เมษายน 19, 2024, 10:57:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเพื่อนๆ แฟนชอบให้แตกในหรือเปล่า  (อ่าน 6319 ครั้ง)
DEAW_1980
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: เมษายน 14, 2014, 10:35:38 AM »

ถามเพื่อนๆสมาชิก เวลาเอากับแฟนชอบเอาสด แตกในหรือเปล่า แฟนผมบอกว่าใส่ถุงยางแล้วแสบ เลยสดตลอด(แฟนกินยาคุมครับ) ยิ่งตอนแตกใน น้ำขาวๆ ออกมา เสียวสุดๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 14, 2014, 11:38:14 AM โดย DEAW_1980 » บันทึกการเข้า
gazebosky
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 04:28:26 PM »

ผมก็ชอบแฟนก็ชอบนะ ช่วง 7 วันปลอดภัยก็จะ.. ตลอด Grin ไม่กลัวท้องเพราะมีงานมีการทำ ไม่เดือดร้อน กำลังจะแต่งกัน..

แต่หลังๆ ผมเริ่มอยากมีลูกแหะ กลัวมีลูกไม่ทันใช้ แฟนจากที่ชอบกลับกลัวแทนเพราะต้องอุ้มท้อง.. (ฮา) หลังๆ เลยจะเครียด ยกเว้นตอนนั้นอารมณ์พาไป :Smiley
yaMataOO
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 05:24:51 PM »

ผมว่าก็ต้องดูด้วยว่า แฟนเราคนนั้นมีประสบการณ์ในระดับไหน
บางคนรักจริงก็บอกให้ปล่อยในเลย
บางคนหัวอ่อน ไม่รู้สาที ยังไงก็ได้
บางคนประสบการณ์สูง เค้าก็รู้จักเซฟตัวเอง ครับ ไม่ใช่ให้ปล่อยในแล้วมานั่งกินยาคุม ยาคุมไม่ใช่ดีอย่างที่คิดกันหรอกครับ

ออกตัวก่อนผมก็เป็นผู้ชายทั่วไปที่เปลี่ยนผู้หญิงไปเรื่อยๆเหมือนกับหลายๆท่าน
สำหรับผม ผมว่าการแตกในเป็นการที่ผู้ชายอย่างเราๆไร้ความรับผิดชอบอย่างมากครับ
shared
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 07:50:18 PM »

ไม่มีแฟน เที่ยว นกป ไปวันๆ

tanuki01
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 20, 2014, 07:03:13 AM »

ไม่มีแฟน ฟังเรื่องเสียวไปวันๆ คับพ้ม
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 20, 2014, 07:27:51 AM »

ปล่อยในตลอดครับในจิมิเทียมนะ  Grin 555 ไม่มีแฟนจ้า
medusakung

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 25, 2014, 11:19:11 AM »

ใส่ถุงเถอะครับ คนท้องเครียดนะครับ ผู้ชายเราท้องไม่เป้น แต่ผู้หญิงเครียดนะครับ มันพลาดกันได้
      ส่วนเรื่องแตกในเเตกนอก  ผมว่า มันฟินคนละแบบ  สำหรับผมตอนนี้ไม่มีแฟน แต่มะก่อนเวลาเอากับใคร ถ้าครั้งแรกจะแตกนอก ใส่หน้าท้อง ไม่ก้อนม(แล้วก้อโดนด่าตามระดับความสูง ยิ่งใส่หน้าโดนเละ)  แต่ถ้าครั้งต่อไป  แตกในแล้วมองหน้า มองตาใกล้นี่ สุดยิดๆ  แต่ก้อมีลุ้นเหมือนกันว่ามันจะท้องไหม 

ahhhhhhhh

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 25, 2014, 09:53:07 PM »

แฟนชอบให้แตกใน ไม่ชอบใช้ถุงด้วย ครั้งนึงเคยลองใช้แฟนบอกไม่ชอบ
แต่แฟนใช้ผลิตภัณฑ์คุมกำเนิดครับ เรียกว่า "นูวาริง" และไปตรวจภายในทุกปีครับ
เพราะฉะนั้นเรื่องท้องและโรคติดต่อไม่มีปัญหาครับ
Jaysl
ปลิงควาย
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2014, 12:04:56 PM »

แฟนคนปัจจุบันของผมนี่

ให้เอาสด แต่ห้ามแตกในโดยเด็ดขาดเลยครับ

เศร้าเลย
ponningeak
AV Donator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2014, 11:48:20 AM »

แฟนชอบให้เอาสดครับ ใส่ถุงแล้วเค้าบอกเวลาเดินลูกสูบมันติดๆขัดๆ
ตอนนี้ ปล่อยในตลอดครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์