มีนาคม 29, 2024, 01:27:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เคยลุ้นระทึก..แบบนี้ใหม  (อ่าน 3103 ครั้ง)
vifa
AV Dedicator (VIP)
นักสะสมเอวี

« เมื่อ: เมษายน 14, 2014, 07:50:18 PM »

สมัยก่อนผมเคยเจอผู้หญิงที่ผับและจีบเธอติดและผมก็แอบเช่าห้องพักเดือนละพันกว่าบาทให้อยู่เพราะผมมีเมียแล้วและปล่อยให้เธอนอนอยู่คนเดียว และความทุกข์ใจก็เกิดขึ้นคิดไปสารพัดคิด คิดจนนอนไม่หลับคิดว่าตอนนี้เธอพาใครเข้าไปนอนด้วยหรือเปล่า และมีอยู่วันหนึ่งผมวางแผนการณ์บอกกับเมียตัวจริงว่าเพื่อนชวนไปเล่นสนุกเกอร์ตอนตี2เมียผมก็เชื่อ และเมื่อใกล้ถึงตี2ผมก็นั่งแท็กซี่ไปแอบดู ผมใจเต้นระทึกและเมื่อไปถึงหน้าห้องผมเอามือสัมผัสลูกบิดใจผมก็เต้น ตุ๊บๆๆๆๆๆ ผมผลักประตูไปได้ผมได้พบ!เธอนอนอยู่...คนเดียว และเสียงออดอ้อนของเธอก็บอกว่า..พี่มาดึกจังกี่โมงแล้วค๊ะ.. โอ้โล่งใจผมคิด และเวลาผ่านไปผมก็ทำแบบนี้อยู่บ่อย.. เพราะผมรักมาก...และมีอยู่วันหนึ่งผมไปตอนเย็น คนข้างห้องบอกผมว่าเธอเอาเสื้อผ้าและมีคนมารับเธอไปแล้วและก็ฝากกุญแจใว้ให้ ผมก็รอแล้วรออีกรอจนต้องคืนห้องและรอจนตอนนี้ก็เลิกกับเมียตัวจริงไปแล้ว..คนที่ผมรักจริงๆเธออยู่ใหน..ป่านนี้เธอจะคิดถึงผมใหม..
Lumia
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 15, 2014, 11:13:47 AM »

สมัยก่อนผมเคยเจอผู้หญิงที่ผับและจีบเธอติดและผมก็แอบเช่าห้องพักเดือนละพันกว่าบาทให้อยู่เพราะผมมีเมียแล้วและปล่อยให้เธอนอนอยู่คนเดียว และความทุกข์ใจก็เกิดขึ้นคิดไปสารพัดคิด คิดจนนอนไม่หลับคิดว่าตอนนี้เธอพาใครเข้าไปนอนด้วยหรือเปล่า และมีอยู่วันหนึ่งผมวางแผนการณ์บอกกับเมียตัวจริงว่าเพื่อนชวนไปเล่นสนุกเกอร์ตอนตี2เมียผมก็เชื่อ และเมื่อใกล้ถึงตี2ผมก็นั่งแท็กซี่ไปแอบดู ผมใจเต้นระทึกและเมื่อไปถึงหน้าห้องผมเอามือสัมผัสลูกบิดใจผมก็เต้น ตุ๊บๆๆๆๆๆ ผมผลักประตูไปได้ผมได้พบ!เธอนอนอยู่...คนเดียว และเสียงออดอ้อนของเธอก็บอกว่า..พี่มาดึกจังกี่โมงแล้วค๊ะ.. โอ้โล่งใจผมคิด และเวลาผ่านไปผมก็ทำแบบนี้อยู่บ่อย.. เพราะผมรักมาก...และมีอยู่วันหนึ่งผมไปตอนเย็น คนข้างห้องบอกผมว่าเธอเอาเสื้อผ้าและมีคนมารับเธอไปแล้วและก็ฝากกุญแจใว้ให้ ผมก็รอแล้วรออีกรอจนต้องคืนห้องและรอจนตอนนี้ก็เลิกกับเมียตัวจริงไปแล้ว..คนที่ผมรักจริงๆเธออยู่ใหน..ป่านนี้เธอจะคิดถึงผมใหม..
ถ้าคุณมีเมียอยู่แล้ว แล้วคุณทำแบบนี้ก็เหมือนคุณทำผิดต่อเมียคุณ นะครับ
ผู้หญิงคนนั้นเขาคงไม่คิดถึงคุณหรอกครับ
ถ้าผุ้หญิงที่ดี ถ้าเขารู็ว่าคุณมีเมียอยู๋แล้วเขาจะไม่มายุ่งกับคุณเลย
KeneMoko
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 15, 2014, 11:38:05 AM »

ลุ้นระทึกยังไงอ่ะ ...
จับกิ๊กของกิ๊กงั้นเหรอ ?

Mayu Okamoto    NNPJ-318
beatmax
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 15, 2014, 11:58:28 AM »

มนุษย์เราหลงไหลอยู่แต่ตัณหา จนบางคนก้าวข้ามเส้นของความพอดีไปมาก กรณีของท่านคือ ตัวอย่างที่ดี ที่สุดท้ายแล้วก็ต้องสูญเสียทั้งภรรยาและของที่ท่านกินเล่นๆไปในที่สุด ไม่นับถึงความรู้สึกผิดชอบชั่วดีที่ผู้เป็นสามีพึงกระทำนะครับ

bluecat16
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 15, 2014, 02:14:25 PM »

หัดใหม่คับ คิดจะมีเล้กมีน้อยต้อง คุ้มเกมให้ได้นะคับ
vifa
นักสะสมเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 15, 2014, 05:08:26 PM »

ครับ น้อมรับทุกคำวิจารณ์    Smiley  ความสุขและความทุกข์มันอยู่คู่กันมาไม่ว่าจะเป็นเรื่องใดๆ ความสุขไม่ได้อยู่และมีค่าเหนือกว่าความทุกข์ แต่มันมีค่าเท่ากันครับ
หน้า: [1] พิมพ์