เมษายน 17, 2024, 04:10:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เลือกแบบ sex toy คุณว่ารุ่นไหนน่าใช้  (อ่าน 3514 ครั้ง)
jart
เหลนไฟใจสยิว
*

« เมื่อ: เมษายน 24, 2014, 11:09:53 AM »

Coolผมขอทำสถิติ เพราะอยากได้ข้อมูลว่า
เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ในบอร์ดชาว avc แห่งนี้
เลือกหรือใช้ sex toy ประเภทไหนกันบ้าง

ตัวเลือกข้อหนึ่ง TENGA FLIP HOLE หรือ จิ๋มกระป๋อง

ตัวเลือข้อสอง Onahole Meiki หรือจิ๋มเทียมรุ่นเลียนแบบดาราเอวี

ตัวเลือกข้อสาม Onahole Loli หรือจิ๋มเทียมแนวการ์ตูนเลียนแบบสาวน้อยต่างๆ

คุณชอบหรือใช้รุ่นไหน
ตัวอย่าง ผมเลือกข้อสาม เพราะว่าชอบการ์ตูนมาตั้งแต่สมัยเด็กๆ และสองรุ่นแรกยังไม่เคยใช้
medusakung
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 24, 2014, 11:56:56 AM »

ประสบการตรงครับ บอกเลยว่าดูจากภายนอกไม่ได้จิงๆ  ต้องลองเสียบครับ  ส่วนตัวชอบแบบคับๆ ทนๆ เพราะชอบรุนแรง  meiki ยี่ห้อดีื ใช่ว่าจะดีเสมอไปครับ  sarah หลวมก้อไม่บอกตรู หลวมมาก  ซื้อมา5500 อยากร้องอ๊ากก
    ชอบแน่นๆ ครับ  รุ่นไหนก้อได้ ขอแบบกลิ่นยางไม่มีด้วยนะ

Lanford
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 24, 2014, 03:55:53 PM »

ผมมีแบบ1สีดำ กับแบบ3 อยู่ แต่เดียวนี้ผมใช้แต่แบบ3ละนะถึงจะล้างลำบากก็เถอะ
spwan
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 24, 2014, 09:14:50 PM »

อยากลองจิ๋มซิลิโคนทั้งดุ้นมั่ง แบบกระป๋องแท๊งก้ามันเอาฟองน้ำยัดรู้สึกไม่ดีเลย
ช่วงนี้มีใครไปยี่ปุ่นอีกไหมเนี่ย

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 24, 2014, 09:49:55 PM »

ของผมข้อ2ครับ ใช้มา3รุ่น เอริริกะ zhangxiaoyu มิยาบิ ไม่เคยผิดหวัง เสียวสุดติ่งทุกรุ่นครับ Grin แต่ก็แล้วแต่รสนิยมด้วยนะ บางคนบอกมิยาบิหลวมไม่ชอบ ผมก็ว่าหลวมนะแต่ชอบ แหะๆ

ข้อ1ไม่เคยใช้ ส่วนข้อ3 ผมว่าอารมณ์มันไม่เท่ารุ่นดาราAVน่ะ คือมันทำจากการ์ตูนอ่ะ ยังไงมันฟีลไม่เรียลเท่าจำลองจากดาราAV ซึ่งเท่าที่ผมดูจากภาพภายในที่โพสๆกันในเว็บขาย รุ่นดาราAVก็ดูจำลองส่วนประกอบต่างๆออกมาละเอียดกว่าจริงๆนะ เช่นพื้นผิวจะเป็นพื้นขรุขระเยอะแยะ มีg spotก็หลายรุ่นโดยเฉพาะพวกแพงๆ ข้างในมีตุ่มมีเม็ด ในสุดรุ่นมิยาบิมีติ่งเนิื้อยื่นๆมาช่วยเพิ่มความเสียวด้วย อะไรงี้ ขณะที่แบบการ์ตูนเท่าที่เห็นมักจะแค่เอาเยื่อชมพูหุ้ม มีขรุขระเป็นปล้องๆเป็นระยะๆแค่นั้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 24, 2014, 09:55:08 PM โดย medehan » บันทึกการเข้า
10นิ้วครึ่ง
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 25, 2014, 05:22:15 AM »

มีแบบ1สีดำ[ล้างง่าย ใช้นาน สนุกดี มี3ปุ่ม]
แบบ3 เป็นOpen my puccy[ล้างยาก ใช้ไม่ทน สนุกดี นุ่มมือ]

สรุปว่ามันดีคนละอย่างนะครับผมว่า
หน้า: [1] พิมพ์