มีนาคม 28, 2024, 08:31:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ว่าผู้หญิงเรียบร้อยเคยช่วยตัวเองไหม  (อ่าน 9489 ครั้ง)
jenza99
AV Devotor (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2014, 09:49:07 PM »

จะเรียกช่วยตัวเองได้มั้ยผู้หญิงไม่ได้มาสาวแหนเหมือนเราอ่ะ  ได้ยินมาว่าบางคนแค่คิดก็เสร็จแล้วอ่ะ  วิะีช่วยตัวเองมีหลายวิธีอ่ะครับ
เค้าไม่จำเป็นต้องล้วงอ่า  ถามแฟนมานะ
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2014, 02:37:38 PM »

มีทั้งแบบช่วยตัวเองบ่อยมาก และไม่เคยช่วยตัวเองเลยครับ

ผมเจอมาทั้งสองแบบ (เอามันส์มากทั้งสองแบบ ไม่ต่างกันเลย เหอๆๆ)

hatano_07
Yui Hatano & Amami Tsubasa Lovers
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2014, 09:31:39 PM »

แฟนเ่ก่าผมบอกเคยครับ แต่ไม่บ่อย เวลาสายฉีดไปโดนจะหงี่ครับ  Grin
Killua123

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2014, 03:54:04 PM »

ผมว่าไม่นพ เพื่อนผมหลายคนไม่รู้ด้วยซ้ำว่าช่วยตัวเองยังไง จะเอากันยังไม่รุ้เลยครับ 555 innocent ไปไหน
pete6969
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2014, 02:49:41 PM »

สาวไทย ส่วนใหญ่ มีsex เพราะความรัก  (หมายถึงตอนช่วงแรกของชีวิต) ไม่ใช่เพราะความใคร่  ดังนั้นการสำเร็จความใคร่เลยไม่ค่อยเกิดขึ้นในผู้หญิงไทยนะครับ

(ส่วนสาวหัวนอก คิดแบบฝรั่งจ๋า อันนี้ไม่นับนะครับ)
boy1117
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2014, 12:33:57 PM »

สาวพวกนี้สิน่ากลัว แบบกิ๊กผมสิ ขนาดยังเรียนอยู่ม.ปลาย ก่อนได้กันนี่ดูเรียบร้อยมาก กระโปรง ชุดนักเรียนต้องถูกระเบียบ ผมยาวก็มัดโบว์ซะเรียบร้อย หลังจากมีอะไรกัน ภายนอกยังดูเรียบร้อย แต่อีตอนขับรถไปส่งที่ร.ร.เดะ บางวันก็ชอบลูบๆ คลำๆ บางวัน...จัด ควักมังกรผมมาดูด กินน้ำก่อนเข้าเรียน จากที่ต้องขับรถไปทางถนนใหญ่เพื่อส่งไปเรียน ต้องเปลี่ยนลัดเลาะไปตามซอย กลัวคนอื่นจะเห็น ส่วนไอ้เรื่องช่วยตัวเอง ไม่ต้องพูดแล้วมั้งครับ
ริว จิตสำส่อน

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2014, 08:29:07 PM »

สาวพวกนี้สิน่ากลัว แบบกิ๊กผมสิ ขนาดยังเรียนอยู่ม.ปลาย ก่อนได้กันนี่ดูเรียบร้อยมาก กระโปรง ชุดนักเรียนต้องถูกระเบียบ ผมยาวก็มัดโบว์ซะเรียบร้อย หลังจากมีอะไรกัน ภายนอกยังดูเรียบร้อย แต่อีตอนขับรถไปส่งที่ร.ร.เดะ บางวันก็ชอบลูบๆ คลำๆ บางวัน...จัด ควักมังกรผมมาดูด กินน้ำก่อนเข้าเรียน จากที่ต้องขับรถไปทางถนนใหญ่เพื่อส่งไปเรียน ต้องเปลี่ยนลัดเลาะไปตามซอย กลัวคนอื่นจะเห็น ส่วนไอ้เรื่องช่วยตัวเอง ไม่ต้องพูดแล้วมั้งครับ
ทำๆงจะมีกิ๊กนักเรียน

nainaemak

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2014, 09:14:37 AM »

ใครเคยสัมผัสพวกผู้หญิงติ๋มๆหงิมๆบ้าง รู้สึกยังงัย ส่วนตัวตอนเป็นนักเรียนทะลึ่งตึงตังกามๆแต่ไม่ได้แอ้มสักที
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 21, 2014, 03:39:25 PM โดย nainaemak » บันทึกการเข้า

มีการศึกษาใช่ว่ามึงจะไปเหยียบย่ำกบาลคนที่ต่ำต้อยกว่าตามอำเภอใจได้
หน้า: 1 [2] พิมพ์