เมษายน 26, 2024, 08:51:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: SOE-242 Kaede Matsushima - Young Wife Who Was Violated In Front Of Her Husband  (อ่าน 58008 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: เมษายน 18, 2014, 10:53:46 PM »

SOE-242 Kaede Matsushima - Young Wife Who Was Violated In Front Of Her Husband

สวัสดีครับเพื่อนๆ กลับมาพบกันอีกครั้งหลังสงกรานต์ผ่านพ้น จริงๆ ตอนที่ผมกำลังพิมพ์บรรทัดนี้อยู่ เพิ่งจะวันที่ 10 เมษา เอง แต่ต้องรีบปั่นทำเวลา กะให้เสร็จทันหลังเปิดสงกรานต์แบบพอดี ๆ
ท่านใดที่กลับมาแล้ว มารายงานตัวด้วยนะครับ จะได้รู้ว่า ปลอดภัยกลับมากัน แบบว่า เป็นห่วงครับ ฮุๆ
หวังว่าทุกคนจะมีความสุข ในเทศกาลปีใหม่ไทยที่เพิ่งผ่านไป จากนี้ก็ สู้กันต่อ ครับ
สำหรับ รีวิวนี้ มาตามสัญญาครับ กับ นางเอกตลอดกาล kaede matsushima มารับบทหนัก เป็นแนว ข่มขืน แบบเต็มตัว ซึ่งมีอยู่ไม่กี่เรื่องของ kaede
เพราะสมัยก่อน นางเอกดังๆ ไม่ค่อยเล่นแนวนี้ หรือ เป็นเพราะค่ายที่เธอเคยสังกัดตอนแรก อย่างAlice Japan มันไม่ค่อยทำหนังแนวนี้ก็ไม่รู้
พอตอนหลังย้ายมาอยู่ s1 เลยโดยจัดซะ ถือเป็นอีกเรื่อง ที่แฟนๆ ของ kaede ต้องมีไว้ในครอบครอง

ปกจ้า

เรื่องก็เริ่มต้นที่ kaede กะ สามี กะลังมองหา คอนโดฯ อยู่ ก็มาถูกใจที่นี่ครับ
เจอไอ้อ้วนที่เป็นนายหน้า ซึ่งมันยังมีความรู้ทางด้านช่างอีกด้วย

พี่คนนี้ ปกติเล่นเป็นตัวร้ายเรื่อย มาคราวนี้ พลิกมารับบท คุณสามี

มาถึงซักพัก kaede ก็ถอดเสื้อโค้ทออก โชว์เรือนร่างอันสวยงาม เพื่อความคล่องตัวในการเดินดูคอนโด

ดูไอ้อ้วนมันมันใช้สายตา โลมเลีย kaede เห็นแค่นี้ก็รู้ว่ามันหื่นครับ

อู๊ววววว เนียน ใส ไปทุกท่วงท่า

อืมมมมมม
( แหม....เห็นแล้วมันหมั่นเขี้ยว )

ดูจนพอใจแล้ว ก็เป็นอันว่า ตกลงซื้อครับ ทว่า....

ณ อพาร์ตเมนต์ โกโรโกโส ของไอ้อ้วน

จริงๆแล้ว มันแอบติดตั้งกล้องเอาไว้ ท่ี คอนโดฯ ครับ

ดูกันเพลินเลยครับอย่างนี้ สาแก่ใจไอ้อ้วนมัน

วันหนึ่งครับ หลังจากย้ายเข้ามาอยู่แล้ว kaede ก็ทำการต้อนรับ สามีที่กลับจากทำงาน ในชุดสุดสยิว

แน่นอนครับ ชุดมันเอ็กซ์ ขนาดนี้ ใครจะอดใจไหว คุณสามีก็คลอเคลียไม่ห่าง

นัวเนียกันไปตลอดทางครับ

จนมาจบลงที่เตียงครับ

และ ทั้งหมดล้วนอยู่ในสายตาของไอ้อ้วน

ขณะที่ สองสามีภรรยาไม่รู้เรื่องอะไร ก็ เมคเลิฟ กันมันส์หยดติ๋งๆ

อืมมมม ช็อตนี้ เห็นแล้ว อยากดูเป็น อันเซ็นฯ ครับ กุงเกงลิงสีขาวอีกแย้ว
สังเกตว่า ลิงเริ่มจะมีรอยเปียกนิดๆและ นางเอกเรานี่ เงี่ยนได้ใจจริงๆ

ว่าแล้วคุณสามีก็จัดให้เราครับ มุมสนองตัณหาคนดู เซนเซอร์งี้ บางเฉียบ

จัดท่า 69 กันก่อน เพื่อลิ้มรสความหอมหวานจากท่อนล่าง ของ kaede

ซัดกันนัวเนียครับ พลัดกันรุกพลัดกันรับ

จนแตกกันไปครับ ดู kaede ครับ แลบลิ้นมารับน้ำอันเข้มข้นของคุณสามี อย่าง เป็นสุข
ทำหน้าตาเงี่ยนๆ อย่างนี้ยังน่ารัก

