้ชักว่าวเวลาเหงา

ตัดกลับมาที่บ้านครับ คุณสามีกะลังหยิบไวน์อยู่ในห้องเก็บไวน์ ( โคตรรวย )
ก็มีไอ้โม่งปรากฎตัวออกมาครับ

มาถึงไม่ต้องพูดอะไรให้มากความ ก็ฟาดผัวะๆ เข้าให้ จนคุณสามีน่วมครับ

ก่อนจับมัดมือมัดเท้าไว้ แล้วตรงดิ่งไปเล่นงานนางเอกครับ

ฉีกเสื้อผ้าออก จนล่อนจ้อน ต่อหน้าสามี

กระชากชั้นในขาดอย่างหื่นกาม ซีนนี้นี่ หื่นมากครับ ใครจะยังไงนี่ผมไม่รู้นะครับ แต่กับผมนี่ ฉากกระฉากลิงนี่ โดยเฉพาะเป็นลิงสีขาว
คือผมรู้สึกว่า สีขาวคือ ความบริสุทธิ์ อ่ะครับ ฉากแบบนี้มันสื่อว่า นางเอกผู้บริสุทธิ์ กำลังถูกกระทำ

เขี่ยจนน้ำกระฉูดครับ

แล้วบังคับ น้อง sakura โม้คให้ทั้งน้ำตาครับ ต่อหน้าต่อตา คุณสามี

จับ yet ไปซักพักนึง

มีการเอาไป yet ใกล้ๆ เพื่อเยาะเย้ย

แล้วสุดท้ายมันก็เผยโฉมครับ

เล่นเอาคุณสามี ตกตะลึง

เปลี่ยนท่าไปเรื่อย

จนแตกใส่หน้ากันไป

แล้วก็ทิ้งไว้ครับ น้อง Sakura ก็ เข้าไปหาสามีครับ

แต่คุณสามีรับไม่ได้ครับ ถึงกับหลบหน้าหนี ด้วยความช้ำใจ

ทำเอานางเอกของเราเสียใจไม่แพ้กัน
จบครับ

จบไปนะครับอีกเรื่องนึง หวังว่าจะชอบกัน ถือว่าเป็นของขวัญ วันสงกรานต์ แล้วกันนะครับ ใครจะเดินทางไปไหนมาไหนก็ ขอให้ปลอดภัยนะครับ ขับรถขับลา ให้มีสติ เมาไม่ขับง่วงไม่ขับ
จะทำอะไรให้คิดหน้าคิดหลังให้รอบคอบ ให้คิดถึงหนังเอวีดีๆ ดาราเอวีหน้าสวยๆ ที่รอเราอยู่ที่บ้านนะครับ ให้สุข สมหวังในเรื่องดีๆ ทุกเรื่องนะคร้าบบบบบ

กลับมาพบกันอีกครั้งหลังสงกรานต์ ผมเตรียมเรื่องนี้ไว้ kaede matsushima รอทุกท่าน กลับมาอย่างปลอดภัยนะครับ

สวัสดีปีใหม่ไทย เดินทางปลอดภัย โชคดีมีชัยครับ

แถมครับ
น้อง sakura ในมุมน่ารัก ผมว่ามุมนี้เธอน่ารักดีครับ ปกติจะดูเอ็กซ์ๆ เปรี้ยวๆ มากกว่า

อีกเรื่องของน้อง Sakura ที่ผมทำเอาไว้ ไปหาดูกันได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=177596.0

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
sito
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 12, 2014, 11:24:43 AM »

ขอบคุณมากครับ
dragontenkaro
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 12, 2014, 01:52:58 PM »

ขอบคุณครับ
แมวเมี้ยวๆ
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 12, 2014, 10:17:54 PM »

ขอบคุณที่นำมารีวิวให้ได้รับชมนะครับ Wink
Corpus S
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 13, 2014, 12:33:54 AM »

ขอบคุณมากครับ
Lure
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 13, 2014, 10:24:44 PM »

ชอบครับ ขอบคุณครับ
kritsana1999
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 13, 2014, 11:56:16 PM »

Grin เล่าซะ......อยากดูเลย  Grin
seedz
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

XD อิอิ

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 14, 2014, 08:53:31 PM »

เยี่ยมครับ
kagasa
AV Dedicator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 16, 2014, 12:10:35 AM »

กลับไปเอ็นหมอ ยังทันมั้ย Cheesy
labrado
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 22, 2014, 10:02:43 AM »

ขอบคุณครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์