เรียบร้อยกันไปครับ

ขณะที่ไอ้อ้วน ก็ดูไปชักว่าวไปครับ ได้ดูหนังฟรี

ต่อมาครับ ไอ้อ้วน อาสา มาซ่อมท่อให้ แต่จริงๆ แอบติดกล้องเพิ่ม

พอนางเอกเรามาดูครับ พี่แกก็แกล้งทำเป็นซ่อมท่อให้

แกล้งชี้ให้ดูรอยเลอะครับ พอนางเอกเราเผลอ มันก็แอบมอง นม

แต่ Kaede รู้ตัวครับ

มันก็แถ ชวนคุยอย่างอื่น ไปแบบด้านๆ

ต่อมาครับ มันยังคงตามดูพฤติกรรม kaede อย่างต่อเนื่อง

วันนึงมีคนมาหาครับ

ผมเดาว่ามันน่าจะเป็น คนรู้จักหรือไงนี่แหละ แต่คาดว่า kaede คงไม่ค่อยชอบขี้หน้ามันเท่าไหร่ มาถึงก็ถือวิสาสะ เข้ามาหน้าตาเฉย

เล่นเอานางเอกเรา งง ไปเลย

เข้ามาถึง พี่แกก็มานั่งกระดิกตีน สบายใจเฉิบ ไม่ได้เกรงใจเจ้าของบ้านเล้ย
นางเอกเราก็ไม่ชอบใจครับ แต่จำใจต้องไปยกชามาเสิร์ฟ

สีหน้าไม่พอใจอย่างแรง แต่มันยังหน้าด้าน นั่งกระดิกตีนต่อไป

พอเผลอครับ มีแอบใส่ยา

ไอ้อ้วนนี่ก็ตาดี shipหาย มองดูในจอคอมฯ แมร่งก็ดันเห็นทุกอย่าง

แล้วนางเอกเราก็ดื่มเข้าไปแบบไม่รู้เรื่องรู้ราว ตามฟอร์มครับ
ดูหน้ามันครับ เจ้าเล่ห์แสนกล มากกกกก

เรียบร้อยครับ แต่จริงๆ ยามันไม่ได้ทำให้หลับนะครับ แค่ครึ่งหลับครึ่งตื่น แบบ งงๆ ไม่รู้อะไรจริง อะไรฝัน

แล้วมันก็เข้ามาลวนลามครับ

นางเอกเราพอรู้สึกตัวก็ดิ้นสู้ครับ แต่สู้แรงหื่นไม่ได้

ทำเอา นางเอกน้ำตาไหลพราก

แต่ ขนาดน้ำตาไหลมันก็ยังไม่ปรานี

บังคับให้โม้คให้ แบบมึนๆ จนน้ำแตก

แล้วก็ปล่อยทิ้งไว้ครับ นางเอกเราก็สลบไป

รู้สึกตัวขึ้นมาอีกที

อยู่ในชุดนอนเรียบร้อยแล้ว

อืมมมม ฝันไปรึเปล่าเนี่ย

ต่อมาไอ้อ้วนซึ่งรู้เห็นทุกอย่าง เจ็บใจมากที่โดนตัดหน้าครับ เลยตามมาเอาเรื่องไอ้นี่
ไอ้นี่มันก็ป๊อดครับ เจอขู่หน่อย เลยยอมร่วมมือด้วย เข้าใจว่าถูกใช้ให้ไปหายา มาให้ไอ้อ้วน

แล้วไอ้อ้วนก็กลับมาเตรียมของครับ

ใช้กุญแจผีไขเข้าห้อง kaede

จับโปะยาซะ

พอหลับ ก็จับถอด

จัดเครื่องมือตามไปครับ

เอา xวย ยัดปากจน น้ำแตก

เสร็จก็จับแต่งตัวให้เรียบร้อยครับ เอาผ้าห่มไว้เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น

Kaede ตื่นมามึนครับ คลับคล้ายคลับคลา เหมือนโดน ล่วงละเมิด แต่ก็จำไม่ได้

ต่อมาครับ ไอ้นี่มันกลับมาอีกที ปรากฎว่าประตูไม่ได้ล็อค

มาถึงก็เจอนางเอกเรานอนเซ็กซี่อยู่

จริงๆ มันน่าจะฉุกคิดนิดนึงนะครับ ว่าแปลกๆ แต่อย่างว่า คนมันหื่น

ไอ้อ้วนโผล่มาถ่ายรูปไว้แบล็คเมล์ครับ

ไอ้นี่เลยโดนบังคับให้ร่วมมือด้วย

ว่าแล้ว มันก็จับ kaede ฉีดยาครับ

เรียบร้อยไอ้ผอมนี่ ก็โลมเลีย kaede โดยมีไอ้อ้วนคอยถ่ายรูป

ถ่ายจนพอใจมันก็เข้ามาแจม
แต่ kaede ถึงยังเบลอๆ ก็ดิ้นสู้

ไอ้อ้วนเลยเอาเชือกมามัดไว้

ก่อนที่พวกมัน จะรุม yet นางเอกเราแบบ 2:1 ครับ

Kaede ก็โดนรุม yet จนน้ำตาซึมครับ

Yet จนแตกใส่หน้า

เรียบร้อยกันไป

พอตื่นขึ้นมาครับ คราวนี้ นางเอกเรา เปิดเสื้อดูครับ

เจอทั้งรอยเชือก

ทั้งรอยเข็ม

แต่ยังไม่ชัวร์ครับ เลยลองคลำส่วนนี้

คราวนี้ชัวร์ครับ เจอคราบน้ำกาม

เลยมั่นใจว่าโดนลักหลับแน่นอนครับ

เลยเอาเรื่องไปบอกสามีครับ แต่เหมือนสามีไม่สนใจ หาว่าคิดมากไปเอง

ว่าแล้ว วันนึงคุณสามีเลยเจอดีครับ โดนโปะสลบ ตื่นมาอีกทีก็เจอภาพบาดใจ

เจอเมียคนสวย โดนลวนลามต่อหน้าต่อตา

จนน้ำตาตก

แถมเอามา yet ใกล้ๆกันให้ช้ำใจเล่น

ซึ่งถึงแม้นางเอกเราจะน้ำตาไหลขนาดนี้

ไอ้อ้วนยังคงเดินหน้าจัดเต็มกันต่อไป

จนแตกใส่หน้า kaede

แล้วก็ทิ้งไว้ให้ สามีภรรยา มองหน้ากันเอง

แบบนี้
จบครับ

แถมจ้า มุมน่ารักของ kaede

สองรูปนี้ ดูดีๆ มันไม่เหมือนกันนะครับ แคปได้ ต่างกันแค่เสี้ยววินาที เลือกไม่ถูก เลยลงมันซะทั้งสองรูป

นางเอกของเรา ไม่ว่าจะมุมไหนด้านไหน ก็น่ารักไปหมด

จบไปอีกเรื่อง นะครับ หวังว่าจะถูกใจกัน และด้านล่างนี่ คือ ผลงานหื่นๆ ลำดับต่อๆไปครับ
ทำเสร็จหมดแล้ว เหลือแค่รอเวลาอันเหมาะสม จะอัพให้ดูกันนะครับ ไม่อยากอัพเร็วไป มันเกร่อครับ
บอกเนื้อเรื่องคร่าวๆ ให้นิดนึง สำหรับท่านที่ยังไม่มีไว้ในครอบครองซักเรื่อง เผื่อจะไปขวนขวาย
หามาดูกันก่อน

Ayaka. Tomoda. นางเอกเป็นสาวปากกล้า เลยโดนสั่งสอนซะ

แนวแม่บ้านผู้หิวโหย
Shou nishino
rare item เรื่องนึงของผม

Kaede fuyutsuki ผลงานแรกกับค่าย attackers

Yuuna mizumoto

Kaede fuyutsuki โดนต่อหน้าต่อตา สามี เรื่องนี้ โคตรสวย แถมดูคล้ายๆ...

Kaori maeda เหมือนข้างบน

อยากดูเรื่องไหนก่อน โหวตกันได้ แต่ถ้าไม่มีใครโหวต ผมจะค่อยๆ ลงเรื่อยๆ แบบ ตามใจฉัน นะครับ

ปล. มีเพื่อนสมาชิกท่านนึง รีเควส Jessica kizaki กะ yui tatsumi ไว้ ผมขอติดไว้ก่อนนะครับ ไว้หาเรื่องแจ่มๆ ก่อนจะทำให้ดูครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
Macky_C
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 10:42:22 AM »

ขอบคุณมากเลย
boyfm1111
AV Devotor (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 12:45:49 PM »

ขอบคุณมากครับ
newkumpon
AV Donator (VIP)
เหลือบไร

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 01:59:02 PM »

อยากดู Ayaka. Tomoda.   ต่อเลยครับผม
สนุกมากกก
Azelux
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 05:16:33 PM »

ขอสาวปากกล้าก่อนครับท่าน

หรือ Shou แม่บ้านก็ได้

ป.ล. เป็นแฟนคลับคุณทำรีวิว แต่ไม่ได้โพสขอบคุณเลย อันนี้ขอขอบคุณย้อนหลังด้วยฮะ
sito

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 06:35:13 PM »

ขอบคุณมากครับ
Dogxxx
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 07:43:53 PM »

Kaede fuyutsuki ทั้ง 2 เรื่องครับชอบมากคนนี้แต่ละเรื่องโดนสุดๆ ขอบคุณรีวิวแจ่มๆมากครับ
aioros13
AV Donator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 11:30:16 PM »

รีวิวแจ่มมากเลย อยากได้สาวปากกล้าก่อนครับ
ขอบตุณมากครับ
แมวเมี้ยวๆ
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 20, 2014, 02:52:56 AM »

ขอบคุณสำหรับรีวิวนะครับ
Hsentai

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 20, 2014, 12:31:25 PM »

โหวต อายากะ โทโมดะ ครับ
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์